PDA

View Full Version : XAJH - Tiếu Ngạo Giang Hồ - 笑傲江湖OL

Trang : [1] 2 3 4 5

ochohieucac123
13-08-15, 03:53 PM
SERVER FULL MAP ( IP 192.168.200.0 )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

****----- ALL IN ONE -- Zlatan Ibrahimović

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PART 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PART 3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CHÉP ĐỀ CLient ( ZATALAN )

Chép Đè vào (gamed config ) server trên RESTTAR LẠI MÁY ẢO Và Chiến

DK TAI KHOAN : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( AI K BIT LÀM THÌ XEM POST #887 )
SEVER ĐÃ EDIT VỀ LV1.

CTS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*** Lệnh GM + Tool Full :

ID :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[SIZE=3]***Show ID : d_script TestShowItemId = 1
+++ VIDEO HD LÀM TƯƠNG TỰ VỚI PACT ZATALAN

Palestin
13-08-15, 04:36 PM
cái link có 2 cái folder chữ tàu, download cả 2 lun à bác :-?

anhhungah12
13-08-15, 04:51 PM

Double.T
13-08-15, 04:51 PM
Chơi thì chơi được nhưng chắc chỉ có vài map. Bạn test đến đâu rồi :)

ochohieucac123
13-08-15, 05:42 PM
Chơi thì chơi được nhưng chắc chỉ có vài map. Bạn test đến đâu rồi :)

hiện tại làm nv đến cấp 20 chưa thấy j >.< ( 4gb thì mượt mà lun. 2gb có card rời ko thì giảm đồ hoạ xuống là ỗn )

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái link có 2 cái folder chữ tàu, download cả 2 lun à bác :-?

1 sever 1 client dow hết hơi nặng cắm chuôt dow khuya chơi ^^

tvnnam
13-08-15, 06:08 PM

Double.T
13-08-15, 06:37 PM
hiện tại làm nv đến cấp 20 chưa thấy j >.< ( 4gb thì mượt mà lun. 2gb có card rời ko thì giảm đồ hoạ xuống là ỗn )

Mạng khỏe thì up cái client lên host khác cho AE đỡ nhọc đi bạn :)

ochohieucac123
13-08-15, 06:42 PM
Mạng khỏe thì up cái client lên host khác cho AE đỡ nhọc đi bạn :)

hiểu lầm ý mình rùi nói bạn kia chứ mạng sida lắm mà pandu cũng nhanh mà mỗi tội có 5gb

nghichtu91
13-08-15, 06:56 PM
ko biết cái này có phải mới nhất không! hay bản cũ.

tvnnam
13-08-15, 09:06 PM
cho mình hỏi chút các bạn : xin hỏi game này có auto không a e ?có bạn nào leech sang host khác được không? mình vào trang panbaidu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó load mãi không vào link tải được:-s

Double.T
13-08-15, 09:35 PM
cho mình hỏi chút các bạn : xin hỏi game này có auto không a e ?có bạn nào leech sang host khác được không? mình vào trang panbaidu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó load mãi không vào link tải được:-s

Mình còn đang 35kb/s đây,có lúc còn 3-5kb/s :)) Tải cái server thì nhanh mà cái client thì...bố khỉ =))

diguhey
14-08-15, 05:45 PM
con này dùng client Việt được không mấy bác ? :)

manhha511
15-08-15, 10:09 AM
Ram 2GB thì nên set cho ram ảo bao nhiêu?

ookurooo
15-08-15, 10:40 AM
ai download rồi up lên host VN giùm với, host TQ download = tool mà còn chậm nữa

ochohieucac123
15-08-15, 11:15 AM
Ram 2GB thì nên set cho ram ảo bao nhiêu?

512mb cũng dc nhé . đợi khoảng 10-15p

matrixvn
15-08-15, 11:41 AM
Đang upload lên Gdriver. tối có link nhé.
P/s : Driver upload mệt quá, chuyển sang Fshare vậy.
Bà con dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để GET link max speed nhé

Link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Up cả chiều mới xong 9GB

manhha511
15-08-15, 12:55 PM
Các bác up link nhanh nhé, chơi cái soft download của khựa thốn vãi

matrixvn
15-08-15, 07:04 PM
Có link Fshare rồi nhé mọi người. Bài trên kìa

ochohieucac123
15-08-15, 09:07 PM
show

sao mình ko gia nhập phái thằng cầm trượng ( có ai bít mở 3 ô kia ko chơi lần đầu mà còn tiếng tàu mù vaj)
File gs.conf fix nv lv 7 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( 800mb ram)

nghichtu91
15-08-15, 09:13 PM
show

sao mình ko gia nhập phái thằng cầm trượng ( có ai bít mở 3 ô kia ko chơi lần đầu mà còn tiếng tàu mù vaj)

trượng là thầy chùa thì phải, nên không cho vào haha
xem thử có bí kíp không nha

ochohieucac123
15-08-15, 09:18 PM
hahha ngộ ra rùi nge nó nói A di phò phò xem bí kíp thế nào hix chơi lần đầu dự đêm nay kéo client VGG về chạy

matrixvn
15-08-15, 09:19 PM
Nãy giờ mò trên ragezone mà không có link down.

longeragon999
15-08-15, 09:36 PM
Link Tiếu Ngạo VGG :
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fshare host - bản đầy đủ (ver. 0.0.36)
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Megashare host - bản đầy đủ (ver. 0.0.36)
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

matrixvn
15-08-15, 09:38 PM
Link Tiếu Ngạo VGG :
Fshare host - bản đầy đủ (ver. 0.0.36)
Megashare host - bản đầy đủ (ver. 0.0.36)
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Quan trọng là bác test nó chạy với cái server này không ấy ?

longeragon999
15-08-15, 09:43 PM
Quan trọng là bác test nó chạy với cái server này không ấy ?

Đã test và chạy ok nhé.nhưng phải kiếm patch khác

matrixvn
15-08-15, 09:47 PM

Bác thân yêu, upload cái patch của bác lên lun đi, hay là bác upload nguyên cục Client của bác lên đi ^^

LongPT
15-08-15, 09:47 PM
Hướng dẫn kĩ hơn dc ko bác?.......

longeragon999
15-08-15, 10:16 PM
Patch đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> q4v6
nhớ unpack cái data.pck mà đông bộ gshop mới elements.data

ochohieucac123
15-08-15, 10:23 PM
Patch đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> q4v6

cái shop của bạn có thêm bj kjp hay j nhiều ko ...

matrixvn
15-08-15, 10:35 PM

Là phải làm sao bác ? Mong bác hướng dẫn cụ thể cho mình với (*)(*)(*)

tuananh1998
15-08-15, 10:41 PM
sv này hình như ko có tuyệt học thỳ phải

ochohieucac123
15-08-15, 10:54 PM
sv này hình như ko có tuyệt học thỳ phải

k bit nữa là do sever hay shop k có :>

tuananh1998
15-08-15, 11:31 PM
k bit nữa là do sever hay shop k có :>

lúc mở giao dien skill có 4 cột 3 cột của phái 1 cột tự tạo dau có tuyệt hoc dau

nghichtu91
16-08-15, 12:25 AM
lúc mở giao dien skill có 4 cột 3 cột của phái 1 cột tự tạo dau có tuyệt hoc dau

6x la có ................ lúc trước nhớ bản 130 là có bi kip .........................................

cabal12a89
16-08-15, 01:25 AM
mấy anh cho em sau khi em chay hoàn chỉnh . khi mở file bat lên thì sau đó nó hiện client lên rồi tự động tắt . máy em xài win 8 ram 8gb mong các anh giúp đỡ

matrixvn
16-08-15, 01:36 AM
^
Bữa mình bị giống bạn mà cái server cũ mới bị còn mới thì không, bạn vào Systemsetting ( trong client vào userdata )coi thử cái CompatibleMode = 1 hay 0, là 0 thì chuyển thành 1.

Mình kéo cái client của bọn VGG về chỉnh tới chỉnh lui thì chơi dc rồi mà không tạo được nv thì phải làm sao nhỉ ?

cabal12a89
16-08-15, 09:35 AM
vẫn không được anh ạ . anh đã cài mấy bản trước chưa . anh có thể giúp em cài bản mới nhất được ko có gì em hậu tạ

longeragon999
16-08-15, 09:47 AM
^
Bữa mình bị giống bạn mà cái server cũ mới bị còn mới thì không, bạn vào Systemsetting ( trong client vào userdata )coi thử cái CompatibleMode = 1 hay 0, là 0 thì chuyển thành 1.

Mình kéo cái client của bọn VGG về chỉnh tới chỉnh lui thì chơi dc rồi mà không tạo được nv thì phải làm sao nhỉ ?

Tên nhân vật có 5 kí tự thôi. :-":-"

nguyenvanhuy
16-08-15, 11:40 AM
File gs.conf fix nv lv 7 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( 800mb ram)
file này chép vào đâu vậy bạn ơi

nghichtu91
16-08-15, 12:01 PM

ai bảo .................. nhớ lúc trước ta đặt dc chữ nghichtu91 mà ta =)) .................................

ai bảo .................. nhớ lúc trước ta đặt dc chữ nghichtu91 mà ta =)) .................................

longeragon999
16-08-15, 12:14 PM

Ai biết tui đặt trên 5 ko đc mà đặt 5 kí tự thì đc.:|

ochohieucac123
16-08-15, 01:21 PM
lỗi mặc đồ k hiện là do client chưa update k hiện res. ai bít sửa cái lỗi tên npc toàn ô vuông k

longeragon999
16-08-15, 01:27 PM
lỗi mặc đồ k hiện là do client chưa update k hiện res. ai bít sửa cái lỗi tên npc toàn ô vuông k

Chưa việt hóa trong elements.data ;))

tututu12
16-08-15, 03:38 PM
bị như vầy là sao vậy các bác

matrixvn
16-08-15, 05:28 PM

Ko dc bác ơi, nó bảo : Tạm thời không thể tạo nhân vật mới.

Mà ko sao, chơi tạm là dc.
Cái client của bọn VGG nặng quá, phải thêm 1GB ram cho nó chạy nếu không nó cứ bảo server đang khởi động.

ochohieucac123
16-08-15, 06:53 PM
thím cập nhập client đi tui để có 800mb làm nv chưa lỗi phat nào ( add thêm đồ vào shop nữa là ngon lun )

game quá tuyệt :)

kanhtien
16-08-15, 07:17 PM
Cái này dùng Client VGG mới nhất được không mọi người ? Dùng Pacth nào để chép vào. Thank All

ochohieucac123
16-08-15, 07:38 PM
bị như vầy là sao vậy các bác

Cái này dùng Client VGG mới nhất được không mọi người ? Dùng Pacth nào để chép vào. Thank
All

cài Visual 2005 >>>> khi nào vảo dc thì thôi.
có nhé :))

LongPT
16-08-15, 07:42 PM
thím cập nhập client đi tui để có 800mb làm nv chưa lỗi phat nào ( add thêm đồ vào shop nữa là ngon lun )

game quá tuyệt :)
Bác hướng dẫn sao dc tiếng việt như thế đi bác?

ochohieucac123
16-08-15, 08:40 PM
UP UP UP !!!!:x

***( Việt Hoá) Client VGG mới nhất

*** Chép Patch VH ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

LongPT
16-08-15, 08:50 PM

*** Chép Patch VH ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thay đổi quyền truy cập bác ơi

daohuutuan
16-08-15, 08:58 PM
mới đó mà có vh liền thế =)) X_X

ochohieucac123
16-08-15, 10:07 PM
Thay đổi quyền truy cập bác ơi

SR UP FS quên rùi fixx rùi nhé . ngáo cmnr 8-x8-x

nhoccon1011
16-08-15, 10:12 PM
SR UP FS quên rùi fixx rùi nhé . ngáo cmnr 8-x8-x
Bác chạy game rồi bật Task Manager mình xem cái coi máy mình kham nổi k.

ochohieucac123
16-08-15, 10:53 PM
AI mạng nhanh up dùm cai sever sang FS hay GG nha . để thằng pandu nhìn ghét vcl tks.

ookurooo
16-08-15, 11:26 PM

download client vgg rồi chép cái patch này vào hả bác

bác up riêng cái server đi để chung với client china nặng lắm

tuan20083000
17-08-15, 12:02 AM
Game này chỉnh phụ bản đi 1 mình sao mọi người :(

ochohieucac123
17-08-15, 12:13 AM
download client vgg rồi chép cái patch này vào hả bác

bác up riêng cái server đi để chung với client china nặng lắm

đúng ùi k cần làm j hết chép zo thôi

matrixvn
17-08-15, 01:16 AM
nó chia ra 2 thư mục đó bác dow cái 1.5gb do

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<< Link server riêng cho mọi người, còn cái cục 9GB kia là server kèm client luôn đó.

Mình cài xong client của bọn VGG có cần chạy update của tụi nó ko hay cứ để như thế rồi chép patch của bác vào vậy ?

ochohieucac123
17-08-15, 01:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<< Link server riêng cho mọi người, còn cái cục 9GB kia là server kèm client luôn đó.

Mình cài xong client của bọn VGG có cần chạy update của tụi nó ko hay cứ để như thế rồi chép patch của bác vào vậy ?

mình xài bản mới nhất nên k bít nếu nó ko hiện res thì update k thì cứ xài

tvnnam
17-08-15, 07:18 AM

tải xong phải update bạn nhé.... sẽ không bị lỗi.....[-X

đúng ùi k cần làm j hết chép zo thôi

bản này tuy không đầy đủ chức năng như bản full và có 1 số lỗi nhỏ nhưng để chơi off như thế là ổn rồi.... thank Theard đã chia sẻ nhé ;))

nhokvip43
17-08-15, 09:27 AM
Máy ảo hiện thế nào để biết là server đã chạy xong nhỉ :v mình vào cứ báo Server đang khởi động, dù đã chạy sv rất lâu rùi :v

ookurooo
17-08-15, 10:30 AM
cách chạy sao vậy các bạn, lần đầu cài sv game này đó

set ram máy ảo tối thiểu bao nhiêu thì chạy được ???

có hd add knb vs set gm k mn

ochohieucac123
17-08-15, 02:23 PM
cách chạy sao vậy các bạn, lần đầu cài sv game này đó

set ram máy ảo tối thiểu bao nhiêu thì chạy được ???

có hd add knb vs set gm k mn

[SIZE=3][I]Sever này rất đon giản dow về tự biết cách chạy ngay thôi :))
tuỳ theo bạn mở map mà set khi nào chạy dc thì thôi 8->
chạy file bật nhấn SHift + ~
up trang 1

ookurooo
17-08-15, 02:29 PM
Sever này rất đon giản dow về tự biết cách chạy ngay thôi :))
tuỳ theo bạn mở map mà set khi nào chạy dc thì thôi 8->
chạy file bật nhấn SHift + ~

tks bác mà bác có download thử client trên trang VGG chưa
t download các part đều ok nhưng riêng cái part bin 1 thì dung lượng nó ít hơn mấy part kia dẫn đến cài đặt cứ báo lỗi mấy file .pck nên vẫn chưa test đc game
download lại nhiều lần vẫn bị :((

ochohieucac123
17-08-15, 02:34 PM
tks bác mà bác có download thử client trên trang VGG chưa
t download các part đều ok nhưng riêng cái part bin 1 thì dung lượng nó ít hơn mấy part kia dẫn đến cài đặt cứ báo lỗi mấy file .pck nên vẫn chưa test đc game
download lại nhiều lần vẫn bị :((

ko lẻ VNG làm ăn tệ đến thế :)):))

ochohieucac123
17-08-15, 02:43 PM
Cho các thánh khỏi phải đi tìm
*** Lệnh GM + Tool Full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

matrixvn
17-08-15, 03:49 PM
Bác ghi chú thêm cho AE là : tải client về, chạy update rồi mới chép patch vào.

Nói chung là chơi ngon lành tới h chưa bị gì, bác tìm cách update cái Shop đi hay cách bố trí cái shop ra sao ấy. ID đồ nó cũng tùm lum mà toàn tiếng Tàu, gg dịch ra vãi chả biết nó là cái gì luôn.

longeragon999
17-08-15, 04:05 PM
Bác ghi chú thêm cho AE là : tải client về, chạy update rồi mới chép patch vào.

Nói chung là chơi ngon lành tới h chưa bị gì, bác tìm cách update cái Shop đi hay cách bố trí cái shop ra sao ấy. ID đồ nó cũng tùm lum mà toàn tiếng Tàu, gg dịch ra vãi chả biết nó là cái gì luôn.

Có tool chỉnh file malldata.xml đó, chỉnh xong thì đồng bộ client với server là đc

matrixvn
17-08-15, 04:22 PM
Có tool chỉnh file malldata.xml đó, chỉnh xong thì đồng bộ client với server là đc

KenChouBG
17-08-15, 04:52 PM
mình hỏi ngu một tí là làm sao chép được file vào server vậy?

nghichtu91
17-08-15, 06:37 PM
mình hỏi ngu một tí là làm sao chép được file vào server vậy?

là chép cái gì .................................................. ...........................

ochohieucac123
17-08-15, 06:39 PM
là chép cái gì .................................................. ...........................

chép fim sếch vào máy ảo >:)>:)

KenChouBG
17-08-15, 06:45 PM
Như trong patch vh có folder chép vào server ấy bạn

matrixvn
17-08-15, 06:53 PM
Như trong patch vh có folder chép vào server ấy bạn

Dùng WinSCP kết nối vào máy ảo, như dùng Navicat ấy, sau đó tìm tới cái folder gamed/config copy từ client ( chọn hết vứt sang bên server ).
Lưu ý quan trọng : Sau khi chép vào server tắt cái WinSCP đi rồi restart lại server, nhớ phải tắt đi.

hongphongh2011
17-08-15, 08:20 PM
:D cái file chủ topic bảo chép vào sever thư mục GameB

thật sự là tìm hoài không thấy đâu

đành vứt nó vào gamed vậy . X_X úm bala ,thế mà nó vẫn chạy . chả hỉu

tuananh1998
17-08-15, 08:32 PM
đã vào dc game tks thớt nhiều lắm :D
Mỗi tội cũng hơi nặng cả server và client ngốn 6gb ram

ochohieucac123
17-08-15, 09:11 PM
đã vào dc game tks thớt nhiều lắm :D
Mỗi tội cũng hơi nặng cả server và client ngốn 6gb ram

ừm client nặng thật . max hiệu ứng nó ngốn ram kinh ghét mỗi cái là ko tắt dc bóng của công trình tắt dc mỗi bóng người. ai bít ko (nặng do mấy cái bóng )

longeragon999
17-08-15, 09:13 PM
Share tool pack và unpack file .pck

HD : kéo file .pck vào PCK_Editor.exe để unpack ,pack thì kéo folder unapack vào là được.:>
Quên pass: longeragon999

ochohieucac123
17-08-15, 09:16 PM
Share file malldata.xml, tool pack và unpack file .pck

HD : kéo file .pck vào PCK_Editor.exe để unpack ,pack thì kéo folder unapack vào là được.:>

pass thím ơi troll vãi ..............

nhoccon1011
17-08-15, 09:19 PM
Sao mình chạy Sv lâu rồi mà cứ vào game là bảo sv đang chạy nhỉ. Ai biết chỉ phát

ochohieucac123
17-08-15, 09:34 PM
:D cái file chủ topic bảo chép vào sever thư mục GameB

thật sự là tìm hoài không thấy đâu

đành vứt nó vào gamed vậy . X_X úm bala ,thế mà nó vẫn chạy . chả hỉu

nó là gamed đấy bấm nhầm ..................

duongquyet101
17-08-15, 09:51 PM
Frum đã có nhưng với cấu hình khá khủng mới có thể chơi dc . những bạn máy tầm trung thì đành ngậm ngùi nên e quyết định làm chuột bạch ( test trong 2gb ) ;)

Link SERVER cách chạy vô cùng đơn giản:
*** <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client + Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( CHINA )

( AI CHƯA DOW THÌ ĐỪNG DOW CÁI NÀY XÀI CLIENT VH AI THIX CHÀY CỐI THÌ CỨ DOW )

gs.conf fix nv lv 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IP máy ảo : 192.168.200.0 ( root pass 123456 )

.
Đăng kí : 192.168.200.100/xa

Vào thư mục client bin chạy file bat ... Chiến

*** IMEGA

UP UP UP UP !!!! >>>>>>>>>>>>>> .<<<<<<<<<<<<

***( Việt Hoá) Client VGG mới nhất ( để hiện res đầy đủ trong shop)
*** Chép Patch VH*( đã cofjx)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( ps : nhi
:)>-
*** Lệnh GM + Tool Full : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chip E5300, ram 2gb, windows xp, chém được không??????

trinhdat
17-08-15, 10:01 PM
Tới đoạn này là không đi được nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ochohieucac123
17-08-15, 10:19 PM
Tới đoạn này là không đi được nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chép file config trang 1 vào sever

manhha511
17-08-15, 10:51 PM
Haha cứ tưởng ram 2gb k chơi được hóa ra lại ngon, tks bác chủ thread nhá ;)

Chip E5300, ram 2gb, windows xp, chém được không??????
Có card thì cứ mạnh dạn đi bác

KhoaiTayLac
17-08-15, 11:27 PM
cho ? chạy sever mà nó toàn báo thế này bị j vậy

longeragon999
17-08-15, 11:50 PM
cho ? chạy sever mà nó toàn báo thế này bị j vậy

tắt đi bật lại server. :):):)

tuananh1998
17-08-15, 11:58 PM
lam sao kik hoat tuyệt hoc vs tuyệt học lấy dau ra nhỉ ???
trước choi vgg ms len dc 50 chưa bit gi hết

KhoaiTayLac
18-08-15, 12:06 AM
như này là sao vậy mình tạo mới Nhân Vật ko dc nhưng chơi acc dc tạo sẳn thì dc cho ? làm thế nào để fix

Double.T
18-08-15, 12:09 AM
lam sao kik hoat tuyệt hoc vs tuyệt học lấy dau ra nhỉ ???
trước choi vgg ms len dc 50 chưa bit gi hết

Hình như là gặp NPC nào đó trong map môn phái. Nghỉ chơi lâu lắm rồi ko biết phải ko.

duongquyet101
18-08-15, 01:16 AM
Haha cứ tưởng ram 2gb k chơi được hóa ra lại ngon, tks bác chủ thread nhá ;)

Có card thì cứ mạnh dạn đi bác

Không có card mới lo chứ... để thử kéo về xem

ochohieucac123
18-08-15, 01:44 AM
dc nhé kéo về chạy đi đố các bác gtx630 chạy max nỗi ko |-)

tuananh1998
18-08-15, 07:45 AM
phải 4 người tổ đội ms lap dc bang chán nhỉ ;(

tuananh1998
18-08-15, 08:47 AM
làm sao mở map nay vay ae :( làm tới đây ko vào dc nữa

nhoccon1011
18-08-15, 09:11 AM
Kích hoạt để mở GM kiểu gì thế các bác !

manhha511
18-08-15, 10:16 AM
Kích hoạt để mở GM kiểu gì thế các bác !

Ở trong tool GM của bác chủ có phần để set GM đấy bạn, đang đi học nên k chụp ảnh lại được

LongPT
18-08-15, 10:59 AM
Share file malldata.xml, tool pack và unpack file .pck

Quên pass: longeragon999
Chép malldata.xml của bác vào là server hiện đang khởi động?Cần đồng bộ gì nữa ko bác?

nhoccon1011
18-08-15, 11:52 AM
Ở trong tool GM của bác chủ có phần để set GM đấy bạn, đang đi học nên k chụp ảnh lại được
Cụ thể ở chỗ nào chỉ mình vs. Tìm đọc mà chả thấy ở đâu cả !

longeragon999
18-08-15, 12:19 PM
Chép malldata.xml của bác vào là server hiện đang khởi động?Cần đồng bộ gì nữa ko bác?

Đã xóa tại cái malldata.xml đó bị lỗi rồi :D:D:D

nghichtu91
18-08-15, 12:32 PM
cấu hình mấy bác khủng quá ^^ ................................
đang tìm con vps setup cho mấy bác chơi on mà chưa có :v ....................

zin1007
18-08-15, 01:10 PM
làm sao để mở thêm map nhỉ?,,,,,,,,,,,,,

tuananh1998
18-08-15, 01:30 PM
có mấy bk tuyệt học này h làm sao học vậy ae :(

longeragon999
18-08-15, 02:49 PM

Chỉnh ở chỗ gs.conf tìm dòng "support_server = " chỉnh thành "support_server = 1;"

tuananh1998
18-08-15, 02:59 PM
Chỉnh ở chỗ gs.conf tìm dòng "support_server = " chỉnh thành "support_server = 1;"

mình thấy cái nào cũng là support_server = 1 rồi ma

nghichtu91
18-08-15, 03:39 PM

chạy thêm gs nữa chứ sao ^^ .................................................. ..........

hongphongh2011
18-08-15, 04:12 PM
ai bit lỗi này là ntn ko ?:((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>((

ochohieucac123
18-08-15, 04:20 PM
ai bit lỗi này là ntn ko ?:((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>((

làm sao mở map nay vay ae :( làm tới đây ko vào dc nữa

gs1.confi word map ..................................

cài thêm visual c++ ( ai bít id tinh luyện thach chỉ vs nha hom bữa tim dc mà quên mất )

tuananh1998
18-08-15, 04:57 PM
ai có mấy cái id lực đạo 6 vs nội kình 6 ko cho xin vs :(

matrixvn
18-08-15, 06:17 PM
Khổ với mấy cái ID thiệt, dịch từ tiềng trung qua Eng rồi chơi client việt éo biết ID sao mà mò luôn ^^

zin1007
18-08-15, 06:35 PM
:D game này nặng ghê. ai biết id đồ ko

matrixvn
18-08-15, 07:33 PM
gs1.confi word map ..................................

cài thêm visual c++ ( ai bít id tinh luyện thach chỉ vs nha hom bữa tim dc mà quên mất )

63791 <== ID nó nè, mà khôngbie61t có thay đồi gì không
Bật console lên gõ :
d_script TestShowItemId = 1 là ra ID, dùng cái tool chắc biết rùi hả. Port là 9000. ID là ID nhân vật ko phải ID trong database.

nhoccon1011
18-08-15, 07:37 PM
63791 <== ID nó nè, mà khôngbie61t có thay đồi gì không
Bật console lên gõ :
d_script TestShowItemId = 1 là ra ID, dùng cái tool chắc biết rùi hả. Port là 9000. ID là ID nhân vật ko phải ID trong database.
Bật console lên kiểu j thế bác

matrixvn
18-08-15, 08:33 PM
Bật console lên kiểu j thế bác

Tạo shortcut game ra ngoài desktop, chuột phải properties, vào target thêm cái này vào : game:cpw console:1 ( y chang tru tiên với TGHM, cha con chúng nó cùng hãng mà )
Vào game thì Crtl + ~

LongPT
18-08-15, 08:44 PM
File lua chủ thớt up lên dùng như thế nào thế?

nguyenvanhuy
18-08-15, 08:53 PM
ai pik cần mở những map nào k chỉ mình với đang chơi tới nhiệm vụ lv 9 <phong vân khởi...> mà tới làm cái nhiệm vụ này thì nó cứ báo là ''bản đồ tạm thời ko thể phục vụ''

ochohieucac123
18-08-15, 09:14 PM
ai pik cần mở những map nào k chỉ mình với đang chơi tới nhiệm vụ lv 9 <phong vân khởi...> mà tới làm cái nhiệm vụ này thì nó cứ báo là ''bản đồ tạm thời ko thể phục vụ''

:D cách mở map ở mấy trang trước ấy ( rút kn ko cheat lv nữa ra 1 đống nv loạn tutư trải ngiệm :D )

benhur0610
18-08-15, 09:30 PM
hic có bác nào hướng dẫn mình với. Chạy server như thế nào vậy. Sau khi login bang root va pass 123456 thi phải dung lệnh gì nữa ko

LongPT
18-08-15, 10:04 PM
hic có bác nào hướng dẫn mình với. Chạy server như thế nào vậy. Sau khi login bang root va pass 123456 thi phải dung lệnh gì nữa ko
./qd rồi đời nó load
.............................

benhur0610
18-08-15, 10:15 PM
./qd rồi đời nó load
.............................

đến khi nào thì xong vậy bác. thấy nó chạy một loạt chữ

LongPT
18-08-15, 10:29 PM
đến khi nào thì xong vậy bác. thấy nó chạy một loạt chữ
Mình thấy đến đoạn debug hiển thị user đang on hay gì đó là vào dc game

Alvin
19-08-15, 08:56 AM
bản này muốn add knb làm sao pác

và file nào trong etc chỉnh ip mặc định vậy pác
mỗi lần chới cứ ifconfig ip nó mệt wá vì mình chạy kiều bridge

LongPT
19-08-15, 11:01 AM
bản này muốn add knb làm sao pác

và file nào trong etc chỉnh ip mặc định vậy pác
mỗi lần chới cứ ifconfig ip nó mệt wá vì mình chạy kiều bridge
KNB thì ấn Shift + ~ rồi ghi lệnh này là có : d_delcmd 168 [SỐ KNB]
À bổ sung cái lệnh add đồ khi đã có ID d_c2scmd 2001 [Số ID] [Số lượng]

tuananh1998
19-08-15, 11:02 AM
ai cho guide mở map di lm mãi ko dc

thinthoi_88
19-08-15, 12:05 PM
Sao mình bấm tổ hợp Shift + ~ nó lại ko ra nhỉ :-s

manhha511
19-08-15, 12:19 PM
[/COLOR]
Sao mình bấm tổ hợp Shift + ~ nó lại ko ra nhỉ :-s

bạn phải set gm thì mới chạy đc lệnh add knb chứ :-*

LongPT
19-08-15, 12:34 PM

[/COLOR]

bạn phải set gm thì mới chạy đc lệnh add knb chứ :-*

Thêm game: xajh console:1 sepfile vào là mở dc Shift +~ chứ đâu cần phải là GM

hikajaku07
19-08-15, 12:51 PM
chào mọi ngừoi, minh đã tải về và chép path vào client và file config vào sever. sever đã chạy

nhưng khi đăng nhập thì nó hiện như thế này

mình đã thử rs sever nhưng vẫn y như thế. ai giúp mình với.....

tuananh1998
19-08-15, 03:21 PM

ochohieucac123
19-08-15, 05:43 PM
chào mọi ngừoi, minh đã tải về và chép path vào client và file config vào sever. sever đã chạy

nhưng khi đăng nhập thì nó hiện như thế này

mình đã thử rs sever nhưng vẫn y như thế. ai giúp mình với.....

đã đợi lâu vẫn chưa vào dc thì set ram ảo lên

tuananh1998
19-08-15, 05:55 PM
sao mở 3 map GIa Lâm , quế sơn , nam cương , la lỗi server dag khỏi động nhỉ ???

camdo.101
19-08-15, 08:23 PM
lệnh add KNB mua đồ trong shop
d_delcmd 168 sốknb
Còn ngọc cấp 10 đồ 8x tím nữa update mã sau nhé mọi người:) lâu lâu cài lại vui phếtb-)

MU_TITA
19-08-15, 09:01 PM
hiup minh fix loi nay voi , may ao da nang len 3G ram roi van bi bao 204 - sever dang khoi dong ..

nghichtu91
19-08-15, 10:27 PM
gón ram vật vã ........... mỗi lần chạy game này >.< nãn thật ......................................

tuananh1998
19-08-15, 10:47 PM
haizz cứ bat map la toàn bị server dag khởi động chán quá sét ram len 4gb rồi :(
ko bật thỳ ko chạy dc đâu :(((

hikajaku07
20-08-15, 12:22 AM
đã đợi lâu vẫn chưa vào dc thì set ram ảo lên

Mình set 2gb ram từ đầu r, để mai m set lại xem

ochohieucac123
20-08-15, 01:50 AM
comminson .............................

MU_TITA
20-08-15, 04:30 AM
mình đã set lên 4G ram rồi vẫn báo lỗi SV đang khởi động là sao thế giúp với thớt ơi ...

ochohieucac123
20-08-15, 05:02 AM
mình đã set lên 4G ram rồi vẫn báo lỗi SV đang khởi động là sao thế giúp với thớt ơi ...

cái gs1 nó chưa and scene sét 8gb cũng k chạy đc đâu...(cái gs đã add đũ rùi tại các bạn chưa mở map nên thế) . map nào qua k dc thì nó báo id qua SCT đó add vào

còn cái lỗi DB FAILD bạn là ng` thứ 3 :)) 2 ng` trước sửa dc rùi hỏi họ xem

skriptank
20-08-15, 06:58 AM
Thèm nhưng máy có 2Gb ram nên không thể đú, ít nhiều đú đc cũng nhanh đi ram quá.

nghichtu91
20-08-15, 07:05 AM
Thèm nhưng máy có 2Gb ram nên không thể đú, ít nhiều đú đc cũng nhanh đi ram quá.

2g chạy sao nỏi .................................................. ...........................................

ochohieucac123
20-08-15, 07:14 AM
đây mà mấy cha bảo ko vào dc ..

Nam cường quế lâm .... hằng sơn

diguhey
20-08-15, 07:55 AM
ai hd mình chép patch vs, nó lộn xộn quá nhìn ko hiểu lắm :v vd như patch mở ra 1 đống thứ, và 1 cái folder là chép vào config/gamed thì mình biết cái đó là cần chép r, còn những file còn lại chép ntn ?

ochohieucac123
20-08-15, 08:32 AM
ai hd mình chép patch vs, nó lộn xộn quá nhìn ko hiểu lắm :v vd như patch mở ra 1 đống thứ, và 1 cái folder là chép vào config/gamed thì mình biết cái đó là cần chép r, còn những file còn lại chép ntn ?

chép đè vào client vgg tiếu ngạo.....

diguhey
20-08-15, 08:57 AM
chép đè vào client vgg tiếu ngạo.....
ok tks... hỏi thêm 1 câu là set gm thế nào :D nếu sài client china thì ấn shift ~ là đc r. Cơ mà sài con VGG thì ko đc

ochohieucac123
20-08-15, 09:05 AM
ok tks... hỏi thêm 1 câu là set gm thế nào :D nếu sài client china thì ấn shift ~ là đc r. Cơ mà sài con VGG thì ko đc

cái pach của minh có file GM chạy.bat trong thư mục bin

tuananh1998
20-08-15, 09:43 AM
đây mà mấy cha bảo ko vào dc ..

Nam cường quế lâm .... hằng sơn

share gs.config vs gsalias1.config di

longeragon999
20-08-15, 10:15 AM
Show tí ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuananh1998
20-08-15, 10:22 AM
Show tí ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

share shop di bạn ơi kkkkkkkkkkkkkkk :D

matrixvn
20-08-15, 10:25 AM
Mình thì map Đường MÔn không vào được, mà mở map thì có phải sửa thêm cái file gsalias1.conf không nhỉ, và nếu có sửa mục nào vậy bà con.

Cái kiếm bác trên còn kém lắm, lv 80 chứ ngang cái kiếm lv 10 mình thôi ^^

SPOGame
20-08-15, 11:00 AM
Mình thì map Đường MÔn không vào được, mà mở map thì có phải sửa thêm cái file gsalias1.conf không nhỉ, và nếu có sửa mục nào vậy bà con.

Cái kiếm bác trên còn kém lắm, lv 80 chứ ngang cái kiếm lv 10 mình thôi ^^

Nếu máy bạn đủ 8Gb Ram mình share cho bạn cái GS mình đang dùng đã mở full tất cả các map.

Gs của mình đang dùng cho ai cần:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!qpEhUJxR!PI9IjQ_FEVWEzzhYacWPTQD_QzqB0aiLLrsTrcs KQcU

Cấu hình máy mình như thế này mới chạy ngon cả client và server gần như đầy đủ các map. Các bạn hãy cân nhắc việc muốn mở thêm map cho server.

hikajaku07
20-08-15, 11:04 AM
cái gs1 nó chưa and scene sét 8gb cũng k chạy đc đâu...(cái gs đã add đũ rùi tại các bạn chưa mở map nên thế) . map nào qua k dc thì nó báo id qua SCT đó add vào

còn cái lỗi DB FAILD bạn là ng` thứ 3 :)) 2 ng` trước sửa dc rùi hỏi họ xem

vậy là lỗi server đang hoạt động nằm ở cái gs1 hả bác??? tưởng copy cái gs của bác vào config trong sever là đc????

tuananh1998
20-08-15, 11:59 AM
Nếu máy bạn đủ 8Gb Ram mình share cho bạn cái GS mình đang dùng đã mở full tất cả các map.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!qpEhUJxR!PI9IjQ_FEVWEzzhYacWPTQD_QzqB0aiLLrsTrcs KQcU

Cấu hình máy mình như thế này mới chạy ngon cả client và server gần như đầy đủ các map. Các bạn hãy cân nhắc việc muốn mở thêm map cho server.

cấu hình ntn đủ chưa thím :(

nghichtu91
20-08-15, 12:36 PM
server này có ám khi + bí kíp :D ............................................

tuananh1998
20-08-15, 01:11 PM

hikajaku07
20-08-15, 01:31 PM
có bác nào làm ơn chụp cái sever khi khởi động lại rồi úp lên đc không???? mình đợi server chạy 30p r mà vào vẫn cứ báo lỗi " sever đang khởi động" .... ai biết cách khắc phục không chỉ mình với???
hay là mình làm sai ở bứoc nào đó??? khi copy file config vào server bằng WCP thì copy đè hay là xòa hết file cũ rồi mới copy??? rồi cái gs.config mình cũng copy rồi mà sao toàn báo server đang khởi động suốt, rs lại vẫn như thế :((

ochohieucac123
20-08-15, 03:09 PM
Cái G1s thật ko cần thiết nhé ( chưa and sreen chạy sẽ bị lỗi xoá cmn đi) để ý thì cái gs nó đã add đũ rùi chỉ cần mở lên thôi

lưu ý là nó fai đũ ram cho tất cả các map ko đũ load thiếu 1 map thì sẽ báo khởi động ngay nó lạ ở chỗ đó

truongdv04188
20-08-15, 03:49 PM
cao nhân chỉ dùm mình cònig chạy server ra sao vậy!
Có vẻ mình chạy ko ổn lắm

ochohieucac123
20-08-15, 03:54 PM

[/COLOR]cao nhân chỉ dùm mình cònig chạy server ra sao vậy!
Có vẻ mình chạy ko ổn lắm[/QUOTE]

truongdv04188
20-08-15, 04:11 PM

[/COLOR]cao nhân chỉ dùm mình cònig chạy server ra sao vậy!
Có vẻ mình chạy ko ổn lắm

[/QUOTE]

ngon luôn
anh yêu em

SPOGame
20-08-15, 04:31 PM

Bạn vào trong linux tạo 2 file start1.sh và start2.sh có nội dung như sau:

Start1:

#!/bin/sh
#Creat by spogame
home=/server
logs=/server/logs

if [ ! -d $home/logs ]; then
mkdir $home/logs
fi
cd /server/authd/build
./authd > /server/logs/authd.log &
sleep 1
cd /server/logservice
./logservice logservice.conf > /server/logs/logservice.log &
sleep 2
cd /server/gacd; /server/gacd/gacd gamesys.conf > /server/logs/gacd.log 2>&1 &
sleep 1
cd /server/uniquenamed
./uniquenamed gamesys.conf > /server/logs/uniquenamed.log &
sleep 3
cd /server/gdeliveryd
./gdeliveryd gamesys.conf > /server/logs/gdeliveryd.log &
sleep 4
cd /server/gacd
./gacd gamesys.conf > /server/logs/gacd.log &
sleep 5
cd /server/ghubd
./ghubd gamesys.conf > /server/logs/ghubd.log &
sleep 6
cd /server/gamedbd
./gamedbd gamesys.conf > /server/logs/gamedbd.log &
sleep 7
cd /server/glinkd
./glinkd --ccs gamesys.conf > /server/logs/glinkd.log &
./glinkd --cls -i 1 gamesys.conf > /server/logs/glinkd2.log &
sleep 8

Start2:

#!/bin/sh
#Creat by spogame
home=/server
logs=/server/logs
if [ ! -d $home/logs ]; then
mkdir $home/logs
fi
cd /server/gamed; ./gs gs.conf gmserver.conf config/gsalias1.conf > /server/logs/gs.log 2>&1 &
echo "gs01 loading..."
sleep 30
cd /server/gamed; ./gs gs.conf gmserver.conf config/gsalias2.conf > /server/logs/gs2.log 2>&1 &
echo "gs12 loading..."
sleep 20
cd /server/gamed; ./gs gs.conf gmserver.conf config/fb1.conf > /server/logs/fb1.log 2>&1 &
echo "fb1 loading..."
sleep 10
cd /server/gamed; ./gs gs.conf gmserver.conf config/gsalias28.conf > /server/logs/gs28.log 2>&1 &
echo "gs28 loading..."
sleep 10
cd /server/gamed; ./gs gs.conf gmserver.conf config/gsalias29.conf > /server/logs/gs29.log 2>&1 &
echo "gs29 loading..."
sleep 10
cd /server/gamed; ./gs gs.conf gmserver.conf config/gsalias30.conf > /server/logs/gs30.log 2>&1 &
echo "gs30 loading..."
sleep 10
echo "Server running."

MU_TITA
20-08-15, 05:44 PM

tuananh1998
20-08-15, 05:46 PM
Bạn vào trong linux tạo 2 file start1.sh và start2.sh có nội dung như sau:

Start1:

roi chạy lần lượt 2 file đó à ???? ko hiểu lắm

nghichtu91
20-08-15, 05:49 PM

tạo 2 file như qd đó,
chép 2 nọi dung đó vào!
rồi save lại!
chmod 777

rồi chạy thôi :v

bao nhiêu ram mà chạy cái đó!

benhur0610
20-08-15, 07:12 PM
Cái G1s thật ko cần thiết nhé ( chưa and sreen chạy sẽ bị lỗi xoá cmn đi) để ý thì cái gs nó đã add đũ rùi chỉ cần mở lên thôi

lưu ý là nó fai đũ ram cho tất cả các map ko đũ load thiếu 1 map thì sẽ báo khởi động ngay nó lạ ở chỗ đó

chạy bình thường ko sao nhưng lúc copy gs của bác trên vào thì không chơi được. Mong các bác giúp đỡ.
Đã sét 8Gb ram cho máy ảo.

đã down file gs.conf mới của bác chủ thớt và đã chạy được

ochohieucac123
20-08-15, 07:21 PM
này thì tuyệt học :))

Wind1302
20-08-15, 09:51 PM
Ai có thể giúp mình cái đặt server này không? Mình down về rồi nhưng không biết bắt đầu từ đâu

matrixvn
20-08-15, 10:16 PM
Ngọc lv 10 các loại :
d_c2scmd 2001 75287 99
d_c2scmd 2001 56569 99
d_c2scmd 2001 56579 99
d_c2scmd 2001 56685 99
d_c2scmd 2001 56755 99
d_c2scmd 2001 56788 99
d_c2scmd 2001 75298 99
d_c2scmd 2001 76775 99
d_c2scmd 2001 56559 99
Mình dùng có mấy loại nên tìm có thế thôi, ai muốn tìm loại khác thì show ID item ra rồi + vào là ra lv ngọc.

VD : d_c2scmd 2001 76775 <=== hình như là ngọc ngoại công lv 10, - đi 5 là 76774 : ngọc lv 5, cứ thế bà con tự tính ra các loại ngọc khác

d_c2scmd 2001 63799 99 <=== đá cường hóa 10, đập phát +10 MAX luôn ^^

tuananh1998
20-08-15, 10:21 PM
tạo 2 file như qd đó,
chép 2 nọi dung đó vào!
rồi save lại!
chmod 777

rồi chạy thôi :v

bao nhiêu ram mà chạy cái đó!

huong dẫn thêm di pro ko hiểu lắm :( :(

benhur0610
21-08-15, 12:14 AM
Ai có thể giúp mình cái đặt server này không? Mình down về rồi nhưng không biết bắt đầu từ đâu

Đầu tiên là chạy server nhé.
Dùng VMware Workstation để chạy file server down ở page 1.
Vào virtual network editor chỉnh VMnet8 sang địa chỉ 192.168.200.0.
Chỉnh lượng ram nếu có nhiều ram còn không cứ để đấy.
Start đợi đến khi có login sau đó dung WinSCP login vao IP server 192.168.200.100 user root pass: 123456
copy toàn bộ file từ thư mục đã down “Nhi\CHEP VAO SEVER GAMEB CONFIG” vào thư mục bên server “gamed\config”
chép đè file gs.conf.
thoát WinSCP
restart lại server đến khi có login thì đánh root pass: 123456
đánh lệnh ./qd
copy toan bộ file trong thư mục “Nhi” vào thư mục “VGGGame\TieuNgao” trên máy thật
Chạy file “GM Chay.bat” trong thư mục “VGGGame\TieuNgao\bin” trên máy thật. Vậy là vào game.
Để đăng ký acc chơi game khi đã chạy server vào địa chỉ 192.168.200.100/xa

nghonhuclam
21-08-15, 01:10 AM
Vào game được rồi tạo nhân vật và đã đặt tên bình thường nhưng chọn nhân vật vào game thì lại dính lỗi, 205-tuyến các hạ không đúng, bác nào giúp với:-s

ochohieucac123
21-08-15, 06:42 AM
k bít làm j share cho các bác cái shop đầy đũ hơn thêm vài bộ noen..vv.. tuyệt hộc :)
( ngồi vộc bị con gấu nó chữi khùng đưa e no coi vài bộ trang phục thay đỗi 969*):Laluot_96:

FIX lại tí

hikajaku07
21-08-15, 07:30 AM
chạy bình thường ko sao nhưng lúc copy gs của bác trên vào thì không chơi được. Mong các bác giúp đỡ.
Đã sét 8Gb ram cho máy ảo.

đã down file gs.conf mới của bác chủ thớt và đã chạy được

bác download file gs.config ở trang 1 ấy hả???

matrixvn
21-08-15, 02:31 PM
k bít làm j share cho các bác cái shop đầy đũ hơn thêm vài bộ noen..vv.. tuyệt hộc :)
( ngồi vộc bị con gấu nó chữi khùng đưa e no coi vài bộ trang phục thay đỗi 969*):Laluot_96:

FIX lại tí
À có mấy cái ID ngọc 10 bác lấy ko, bài trang trước á, chon ó vào Shop luôn nha ^^

:)) Thank trước nhóe.
Đang chờ share đây cáp cáp

MU_TITA
21-08-15, 03:13 PM
giúp fix lỗi nầy với các bạn ơi ...........:-s măcf dù sv đã chạy

nghichtu91
21-08-15, 03:29 PM
sao mấy chế làm gì khổ thế =))

về chạy cái vm ... rồi gõ ./qd mà chiến -_-

MU_TITA
21-08-15, 03:39 PM
sao mấy chế làm gì khổ thế =))

về chạy cái vm ... rồi gõ ./qd mà chiến -_-

không đang chơi đưoch nhưng 1 số map ko mở nên load cai gs.conf full 10 phai về rồi nó thành ra thế ....#-o
ở trên la lỗi gì ai biết giúp với nhé

::H[2]T::
21-08-15, 03:46 PM
Vào reg nick nó báo như này
Chủ thớt hay bạn nào biết user vs pass không
Chạy mượt hết mà không reg acc được

bosualongthanh
21-08-15, 03:49 PM
không đang chơi đưoch nhưng 1 số map ko mở nên load cai gs.conf full 10 phai về rồi nó thành ra thế ....#-o
ở trên la lỗi gì ai biết giúp với nhé

cái file đó thớt để cho ai 2gb ram chơi ấy mở 10 phái và 1 số map nv tui set 1gb ram chạy vù vù

hieupbc
21-08-15, 04:03 PM
ID một số map thông dụng cho ai ko đủ RAm mở full map : ;)
tây an 102
biên giới 100
dư hàng 82
tiên sầu hiệp 80
chu tiên trấn 79
thái sơn 78
ngũ bá cương 81
tiên hà lĩnh 83
long tuyền 85
lạc dương 75
kiếm các 105
núi thanh thành 101
nga my 31
võ đang 6
thiếu lâm 66
đường môn 94
ngũ độc 26
hành sơn 5
hoa sơn 74
hằng sơn 93
nhật nguyệt 42
tiêu dao 18
thành hành sơn 67
hồi nhạn lâu thành hành sơn 70

nghichtu91
21-08-15, 04:34 PM
để ta mở on cho tự sướng .................................................. .............................

tvnnam
21-08-15, 09:48 PM
có 3 vấn đề cần hỏi mọi nười giúp phát:

1. cái file SecureCRT1.rar
CTS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mà theard share có tác dụng gì không ạ?

2. cho mình xin hỏi 2 file

ID :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

***Show ID : d_script TestShowItemId = 1
sử dụng như thế nào vậy ạ ?

3. skill tuyệt học các phái làm sao mà có được ạ và file **Update shop chép đè vào pach trên : FIX lại tí bao giờ mới có link vậy Bác

diguhey
21-08-15, 09:50 PM
Ngọc lv 10 các loại :
d_c2scmd 2001 75287 99
d_c2scmd 2001 56569 99
d_c2scmd 2001 56579 99
d_c2scmd 2001 56685 99
d_c2scmd 2001 56755 99
d_c2scmd 2001 56788 99
d_c2scmd 2001 75298 99
d_c2scmd 2001 76775 99
d_c2scmd 2001 56559 99
Mình dùng có mấy loại nên tìm có thế thôi, ai muốn tìm loại khác thì show ID item ra rồi + vào là ra lv ngọc.

VD : d_c2scmd 2001 76775 <=== hình như là ngọc ngoại công lv 10, - đi 5 là 76774 : ngọc lv 5, cứ thế bà con tự tính ra các loại ngọc khác

d_c2scmd 2001 63799 99 <=== đá cường hóa 10, đập phát +10 MAX luôn ^^
Sao mình nhập vào mà chả có j xảy ra nhỉ #-o, cái ngọc ngoại công là cái cuối, cái id 76775 j j đó sai :v

benhur0610
21-08-15, 09:51 PM
bác download file gs.config ở trang 1 ấy hả???

Bác cứ chép cái gs.config ở trang 1 là được làm nv đi pb chưa bị gì cả.

ochohieucac123
21-08-15, 10:25 PM
có 3 vấn đề cần hỏi mọi nười giúp phát:

1. cái file SecureCRT1.rar

mà theard share có tác dụng gì không ạ?

2. cho mình xin hỏi 2 file

***Show ID : d_script TestShowItemId = 1
sử dụng như thế nào vậy ạ ?

3. skill tuyệt học các phái làm sao mà có được ạ và file **Update shop chép đè vào pach trên : FIX lại tí bao giờ mới có link vậy Bác

1 : đùa bị hack acc ak` mặt bác mà ko bít cái SCT ( để khỏi đánh lệnh ng` cho lười ) #-o#-o#-o

2 : mấy cai id item ấy mà khuyên bác vào thư mục bin chạy file GM chạy.bat shift + ~ nhập
d_script TestShowItemId = 1
là nó hiện ra tất cả id muốn add thì nhìn id đó
3 : 2 3 tí nữa :)

ochohieucac123
21-08-15, 10:39 PM
Update Shop + VH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: thanhvy

Đã để mấy AE đơi lâu mời ae test thữ (*)

lưu ý : chép sao hiện như hình dưới mới thành công. hiện eror 15 là lỗi sever khởi động vì nó có chạy nữa đâu mà đợi Restar máy ảo lại ^:)^

diguhey
21-08-15, 11:18 PM
Update Shop + VH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: thanhvy

Đã để mấy AE đơi lâu mời ae test thữ (*)

lưu ý : chép sao hiện như hình dưới mới thành công. hiện eror 15 là lỗi sever khởi động vì nó có chạy nữa đâu mà đợi ^:)^

đc r tks bác
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

ochohieucac123
21-08-15, 11:26 PM
chép đè vào client và server ghi sẵn ùi đấy

diguhey
21-08-15, 11:33 PM
chép đè vào client và server ghi sẵn ùi đấy
kia bỏ vào config :v mình ko nhìn rõ nên thấy lạ :v
cơ mà chép vào xong thì thông báo connect DB fail luôn :v

nghichtu91
21-08-15, 11:35 PM

đã mở cmd

online cho các bác máy it ram!

diguhey
21-08-15, 11:39 PM
à được r, chép vào phải đợi tầm 3p rồi tắt hoàn toàn sv khởi động lại 1 -2 lần là bt lại :))

ochohieucac123
21-08-15, 11:55 PM

đã mở cmd

cái này chỉ có 1 mình chơi dc hả ông

nghichtu91
22-08-15, 12:05 AM
cái này chỉ có 1 mình chơi dc hả ông

một mình chơi là sao! .............
ai thích vào thì chơi thôi!

diguhey
22-08-15, 12:13 AM
sửa lại severlist trong server của folder userdata vs sửa currentserver theo cái ip của nghichtu là đc

ochohieucac123
22-08-15, 12:22 AM
ak` thấy 1 thằng hoa sơn 89 nhìn ngáo ngáo cứ tưởng bot X_X

nghichtu91
22-08-15, 12:32 AM
ak` thấy 1 thằng hoa sơn 89 nhìn ngáo ngáo cứ tưởng bot X_X

tôi đó ................................ :v .................................................. ........

ochohieucac123
22-08-15, 12:44 AM
tôi đó ................................ :v .................................................. ........

hihi nhưng làm nv lấy skill cực qa nhỉ nhìn thím chạy lon ton lam nv \m/ :Laluot_238:

hikajaku07
22-08-15, 10:24 AM

đã mở cmd

đăng ký acc xong vào đâu để chơi hả bác???

tuananh1998
22-08-15, 10:37 AM
đăng ký acc xong vào đâu để chơi hả bác???

zo userdata\server\serverlist.xml doi ip lai roi zo choi thoi

tuanduonghp
22-08-15, 10:55 AM
mình có 1 số vấn đề muốn biết mong mọi người giải đáp. (mình là newbie nên có gì các bác chớ trách :) )
1. làm cách nào để add gshop đc. mình đã thử nhưng toàn báo lỗi khi login client, có cái thì lỗi ở khâu chạy server.
2. copy file gs.conf vào đâu, cho mình xin đường dẫn cụ thể. và nếu copy vào chỗ có file g1s.conf thì xóa luôn file đó đi pk vậy.
3. mấy cái tools gm sử dụng ntn vậy. toàn tiếng tàu mà mình là gà nên chẳng biết gì T_T
4. SecureCRT sử dụng ntn vậy. cũng toàn tiếng tàu luôn chẳng hiểu nổi.
5. có lệnh gm nào hoàn thành Q chỉ định không, vì có mấy Q cần pt hoặc hh mới đc.
6. có cách nào chỉnh sửa giới hạn lv, giới hạn người pt khi đi phụ bản không, nếu có làm ơn hứong dẫn mình.
Mong được mọi người giải đáp giúp em. e xin chân thành cởm ơn. :)

tuananh1998
22-08-15, 11:39 AM
mình có 1 số vấn đề muốn biết mong mọi người giải đáp. (mình là newbie nên có gì các bác chớ trách :) )
1. làm cách nào để add gshop đc. mình đã thử nhưng toàn báo lỗi khi login client, có cái thì lỗi ở khâu chạy server.
2. copy file gs.conf vào đâu, cho mình xin đường dẫn cụ thể. và nếu copy vào chỗ có file g1s.conf thì xóa luôn file đó đi pk vậy.
3. mấy cái tools gm sử dụng ntn vậy. toàn tiếng tàu mà mình là gà nên chẳng biết gì T_T
5. có lệnh gm nào hoàn thành Q chỉ định không, vì có mấy Q cần pt hoặc hh mới đc.
6. có cách nào chỉnh sửa giới hạn lv, giới hạn người pt khi đi phụ bản không, nếu có làm ơn hứong dẫn mình.
Mong được mọi người giải đáp giúp em. e xin chân thành cởm ơn. :)

File gs.config thỳ chep vào server root/xa/gamed nha
secure crt chạy rồi kết nối dưới có lệnh sẵn rồi mà ko cna62 secure crt cũng dc lúc khởi dộng vmware xong login rồi chạy lệnh ./qd cũng chạy server dc

nghichtu91
22-08-15, 11:50 AM
server đã hoạt động rồi nhé cái bạn! 24/7 :D

00 giờ bảo trì :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng path ở #1 nhé

phiên bản tiếng anh! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuananh1998
22-08-15, 11:55 AM

00 giờ bảo trì :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng path ở #1 nhé

phiên bản tiếng anh! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

add shop co tuyet hoc di thím =))
dang chơi nè =))

matrixvn
22-08-15, 04:26 PM

dùng path ở #1 nhé

ok cám ơn bác, đang vào chơi server bác ^^ dự kiến mở mấy ngày thế bác

tuananh1998
22-08-15, 05:49 PM

dùng path ở #1 nhé

mở full map di bac vẫn có mấy map ko vào dc

22-08-15, 06:46 PM
Thím nào biết chỉnh 1 mình đi phó bản không
Chơi mình đào đâu ra người mà tổ đội đc :3

nghichtu91
22-08-15, 07:39 PM
T::;1004415']Thím nào biết chỉnh 1 mình đi phó bản không

tạo 3 acc =)) .............................. ...................

MU_TITA
22-08-15, 07:53 PM
bạn nào co thể giup mình mấy cái ID của các map nhiẹm vụ PHÓ BẢN được không (chỉ phó bản thôi) 8-|
giúp mình fix lỗi này với

23-08-15, 12:03 AM
bạn nào co thể giup mình mấy cái ID của các map nhiẹm vụ PHÓ BẢN được không (chỉ phó bản thôi) 8-|
giúp mình fix lỗi này với

Bạn xem ở SecureCRT lúc vào phó bản ở SecureCRT có dòng world id gì đó xong loadfull
Thấy world id đó thì mở file gs trong máy ảo lên rồi thêm id đó vào
[General]
;支持的所有场景
all_scenes = sau cùng hoặc đầu tiên

mấy nhiệm vụ không vào đc mình đều fix thế

tạo 3 acc =)) .............................. ...................

Thánh ăn gì em cúng :-|:-|

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

ochohieucac123
23-08-15, 12:11 AM
[[QUOTE='::H[2]T::;1004415']Thím nào biết chỉnh 1 mình đi phó bản không

elementdata cái ruột game này ở đây .......................:)>-
... dm 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrasasa

23-08-15, 12:41 AM
[[QUOTE='::H[2]T::;1004415']Thím nào biết chỉnh 1 mình đi phó bản không

elementdata cái ruột game này ở đây .......................:)>-
... dm 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrasasa

Tool toàn tiếng tàu chịu chết ^#(^

MU_TITA
23-08-15, 10:21 AM
giúp dùm có phải cái World ID la 2852 ko sao mình làm như bạn mà vẫn ko vào được map phụ bản de lam nv thế .:-o

minhchau0309
23-08-15, 10:31 AM
thím nào có gs full map thì up lun đi :v ram 8gb chắc chơi đc híhí

nghichtu91
23-08-15, 10:32 AM
giúp dùm có phải cái World ID la 2852 ko sao mình làm như bạn mà vẫn ko vào được map phụ bản de lam nv thế .:-o

máy không đủ ram mà cứ chạy. rồi lên đây than giúp giúp.
muốn thì mở 2gs xong!
mà nếu đủ ram thì 1 gs nó đã tự load được rồi!

MU_TITA
23-08-15, 10:55 AM
máy không đủ ram mà cứ chạy. rồi lên đây than giúp giúp.
muốn thì mở 2gs xong!
mà nếu đủ ram thì 1 gs nó đã tự load được rồi!

:D máy ko đủ ram mới hỏi cách để mở 1 it map chởi thôi có sao đâu , nếu đủ ram no load 1 lần hết rồi ai phiền chi ai nữa [-O<
tui chỉ hỏi xem ai giúp được thì giúp thôi :D . bạn cũng ko cần nóng tính thế :))

ndbl1992
23-08-15, 12:17 PM
Thím nào có file shop add full tuyệt học không, share với [-O<[-O<[-O<

hongphongh2011
23-08-15, 12:22 PM
Thím nào có file shop add full tuyệt học không, share với [-O<[-O<[-O<

trong file GM full download ở đâu bài có rùi đấy bạn ak

Giải nén file GM TN trong đó có file 绝学物品ID.txt là các ID tuyệt Học Đấy

item_ext_desc[76549] = "\r^e76041凭此书卷可在机缘巧合下触发� �湖奇遇,习得江湖绝学《易筋经》。\ r^ffffff奇遇等级:70级\r奇遇地点:少� �寺\r奇遇福缘:紫气东来"

23-08-15, 02:29 PM

Thêm id map là 2852 vào gs như này xem đc không nhé

23-08-15, 02:37 PM
trong file GM full download ở đâu bài có rùi đấy bạn ak

Giải nén file GM TN trong đó có file 绝学物品ID.txt là các ID tuyệt Học Đấy

item_ext_desc[76549] = "\r^e76041凭此书卷可在机缘巧合下触发� �湖奇遇,习得江湖绝学《易筋经》。\ r^ffffff奇遇等级:70级\r奇遇地点:少� �寺\r奇遇福缘:紫气东来"

item_ext_desc[76543] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Dịch Cân kinh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Dịch Cân kinh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76544] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Dịch Cân kinh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Dịch Cân kinh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76545] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Dịch Cân kinh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Dịch Cân kinh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76546] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Dịch Cân kinh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Dịch Cân kinh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76547] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Dịch Cân kinh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Dịch Cân kinh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76548] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 Dịch Cân kinh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Dịch Cân kinh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Dịch Cân kinh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76549] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Dịch Cân kinh 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 70 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thiếu Lâm tự \r kỳ ngộ phúc duyên: Mây tía đông lai "
item_ext_desc[76550] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hóa công đại pháp 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hóa công đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76551] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hóa công đại pháp 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hóa công đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76552] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hóa công đại pháp 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hóa công đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76553] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hóa công đại pháp 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hóa công đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76554] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hóa công đại pháp 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hóa công đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76555] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 hóa công đại pháp 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 hóa công đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hóa công đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76556] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 hóa công đại pháp 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 70 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Chu tiên trấn \r kỳ ngộ phúc duyên: Mây tía đông lai "
item_ext_desc[76557] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 long tượng Bàn Nhược công 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76558] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 long tượng Bàn Nhược công 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76559] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 long tượng Bàn Nhược công 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76560] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 long tượng Bàn Nhược công 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76561] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 long tượng Bàn Nhược công 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76562] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 long tượng Bàn Nhược công 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 long tượng Bàn Nhược công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76563] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 long tượng Bàn Nhược công 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 70 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Long tuyền \r kỳ ngộ phúc duyên: Mây tía đông lai "
item_ext_desc[76564] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Thánh hỏa lệnh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Thánh hỏa lệnh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76565] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Thánh hỏa lệnh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Thánh hỏa lệnh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76566] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Thánh hỏa lệnh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Thánh hỏa lệnh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76567] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Thánh hỏa lệnh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Thánh hỏa lệnh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76568] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Thánh hỏa lệnh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Thánh hỏa lệnh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76569] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 Thánh hỏa lệnh 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 Thánh hỏa lệnh 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Thánh hỏa lệnh 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76570] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Thánh hỏa lệnh 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 70 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Hành Sơn thành \r kỳ ngộ phúc duyên: Mây tía đông lai "
item_ext_desc[76571] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76572] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76573] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76574] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76575] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76576] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 nhất tới ngũ chương cập 50 trương 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76577] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 buồn bã tiêu hồn chưởng 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 70 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Phái Nga Mi \r kỳ ngộ phúc duyên: Vận rủi triền thân "
item_ext_desc[76578] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Nhất Dương Chỉ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Nhất Dương Chỉ 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Nhất Dương Chỉ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76579] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Nhất Dương Chỉ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Nhất Dương Chỉ 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Nhất Dương Chỉ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76580] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Nhất Dương Chỉ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Nhất Dương Chỉ 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Nhất Dương Chỉ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76581] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Nhất Dương Chỉ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Nhất Dương Chỉ 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Nhất Dương Chỉ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76582] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Nhất Dương Chỉ 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Phúc Châu vùng ngoại ô \r kỳ ngộ phúc duyên: Phúc trạch lâm môn "
item_ext_desc[76583] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 biển rộng vô lượng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 biển rộng vô lượng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 biển rộng vô lượng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76584] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 biển rộng vô lượng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 biển rộng vô lượng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 biển rộng vô lượng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76585] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 biển rộng vô lượng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 biển rộng vô lượng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 biển rộng vô lượng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76586] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 biển rộng vô lượng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 biển rộng vô lượng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 biển rộng vô lượng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76587] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 biển rộng vô lượng 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Phúc Châu vùng ngoại ô \r kỳ ngộ phúc duyên: Phúc trạch lâm môn "
item_ext_desc[76588] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 sinh tử phù 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 sinh tử phù 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 sinh tử phù 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76589] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 sinh tử phù 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 sinh tử phù 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 sinh tử phù 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76590] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 sinh tử phù 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 sinh tử phù 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 sinh tử phù 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76591] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 sinh tử phù 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 sinh tử phù 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 sinh tử phù 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76592] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 sinh tử phù 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Phúc trạch lâm môn "
item_ext_desc[76593] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 vật đổi sao dời 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 vật đổi sao dời 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 vật đổi sao dời 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76594] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 vật đổi sao dời 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 vật đổi sao dời 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 vật đổi sao dời 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76595] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 vật đổi sao dời 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 vật đổi sao dời 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 vật đổi sao dời 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76596] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 vật đổi sao dời 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 vật đổi sao dời 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 vật đổi sao dời 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76597] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 vật đổi sao dời 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Phúc trạch lâm môn "
item_ext_desc[76598] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76599] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76600] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76601] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76602] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 thanh tâm phổ thiện nguyền rủa 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Phúc trạch lâm môn "
item_ext_desc[76603] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Như lai thần chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Như lai thần chưởng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Như lai thần chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76604] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Như lai thần chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Như lai thần chưởng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Như lai thần chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76605] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Như lai thần chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Như lai thần chưởng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Như lai thần chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76606] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Như lai thần chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Như lai thần chưởng 》 nhất tới tứ chương cập 20 trương cổ xưa tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Như lai thần chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76607] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Như lai thần chưởng 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Phúc trạch lâm môn "
item_ext_desc[76608] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thiên tàn chân 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thiên tàn chân 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thiên tàn chân 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76609] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thiên tàn chân 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thiên tàn chân 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thiên tàn chân 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76610] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 thiên tàn chân 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76611] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 mỹ nữ quyền pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 mỹ nữ quyền pháp 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 mỹ nữ quyền pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76612] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 mỹ nữ quyền pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 mỹ nữ quyền pháp 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 mỹ nữ quyền pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76613] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 mỹ nữ quyền pháp 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Tiên buồn hạp \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76614] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 dính y mười tám điệt 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 dính y mười tám điệt 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 dính y mười tám điệt 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76615] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 dính y mười tám điệt 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 dính y mười tám điệt 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 dính y mười tám điệt 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76616] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 dính y mười tám điệt 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Chu tiên trấn \r kỳ ngộ phúc duyên: Nửa bước khó đi "
item_ext_desc[76617] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thuần dương vô cực công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thuần dương vô cực công 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thuần dương vô cực công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76618] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thuần dương vô cực công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thuần dương vô cực công 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thuần dương vô cực công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76619] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 thuần dương vô cực công 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Tây an \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76620] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hàn băng thần chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hàn băng thần chưởng 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hàn băng thần chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76621] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hàn băng thần chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hàn băng thần chưởng 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hàn băng thần chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76622] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 hàn băng thần chưởng 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Phúc Châu thành \r kỳ ngộ phúc duyên: Nửa bước khó đi "
item_ext_desc[76623] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 tử hà thần công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 tử hà thần công 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 tử hà thần công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76624] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 tử hà thần công 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 tử hà thần công 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 tử hà thần công 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76625] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 tử hà thần công 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Hoa Sơn \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76626] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 không minh quyền 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 không minh quyền 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 không minh quyền 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76627] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 không minh quyền 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 không minh quyền 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 không minh quyền 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76628] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 không minh quyền 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Ít thất sơn \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76629] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 tả hữu hỗ bác thuật 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 tả hữu hỗ bác thuật 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 tả hữu hỗ bác thuật 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76630] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 tả hữu hỗ bác thuật 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 tả hữu hỗ bác thuật 》 nhất tới nhị chương cập 20 trương phát hoàng tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 tả hữu hỗ bác thuật 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76631] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 tả hữu hỗ bác thuật 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 50 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Dư hàng \r kỳ ngộ phúc duyên: Vận rủi triền thân "
item_ext_desc[76632] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 dã cầu quyền 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 dã cầu quyền 》 nhất tới nhị chương, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 dã cầu quyền 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76633] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 dã cầu quyền 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 dã cầu quyền 》 nhất tới nhị chương, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 dã cầu quyền 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76634] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 dã cầu quyền 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76635] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thái tổ trường quyền 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thái tổ trường quyền 》 nhất tới nhị chương, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thái tổ trường quyền 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76636] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 thái tổ trường quyền 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 thái tổ trường quyền 》 nhất tới nhị chương, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 thái tổ trường quyền 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76637] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 thái tổ trường quyền 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Dư hàng \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76638] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 tảo lá cước pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 tảo lá cước pháp 》 nhất tới nhị chương, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 tảo lá cước pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76639] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 tảo lá cước pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 tảo lá cước pháp 》 nhất tới nhị chương, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 tảo lá cước pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76640] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 tảo lá cước pháp 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 60 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Phái Nga Mi \r kỳ ngộ phúc duyên: Xuôi gió xuôi nước "
item_ext_desc[76641] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76642] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76643] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76644] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76645] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76646] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76647] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76648] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76649] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76650] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76651] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 Giáng long thập bát chưởng 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Giáng long thập bát chưởng 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76652] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Giáng long thập bát chưởng 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 80 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Thiên quan chúc phúc "
item_ext_desc[76653] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76654] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76655] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76656] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76657] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76658] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76659] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76660] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76661] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76662] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76663] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Càn Khôn Đại Na Di 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76664] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Càn Khôn Đại Na Di 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 80 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Phúc Châu thành \r kỳ ngộ phúc duyên: Thiên quan chúc phúc "
item_ext_desc[76665] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76666] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76667] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76668] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76669] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76670] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76671] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76672] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76673] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76674] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76675] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 hút tinh đại pháp 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 hút tinh đại pháp 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 hút tinh đại pháp 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76676] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 hút tinh đại pháp 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 80 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Đúc kiếm cốc \r kỳ ngộ phúc duyên: Thiên quan chúc phúc "
item_ext_desc[76677] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76678] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76679] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76680] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76681] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76682] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76683] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76684] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76685] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76686] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76687] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 Quỳ hoa bảo điển 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 Quỳ hoa bảo điển 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76688] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 Quỳ hoa bảo điển 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 80 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Hành Sơn thành \r kỳ ngộ phúc duyên: Thiên quan chúc phúc "
item_ext_desc[76689] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76690] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76691] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76692] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76693] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76694] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76695] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76696] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76697] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76698] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 trang sách. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76699] = "\r^e76041 ghi chép giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang. \r^ffffff tập tề 《 lăng ba vi bộ 》 nhất tới thập chương cập 100 trương 《 lăng ba vi bộ 》 tàn trang, đi trước Lạc Dương chùa Bạch mã đổi lấy 《 lăng ba vi bộ 》 tổng quyển."
item_ext_desc[76700] = "\r^e76041 bằng sách này quyển nhưng ở cơ duyên xảo hợp hạ gây ra giang hồ kỳ ngộ, tập được giang hồ tuyệt học 《 lăng ba vi bộ 》. \r^ffffff kỳ ngộ đẳng cấp: 80 cấp \r kỳ ngộ địa điểm: Thành Lạc Dương \r kỳ ngộ phúc duyên: Thiên quan chúc phúc "

----------oOo----------

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

CutePhuongNhi
23-08-15, 02:46 PM
:beauty: Bạn nào biết lệnh GM cho mình xin lệnh ( Lên Cấp + Thêm KNB) đi.

23-08-15, 04:00 PM
Mình bị đầy Túi Nhiệm Vụ
Giờ k bán hay vứt mấy cái đó đi đc thế mới điên
Bạn nào biết lệnh gm xóa hết túi hay như nào giúp với

MU_TITA
23-08-15, 04:11 PM
:beauty: Bạn nào biết lệnh GM cho mình xin lệnh ( Lên Cấp + Thêm KNB) đi.

KNB d_delcmd 168 số lượng vd d_delcmd 168 20000000
Level Up:
d_cmd 2000 -- level up by one level
d_cmd 2018 1000000 -- Give yourself 1 million EXP and Level up auto your skill and unlock quest
d_cmd 2027 1000000 -- Give your partner EXP
d_cmd 2010 3 8000 -- Give yourselft 8000 Vocation Reputation points

Gold & Notes
d_cmd 2003 0 1000000 -- Give yourselft 100 Gold Notes (it has a max gold at each level)
d_cmd 2003 1 1000000 -- Give yourselft 100 Gold Coins

Energy
d_cmd 2030 2 1000 -- Increase instance energy by 200 (if it's already 200/200 it wont have effect)

Global Repair
d_cmd 2005 10393

Suicide
d_cmd 2019 -- kill yourself

Speed
d_runspeed 10 -- Increase your Speed by to 10 (max 15)
d_runspeed 1 -- Slow Walking
d_runspeed 4 -- Normal Speed

FPS
d_fps 1 -- Open
d_fps 0 -- Close

Debug Log
d_rtdebug 1 -- Open
d_rtdebug 0 -- Close

Coordinates
d_showpos 127 -- See All Position
d_showpos 1 -- Yourself
d_showpos 64 -- Pets
d_showpos 81 -- Yourself + Pets
d_showpos 3 -- All Players
d_showpos 4 -- Monsters
d_showpos 8 -- NPCs
d_showpos 13 -- Yourself + Monsters + NPCs
d_showpos 32 -- Mine + dynamic objects + Drop
d_showpos 37 -- Yourself + Monsters + Drop
d_showpos 0 -- Close

hongphongh2011
23-08-15, 07:37 PM
Lệnh GM add skill Tuyệt Học Cho những ai chưa bit .
cứ add full từ đầu đến chân là được Yêu cầu cấp 60 trở lên nhé

d_cmd 2024 75250 Dã Cẩu Quyền
d_cmd 2024 75251 Dynasty punch
d_cmd 2024 75252 kick Sweeping
d_cmd 2024 75253 Beauty đấm bốc
d_cmd 2024 75254 Zhanyi thứ tám xuống
d_cmd 2024 75255 Promise Chunyang Luân Công
d_cmd 2024 75256 Ice chéo
d_cmd 2024 75257 Daisy kỳ diệu
d_cmd 2024 75258 Akashic đấm bốc
d_cmd 2024 75260 Finger of Death
d_cmd 2024 75261 Ocean
d_cmd 2024 75262 Charm of Life and Death
d_cmd 2024 75263 Giai đoạn của các ngôi sao
d_cmd 2024 75264 Perfect Solace
d_cmd 2024 75265 Phật Palm
d_cmd 2024 75266 phím Shift Sinew
d_cmd 2024 75267 Đốt Leech
d_cmd 2024 75268 Elephant Wisdom
d_cmd 2024 75269 Sacred lửa tự
d_cmd 2024 75270 sầu khổ vì lòng bàn tay
d_cmd 2024 75271 Eighteen Palms Dragon- đập
d_cmd 2024 75272 phổ Swap
d_cmd 2024 75273 Astral Vortex
d_cmd 2024 75274 Solar Codex

MU_TITA
23-08-15, 09:59 PM
T::;1004891']Thêm id map là 2852 vào gs như này xem đc không nhé

vẫn không được rồi bạn ơi ,có cách nào khác không:-<

23-08-15, 10:05 PM

tải cái gs ở trang 1 về..nếu mà lỗi thì add như mình bảo
mình dùng cái gs ở trang 1 í

ochohieucac123
23-08-15, 10:44 PM
T::;1004945']Mình bị đầy Túi Nhiệm Vụ
Giờ k bán hay vứt mấy cái đó đi đc thế mới điên
Bạn nào biết lệnh gm xóa hết túi hay như nào giúp với

cheat cái wtf j mà ra nông nỗi này ^:)^^:)^

toantuanh
23-08-15, 10:45 PM
TNGH bản private củ hồi xưa vào phái phát là có 3 khung skill luôn khỏi làm nhiệm vụ
rồi có NPC nhận skill thân pháp full ....
bản đó với bản này khác nhau không biết copy element bản kia qua được không...sợ hư mấy cái mật tịch

nghichtu91
23-08-15, 10:53 PM
TNGH bản private củ hồi xưa vào phái phát là có 3 khung skill luôn khỏi làm nhiệm vụ
rồi có NPC nhận skill thân pháp full ....
bản đó với bản này khác nhau không biết copy element bản kia qua được không...sợ hư mấy cái mật tịch

bản này khác với bản trước :D

ngồi khám phá tuyệt học vui thật

ochohieucac123
23-08-15, 10:58 PM
cái tuyệt học trong gm 1 den 10 fai~ làm nv mới có skill chứ ko an liền dc đâu. đến thằng quái bối quẻ nữa tui làm xong 3 nhiệm 60 rùi mệt vãi nồn \:D/

Cách làm thì lên vgg mà đọc rãnh rỗi làm nv cũng zui zui hơn ăn liền |^^

nghichtu91
23-08-15, 11:05 PM
cái tuyệt học trong gm 1 den 10 fai~ làm nv mới có skill chứ ko an liền dc đâu. đến thằng quái bối quẻ nữa tui làm xong 3 nhiệm 60 rùi mệt vãi nồn \:D/

Cách làm thì lên vgg mà đọc

làm để có bảng rồi thôi :D add vào cho lẹ :v

mà thiếu mẹ cái lăng 3

ochohieucac123
23-08-15, 11:07 PM

mà thiếu mẹ cái lăng 3

có bãng là j đọc qai ko hĩu :)):))

kiepdoden
23-08-15, 11:21 PM
demo nhẹ với anh em. ram 16gb mở full map :3

ncthanhknd
23-08-15, 11:30 PM

mà thiếu mẹ cái lăng 3

bác ơi server bác còn online không vậy vào game nó báo thế này la sao

nghichtu91
23-08-15, 11:41 PM
bác ơi server bác còn online không vậy vào game nó báo thế này la sao

tự nhiên bị die ssh rồi :D ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
không vào được!

ochohieucac123
23-08-15, 11:55 PM
demo nhẹ với anh em. ram 16gb mở full map :3

j mà 16gb 8gb đũ rùi :-t
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

23-08-15, 11:59 PM
cheat cái wtf j mà ra nông nỗi này ^:)^^:)^

Dùng lệnh lấy item thế nào nó vào túi nhiệm vụ
Giờ đ..éo xóa hay làm gì đc..full túi k làm thêm nhiệm vụ đc nữa
Đen éo chịu đc (:|

kiepdoden
24-08-15, 12:03 AM
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vốn dĩ cấu hình máy vậy rồi :3

bổ sung ID set 8x hoa sơn cho ace nhé, từ dãy đó tăng dần lên là ra đồ các phái khái.

SET đồ hoa sơn 8x
69965->69974 : hoa sơn
SET đồ hoa sơn 8x

ngọc khảm
lực đạo : 56695 lực đạo c10
nội kính : 56715 nội kính c10

ochohieucac123
24-08-15, 12:08 AM

vốn dĩ cấu hình máy vậy rồi :3

bổ sung ID set 8x hoa sơn cho ace nhé, từ dãy đó tăng dần lên là ra đồ các phái khái.

SET đồ hoa sơn 8x

chời ơi toàn hàng khủng .........

Alvin
24-08-15, 12:45 AM
KNB d_delcmd 168 số lượng vd d_delcmd 168 20000000
Level Up:
d_cmd 2000 -- level up by one level
d_cmd 2018 1000000 -- Give yourself 1 million EXP and Level up auto your skill and unlock quest
d_cmd 2027 1000000 -- Give your partner EXP
d_cmd 2010 3 8000 -- Give yourselft 8000 Vocation Reputation points

Gold & Notes
d_cmd 2003 0 1000000 -- Give yourselft 100 Gold Notes (it has a max gold at each level)
d_cmd 2003 1 1000000 -- Give yourselft 100 Gold Coins

Energy
d_cmd 2030 2 1000 -- Increase instance energy by 200 (if it's already 200/200 it wont have effect)

Global Repair
d_cmd 2005 10393

Suicide
d_cmd 2019 -- kill yourself

Speed
d_runspeed 10 -- Increase your Speed by to 10 (max 15)
d_runspeed 1 -- Slow Walking
d_runspeed 4 -- Normal Speed

FPS
d_fps 1 -- Open
d_fps 0 -- Close

Debug Log
d_rtdebug 1 -- Open
d_rtdebug 0 -- Close

Coordinates
d_showpos 127 -- See All Position
d_showpos 1 -- Yourself
d_showpos 64 -- Pets
d_showpos 81 -- Yourself + Pets
d_showpos 3 -- All Players
d_showpos 4 -- Monsters
d_showpos 8 -- NPCs
d_showpos 13 -- Yourself + Monsters + NPCs
d_showpos 32 -- Mine + dynamic objects + Drop
d_showpos 37 -- Yourself + Monsters + Drop
d_showpos 0 -- Close

set gm làm sao pác
mà mở phím gì để đánh lệnh gm z

ochohieucac123
24-08-15, 12:46 AM
set gm làm sao pác
mà mở phím gì để đánh lệnh gm z

shift + ~ .................................................. .... chỉ hết rùi mà sao hỏi qai` z

ochohieucac123
24-08-15, 01:31 AM

đang rãnh tháo cmn PC ra test 2gb cho thím coi thế éo nào thím ko chạy dc tui cũng bó chym rùi . Xai` GS trang 1 là cho ai 2gb chơi ( làm nv đến 40 hay j đó chưa rãnh test hết) muốn mở thì vào mở mấy cái số 2 thành 1 là xong....

Trong hình là chạy gs trang 1 . và đây cũng là câu hỏi 2GB chạy dc ko . Hết

cool10
24-08-15, 08:30 AM
Các bác cho hỏi tại sao của em cứ mãi thế này , vào game thì cứ bảo server đang chạy

24-08-15, 11:24 AM
Server chạy phải đến dòng như này mới vào được game nhé mọi người
Dòng đó là hiện có số mb ram server đang chạy

cavalli95
24-08-15, 11:25 AM
Cái này chạy sao vậy mấy bạn, có phải tạo card mạng ảo ko , ai chỉ mình sơ sơ các bước với :(

Wind1302
24-08-15, 11:45 AM
Cái này chạy sao vậy mấy bạn, có phải tạo card mạng ảo ko , ai chỉ mình sơ sơ các bước với :(

Có sẵn đây mà ko đọc à?
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Đầu tiên là chạy server nhé.
Dùng VMware Workstation để chạy file server down ở page 1.
Vào virtual network editor chỉnh VMnet8 sang địa chỉ 192.168.200.0.
Chỉnh lượng ram nếu có nhiều ram còn không cứ để đấy.
Start đợi đến khi có login sau đó dung WinSCP login vao IP server 192.168.200.100 user root pass: 123456
copy toàn bộ file từ thư mục đã down “Nhi\CHEP VAO SEVER GAMEB CONFIG” vào thư mục bên server “gamed\config”
chép đè file gs.conf.
thoát WinSCP
restart lại server đến khi có login thì đánh root pass: 123456
đánh lệnh ./qd
copy toan bộ file trong thư mục “Nhi” vào thư mục “VGGGame\TieuNgao” trên máy thật
Chạy file “GM Chay.bat” trong thư mục “VGGGame\TieuNgao\bin” trên máy thật. Vậy là vào game.
Để đăng ký acc chơi game khi đã chạy server vào địa chỉ 192.168.200.100/xa

tuanduonghp
24-08-15, 01:39 PM
có cách nào giảm số lượng người yêu cầu khi đi phụ bản không vậy? toàn bắt đi 3 người thanh niên biết phải làm sao :-<

tvnnam
24-08-15, 02:26 PM
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ram 4g giật tung màn hình ..... càng chơi càng giật............. chạy như rùa.... nếu chơi tới cùng thì đầu tư máy mới thôi...............:-s

tuanduonghp
24-08-15, 03:36 PM
cao thủ nào có thể chỉ dạy em cách mở map đc không. em đã thử đủ mọi cách, đọc topic này không dưới 20 lần mà vẫn không mở được. tải file của bác kia vào đc game thì cũng chưa mở map. tạo file start1,2 thì ko vào được game. xin cho em cái hướng dẫn chi tiết được không. thanks

MU_TITA
24-08-15, 04:14 PM
cao thủ nào có thể chỉ dạy em cách mở map đc không. em đã thử đủ mọi cách, đọc topic này không dưới 20 lần mà vẫn không mở được. tải file của bác kia vào đc game thì cũng chưa mở map. tạo file start1,2 thì ko vào được game. xin cho em cái hướng dẫn chi tiết được không. thanks

Map hinh nhu đã mở hết nhưng mắc lỗi thiếu ram thôi, cho nên bạn bị kẹt ở Scene nào thì
vào gs.conf rồi kéo xuống chổ MirrorScene - support_server từ 2 chuyển thành 1 là được .
VD lỗi lvl 7 nv hình như là Scene 72
vào MirrorScene 72 chỉnh MirrorScene =2 thành MirrorScene =1
save , reatart Centos, rồi run lại là ok
cách mình dùng mở từng map hay scene đều thế :D

tuanduonghp
24-08-15, 04:29 PM
Map hinh nhu đã mở hết nhưng mắc lỗi thiếu ram thôi, cho nên bạn bị kẹt ở Scene nào thì
vào gs.conf rồi kéo xuống chổ MirrorScene - support_server từ 2 chuyển thành 1 là được .
VD lỗi lvl 7 nv hình như là Scene 72
vào MirrorScene 72 chỉnh MirrorScene =2 thành MirrorScene =1
save , reatart Centos, rồi run lại là ok
cách mình dùng mở từng map hay scene đều thế :D

mình set ram 4gb nó chạy xong hết rồi, vào game được nhưng như mình vào vạn thú cốc ko được :(