PDA

View Full Version : XAJH - Tiếu Ngạo Giang Hồ - 笑傲江湖OL

Trang : 1 2 3 4 [5]

rGame.Vn
05-05-16, 06:22 PM
Ai có video hướng dẫn chạy server không ạ cho xin với !!!
Hoặc hướng dẫn sơ qua cách chạy với :(

Kethanglang
05-05-16, 06:25 PM
Ai có video hướng dẫn chạy server không ạ cho xin với !!!
Hoặc hướng dẫn sơ qua cách chạy với :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

làm theo nhé.*-:)

royce2k2
05-05-16, 07:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

làm theo nhé.*-:)

Bác test hộ mình cái lỗi nhật nguyệt với :D

Kethanglang
05-05-16, 07:21 PM
Bác test hộ mình cái lỗi nhật nguyệt với :D

sorry bác, do chép máy cái dữ liệu bên jx qua ổ không đủ nên em xóa game rồi, giờ chỉ hd cơ bản thôi.

mà chắc là do client bạn sài thôi.

rGame.Vn
06-05-16, 04:07 PM
Có cách nào full skill mà không phải làm NV không mấy bác.

buonviai96
07-05-16, 11:53 PM
huong dan em cai dat voi nao cac bac

tuhaihunhde
10-05-16, 03:01 PM
bản này đánh có ra dame chưa vậy mọi người

chiquanhui
10-05-16, 03:50 PM
Bác nào có thể up lại giúp em cái file ALL IN ONE -- Zlatan Ibrahimović đầu topic được không ạ link die mất rồi. Em cảm ơn.

ochohieucac123
10-05-16, 04:20 PM
Bác nào có thể up lại giúp em cái file ALL IN ONE -- Zlatan Ibrahimović đầu topic được không ạ link die mất rồi. Em cảm ơn.

ochohieucac123
10-05-16, 10:59 PM
PHÙ :beauty:

tuhaihunhde
10-05-16, 11:33 PM

bản này bán hả bác thớt hay như thế nào

bagiabancf
11-05-16, 12:38 AM
Bác thớt up lại hộ e cái ALL IN ONE với, link die ngõm r ko down được :((:((:((

buonviai96
11-05-16, 01:17 AM
hướng dẫn mình cài đặt với xin file Nhi với bác chủ thớt ơi :(:(:(:(:(:(:(.Tks nhiều

ochohieucac123
11-05-16, 01:38 AM
hướng dẫn mình cài đặt với xin file Nhi với bác chủ thớt ơi :(:(:(:(:(:(:(.Tks nhiều

cái này à lâu lắm rùi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

buonviai96
11-05-16, 04:35 AM
Bị Lỗi j đây ae vao giup

duyennomientay
11-05-16, 09:11 AM

khi nào có link update này vậy bạn ?

rGame.Vn
11-05-16, 12:56 PM

Bản này chắc bán rồi nhìn ngon quá trời :-o:-o:-o:-o

ochohieucac123
11-05-16, 02:17 PM
Bình Lượng :shame:

rGame.Vn
11-05-16, 04:28 PM

Có share không bác ;;)

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

ochohieucac123
11-05-16, 04:59 PM
đờ mờ chỉ đổi avarta IS thôi mà xóa mẹ mất acc FB dkmmmmmmmmmm

duyennomientay
11-05-16, 05:11 PM

share đi bác 8->

30char/...............

buonviai96
11-05-16, 05:28 PM
ai còn file update TNGH v130 hd cho mình xin đi :(:(:(:(:(:(:(:( .tks all

cabal12a89
11-05-16, 06:41 PM
ong dau roi co gi goi 0908008520

ochohieucac123
11-05-16, 07:22 PM
ong dau roi co gi goi 0908008520

FB NÀY NHA BÁC

buonviai96
11-05-16, 07:35 PM
mn ai còn file update TNGH 130 cho mình xin đi

ochohieucac123
11-05-16, 07:42 PM
Up lai pact trang 1,........................... đã add MAP

buonviai96
11-05-16, 07:46 PM
Up lai pact trang 1,........................... đã add MAP

xai client VGG roi chep patch vao có chien dc ko thớt

ochohieucac123
11-05-16, 07:48 PM
xai client VGG 0.36 khong update( k co file up lên 1.30) roi chep patch nhi vao có chien dc ko thớt

k cần đâu mấy cái đó cũ r ko có khác gì nhau

buonviai96
11-05-16, 07:52 PM
k cần đâu mấy cái đó cũ r ko có khác gì nhau

thế vẫn chiến ngon ko lỗi hả thớt

duyennomientay
11-05-16, 08:06 PM
chủ thớt sài client nào mà full việt hóa với đánh ra dame luôn vậy ?

kik4567
11-05-16, 11:45 PM
chủ thớt sài client nào mà full việt hóa với đánh ra dame luôn vậy ?
Cái đó là do dùng client chuẩn, tự việt hóa nên nó hạn chế được lỗi (Không phải chạy ké client của VNGâu). Muốn thì hỏi mua chứ chủ topic không có ý share đâu!

rGame.Vn
12-05-16, 07:58 AM
Bác nào có bản mơinhaatss của bên bọn TQ không ạ cho em xin với chưa có VH cũng được ạ thích mới mẻ cơ

chiquanhui
12-05-16, 10:04 AM
Cho em hỏi có bác nào biết cách chỉnh cd của skill không, em tìm skill trong elements.data mà không thấy cd nằm chỗ nào cả, mấy cái thiên cấp tuyệt học đánh 1 phát chờ tới 10 phút thì có cũng như không cmnr :))

bagiabancf
12-05-16, 12:18 PM
lỗi cái surfaces.pck trong ALL IN ONE rồi thớt ơi:((

btbaotrung90
12-05-16, 01:18 PM
Mấy bác cho mình hỏi sao client của mình vào toàn tiếng trung không à :'(

ochohieucac123
12-05-16, 01:26 PM
lỗi cái surfaces.pck trong ALL IN ONE rồi thớt ơi:((

kệ dùng file gốc client cũng dc . hư mỗi file đó thôi hả

btbaotrung90
12-05-16, 01:31 PM
kệ dùng file gốc client cũng dc . hư mỗi file đó thôi hả

Bác cho mình hỏi làm sao fix dc chữ bị ô vuông thế bác?

ochohieucac123
12-05-16, 01:31 PM
Mấy bác cho mình hỏi sao client của mình vào toàn tiếng trung không à :'(

chăn xuyên quốc gia là dc 可爱女生:))
dùng file TNV mới VH bác à

btbaotrung90
12-05-16, 01:35 PM
Vừa tiếng trung vừa ô vuông nữa, mình ko tìm dc chỗ fix, mong chỉ giáo

duyennomientay
12-05-16, 01:39 PM
Bác zlatan inbox em cái giá client với, em gửi tin nhắn cho bác ko được.

ochohieucac123
12-05-16, 02:30 PM
Vừa tiếng trung vừa ô vuông nữa, mình ko tìm dc chỗ fix, mong chỉ giáo

Bác zlatan inbox em cái giá client với, em gửi tin nhắn cho bác ko được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> inbox đi bác

cái này do ông chạy file chưa VH

xai font này xem . vừa hỗ trợ tiếng tàu hỗ trợ cả TV 1 font tuyệt vời kiếm lồi mắt mới có đấy =))

ZhouJieLun
12-05-16, 02:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> inbox đi bác

xai font này xem . vừa hỗ trợ tiếng tàu hỗ trợ cả TV 1 font tuyệt vời kiếm lồi mắt mới có đấy =))

ARIALUNI hổ trợ tất cả ngôn ngữ mà =)))))))))

ochohieucac123
12-05-16, 04:03 PM
ARIALUNI hổ trợ tất cả ngôn ngữ mà =)))))))))

đở hơn nhìn toàn ô vuông =)) ....................... lúc trước sang VN ZOOM xin mà bọn nó phán ko có đó nha =))

btbaotrung90
12-05-16, 04:19 PM

Chân thành cám ơn bác .

buonviai96
12-05-16, 04:35 PM
minh xai sv nhẹ chay client vgg roi chep patch co chien dc ko vay

cgalaxy
12-05-16, 04:59 PM
Hồi còn sv sài con lap hơi yếu , thấy game này thèm thuồng mà ko dám cài, sợ đi cái ram 8-}
H đi làm có con pc ngon của công ty mới thanh lý, quay vào quẩy với anh em tí cho vui :Laluot_189:
Để max setting thấy cũng bình thường, vậy mà hồi trước thèm thuồng b-)

Máp mới này, hình như cái này giống update bản Đại Mạc Mê Thành bên VGG, đang mò code thêm cái địa cung Tây Vương Mẫu như bên VGG

Đeo thần khí thì có trái tym,

Thời trang mới có luôn này, như bộ Dương Phàm,Lưu Ly, Mặc Hồng,Phượng Hoàng bên VGG

Nhìn như mấy em SNSD dễ thương vậy :sweet_kiss:

Bạn nào có acc lv cao cao tí bên VGG mà bỏ ko chơi nữa, cho mình mượn vào xem hàng chính hãng của nó thử , coi có cái gì hay ho xem bắt chước code thử được ko 8-x

duyennomientay
12-05-16, 05:06 PM
toàn pro toàn client tự VH hay sao ?

30charator.

ochohieucac123
12-05-16, 05:07 PM

royce2k2
12-05-16, 05:16 PM
[COLOR="#008000"][B]
Để max setting thấy cũng bình thường, vậy mà hồi trước thèm thuồng b-)

Sao đặt tên được nhiều hơn 6 ký tự vậy bro galaxy :((

cgalaxy
12-05-16, 05:19 PM
Cảm ơn bác nhé. mình thấy topic xom quá nên vào góp tí gió thôi, ko có ý định tranh giành hay quảng cáo bán biết gì đâu:|

SV của bác thớt rất vip nhaz, ae muốn mở private thì mua bản của bác ấy :)

ochohieucac123
12-05-16, 05:29 PM
Cảm ơn bác nhé. mình thấy topic xom quá nên vào góp tí gió thôi, ko có ý định tranh giành hay quảng cáo bán biết gì đâu:|

SV của bác thớt rất vip nhaz, ae muốn mở private thì mua bản của bác ấy :)

làm 1 bài HD ADD NPC cho mấy thím đi bác :shame:

duyennomientay
12-05-16, 07:52 PM
Ai cho mình hỏi sao mình dùng tool res nick mà khi đổi pass khung thứ 2 thành root rồi rồi click cái ô bên phải nó ko hiện tiếp trang đăng ký vậy ?:(

royce2k2
12-05-16, 08:49 PM
Sao đặt tên được nhiều hơn 6 ký tự vậy bro galaxy :((
Bro galaxy chỉ mình cách đặt tên > 6 ký tự đi, mình tặng bác cái thẻ dt 200k gọi người yêu chơi này:(

tuhaihunhde
13-05-16, 12:00 AM
hướng dẫn anh em đánh làm sao ra dame với bác ơi:((

cgalaxy
13-05-16, 01:36 AM
Bro galaxy chỉ mình cách đặt tên > 6 ký tự đi....

Muốn đặt tên nhiều ký tự thì phải đẹp trai, ko đẹp trai khó lắm ;;)
Đây nhật nguyệt đeo vũ khí bình thường làm gì có lỗi, tuyệt học, bí kíp bình thường mà ???

@tuhaihunhde
Dùng client TQ ,nếu bị lỗi kỳ trân các thì bỏ cái malldata của sever vào data rồi pack lại là ok.

ochohieucac123
13-05-16, 03:58 AM
Model.pxl của VGG có 400mb mà sao của khựa 1gb4 :))
Và chơi Client Tàu có 1 cái rất hay nhân vật nói chuyện khi nhấp vào 1.50 =))

tks bác Julien share game LUC DAO chôm dc con trỏ chuột với nút 3 chấm =))

ZhouJieLun
13-05-16, 08:01 AM
đở hơn nhìn toàn ô vuông =)) ....................... lúc trước sang VN ZOOM xin mà bọn nó phán ko có đó nha =))

Bên đó giờ nát mà, toàn thanh niên đâu đâu ko =)) thích thì tự add hex việt vào font là được thôi ;;)

tuhaihunhde
13-05-16, 12:42 PM
Muốn đặt tên nhiều ký tự thì phải đẹp trai, ko đẹp trai khó lắm ;;)
Đây nhật nguyệt đeo vũ khí bình thường làm gì có lỗi, tuyệt học, bí kíp bình thường mà ???

@tuhaihunhde
Dùng client TQ ,nếu bị lỗi kỳ trân các thì bỏ cái malldata của sever vào data rồi pack lại là ok.

client TQ là tiếng trung hả bác

ochohieucac123
13-05-16, 06:30 PM
Bang HỘI :adore:

bagiabancf
13-05-16, 06:50 PM
Hiện tại mình đang dùng client TQ bị lỗi hiển thị nhân vật bị cứng đơ, ở màn hinh chọn NV và cả trong game
(Patch ALL IN ONE chép thiếu Surfaces.pck do lỗi), nhưng dùng client VGG thì lại bình thường. Ko biết chủ thớt có cách fix ko :-s:-s

ochohieucac123
13-05-16, 07:50 PM
HD CHỉnh Time HĐ và MỞ HD
B1 : Vào máy Aỏ theo đường dẫn: /home/gdeliveryd
B2: Mở File campaignlist.lua
B3: VD LONG LINH MỆ QUẬT ( Các từ TA đơn giản này chac ai cũng bit )

--龙岭迷窟
CAMPAIGN_LIST[5] =
{

tids =
{
{TID = 3192, RATE = 1},
{TID = 6948, RATE = 1},
{TID = 6947, RATE = 1},
},

speakids =
{
{PRE_MIN = 5},
{PRE_MIN = 0},
},

time_type = CTT.CTT_PER_DAY,
time_sect =
{
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 0, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 2, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 4, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 6, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 8, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 10, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 12, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 14, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 16, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 18, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 20, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
{ BEGIN_TIME = {HOUR = 22, MIN = 0, SEC = 0, }, LAST_TIME = 3500},
},
B4: MỞ THÊM HD KÉO XUỐNG XEM CAMPAILIST NÀO KO CÓ TIME THÌ THÊM NGÀY VÀ TIME CHO NÓ LÀ XONG:nosebleed:

lonelyfool
14-05-16, 07:01 PM
Máy mình hiện lỗi như vầy chủ thớt có cách nào khắc phục ko?? :( chả mần đc chi

tuhaihunhde
15-05-16, 12:08 PM
sao nhân vật nó bị cứng đơ, không cử động gì vậy mấy bác

ochohieucac123
15-05-16, 03:45 PM
Máy mình hiện lỗi như vầy chủ thớt có cách nào khắc phục ko?? :( chả mần đc chi

vision WM thấp k chạy dc . cài WM 11

cgalaxy
15-05-16, 07:28 PM
sao nhân vật nó bị cứng đơ, không cử động gì vậy mấy bác

do file script.pck ko phù hợp với xajh.exe nên bị vậy, đổi 1 trong 2 file khác xem thử

tuhaihunhde
15-05-16, 08:13 PM
do file script.pck ko phù hợp với xajh.exe nên bị vậy, đổi 1 trong 2 file khác xem thử

bác có fb không, e xin fb với, có một số vấn đề cần thỉnh giáo

chiquanhui
16-05-16, 02:17 PM
Mò mãi không ra cách hiện dame :((

tuhaihunhde
16-05-16, 03:25 PM
bác nào làm ơn up làm dùm em cái file surfaces trong package với, giải nén ra nó bị lỗi làm nhân vật bị đơ

royce2k2
17-05-16, 02:55 PM

sever của bác galaxy có đeo được 2 cái hộ phù như vgg ko bác ?

wywaiwa
17-05-16, 08:49 PM
sao mình chạy ra ngoại ô hành Sơn thì bị con quái vô hình hay cái gì đó đánh chết vậy? bạn nào chỉ dùm cách khắc phục nhé....

royce2k2
17-05-16, 09:10 PM
sao mình chạy ra ngoại ô hành Sơn thì bị con quái vô hình hay cái gì đó đánh chết vậy? bạn nào chỉ dùm cách khắc phục nhé....

donw cái này về chép vào gamed/config trong sever (ko cần động bộ client đâu !) là sẽ bỏ đi con boss đó
Nếu làm nhiệm vụ chỗ thằng ngộ không thì còn bị gặp boss nữa nên chép cả cái này vao

ochohieucac123
18-05-16, 12:29 AM
Hàng độc cái này phải chuẩn Model vk 100 ko REY2K2 tôi k chơi ONLIE nên k rõ =)) :sexy_girl:
chỉnh to nhìn ngầu phết =))

521618
18-05-16, 05:38 PM
................................

cgalaxy
18-05-16, 08:14 PM
game này mình thấy hay ngang ngửa với cửu âm mà h ko còn nhiều bạn dev nhỉ ,toàn thấy MU với jx ko à , private cũng rất hiếm người mở (nghe đâu vgg rất chịu chi, ông nào mở là c50 hỏi ngay trừ phi dặt sv ở nc ngoài ) ;))

anhhungah12
18-05-16, 11:07 PM
Có ai cho em hỏi phải down những cái nào ở #1 để chơi đc game ạ? Client có phải là lấy của VGG luôn ko?
em cám ơn

ochohieucac123
18-05-16, 11:13 PM
Có ai cho em hỏi phải down những cái nào ở #1 để chơi đc game ạ? Client có phải là lấy của VGG luôn ko?
em cám ơn

dow sever và client ... CLIENT FULL thì Tàu hay VGG đều dc dag up file suface bị corup trong pacht

anhhungah12
19-05-16, 12:17 AM
cái data.pck ở #1 là patch hay có patch khác ko ạ? bác up lên e xin với.

ochohieucac123
19-05-16, 01:57 AM
Suafce

anhhungah12
19-05-16, 01:19 PM
Suafce

Lỗi 204 server đang khởi động thì là sao bác?
em đợi lâu quá nhìn nó chạy mà ko biết đến khi nào mới gọi là đc để chơi game nữa?

anhhungah12
19-05-16, 06:19 PM
Em đăng nhập được rồi. nhưng mà tạo nhân vật xong bấm vào cái nút vào trò chơi gì đó thì nó cứ dừng nguyên ở chỗ chọn nhân vật là sao ạ?
Bác nào giúp em với.

SPOGame
21-05-16, 09:47 AM
game này mình thấy hay ngang ngửa với cửu âm mà h ko còn nhiều bạn dev nhỉ ,toàn thấy MU với jx ko à , private cũng rất hiếm người mở (nghe đâu vgg rất chịu chi, ông nào mở là c50 hỏi ngay trừ phi dặt sv ở nc ngoài ) ;))

Con này bị hạn chế nhiều vì tầu nó ko open source tools. Ngoài ra thì những update thay đổi như skill mới, file đọc resource cũng bị hạn chế. Hiện giờ chả có sv nào có dc bộ skill mới, phụ bản mới cả kể cả private của tầu ( chỉ duy nhất 1 thằng có nhưng nó die rồi. )
Những hạn chế đó đã làm cho cộng đồng dev nản ko muốn làm j nữa vì chả biết làm j cả những thứ có thể làm dc thì đã làm hết rồi. Còn gamer vào thì chả có j mới và mất cân bằng môn phái thì cũng lụi tàn dần dần... Haizzz

cgalaxy
21-05-16, 09:40 PM
Em đăng nhập được rồi. nhưng mà tạo nhân vật xong bấm vào cái nút vào trò chơi gì đó thì nó cứ dừng nguyên ở chỗ chọn nhân vật là sao ạ?
Bác nào giúp em với.
cái này theo mình biết là do máy ảo ít ram, sẽ thành công đến ##print nhưng vào chọn nhân vật sẽ bị lỗi 205-tuyến các hạ chọn ko đúng, giải pháp là tăng ram máy ảo lên nếu máy bạn mạnh, ko thì vào glas1.conf xóa bớt map đi

Con này bị hạn chế nhiều vì tầu nó ko open source tools. Ngoài ra thì những update thay đổi như skill mới, file đọc resource cũng bị hạn chế. Hiện giờ chả có sv nào có dc bộ skill mới, phụ bản mới cả kể cả private của tầu ( chỉ duy nhất 1 thằng có nhưng nó die rồi. )
Những hạn chế đó đã làm cho cộng đồng dev nản ko muốn làm j nữa vì chả biết làm j cả những thứ có thể làm dc thì đã làm hết rồi. Còn gamer vào thì chả có j mới và mất cân bằng môn phái thì cũng lụi tàn dần dần... Haizzz
Thanks bác đã thông kinh mạch cho mình hiểu :D
Bác là chủ của cái swordsmanasia.com đúng ko , forum này có nhiều bài guide hay mà tiếc mình vào sau nên h died mất rồi

p/s: Có con privates này mới mở thấy chơi cũng dc, hình như dùng element 130 cũ của tàu, thấy việt hóa chưa hết với ko có thú và thời trang mới , ko bằng TNV hồi trước

SPOGame
21-05-16, 10:16 PM
Nếu mà ko có hạn chế thì giờ mình đã mở sv rồi. Thấy tương lai nó mù mịt nên thôi. Trước ngâm cứu con này nhiều lắm. Nào là thêm map chỉnh nhiệm vụ rồi thì web server có thể send items giống như cái iweb nhưng cuối cùng cũng phải bỏ vì hết cửa. TNV ngày xưa có 1 anh code khá ngon nhưng rồi a ý cũng bỏ vì ko phát triển dc nữa.

ochohieucac123
21-05-16, 10:25 PM
đang bế tắc k bít làm gì nữa r thêm thì cũng thêm add cũng add . mà sao cái cảm giác sai sai thiếu thiếu cứ bám mãi =))

ADD Thoi trang mới đon giản thôi vào file Path của khựa tìm ID đồ của nó rùi add vào là xong quan trong là fai add trong path k là sẽ bị tàng hình

cgalaxy
21-05-16, 10:31 PM
thời trang thì mình add được mới nhất như bên vgg rồi (phi yến ,nguyệt huyền,...)
Chỉ có điều là hình như cái bọn tàu share nó đã xóa mất mấy file hay sửa linh tinh gì trong ele, lúc chạy sv thấy nó báo thiếu file nhưng vẫn chạy, có hộ phù nhưng client không nhận, trong sever có code cường hóa lệnh bài bằng exp như vgg nhưng mò mãi mà chưa show lên được :|

SPOGame
21-05-16, 10:37 PM
thời trang thì mình add được mới nhất như bên vgg rồi (phi yến ,nguyệt huyền,...)
Chỉ có điều là hình như cái bọn tàu share nó đã xóa mất mấy file hay sửa linh tinh gì trong ele, lúc chạy sv thấy nó báo thiếu file nhưng vẫn chạy, có hộ phù nhưng client không nhận, trong sever có code cường hóa lệnh bài bằng exp như vgg nhưng mò mãi mà chưa show lên được :|

Cái này là file xajh.exe ko đọc được cấu trúc của file Element.data vì quá cũ. Đã thử decomplie rồi nhưng ko được nó đang vướng ở đây đấy. Chính vì cái này mà thời trang add vào ko có hiệu ứng ánh sáng mặc dù đã add key id hiệu ứng rồi. Ngoài ra cũng vì nó mà ko đọc được file skill.data mới. Mình đã thêm bộ skill mới nhưng file đó ko đọc được vì nó ko hiểu cấu trúc mới của file... Ngày trước có 1 thằng share source file này bằng C# rồi mà mình ko tải được giờ thì nó đã mất tiếc ghê gớm luôn.

ochohieucac123
21-05-16, 10:41 PM
Cái này là file xajh.exe ko đọc được cấu trúc của file Element.data vì quá cũ. Đã thử decomplie rồi nhưng ko được nó đang vướng ở đây đấy. Chính vì cái này mà thời trang add vào ko có hiệu ứng ánh sáng mặc dù đã add key id hiệu ứng rồi. Ngoài ra cũng vì nó mà ko đọc được file skill.data mới. Mình đã thêm bộ skill mới nhưng file đó ko đọc được vì nó ko hiểu cấu trúc mới của file... Ngày trước có 1 thằng share source file này bằng C# rồi mà mình ko tải được giờ thì nó đã mất tiếc ghê gớm luôn.

hiệu ứng nà Tử Vân Sam bên Tàu nhưng éo add vào dc áo tân thủ LV 1(chơi lầy biến áo LV1 thành áo này lun chứ hết cmn cách ) Lí do chac như ông đã nói món nào có thì có chứ k add sang món khác dc hay sao ý :))

SPOGame
21-05-16, 10:46 PM
hiệu ứng nà nhưng éo add vào dc áo tân thủ LV 1 Lí do chac như ông đã nói món nào có thì có chứ k add sang món khác dc hay sao ý :))
Muốn add vào thì phải sửa file id quy định hiệu ứng ở trong file gfx.pck sửa file resource 3D luôn ý. Làm thử 1 cái rồi nhưng mà nó cứ lệch lệch nhìn xấu kinh và cũng mất rất nhiều thời gian công sức. Mà mấy cái private thì cái nào chả free thời trang nên chả muốn mất time.
Cái ghét nhất của mấy người làm private của game này là free thời trang. Game play thì cái nào chả giống nhau hơn nhau ở cái item mang tính cá nhân hóa mà cái đó ở game tiếu ngạo này là Thời trang vs thú cưới thì các ông ý free mẹ hết. Chán cách kinh doanh của mấy bố.

ochohieucac123
21-05-16, 10:49 PM
Muốn add vào thì phải sửa file id quy định hiệu ứng ở trong file gfx.pck sửa file resource 3D luôn ý. Làm thử 1 cái rồi nhưng mà nó cứ lệch lệch nhìn xấu kinh và cũng mất rất nhiều thời gian công sức. Mà mấy cái private thì cái nào chả free thời trang nên chả muốn mất time.
Cái ghét nhất của mấy người làm private của game này là free thời trang. Game play thì cái nào chả giống nhau hơn nhau ở cái item mang tính cá nhân hóa mà cái đó ở game tiếu ngạo này là Thời trang vs thú cưới thì các ông ý free mẹ hết. Chán cách kinh doanh của mấy bố.

có xem qa file đó nhưng chóng mặt vcl nên thôi add vào áo LV1 cho nó khoẻ 8-x

SPOGame
21-05-16, 10:51 PM
có xem qa file đó nhưng chóng mặt vcl nên thôi add vào áo LV1 cho nó khoẻ 8-x

Game này hiện tại nó chỉ giới hạn được có vậy thôi. ông Bola trên ragezone mình share cho đầy đủ các file để crack vs decomplie mà cuối cùng cũng bó tay vs bọn tầu mà lại.

cgalaxy
21-05-16, 11:18 PM
Mới chơi thử cái private tngh.vn-game.com , thấy y như lấy sv này mang đi online vậy :)), thấy 1 vài lỗi y chang:
Ko hiện tuyệt học khi di chuột vào, đánh quái rớt vật phẩm thì ko hiẹn dưới đất nhưng vẫn lượm được, nhiều item dấu ?
Private thì chỉ có TNV là huyền thoại rồi, ko ai qua nổi nhỉ
Có cái swordman arc game bác nào chơi thử chưa, ko biết có phải là hàng chuẩn của perworld ko,mà nó chặn ip việt nam ko cho dăng ký, ko cho dơnload gì luôn :))

thangcsp1
22-05-16, 11:37 PM
part 3 hỏng r bác ơi , up lại đi.

ochohieucac123
23-05-16, 04:06 AM
part 3 hỏng r bác ơi , up lại đi.

cabal12a89
23-05-16, 08:39 AM
ông giúp tôi cài nốt được không . tôi liên hệ mãi không được

SPOGame
23-05-16, 01:21 PM
Mới chơi thử cái private tngh.vn-game.com , thấy y như lấy sv này mang đi online vậy :)), thấy 1 vài lỗi y chang:
Ko hiện tuyệt học khi di chuột vào, đánh quái rớt vật phẩm thì ko hiẹn dưới đất nhưng vẫn lượm được, nhiều item dấu ?
Private thì chỉ có TNV là huyền thoại rồi, ko ai qua nổi nhỉ
Có cái swordman arc game bác nào chơi thử chưa, ko biết có phải là hàng chuẩn của perworld ko,mà nó chặn ip việt nam ko cho dăng ký, ko cho dơnload gì luôn :))

Nói rồi mà private bây giờ chả cái nào hơn dc cái ở bài viết này là mấy đâu kể cả TQ
Cái swordman arc là của PW chuẩn đó fake ip vẫn chơi dc bình thường.

ochohieucac123
23-05-16, 01:24 PM
game tàu mà chơi dịch sang Tiếng Anh đúng thảm hoạ nge quê bỏ mẹ lun Nhat Nguyet Sun ADN MOON =))

thanhpy01
27-05-16, 10:01 PM
Chỉ giúp mình chỉnh sửa cái nhiệm vụ lv1 ở cô kiếm thôn với, muốn tự edit 1 chút mà tìm mãi chả ra

benhur0610
30-05-16, 01:05 PM
Có bác nào giúp với!
Mình bị lỗi 205 mặc dù đã set ram ảo lên 10Gb , chờ ###############PRINT đến mấy lần liền, chạy hết GM Chay lẫn chạy thường.

ochohieucac123
30-05-16, 02:07 PM
Có bác nào giúp với!
Mình bị lỗi 205 mặc dù đã set ram ảo lên 10Gb , chờ ###############PRINT đến mấy lần liền, chạy hết GM Chay lẫn chạy thường.

Dow về chép vào file tương ứng . BACKUP LẠI FILE TRONG SERVER , vào dc game thì copy lại file backkup vào lại sever

Cách 2: K CAN DOW vào galasi1 xoá hết số dòng ALL WORD chừa lại 2823. Vào dc game thì copy lại hết số cũ. DONE

ochohieucac123
30-05-16, 02:17 PM
=))Ký tự và dấu cách LUN =))
đúng là Trời ko phụ lòng người

benhur0610
30-05-16, 04:41 PM
Dow về chép vào file tương ứng . BACKUP LẠI FILE TRONG SERVER , vào dc game thì copy lại file backkup vào lại sever

Cách 2: K CAN DOW vào galasi1 xoá hết số dòng ALL WORD chừa lại 2823. Vào dc game thì copy lại hết số cũ. DONE

đã làm theo cách 2 của bác và đã vào được nhưng hiên tại tên quái với npc cùng với tên npc trên nhiệm vụ và vật phẩm đều hiện [] bác ơi. mình dùng client của VGG vậy làm sao để sửa lỗi này vậy.
Ạc test thêm thì lại bị thêm cái lỗi không chuyển cảnh để vào làm nv ngay sau khi chọn môn phái.

nhathama
02-06-16, 11:02 AM
thanks bạn rất nhiều nhiều về post game này offline, mình tìm 1 năm rồi ko có cuối cùng lọt vào dc topic này
Mình đã download tất cả file ở trang 1, đã paste tất cả patch vào game cũng như trong server. mình đã cmd ping ip cho kq thành công. mình cung fix hết Ip của server.
Trong màn hình máy ảo Linux, mình cần phải bấm vào file Start ở desktop pk? (mình thử thì nó chạy 1 lúc rồi tự tắt)
Mình có cần down SQL về chạy ko ?
chạy SecureCRT mình phải chạy ntn?
Ngoài nhưng chương trình trong trang 1 ra, có còn những chương trình nào mình cần phải down ko?
Cảm ơn bạn rất nhiều và cũng mong mình sẽ làm dc thành công.

ochohieucac123
02-06-16, 11:21 AM
thanks bạn rất nhiều nhiều về post game này offline, mình tìm 1 năm rồi ko có cuối cùng lọt vào dc topic này
Mình đã download tất cả file ở trang 1, đã paste tất cả patch vào game cũng như trong server. mình đã cmd ping ip cho kq thành công. mình cung fix hết Ip của server.
Trong màn hình máy ảo Linux, mình cần phải bấm vào file Start ở desktop pk? (mình thử thì nó chạy 1 lúc rồi tự tắt)
Mình có cần down SQL về chạy ko ?
chạy SecureCRT mình phải chạy ntn?
Ngoài nhưng chương trình trong trang 1 ra, có còn những chương trình nào mình cần phải down ko?
Cảm ơn bạn rất nhiều và cũng mong mình sẽ làm dc thành công.

DOW ở trag 1 là đũ rùi k cần SQL gì đâu

Server FULL tiếng trung 50% VH

LÀM CHƯA DC PMM FB

nhathama
02-06-16, 12:11 PM
DOW ở trag 1 là đũ rùi k cần SQL gì đâu

Server FULL tiếng trung 50% VH

LÀM CHƯA DC PMM FB
Làm dc rồi bạn, mới lục lại bài trong topic, thấy dc ./start thay cái ./qd
nhưng lại vướng lõi 205
mà ông có cho nt fb đâu

cgalaxy
02-06-16, 04:09 PM
Làm dc rồi bạn, mới lục lại bài trong topic, thấy dc ./start thay cái ./qd
nhưng lại vướng lõi 205
mà ông có cho nt fb đâu

thử giải nén lại sv gốc, ko chép bất cứ thứ gì vào, vào 2 folder dbhome/gamedb và dbhome/uniquedb xóa sạch nhưng thứ trong đó, sau đó reset sv chạy lại thử có hết bị lỗi ko ?

nhathama
03-06-16, 03:20 AM
thử giải nén lại sv gốc, ko chép bất cứ thứ gì vào, vào 2 folder dbhome/gamedb và dbhome/uniquedb xóa sạch nhưng thứ trong đó, sau đó reset sv chạy lại thử có hết bị lỗi ko ?

Thanks bác galaxy, để mình thử, mà có cần phải đỗi language máy qua chinese ko

nhathama
03-06-16, 12:28 PM
Mình đã thử mọi cách mà vẫn bị lỗi 205, hix, chắc tối thử tiếp

ochohieucac123
10-06-16, 09:55 AM
Hoa Sơn 8-x

Hằng S 8-x
Hành Sơn Cường hoá 0> 7 >8>9>10 8-x
Nhật Nguyệt 0>7>8>9>10 8-x
ĐM Ngũ Đ Nga MI 8-x

Link cho các mẹ tham khảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào đây lựa bộ nào đẹp add vào server:-* : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Game này Dev ko khó .nhưng tốn thời gian cực kì .... Có bác nào hào hứng cùng chia sẽ EXP nào
Động Lực EURO
:boss:

vocweb
10-06-16, 02:09 PM
Chỉ 1 chữ thôi: đẹp
.............................................

sacthu075x
10-06-16, 02:24 PM
Hướng dẫn đi bác, vào xem mà chẳng hiểu gì hết.:-s

cgalaxy
10-06-16, 10:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url]
Vào đây lựa bộ nào đẹp add vào server:-* : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Game này Dev ko khó .nhưng tốn thời gian cực kì .... Có bác nào hào hứng cùng chia sẽ EXP nào
Động Lực EURO
:boss:

Đang ngồi chờ coi khai mạc nên vào góp vui với anh em.:beauty:
Chưa thấy chủ thớt đề cập đến tiêu dao với thiếu lâm, mình xin show thêm mấy cái thời trang mới

Tiêu dao phiến

Thiếu lâm

Đường môn súng

Bonus cái thần khí võ đang hiệu ứng cường hóa đặc biệt

Sãn tiện show thêm mấy bộ thời trang , thú cưỡi, thú nuôi mới nhất mà VGG chưa có

Thời trang mới , gg dịch ra là mạch đình :))

Con thỏ ôm con khỉ

Cáo tuyết

Tinh Tinh

Cáo lửa

p/s: anh em nào đang dev cái tiếu ngạo này thì cùng chia sẽ kinh nghiệm , mình đang mò tạo con lolita:big_smile:

ochohieucac123
11-06-16, 12:00 AM
Thời trang thì mình add hết tất cả của Pơ pẹt word rùi đang đợi nó update là chôm tiếp :sexy_girl: Bây giờ bắt đầu sang add thú :))
thấy bọn JX sướng thật hỏi thì có ng` giúp . lỗi thì cũng có ng` giúp Vì có hỏi cũng chẳng bít hỏi ai ko lể hỏi bọn tàu khựa =)) ... Còn chúng mình thì Lạnh lùng boy tự mò, tự fix lỗi vừa thốn vừa tốn time >:P nhưng thành công sung sướng ko thể tả ít ng` làm cũng có cái hay của nó =))
PS: KHAI MAC KỆNH NÀO THẾ BÁC

WAMVN
11-06-16, 12:33 PM
Ko hiểu sao down cái PART 3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về xong bị báo virus :-s
Ai cho xin cái hướng dẫn với, cả trăm page rồi ko biết hướng dẫn đâu hết.
Client gì và down ở đâu các kiểu.

cgalaxy
11-06-16, 03:06 PM
Thời trang thì mình add hết tất cả của Pơ pẹt word rùi đang đợi nó update là chôm tiếp :sexy_girl: Bây giờ bắt đầu sang add thú :))
thấy bọn JX sướng thật hỏi thì có ng` giúp . lỗi thì cũng có ng` giúp Vì có hỏi cũng chẳng bít hỏi ai ko lể hỏi bọn tàu khựa =)) ... Còn chúng mình thì Lạnh lùng boy tự mò, tự fix lỗi vừa thốn vừa tốn time >:P nhưng thành công sung sướng ko thể tả ít ng` làm cũng có cái hay của nó =))

ông thử cường hóa cái thần khí đường môn với hằng sơn lên +10 xem nó có sáng ko ?

ochohieucac123
11-06-16, 08:30 PM
ông thử cường hóa cái thần khí đường môn với hằng sơn lên +10 xem nó có sáng ko ?

Hằng sơn có bác. còn ĐƯờng Môn chỉ có hiệu ứng cường hóa 10 thôi hàk, k bít thiếu chỗ nào nữa
Còn bạn nào thắc mắc client VGG với tàu khác nhau chỗ nào ,
Là do VGG nó Ver thấp hơn tàu nhiều nên k có Vũ khí mới và Thời trang... các đồ khac, ai muốn DEV thì dùng của tàu đầy đũ đến từng chi tiết. :sexy_girl:

cgalaxy
11-06-16, 11:42 PM
Hằng sơn có bác. còn ĐƯờng Môn chỉ có hiệu ứng cường hóa 10 thôi hàk, k bít thiếu chỗ nào nữa
Còn bạn nào thắc mắc client VGG với tàu khác nhau chỗ nào ,
Là do VGG nó Ver thấp hơn tàu nhiều nên k có Vũ khí mới và Thời trang... các đồ khac, ai muốn DEV thì dùng của tàu đầy đũ đến từng chi tiết. :sexy_girl:

Đâu ông chụp cái hình hằng sơn với ĐM +10 lên xem thử, tui dùng client full tàu đây mà chả thấy nó sáng gì cả ???

WAMVN
12-06-16, 02:38 AM
Ai biết chỉnh cái tên map lại ko bị ô vuông hoặc chữ TQ hoài >:/
Với cái exp nữa.

thang2208
12-06-16, 02:53 AM
ai cho hỏi fix lỗi ô vuông vs xài client VGG chép vào toàn ô vuông ko

ochohieucac123
26-06-16, 08:16 AM
Đâu ông chụp cái hình hằng sơn với ĐM +10 lên xem thử, tui dùng client full tàu đây mà chả thấy nó sáng gì cả ???
Ông phải edit lại nó mới hiện nếu úp dc 1 phát thì mắc công add làm gì Cơ mà công nhận GFX thật là hại não cũng hiểu dc phần nào rùi =))
Loli thì làm dc rùi giống bọn tàu thay cho Char nữ ... và mắc công add lại thời trang, chưa kể sẽ lỗi nhỏ hiện thị vũ khí 7 phái còn lại vì 7 phái đó chưa có Ecm và Ski cho LOLI, Nên thôi

Bận quá quên chụng hằng sơn CMNR ( Hằng sơn khi + max sẽ có thêm tia sét màu tím và hiệu ứng cường hoá tím cam )
HEHE VŨ KHÍ THỜI TRANG FULL HIỆU ỨNG =))

Đường môn
Tiêu Dao

Ngũ Đ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]

+++ Các kiểu con đà điểu , Ngồi mà Chụp hết chắc lag cả diễn đàn =))........+++++

cgalaxy
26-06-16, 01:52 PM
Đây là vũ khí hằng sơn khi +10 này, có tia sáng màu tím với cam xung quanh (+0 nó cũng có rồi) ,
khi +10 nó phải sáng lên mới đúng, ông chụp tui xem của ông thử ?
Với lại muốn chỉnh gfx thì phải chỉnh lại file ecm, mà file ecm nó nằm trong models.pck (4gb nên ko có tool unpack ) làm sao mà edit :big_smile: ?

cgalaxy
26-06-16, 02:02 PM
với lại tạo loli có mỗi tiếu ngạo việt làm được, đâu có private nào làm được đâu, nói thì đơn giản thế chứ mò vô là cả 1 vấn đề :D

ochohieucac123
27-06-16, 03:18 AM
Hằng sơn 0 > 20
Lức trước test TNV nó đổi model Loli thay cho char nữ mà bác chứ có phải add riêng class loli đâu=))

Còn LOLI thằng khựa Pri có làm 1 thời gian thì quay về nhân vật nữ chọn 1 trong 2 đúng là k muốn chút nào cả =)) vì phải thay char nữ cũng như Không và k có model . ecm. ski vũ khí cho 7 phái còn lại (nhân vật nữ đeo VK model Loli nhỏ nhỏ zể thưn vẫn OK ko vấn đề gì: Nhưng VK Nữ kích thước to đeo cho Loli gây mất căn bằng = xấu ,./ đợi Pơ pẹt won thêm ecm 10 phái cho loli rùi làm típ ) ... ( tôi có test sever PRI của khựa cũng OK lắm chắc lúc trước bác test lúc sơ khai bọn khựa chưa bít nhùi hiện tại giờ nó cũng phát triển lắm cũng đầy đủ k thiếu k dư Chơi ngon OK Lun đông ng` phết nó vẫn dùng 130 ( . Đồ đạc thú TT Full , bực cái đã pig cao nó add nhiều hiệu ứng quá đông ng` là lag cả lên )
+ Model Ski ecm Nhân vật Nữ và Loli ( đã thử chỉnh vài file và thành công dc khuôn mặt loli thân hình phụ huynh) Hơi nhiều nhưng đơn giản lắm vì tên file toàn giống nhau thôi . T làm biếng chỉnh típ lí do đã nói >:)
Share cho bác cái vũ khí Hang Sơn ( Chuẩn hiệu ứng Pơ pệt word ) add thử xem dc Ko ,( nếu dùng hiệu ứng chuẩn thì k cần chỉnh ECM . ECM chỉnh khi nào muốn Chế các kiểu độc và chỉnh thêm ở GFX )

Đỗi tên File DDS ECM SKI loli thay vào và chép đè là xong thôi =)) Hiện tại tàu lẫn việt Pri chỉ đến đây thôi bác k có sever nào ADD riêng dc Class Loli đâu bác, đến cả khựa còn dùng 130 cơ mà ... vẫn hóng và mong chờ 1 ngày nào đó nó share thêm gì mới thì mới tiến xa dc =))

cgalaxy
27-06-16, 06:14 PM
Hằng sơn 0 > 20

ok thank ông, nhưng mà ông ko hiểu ý tui rồi, cái ông là gfx mod của bọn private tàu, tui làm cũng dc ( trái tím, chữ tàu, ...)

Còn gfx chuẩn của PW là như vậy nề, khi mang vũ khí kim cương +7 trở lên nó sẽ có

cgalaxy
27-06-16, 07:22 PM
mà cái private ông chơi là cái này hả 1000xa.com, tui cũng chơi cái này mà thấy nó có tt mới đâu :-o

ochohieucac123
27-06-16, 07:28 PM
à thì ra cái con rồng là gfx vũ khí hả .. cái sever pri tàu tui chơi có hiệu ứng đổ < rồng vàng rồng xanh nữa> ông ngâm ko tui gửi file GFX nó cho

cgalaxy
27-06-16, 07:39 PM
à thì ra cái con rồng là gfx vũ khí hả .. cái sever pri tàu tui chơi có hiệu ứng đổ < rồng vàng rồng xanh nữa> ông ngâm ko pmm tui gửi file GFX nó cho
ok, ông cho tui cái link của thằng private ông thử , là thằng thằng này hả xajh17173.com ?
Ông có face hay yahoo gì ko, có gì trao đổi kinh nghiệm nào, dev 1 mình cũng hơi chán

tminmys2
27-06-16, 08:36 PM
Bác chủ cho em xin thư mục bin trong client của bác được không ạ?

Alvin
28-06-16, 03:30 PM
có ai bik chỉnh nhảy một cái bay lên tận mây ko

trungkien9989
22-07-16, 03:26 PM
Cho em hỏi tí từ sau khi swordsmanasia.com bị die, các bác dời nhà qua đâu cho em theo với :byebye::byebye::byebye:

ngocdpt
15-09-16, 09:14 AM
làm sao logg thêm 1 acc nữa để lập Bang vậy mấy anh.
máy chỉ logg được 3acc , bật acc thứ 4 nó báo lỗi
giúp dùm em cái lập Bang này với

hxhhxhz
15-09-16, 09:22 AM
sài thử sanbox thử coi có được k ... mấy game client kia sài dc mà k bjt game này ra sao

ngocdpt
15-09-16, 10:18 AM
sài thử sanbox thử coi có được k ... mấy game client kia sài dc mà k bjt game này ra sao

Vẫn không được bạn ơi ! vẫn báo lỗi tiếng TQ

jackfrost
24-09-16, 04:14 PM
Mọi người có thể reup sever, client và tool chạy server đc k ạ?
Link #1 dead hết rồi :(

longdao02
17-10-16, 08:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

AI giúp sửa lỗi này với :(...
rõ ràng là sv chạy full map mà sao ko vào đc mạp làm Q vậy!

Mình để ram Ảo của sv là 12GB

trieutam010
17-10-16, 08:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

AI giúp sửa lỗi này với :(...
rõ ràng là sv chạy full map mà sao ko vào đc mạp làm Q vậy!

Mình để ram Ảo của sv là 12GB

add lên lv 10 rồi làm........................

longdao02
17-10-16, 09:50 PM
add lên lv 10 rồi làm........................

Ủa. mình nhớ là bên SV VGG - làm ở lv5 đc mà!

trieutam010
17-10-16, 10:08 PM
Ủa. mình nhớ là bên SV VGG - làm ở lv5 đc mà!

noi chung là làm được chưa....................

longdao02
17-10-16, 10:25 PM
noi chung là làm được chưa....................

chưa bác à....mấy cái lệnh GM như add KNB + add đồ thì sử dụng đc...cơ mà riêng cái lệnh add level thì ko dùng đc!

trieutam010
17-10-16, 10:38 PM
chưa bác à....mấy cái lệnh GM như add KNB + add đồ thì sử dụng đc...cơ mà riêng cái lệnh add level thì ko dùng đc!

d_c2scmd 2000 x, X là lv
ko thì d_cmd 2018 x, số exp

longdao02
17-10-16, 10:49 PM
d_c2scmd 2000 x, X là lv
ko thì d_cmd 2018 x, số exp

chạy cái code của bác thì add đc lv rồi bác à.
Nhưng mà vẫn chưa vào map được.

Hình như là sv em chạy mỗi cái map chính thôi hay sao ý.
Không vào được phó bản nào cả!

jackfrost
27-10-16, 12:54 AM
mọi người cho e xin danh sách lệnh gm đc k ak? file bị del hết rồi

trieutam010
27-10-16, 12:56 AM
mọi người cho e xin danh sách lệnh gm đc k ak? file bị del hết rồi

facebook.com/tnghoffline
.................................................. ....

jackfrost
28-10-16, 05:27 PM
facebook.com/tnghoffline
.................................................. ....

thanksssssssssssssssssss bác nhé

longhoapham
14-11-16, 06:12 PM
à thì ra cái con rồng là gfx vũ khí hả .. cái sever pri tàu tui chơi có hiệu ứng đổ < rồng vàng rồng xanh nữa> ông ngâm ko tui gửi file GFX nó cho

ông có thể cho tui xin file GFX được không thank

longhoapham
14-11-16, 07:47 PM
ÚP ÚP ÚP !!!!:x

***( Việt Hoá) Client VGG mới nhất

*** Chép Patch VH ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yêu cầu bản quyền gì đó ,, xin bác đồng ý cho em vào down file ạ tks...

longhoapham
14-11-16, 08:11 PM

bác cho em xin bản update của bác được không ạ,,,, thấy mấy bác update có vũ khí rồng bay và thời trang mà thấy ghiền..

filkfire
15-11-16, 12:05 AM
mình bị lỗi này khi mở tool nè ai chỉ mình cách fix vs
mình đã thử gg tìm rồi cài mấy cái mc c++ mà vần bị hay thiếu cái nào

bosualongthanh
15-11-16, 12:56 AM
bác cho em xin bản update của bác được không ạ,,,, thấy mấy bác update có vũ khí rồng bay và thời trang mà thấy ghiền..

mình bị lỗi này khi mở tool nè ai chỉ mình cách fix vs
mình đã thử gg tìm rồi cài mấy cái mc c++ mà vần bị hay thiếu cái nào

人物\通用\超级buff龙光.gfx
co 9 file buff cho 3 màu / 1 màu 3 file
3 file dòng buff là 1 màu . phải 3 file mới hiện nhé, làm như t cũng dc khi mặc 3 món đồ sẽ kích hiệu ứng cho giống võ lâm =))

vs chuẩn [-(

dạo này nhớ nhà. về thăm nhặt dc 1 số thứ hay =))
vai bửa update cách mở hoat động tết . đốn củi.vv..vv cái hd gì mà dán giấy lên tường nhà dân bản gốc ko xài dc . bản gốc chỉ có long lĩnh bách độc chắc các bác chán cmnr chứ gì đổi gió tí=))

longhoapham
15-11-16, 09:20 PM
人物\通用\超级buff龙光.gfx
co 9 file buff cho 3 màu / 1 màu 3 file
3 file dòng buff là 1 màu . phải 3 file mới hiện nhé, làm như t cũng dc khi mặc 3 món đồ sẽ kích hiệu ứng cho giống võ lâm =))

vs chuẩn [-(

dạo này nhớ nhà. về thăm nhặt dc 1 số thứ hay =))
vai bửa update cách mở hoat động tết . đốn củi.vv..vv cái hd gì mà dán giấy lên tường nhà dân bản gốc ko xài dc . bản gốc chỉ có long lĩnh bách độc chắc các bác chán cmnr chứ gì đổi gió tí=))

bac co the cho xin file gfx cua bac de em chep vao duoc ko a ... tks :">:">:">:">

duyennomientay
15-11-16, 10:06 PM
cho mình hỏi làm sao đặt tên hơn 6 kí tự ạ ?=((

duyennomientay
16-11-16, 04:21 PM
chạy cái code của bác thì add đc lv rồi bác à.
Nhưng mà vẫn chưa vào map được.

Hình như là sv em chạy mỗi cái map chính thôi hay sao ý.
Không vào được phó bản nào cả!

mình cx bị lỗi này :( .

phamvuong
01-01-17, 03:23 PM
ai còn giữ cái patch việt hóa cho mình xin với
up link j mà toàn đòi quyền truy cập với link die
nản

longhoapham
19-01-17, 12:43 AM
ai còn giữ cái patch việt hóa cho mình xin với
up link j mà toàn đòi quyền truy cập với link die
nản

Ban phamvuong oi co biet id than khi ko Cho minh xin voi

longhoapham
19-01-17, 09:06 AM
link gg nè
client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gm tool <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sercuCRT <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yêu cầu bản quyền bạn ơi giúp với

longhoapham
23-01-17, 03:53 PM
gs.conf full map của mình =P~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác cho mình ít id trangbi thán khí ạ nếu được mong bác cho file gfx với thank nhiều

aphrodite
24-01-17, 10:15 AM
em bị lỗi này là sao các bác :(

ZhouJieLun
03-02-17, 09:20 AM
Máy i3 3240
ram 12gb
vga gtx 650 đú nổi hem các bô lão

phamvuong
03-02-17, 04:23 PM
này thì tiếu ngạo

alwint
13-03-17, 08:51 PM
Sao mình mở file element.data lên kéo xuống dòng 129 để tìm ID vũ khí toàn bí văng ra ko vậy các bạn..
cho xin cái ID Long Vân Thần Khí với

Rogue
14-03-17, 12:38 AM
lỗi rà chuột vào item (vk, quần, áo,..) cũng như các bình máu và mana ko hiện thông tin fix thế nào nhỉ 8->

peheoquaypha
10-05-17, 05:54 PM
Có ai chỉ giúp mình làm sao để edit lại các skill (mấy skill của môn phái) ví dụ như dame hay delay...v.v được không?

tretai100
31-07-17, 09:22 AM
cái quyền truy cập tải làm sao có vậy mn

N.T.S.1802
31-07-17, 10:38 AM
cái quyền truy cập tải làm sao có vậy mn

tải bản 130 việt hóa full 99% kìa bạn qua topic kia xem