PDA

View Full Version : XAJH - Tiếu Ngạo Giang Hồ - 笑傲江湖OL

Trang : 1 2 [3] 4 5

kukasubpro
12-09-15, 10:24 AM
muốn giúp đỡ mà tự nhiên mất 300đ... thấy sao sao .................................................. .

nếu không nhầm thì bác chủ thớt giúp luôn ùi! luôn trong đêm luôn :D
Thank bác nhiều lắm lắm

521618
12-09-15, 08:37 PM
Có bác nào biết ID các danh hiệu với cách nào lập bang 1 người không ?

ochohieucac123
13-09-15, 08:13 AM
có 4 lỗ thật mà mình đâu có chém gió :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tinhdoi1986
13-09-15, 08:24 AM

Up di Thot , ket roi do, Thot fix nhan kieu gi vay. Up dc roi ah , Minh up mai ko Len dc lv65

ochohieucac123
13-09-15, 09:01 AM
đây Dow về DEV đi nha :)>-
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kukasubpro
13-09-15, 08:10 PM

Thớt cho hỏi cái này chép vào đâu vậy thớt

ochohieucac123
13-09-15, 08:24 PM
Thớt cho hỏi cái này chép vào đâu vậy thớt

pack client Server gamed config , bản này ko phải bản riêng mih` đanng dev nên chỉ có thần khí thêm thôi

kukasubpro
13-09-15, 08:25 PM
pack client Server gamed config , bản này ko phải bản mih` đanng dev nên chỉ có thần khí thêm thôi

thế hóng bản của thớt vậy! tin tưởng thớt! mong sớm có hàng :D

::H[2]T::
13-09-15, 08:26 PM

Trong ít thông tin đi thímm
;
;
;
;
;
;
;
;
;
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

tinhdoi1986
13-09-15, 11:46 PM
nếu mình dùng server khác có phải đồng bộ gì ở client ko bạn

ochohieucac123
14-09-15, 12:11 AM
sever nào ,.,....................................

tinhdoi1986
14-09-15, 12:34 AM
sever nào ,.,....................................
server của TQ mới up , mình đang test , nó đòi 4gb ram , mình dùng gs của bạn
ko biết có gì mới ko , lỗi ko vào dc game , lỗi 205 ,

ochohieucac123
14-09-15, 12:37 AM
server của TQ mới up , mình đang test , nó đòi 4gb ram , mình dùng gs của bạn
ko biết có gì mới ko , lỗi ko vào dc game , lỗi 205 ,

cái dớ giống SWMONAD thôi k có j nhùi ... server nào cũng z ak` chũ yếu nầm bên client

runrun88
15-09-15, 03:29 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Sao lên được lv 90 vậy bạn, mình chỉ lên đến 89 à.

521618
15-09-15, 05:55 PM
Sao lên được lv 90 vậy bạn, mình chỉ lên đến 89 à.

Chỉnh ở dòng này trong file gs.conf nha bạn: logic_level_limit = ??

acma865
15-09-15, 08:17 PM

7602119
15-09-15, 09:13 PM

ochohieucac123
16-09-15, 01:39 AM

chỉ có shop ô vuông thôi mình chưa việt hoá mà. với k mua dc THú miới tại bản này khác vs mình dang dev

chưa mò dc .........

matrixvn
16-09-15, 09:31 AM
chỉ có shop ô vuông thôi mình chưa việt hoá mà. với k mua dc THú miới tại bản này khác vs mình dang dev

chưa mò dc .........

Shop ô vuông mò cũng dc rồi ông, có phải làm game ol đâu mà, kệ đi.

ochohieucac123
16-09-15, 09:36 AM
ai bit id DAnh hiệu độc cô cầu bại k thêm z nữa là share bản chuẩn gần như TNV : /:)

hứa

tvnnam
16-09-15, 09:47 AM
game hay nhưng máy ram 4g chạy đơ hoài mặc dù có card đồ họa rời nhưng vẫn ko ăn thua..... tiếc quá:-s

ochohieucac123
16-09-15, 10:52 AM
game hay nhưng máy ram 4g chạy đơ hoài mặc dù có card đồ họa rời nhưng vẫn ko ăn thua..... tiếc quá:-s

hì thích làm mấy con loli lắm nhưng bế tắc quá ... :D

521618
16-09-15, 02:07 PM
Sau mình trang bị các món Thánh Khí 8x thì nó không hiện ra nhỉ mặc dù các chỉ số có tăng ?

cavalli95
16-09-15, 06:25 PM
ai bit id DAnh hiệu độc cô cầu bại k thêm z nữa là share bản chuẩn gần như TNV : /:)

hứa

danh hiệu :Độc Cô Cầu Bại[81360] = "Lễ bao này tự mở, có thể được 1 tháng xưng hiệu [Độc Cô Cầu Bại]"

d_c2scmd 2001 81360

8->

rentokil
16-09-15, 08:53 PM
Thanh tâm phổ thiện chú nè:

Nhất dương chỉ nè:

Hấp tinh đại pháp nè:

Quì hoa bảo điển nè:

Mấy chiêu này ko nhớ ehhe:

hikajaku07
17-09-15, 10:44 AM
có bác nào biết add vàng khóa hay lệnh add vàng khóa thì share minh với plzzzzzzzzz

521618
17-09-15, 11:29 AM
có bác nào biết add vàng khóa hay lệnh add vàng khóa thì share minh với plzzzzzzzzz
d_cmd 2003 0 1000000
d_cmd 2003 1 1000000

ochohieucac123
17-09-15, 07:34 PM
------Đáng ra hồi khuya có link rùi frum ko vào dc ^^ ------

-----Share pacth cũa mình đang dùng -----------

-------Thông Tin ------

---- Trian hiện vật phẩm giống VGG
---- Fix lỗi ko Hiện Icon Vật phẩm dưới đất
---- VK HK BK sét màu giống VGG tuy nó đậm hơn nhưng theo t thì nó xấu hơn VGG ...( xài giống VGG cũng dc )
---- Mở đục lỗ 4 ô
---- Max tư chất tâm pháp
---- Họat động giống VGG
---- Update Fashion - danh hiệu - TBD- Linh tinh ... Thú cưỡi v.v.v
---- Ngao du lệnh Nhất giai --- lưu ly nhất giai
---- HĐ Phó bản 1 người

--------------------- Mình xài rất ổn Chưa thấy có lỗi nào các bác test thử ------------------------

--------- Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toantuanh
17-09-15, 09:42 PM
Còn thiếu cái full skill phái khi vào phái với full thân pháp nữa là ngon luôn.....!!!!
nói chung id skill thì không biết phái nào nhưng cứ add tất là có thôi vì skill chỉ đúng phái nó mới hiện...:D

daohuutuan
17-09-15, 10:29 PM

-------Thông Tin ------

---- VK HK BK sét màu giống VGG tuy nó đậm hơn nhưng theo t thì nó xấu hơn VGG ...( xài giống VGG cũng dc )
---- Mở đục lỗ 4 ô
---- Họat động giống VGG
---- HĐ Phó bản 1 người

--------------------- Mình xài rất ổn Chưa thấy có lỗi nào các bác test thử ------------------------
]
update hoài thế .~X(

ochohieucac123
17-09-15, 10:52 PM
update hoài thế .~X(

:D còn ver mèo con 2 nữa mà đang làm ... hum qua frum k vào dc thấy khó chụi kinh khũng chắc bị nghiện frum rùi :D

daohuutuan
17-09-15, 11:05 PM
:D còn ver mèo con 2 nữa mà đang làm ... hum qua frum k vào dc thấy khó chụi kinh khũng chắc bị nghiện frum rùi :D
website chia sẻ game server thì vn có mấy cái đâu,không vào đây thật tình chưa biết đi đâu,:">

cavalli95
17-09-15, 11:58 PM

cái update mới nhất hình như server list bị sai đó ông

ochohieucac123
18-09-15, 12:13 AM
cái update mới nhất hình như server list bị sai đó ông

đệt thôi ko sao để update ver2 lun:D

nhoxmap_b7
18-09-15, 12:43 AM
chào mọi người cho mình hỏi map kiếm đào các là map số mấy vậy

521618
18-09-15, 01:06 PM
Sao mình không vào được wed vậy..lúc trc còn vào đc mak ?

cavalli95
18-09-15, 03:17 PM
Sao mình không vào được wed vậy..lúc trc còn vào đc mak ?
down cái update mới nhất ở trang 1 đi bạn

521618
18-09-15, 04:37 PM
down cái update mới nhất ở trang 1 đi bạn
Thì minh đg sài cái update Mèo con đáng yêu mà, giờ chỉ chơi đc acc cũ hk tạo acc mới đc

matrixvn
18-09-15, 04:43 PM
Thì minh đg sài cái update Mèo con đáng yêu mà, giờ chỉ chơi đc acc cũ hk tạo acc mới đc

Vậy thì dùng Navicat trực tiếp tạo đi, hình như sau update của bạn Vy thì ko tạo dc acc mới nữa, ^^

matrixvn
18-09-15, 05:44 PM
Có ai biết ID món thời trang nào sexy không, dạng Bikini á, thời trang trong game này lạ thiệt, sao ko có bộ nào sexy hết, có bộ Tom Raider nhìn sexy nhất rồi. Quá chán

Ai biết chỉ mình nhé, chân thành cám ơn các tình yêu.

Tặng cái bạn ID Trang bị đã dịch, ko phải google ngu dịch đâu :
Thiếu ID thần khí nhé, nó chỉ là bản của cái server đầu tiên thôi

cavalli95
18-09-15, 06:34 PM
mình vẫn vào dc với tạo acc mới bình thường :-??

521618
18-09-15, 06:49 PM
mình vẫn vào dc với tạo acc mới bình thường :-??
Bạn đã update chưa ???????????????

cavalli95
18-09-15, 07:19 PM
Bạn đã update chưa ???????????????

rồi, update mới nhất mèo con đáng yêu gì đó

kukasubpro
18-09-15, 07:43 PM
Chỉnh Lại ở chỗ nào nhỉ?
Hỏi thêm 1 chút xíu:
kết nối navicat vào sever này ntn nhể:

521618
18-09-15, 09:10 PM
Thế tạo acc bằng navicat sao nhỉ? Mình điền id và pass trong user của zx nhưng không đc

kukasubpro
18-09-15, 09:20 PM
Thế tạo acc bằng navicat sao nhỉ? Mình điền id và pass trong user của zx nhưng không đc

Bạn Kiểm tra lại xem nhé!
mình vẫn tạo acc bình thường mà!
PS hỏi thêm 1 chút:
ID với Pass thằng này là gì nhể:
đã thử với: root - root ; sa - 123456
mà không được

521618
18-09-15, 09:43 PM
Bạn Kiểm tra lại xem nhé!
mình vẫn tạo acc bình thường mà!
PS hỏi thêm 1 chút:
ID với Pass thằng này là gì nhể:
đã thử với: root - root ; sa - 123456
mà không được
Mình điền id và pass xong đăng nhập nó cứ báo sai tk..thử root 123456 chưa

hikajaku07
19-09-15, 12:00 AM
đệt thôi ko sao để update ver2 lun:D

bác ơi, trong bản update mới thì trong shop giang hồ tuyệt học tìm ko thấy Giáng long thập bát chưởng bác ơi TT... bác có biết ID của nó ko để mình add với

ochohieucac123
19-09-15, 02:19 AM
Chỉnh Lại ở chỗ nào nhỉ?
Hỏi thêm 1 chút xíu:
kết nối navicat vào sever này ntn nhể:

bác ơi, trong bản update mới thì trong shop giang hồ tuyệt học tìm ko thấy Giáng long thập bát chưởng bác ơi TT... bác có biết ID của nó ko để mình add với

Có ai biết ID món thời trang nào sexy không, dạng Bikini á, thời trang trong game này lạ thiệt, sao ko có bộ nào sexy hết, có bộ Tom Raider nhìn sexy nhất rồi. Quá chán

Ai biết chỉ mình nhé, chân thành cám ơn các tình yêu.

Tặng cái bạn ID Trang bị đã dịch, ko phải google ngu dịch đâu :
Thiếu ID thần khí nhé, nó chỉ là bản của cái server đầu tiên thôi

1 để mình fix lại cho nhưng từ lv 35< ống exp bị đầy nhưng vẫn lên hơi xấu nên mình cho nó lên 40 lun
2 bạn dùng lệnh show id trang 1 rùi tìm theo tại làm biếng add qa
3 ai bít dc :v bạn thử mò xem chứ h` mình sang làm pacht Pro Soccer Evolution 16 rùi cấu trúc file năm nay k khác j kaka mặc dù là fan cuồng của fifa ( bóng đá là k phân biệt quốc gia giàu nghèo có gấu hay k có gấu ai cũng có quyền dc dam mê đó mới là bóng đá hehe :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D
3 năm rùi mới tìm lại dc kaka tuổi thơ dữ dội

cho phép ngoài lề tí nhá ... đọc lại mấy cmt bùn cười éo chụi dc ...

Kimyuna
19-09-15, 10:42 AM
Đồng bộ EXP sever với client như thế nào nhỉ. Mình đã đồng bộ file element rồi mà, Hay phải lv 40 trở lên nó mới đồng bộ

toantuanh
21-09-15, 08:48 PM
H2T ông mần xong cái full skill với tâm pháp chưa chỉ giáo cái nào...!!!

toantuanh
21-09-15, 09:40 PM
hình như update mới meocon không có Đan phong thể lực khôi phục thì phải...? id nó add không được... ~ bạn thêm nó vào update sau được hk...!!

devil8000
22-09-15, 01:40 AM

-------Thông Tin ------

---- Mở đục lỗ 4 ô
---- Họat động giống VGG
---- HĐ Phó bản 1 người

--------- Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn vào phó bản dc ko mình vào ko dc nó nói " ko phục bản đồ này" pó tay lun bạn biết ko chỉ mình với

thienvk
22-09-15, 07:30 AM
Đang test cái bản của bọn tàu share mới nhất, không biết có giống bản này không nữa

Trời mưa gió mà em download với tốc độ hơi nhanh

ochohieucac123
22-09-15, 08:09 AM
mình k có tool cách chữa cháy nhận skil xài đỡ . nhận xong chép lại cái cũ là xong

Kimyuna
22-09-15, 08:10 AM
Cái ELEditor lưu lại sau khi chỉnh sửa ở chỗ nào bạn. Ths

ochohieucac123
22-09-15, 08:11 AM
hình như update mới meocon không có Đan phong thể lực khôi phục thì phải...? id nó add không được... ~ bạn thêm nó vào update sau được hk...!!

vào eleentmemetet tìm 1 id nào đó add id cũa ngọc với id res cho nó la dc

Kimyuna
22-09-15, 08:20 AM
Lỗi ko kết nối đc Gamedb khi chay sever là do cái gì nhỉ. hic

phamvuong
22-09-15, 08:40 AM
link gg nè
client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gm tool <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sercuCRT <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongtuan
22-09-15, 09:46 AM
Cho mình hỏi là mấy cái meocon update thì chép vào chỗ nào thế, trong video hướng dẫn ko thấy có phần đó.

phamvuong
22-09-15, 09:51 AM
Cho mình hỏi là mấy cái meocon update thì chép vào chỗ nào thế, trong video hướng dẫn ko thấy có phần đó.

client thì ném vào client còn server thì mở winscp lên vào xa rùi ném vào gamed\config

camdo.101
22-09-15, 11:24 AM
bản update mèo con hình như lỗi dame nhân vật mình trước update 2xxk dame giờ xuống 16x k
thêm cái ám khí vẫn chưa đục đc lỗ thứ 4.
tiện cho mình xin file gs mở full 1 số map thông dụng nhé:)

ochohieucac123
22-09-15, 05:55 PM
Up cho các bác mở tùm lum map tuỳ máy khủng mà sử dụng ...

k bít nó mở cái j nữa cũng k cần thiết

matrixvn
22-09-15, 07:03 PM

Đậu, nhìn cái dàn nút CRT của bác nhìn mắc cười quá, update mới nhất của bác server 1GB chạy ngon nhá, mình chạy có 1GB thôi.

ochohieucac123
23-09-15, 08:40 AM
có bác nào bit chỉnh cái CRT thành chữ màu xanh k nhìn y như hacker =)) . như hình trên k bít làm j tự nhiên nó màu xanh lun

kukasubpro
23-09-15, 11:37 AM

Cái Định mệnh :D
mình hỏi thêm chút:
Chỉnh file nào trong sever để kích hoạt GM
Mình có 1 sever Khẩu đại tây du cũng của hãng này
trên clien mở đuọc cmd ùi nhung ko nhận lệnh GM
Phải chỉnh ở file nào đây:
Link nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

truongdv04188
23-09-15, 11:59 AM

mình cứ mò lên là nó đòi license key!
Bạ cho xin code trong mấy cái button vậy :(
Mình muốn mở thêm map địa cung mà mò ko ra

ochohieucac123
23-09-15, 12:39 PM
Cái Định mệnh :D
mình hỏi thêm chút:
Chỉnh file nào trong sever để kích hoạt GM
Mình có 1 sever Khẩu đại tây du cũng của hãng này
trên clien mở đuọc cmd ùi nhung ko nhận lệnh GM
Phải chỉnh ở file nào đây:
Link nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình cứ mò lên là nó đòi license key!
Bạ cho xin code trong mấy cái button vậy :(
Mình muốn mở thêm map địa cung mà mò ko ra

debug_command_mode=1 < 1 mo~ 0 tắt >

kukasubpro
23-09-15, 02:06 PM
[QUOTE=ochohieucac123;1020338][B][I]debug_command_mode=1 < 1 mo~ 0 tắt >

ochohieucac123
23-09-15, 02:23 PM
Ver 2 sắp tới ........

kukasubpro
23-09-15, 02:52 PM
:D Được Rồi nhá:

First open/winscp,bitvise or any sftp program, and go to "gamed" folder and open "ptemplate.conf" at the first line you will see
He he thanh bác vì đoạn mã

truongdv04188
23-09-15, 09:54 PM
debug_command_mode=1 < 1 mo~ 0 tắt >

thay gs cũ của bác bằng cái này bị lỗi đang khởi động luôn! mình set máy ảo 4GB ram
cho mình hỏi luôn là để mở map thì bạn setup nó thế này à?

[MirrorScene_2014]
;梅庄野外图 ;梅庄野外图
player_capacity = 600;
support_server = 1;
Cần lắm 1 cái thông

devil8000
23-09-15, 10:22 PM
mấy pác cho em hỏi mở mấy cái map phó bản là ở đâu thế

btbaotrung90
25-09-15, 02:44 AM
Có ai bị lỗi update mới nhất của TNV về fix lỗi ô vuông nhưng sau đó vào game thì thấy 1 cái shop lạ hoắc ko phải shop của mình muốn không?

ochohieucac123
25-09-15, 07:07 AM
Có ai bị lỗi update mới nhất của TNV về fix lỗi ô vuông nhưng sau đó vào game thì thấy 1 cái shop lạ hoắc ko phải shop của mình muốn không?

shop m tự and mà nếu chạy dc file của nó thì khỏe rùi . làm biếng VH nên chỉ vh ITEM cần thiết thôi còn mấy cái kia việt đại

btbaotrung90
25-09-15, 07:54 AM
shop m tự and mà nếu chạy dc file của nó thì khỏe rùi . làm biếng VH nên chỉ vh ITEM cần thiết thôi còn mấy cái kia việt đại

Nhưng khi update lên mới dường như nó ko nhận file data.pck của mình nữa mà nó dùng file của nó luôn, dường như là từ file mediaplayer.dll

ochohieucac123
25-09-15, 10:24 AM
Nhưng khi update lên mới dường như nó ko nhận file data.pck của mình nữa mà nó dùng file của nó luôn, dường như là từ file mediaplayer.dll

p úp cho cái ảnh xem thử k dc tui team xem cho

btbaotrung90
25-09-15, 11:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây bác, dù chép bất kỳ cái shop nào nó cũng ra cái shop này, và item trong shop này ko mua dc

ochohieucac123
25-09-15, 11:57 AM

Đây bác, dù chép bất kỳ cái shop nào nó cũng ra cái shop này, và item trong shop này ko mua dc

ông vứt file data vào client package chưa

btbaotrung90
25-09-15, 12:55 PM
Rồi bác, thay cỡ nào nó cũng ra cái shop đó, ko ra shop khác dc. có thông tin gì liên lạc ko để mình pm cho xem

ph0ng1010
25-09-15, 08:57 PM
Bác nào cho em hỏi file PB ở đâu để chỉnh chế độ anh hùng đi 1 người =.=!. Mấy cái cái chế độ kia đi ko phê

ochohieucac123
27-09-15, 09:34 PM
thay gs cũ của bác bằng cái này bị lỗi đang khởi động luôn! mình set máy ảo 4GB ram
cho mình hỏi luôn là để mở map thì bạn setup nó thế này à?

Cần lắm 1 cái thông

ùm mình chạy BT . nuê ông k chạy dc thì xem ID srecen bên SCT nó báo map k vào dc rùi vào gs tìm id mở lên là dc

matrixvn
29-09-15, 06:22 PM
ùm mình chạy BT . nuê ông k chạy dc thì xem ID srecen bên SCT nó báo map k vào dc rùi vào gs tìm id mở lên là dc

Dev bản mới chưa bác, bản mình bị lỗi ko tạo dc nhân vật mới, buồn quá, lỗi database mà ko biết sửa sao luôn.

ochohieucac123
29-09-15, 06:29 PM
Dev bản mới chưa bác, bản mình bị lỗi ko tạo dc nhân vật mới, buồn quá, lỗi database mà ko biết sửa sao luôn.

b-( mình vẫn bt mà tại dạo này nhùi việc quá k có tg . mới có tí xíu ak` ~~

ddvinh
04-10-15, 08:16 AM
Chào các bạn,

Mình vào được sv rồi.Chạy OK rồi.

Mỗi tội Shop không mua được gì cả.
Bạn nào fix giúp mình vs.

Thanks

ddvinh
04-10-15, 11:46 AM
Chào các bạn,

Mình vào được sv rồi.Chạy OK rồi.

Mỗi tội Shop không mua được gì cả.
Bạn nào fix giúp mình vs.

Thanks

ddvinh
04-10-15, 04:20 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ddvinh
04-10-15, 07:31 PM
Có ai không?
Giúp mình vs.

Help!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111

ochohieucac123
06-10-15, 02:24 AM
mấy bạn lưu ý khi update xong mới chép hết vào mới dc. hiện tại fai dành tg cho nNY rất ít onlie ... 01694830814 có vđ j` pmm mik sẽ team cho

utbanh
06-10-15, 07:18 PM
mình bị lỗi khi vao clien nó báo bảng tiếng tàu trong đó co dòng (data\\element.data)! nhấn ok ok nó văng ra luôn ai biết fix chỉ mình với

ochohieucac123
06-10-15, 11:03 PM
mình bị lỗi khi vao clien nó báo bảng tiếng tàu trong đó co dòng (data\\element.data)! nhấn ok ok nó văng ra luôn ai biết fix chỉ mình với

do ver này có bạn bị có ng` thì BT ko hiểu sao lun fix dc mà quên cmnr :))

DOW LẠI CLIENT TNV về là dc :))

cavalli95
06-10-15, 11:13 PM
bị lỗi này fix sao thế ông ơi

matrixvn
07-10-15, 09:17 AM
bị lỗi này fix sao thế ông ơi

Kết nối bị từ chối, theo mình thì vào Server = SCP rồi set cmod 777 cho cái thư mục đó là dc.

cavalli95
07-10-15, 09:35 AM
Kết nối bị từ chối, theo mình thì vào Server = SCP rồi set cmod 777 cho cái thư mục đó là dc.
chỉnh thành cmod 777 thì giờ chạy nó báo lỗi như này, giờ fix sao bạn
à mình fix dc r

ochohieucac123
10-10-15, 12:32 AM
dc rùi thi thôi

up cho các ác sever này ai test thử xem chạy như server của tui

cavalli95
10-10-15, 01:04 AM
ai chưa chạy dc full map lúc chỉnh file gs, thì chỉnh support level = 1 xong rồi chỉnh thêm mấy cái gs count với min player thành 1 hết là chạy dc >:D<

ochohieucac123
10-10-15, 02:00 AM
ai chưa chạy dc full map lúc chỉnh file gs, thì chỉnh support level = 1 xong rồi chỉnh thêm mấy cái gs count với min player thành 1 hết là chạy dc >:D<

k bị lỗi sever khởi động nữa ak` >:) . máy ông b nhui gb set cho sever 2gb5 là đũ chạy r

btbaotrung90
10-10-15, 10:05 AM
2.5 GB chạy full map dc à ?

Q9_Boy
10-10-15, 11:20 AM
sao mình update cái mèo con vào thì bị lỗi (data\\elements.data) vậy, ai biết giúp mình với, hôm qua nay bị 2 lần rồi :( cài lại chạy thì ok hết, chỉ có chép cái update mèo con vào là bị, chép cái fix vào cũng thế

matrixvn
10-10-15, 11:27 AM
2.5 GB chạy full map dc à ?

Dc mà, mình chạy full có 1GB đây, chỉ tắt mấy cái chiến trường với lôi đài thôi.

521618
10-10-15, 03:15 PM
Dc mà, mình chạy full có 1GB đây, chỉ tắt mấy cái chiến trường với lôi đài thôi.

Bác share cho mình cái gs của bác hk ?

ddvinh
10-10-15, 04:26 PM
Có ai biết tắt cái BugReport không?

cavalli95
10-10-15, 06:19 PM
k bị lỗi sever khởi động nữa ak` >:) . máy ông b nhui gb set cho sever 2gb5 là đũ chạy r

uk ông, từ lúc chỉnh gs count với min player thành 1 là ko bị nữa , quá đẹp cho 1 cuộc tình :))

Q9_Boy
10-10-15, 10:19 PM
có ai fix dc cái lỗi ô vuông chưa? mình xài data.pck bản nhi thì không bị ô vuông nhưng tên item thì thành tiếng nước ngoài, chỉ có để vô mới có tiếng việt, còn xài data từ bản 130 về bản shopV thì toàn bị ô vuông :(

btbaotrung90
10-10-15, 11:15 PM

Chia sẽ với bạn ey :)) !

hikajaku07
10-10-15, 11:53 PM
uk ông, từ lúc chỉnh gs count với min player thành 1 là ko bị nữa , quá đẹp cho 1 cuộc tình :))

bác chia sẻ cái gs.conf đi bác ơi

cavalli95
11-10-15, 12:07 AM
bác chia sẻ cái gs.conf đi bác ơi

gs.conf full map của mình =P~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ochohieucac123
11-10-15, 01:05 AM
gs.conf full map của mình =P~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lúc trk mình cũng kêu ong mở như thế mà sao bị lỗi sever khởi động khó hiểu :D

Ai bị lỗi elementdata ... hay npc ô vuông thì dow full client TNV mới dc nha. VGG nó lỗi

Q9_Boy
11-10-15, 01:12 AM

Ai bị lỗi elementdata ... hay npc ô vuông thì dow full client TNV mới dc nha. VGG nó lỗi
mình tải client mới nhất của thằng tnv luôn, up lên mới nhất hẳn hoi, xài data.pck của bản nhi thì không sao, bản 130 tới shopV đều lỗi ô vuông, khổ vãi mật =((
với cả cho mình hỏi có cách nào tiêu hủy tức thời 1 item không? mấy cái item đập khảm tá lả cả tuần sau nó mới xóa

vantrung1412
11-10-15, 02:37 AM
thớt cho e hỏi làm xong nhiệm vụ lệnh hồ xung lên cấp 40 luôn , mà e chỉ muốn chơi lên cấp từ từ mới thích ,thớt chỉ e cách fix đi

ochohieucac123
11-10-15, 02:53 AM
thớt cho e hỏi làm xong nhiệm vụ lệnh hồ xung lên cấp 40 luôn , mà e chỉ muốn chơi lên cấp từ từ mới thích ,thớt chỉ e cách fix đi

inpack tất cả file taks của pact Nhi vào data mới là xong đồng bộ bên server lun

cavalli95
11-10-15, 09:09 AM

lúc trước chưa bk chưa có chỉnh mấy cái gs count với min player, 2 cái đó để mặc định nên bị lỗi ông à b-(

vantrung1412
11-10-15, 11:22 AM
inpack tất cả file taks của pact Nhi vào data mới là xong đồng bộ bên server lun

bác giải thích rõ hơn được không , e thử chép các file task trong patch nhi vào server nhưng vẫn không được. bên client e đâu thấy các file task đâu

cavalli95
11-10-15, 11:42 AM

trong file gs cái all_world có 2824 rồi mà nó vẫn báo bản đồ ko phục vụ, với cả bấm vào hoạt động bị báo bug report xong diss game :-?? ai bk sửa chỉ mình với

ochohieucac123
11-10-15, 11:51 AM
bác giải thích rõ hơn được không , e thử chép các file task trong patch nhi vào server nhưng vẫn không được. bên client e đâu thấy các file task đâu

trong file gs cái all_world có 2824 rồi mà nó vẫn báo bản đồ ko phục vụ, với cả bấm vào hoạt động bị báo bug report xong diss game :-?? ai bk sửa chỉ mình với

để chiều cài lại rùi up lên cho

bug repprot thì bấm vào cái dòng chử tàu ấy là nó tự fix .k dc nữa up file khác cho tại tui chỉnh tùm lum hết =))

cavalli95
11-10-15, 12:15 PM
để chiều cài lại rùi up lên cho

bug repprot thì bấm vào cái dòng chử tàu ấy là nó tự fix .k dc nữa up file khác cho tại tui chỉnh tùm lum hết =))

ochohieucac123
11-10-15, 01:12 PM

gggggggffffffffffffffxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

cavalli95
11-10-15, 01:31 PM
thử xem

đã fix :)) 30charrrrrrrrrrrrrrrr

Q9_Boy
11-10-15, 02:20 PM
có mỗi cái lỗi ô vuông mà ông chủ thớt k chỉ cách fix à :(
cái thằng tnv bh nó lỗi rồi, cài patch vào xong nó ko update dc, phải cài cái fix của nó rồi update rồi mới cài cái patch vào dc

ochohieucac123
11-10-15, 02:31 PM
có mỗi cái lỗi ô vuông mà ông chủ thớt k chỉ cách fix à :(
cái thằng tnv bh nó lỗi rồi, cài patch vào xong nó ko update dc, phải cài cái fix của nó rồi update rồi mới cài cái patch vào dc

mấy ông kia bị t chỉ cách dow full client TNV về update rùi chép pact > chạy file gm.bat còn ô vuông nữa mới sợ ấy

Q9_Boy
11-10-15, 02:38 PM
mấy ông kia bị t chỉ cách dow full client TNV về update rùi chép pact > chạy file gm.bat còn ô vuông nữa mới sợ ấy

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

ochohieucac123
11-10-15, 04:02 PM
;) ông nào bị lỗi ... dow về chép đè vào tìm dùm cái ô vuông

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

laivanhien
11-10-15, 07:19 PM

Link : ...........

Làm ơn chỉ giáo. Mình đã tải client TNV về cài đặt, chép toàn bộ file bên Meo Con Dang Yeu vào client TNV Update lên mới nhất. Rồi chép foder bin của Nhi vào bin của TNV vì vào bằng bin của Meo Con Dang Yeu bị lỗi elements.data. Cuối cùng là chép data.pck của MeoConDangYeu. Vào game vẫn bị ô vuông như thường. Mong Cao nhân chỉ giáo. Mình sai ở bước nào và khắc phục ra sao.
PS: Cho xin thêm cái file đánh lên dame.

benhur0610
11-10-15, 08:22 PM
Hic bi vướng không vào được map bang hội có bác nào biết cách không chỉ giúp với
Tiện có bác nào biết chỉnh số lần vận tiêu thì chỉ giúp mình.

ddvinh
11-10-15, 08:42 PM

Q9_Boy
11-10-15, 08:46 PM
Làm ơn chỉ giáo. Mình đã tải client TNV về cài đặt, chép toàn bộ file bên Meo Con Dang Yeu vào client TNV Update lên mới nhất. Rồi chép foder bin của Nhi vào bin của TNV vì vào bằng bin của Meo Con Dang Yeu bị lỗi elements.data. Cuối cùng là chép data.pck của MeoConDangYeu. Vào game vẫn bị ô vuông như thường. Mong Cao nhân chỉ giáo. Mình sai ở bước nào và khắc phục ra sao.
đồng bọn tui đây rồi =D>=D>=D>
gặp ông thớt đưa link troll à :-L

ochohieucac123
11-10-15, 09:26 PM
dow cái pack ở trên về là chạy dc . troll cái j vì tui ko bị lỗi, cố phá cho nó hư để tìm nguyên nhân fix xem sao thấy dc mới up cho mấy ông . link có từ hồi 5h rùi mà k xài Dt dc b h` về mới up ...

ddvinh
11-10-15, 10:34 PM
dow cái pack ở trên về là chạy dc . troll cái j vì tui ko bị lỗi, cố phá cho nó hư để tìm nguyên nhân fix xem sao thấy dc mới up cho mấy ông . link có từ hồi 5h rùi mà k xài Dt dc b h` về mới up ...

Q9_Boy
11-10-15, 10:52 PM

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em xài cái update mới nhất là meocondangyeu, cài luôn cái fix meocondangyeu, phải xài cái bin của "nhi" vì cái kia lỗi element.data
và đây là kết quả của em đây thím \:D/

ddvinh
11-10-15, 11:27 PM

Không thể chơi game nổi.

matrixvn
11-10-15, 11:29 PM
em xài cái update mới nhất là meocondangyeu, cài luôn cái fix meocondangyeu, phải xài cái bin của "nhi" vì cái kia lỗi element.data
và đây là kết quả của em đây thím \:D/

Ko chép vào server thì ô vuông là còn may, nó chạy dc mới lạ.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ko chép vào server phải ko ?

Q9_Boy
11-10-15, 11:43 PM
Ko chép vào server thì ô vuông là còn may, nó chạy dc mới lạ

đương nhiên là em chép vào server rồi chứ không biết chép vào server thì làm gì chạy dc game =="

matrixvn
12-10-15, 12:17 AM
đương nhiên là em chép vào server rồi chứ không biết chép vào server thì làm gì chạy dc game =="

Vậy chuyển non-unicode thành Chinese PRC chưa ?

Quá trình nó thế này :
Dowload server về.
Kéo client của TNV về, update full, chép patch client vào, chép vào server.
Xong chạy.

Q9_Boy
12-10-15, 12:27 AM

Quá trình nó thế này :
Dowload server về.
Xong chạy.

cần lắm 1 cái thông về phần non-unicode thành chinese prc :D

ochohieucac123
12-10-15, 01:14 AM
1 : dow 7 part <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về ko cần update hoac update cũng dc ko sao
2 : chép như HD + packefix
3: chạy file gm.bat cái file 16mb file tàu tất nhiên là ô vuông rùi ko fai~ lỗi j cả

có vẻ mấy ông trên đã thành công comf phát

Q9_Boy
12-10-15, 01:30 AM
1 : dow 7 part <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về ko cần update hoac update cũng dc ko sao
2 : chép như HD + packefix
3: chạy file gm.bat cái file 16mb file tàu tất nhiên là ô vuông rùi ko fai~ lỗi j cả

có vẻ mấy ông trên đã thành công comf phát

móa nhiều khi ta nói nó tức vl =]]
tui chạy là cái cái file GM chay.bat giống như trong hd chứ có chạy cái file tàu nào đâu 8-}
xài data.pck bản "nhi" thì ok, không ô vuông gì hết, nhưng shop là shop cũ mới lõ =="

Với cả cho hỏi có cách nào xóa item ngay lập tức ko :D

ochohieucac123
12-10-15, 02:02 AM
bít là z rùi sao mấy ông kia chạy dc r kìa ....

ddvinh
12-10-15, 10:10 PM

Như thế này là bị lỗi gì thớt ơi?

Q9_Boy
13-10-15, 12:46 AM
thớt có cái file gs nào mà mở full map sẵn chưa send tui đi cho tui làm nv 39 :(
tui mở map theo cách của thớt, down cái file gs của bạn nào ở trang 61 cũng không vào dc cái map nv 39 :(

khainqps01237
13-10-15, 08:51 AM
Thớt nói rõ phần này xem, hay là phải cài font chinese PRC cho win :V

Quá trình nó thế này :
Dowload server về.
Xong chạy.

btbaotrung90
13-10-15, 09:42 AM
Shop của TNV không nằm trong element.data nữa, chép fix ô vuông vào sẽ ko dùng dc shop tùy chỉnh nữa

daohuutuan
13-10-15, 10:44 AM
thớt có thể làm 1 cái pacth duy nhất cho cái client TNV không=D>

cavalli95
13-10-15, 12:01 PM
mình xài client của VGG với patch mèo con vẫn bt mà nhỉ :-??

Q9_Boy
13-10-15, 05:19 PM
ai cho xin cái file gs đã full map với

anhai
14-10-15, 12:44 PM
id item hoàng kim là gì vậy mấy bác

vantrung1412
14-10-15, 01:27 PM
chủ topic up file chỉnh lên cấp từ từ đi bác , thanks trước nè

Q9_Boy
14-10-15, 10:33 PM
chính thức thông báo chủ thớt đã đem con bỏ chợ b-(b-(

ochohieucac123
15-10-15, 06:08 AM
thớt có thể làm 1 cái pacth duy nhất cho cái client TNV không=D>

ALL in One Ibrahimovic ......... zzzzzzzzzzzzz 1 page,,,

daohuutuan
15-10-15, 10:45 AM

(*)(*)(*)(*)(*)
Tuyệt vời ông mặt trời :D

BeeZone
16-10-15, 09:23 AM

Cài client TNV xong chép 1 CLick Zlatan Ibrahimović + Meo con 1 fix =>Tạo mới nhân vật toàn báo lỗi không thể tạo mới được nhỉ

Ai biết fix lỗi không...Tks trước :bz:

===========
Đã vào được rồi..Tks for share

truongan1996
16-10-15, 12:52 PM
Có ai hướng dẫn giúp e sử dụng ELEditor được không:Laluot_176::Laluot_176:. Làm sao để có trang bi hoàn kim chỉnh o đầu và như thế nào. E mù tịch.Muốn add trang bi vào ui chỉnh tâm pháp gì đó lên 200 xin moi người hướng dẫn. E chân thành cảm ơn

khainqps01237
16-10-15, 01:00 PM
Bị lỗi gì vậy ông :-B
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Cài client TNV xong chép 1 CLick Zlatan Ibrahimović + Meo con 1 fix =>Tạo mới nhân vật toàn báo lỗi không thể tạo mới được nhỉ

Ai biết fix lỗi không...Tks trước :bz:

===========
Đã vào được rồi..Tks for share

laivanhien
16-10-15, 01:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=536721c3011915160c1379be0daa4e68&oe=56D36DA5 sửa thế nào vậy mọi người

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=536721c3011915160c1379be0daa4e68&oe=56D36DA5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=536721c3011915160c1379be0daa4e68&oe=56D36DA5)

matrixvn
16-10-15, 05:10 PM

Có update gì mới ko thế chủ thớt, mà ông nên làm thêm cái log ghi chú là ông update cái gì đi cho bà con dễ theo dõi. :-*

BeeZone
16-10-15, 06:25 PM
Bị lỗi gì vậy ông :-B
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Giờ toàn bị 204 - Server đang khởi động :(

ddvinh
16-10-15, 08:18 PM

Lỗi này là sao? Có pro nào chỉ cách fix với.

Thanks.

hikajaku07
17-10-15, 07:28 AM
Giờ toàn bị 204 - Server đang khởi động :(

y chang bác. chép update mới mà h toàn 204 này =)) đợi cách fix thôi

BeeZone
17-10-15, 09:55 AM
y chang bác. chép update mới mà h toàn 204 này =)) đợi cách fix thôi

Tắt VM đi chạy lại thấy CRT load xong ngon lành (Set ram có 700mb nên chờ hơi lâu). Cuối cùng cũng vào ngon lành cành đào :)).

ochohieucac123
17-10-15, 10:08 AM
server đã chạy xong đâu . còn pacht chả liên quan j đến ko vào dc

truongan1996
17-10-15, 11:08 AM
tai TNV va cac file xong dung lenh add cấp chỉ lên được có 89 ak fix sao vậy mọi người

ochohieucac123
17-10-15, 11:28 AM
tai TNV va cac file xong dung lenh add cấp chỉ lên được có 89 ak fix sao vậy mọi người

gs.cofig
LV limit : 89 . xxxx

cavalli95
17-10-15, 11:41 AM
sủa logic level limit trong gs.conf

quyena4vd
17-10-15, 07:28 PM
Mình chỉnh để chơi cùng mạng lan thì ok
Có ai biết cách chơi online đc ko? Giúp mình vs. Thank you !!!

raubin
18-10-15, 02:49 AM

raubin
18-10-15, 04:47 PM
ai hướng dẫn về cái shop được không? cho mình file update shop mới nhất để cho vào đi !!!!

raubin
19-10-15, 10:03 AM
ai team giúp cài hộ cái shop vs, cài mãi vẫn vào mua đồ không được

ndbl1992
19-10-15, 12:42 PM
Bác nào biết cách connect DB qua Navicat không, giúp mình với. Tks :)

raubin
19-10-15, 07:31 PM
ai hd em fix đê lm đúng hết các bước rồi vào game lại mua không được, em bế tắc quá các bác à <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

janethorne83
19-10-15, 07:37 PM
VGG đóng cửa chưa anh em?

đang hóng vgg đóng của thàng xa này mở kiếm cơm coi :))

raubin
19-10-15, 07:46 PM
ai hd em fix đê lm đúng hết các bước rồi vào game lại mua không được, em bế tắc quá các bác à <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác ochohieucac123 có ol không vào giúp em đi =((

ochohieucac123
19-10-15, 08:27 PM
bác ochohieucac123 có ol không vào giúp em đi =((

gửi team đi
... sáng ngày mai nha

quyena4vd
20-10-15, 10:12 AM
cho mình hỏi làm thế nào lên cấp 90 đc vậy
đứng ở 89 mà up hoài exp mà chả lên. đang thèm mặc mấy cái đồ 90 :D :D
ps: ai biết cách để online đc vậy. chỉnh sửa nhưng file nào trên VMware, phải mở nhưng port nào nữa vậy
thank rất nhiều

cavalli95
20-10-15, 11:48 AM
cho mình hỏi làm thế nào lên cấp 90 đc vậy
đứng ở 89 mà up hoài exp mà chả lên. đang thèm mặc mấy cái đồ 90 :D :D
ps: ai biết cách để online đc vậy. chỉnh sửa nhưng file nào trên VMware, phải mở nhưng port nào nữa vậy
thank rất nhiều

chỉnh logic level limit trong gs.conf

tripplex
20-10-15, 03:29 PM
Mình mở hết 2 thành 1 rồi mà vẫn ko vào dc tiên hà lĩnh , quế lâm, vạn thú cốc, với địa cung 4x, và còn một đống map khác nữa, game thì vẫn vào đc bình thường, chả hiểu tại sao trong khi các công đoạn để chạy game m thuộc làu rồi

ndbl1992
20-10-15, 05:31 PM
Lệnh GM dịch chuyển qua các map là gì vậy mn ? Một số map mình không vào được, tìm trong list lệnh GM thì không thấy:-/

Q9_Boy
21-10-15, 02:11 PM
Mình mở hết 2 thành 1 rồi mà vẫn ko vào dc tiên hà lĩnh , quế lâm, vạn thú cốc, với địa cung 4x, và còn một đống map khác nữa, game thì vẫn vào đc bình thường, chả hiểu tại sao trong khi các công đoạn để chạy game m thuộc làu rồi
mình bị i chang, tới cái nv 39 tạch cmnl =]] đếch vào dc map. nhờ thớt up hộ cái gs full map cũng bị bơ cmnl =]]
thôi ngồi hóng cao nhân khác vậy \m/

cuongpzo
23-10-15, 05:28 PM
làm sao mà cứ vào là server đầy hoài, ko thể nào vào nhân vật được. mở kiểu gì để sửa lỗi này vậy các pác. mới load game này về nên chưa hiểu đc mấy.

thanhmeu115
23-10-15, 08:54 PM
Mình cũng mới làm thử gem này, chạy server trên VMware 9 thì báo như này

cuongpzo
23-10-15, 09:12 PM
ai co tool pack/unpack file pck ko?:-!

BeeZone
24-10-15, 12:36 AM
Mình cũng mới làm thử gem này, chạy server trên VMware 9 thì báo như này

Dùng VMware 10 trên lên nhé...........

ai co tool pack/unpack file pck ko?:-!

Trong link GM TNGH full.rar có đầy đủ tools mà...Giải nén hết ra sẽ thấy

raubin
24-10-15, 01:54 PM
Sau bao ngày mài mò lung tung cuối cùng cũng fix được rồi :)) cảm ơn thớt nhad :v

PhamNinh
24-10-15, 03:13 PM
Sau bao ngày mài mò lung tung cuối cùng cũng fix được rồi :)) cảm ơn thớt nhad :v

fix cái j` mà vui thế đồng chí :D

nghonhuclam
25-10-15, 08:42 PM
có gì đó hơi bị lỗi nhẹ, sài file upload cũ lúc trước ok ngon lành chĩ thiếu map còn bây giờ upload file mới mà để video hướng dẫn file cũ, và sau khi copy file mới đã bị dính lỗi data pack và hiện tiếng trung, cài lại game cũng vậy nguyên nhân không biết tại file upload mới hay là nguyên nhân tại pack trong file mới chứ sài cái ptach updata tới mèo con ,và mèo con 1 điều ok upload cái file mới all trong 1 dính lỗi rồi thớt

hikajaku07
25-10-15, 10:43 PM

fix mua đồ kiểu gì thế bạn?? mình cũng lỗi y chang bạn

cuongpzo
26-10-15, 08:22 AM
Trong link GM TNGH full.rar có đầy đủ tools mà...Giải nén hết ra sẽ thấy

Mình thấy có cái Tool PCK trong đó, nhưng xài làm sao??? Chỉ biết 1 là chọn file pck, 2 là nút Unpack 3 là nút xóa file, 4 là nút thêm file, 5 là thoát. Nhưng mà nút 3-4 ko xài đc. Làm sao để Pack nó lại mấy pác. Mấy cái này trước xài Tru tiên cũng rãnh rẽ rồi. KO biết sao dao này ko nhớ gì cả..

Pác nào có thể cho cái tutor lại với đi. Chơi thì cũng lén thôi. Nên ko mài mò nhiều được.

thanhmeu115
27-10-15, 12:05 AM
bác nào rãnh chạy qua Tư Quá Nhai cho e xin ID map này vs, map nv gần Lạc Dương ý ^:)^^:)^^:)^

raubin
27-10-15, 10:00 AM
fix mua đồ kiểu gì thế bạn?? mình cũng lỗi y chang bạn

BeeZone
27-10-15, 10:06 AM

Thử cách chỉ chép gs.conf + user/../serverlist.xml xem có được không ^^ (p/s mới xóa game chưa test cách này)

thanhpy01
27-10-15, 06:09 PM
bạn cho mình hỏi cách add item vô elments.data như thế nào

laivanhien
01-11-15, 10:23 AM
có thể là do pacht 1.8 của nó mới lên chứ 1.7 vẫn bt ... tại tui k có dieu` kiện chứ k up me cái client đang xài rất ỗn . fuck

ai team thi inbox ...

cho mình xin cái clien của bạn được không??

cuongpzo
03-11-15, 11:14 PM
cho mình hỏi là tự nhiên hôm nay lỗi 205 cái gì kênh ko đúng là sao? Tạo xong nhân vật rồi mà kp vào đc..... Y
trc bị lần và fix rồi, giờ quên cách rồi.?? ai có cao kiến gì giúp mình ko?

elizabet26
04-11-15, 06:40 PM
gửi team đi
... sáng ngày mai nha

Mấy bác cho hỏi : Làm sao mà mình chọn dc hệ khác của môn phái đang chơi ah.
VD: Đang chơi hệ Côn của Thiếu Lâm nhưng ko thể Mở sang Tab Quyền hay Trượng.... hjxhjx (Đã nhấn Ctrl + lăn hay Ctrl + mũi tên các kiểu mà vẫn ko dc)
Cần lắm 1 cái Thông

tuananh1998
04-11-15, 07:34 PM
Mấy bác cho hỏi : Làm sao mà mình chọn dc hệ khác của môn phái đang chơi ah.
VD: Đang chơi hệ Côn của Thiếu Lâm nhưng ko thể Mở sang Tab Quyền hay Trượng.... hjxhjx (Đã nhấn Ctrl + lăn hay Ctrl + mũi tên các kiểu mà vẫn ko dc)
Cần lắm 1 cái Thông

làm nhiệm vụ nhận skill đó chưa ma mở :v
chua nhan dc có nhấn nát phím cũng vậy thôi :v

elizabet26
04-11-15, 08:19 PM
làm nhiệm vụ nhận skill đó chưa ma mở :v
chua nhan dc có nhấn nát phím cũng vậy thôi :v

Hoá ra là vậy ..... mới vô là chỉnh code cho max level =))
Tks pro

cuongpzo
04-11-15, 10:57 PM
cho mình hỏi là tự nhiên hôm nay lỗi 205 cái gì kênh ko đúng là sao? Tạo xong nhân vật rồi mà kp vào đc..... Y
trc bị lần và fix rồi, giờ quên cách rồi.?? ai có cao kiến gì giúp mình ko?
Hiểu rồi, chẳng qua là logout acc game giữ chừng nên bị zậy, nó sẽ chả xóa database ID acc trong "online" dẫn đến bị trùng user và Log trên server là "Server Full".
Chưa tìm ra cách nào tiện bằng code cả ....

cuongpzo
05-11-15, 02:31 PM

Lỗi này là sao? Có pro nào chỉ cách fix với.

Thanks.

Vào Database zx ->online. xóa sạch acc đang online. Login lại là đc.

raubin
05-11-15, 05:15 PM

thanhmeu115
06-11-15, 10:47 PM
Không thể tạo thêm nhân vật được ???

elizabet26
10-11-15, 08:00 PM
Dạo này bị lỗi 204 hjxhjx
Có pro nào giup vs hjxhjx

blackwofl
02-12-15, 08:40 PM
Sao e làm theo đúng HD rồi, chạy sv xong chờ gần nửa tiếng vẫn chưa vào đc trang web để ĐK vậy các bác? Máy e Ram 4gb đủ dùng rồi chứ? Bác nào chỉ e thông tin kết nối Navicat để e tạo TK trong đó với...

nguyenhophuc87
09-12-15, 04:36 PM
1./ Mình download PATCH của TNV về chép đè vào client VGG > Update
2./ Download 1 CLick Zlatan Ibrahimović.rar như trên page 1 về, giải nén và chép đè vào client ở bước 1
3./ download Meo con 1 fix.rar trên page 1 về, giải nén và chép đè vào client ở bước 2
4./ Chạy SV game OK
5./ Chạy Client lỗi báo thiếu Data\elements.data rồi tắt client luôn.

Ai đó hướng dẫn fix với. cảm ơn các bạn

FIX ĐƯỢC RỒI. CẢM ƠN ĐÃ ĐỌC ^.^

camdo.101
11-12-15, 10:37 AM
1./ Mình download PATCH của TNV về chép đè vào client VGG > Update
2./ Download 1 CLick Zlatan Ibrahimović.rar như trên page 1 về, giải nén và chép đè vào client ở bước 1
3./ download Meo con 1 fix.rar trên page 1 về, giải nén và chép đè vào client ở bước 2
4./ Chạy SV game OK
5./ Chạy Client lỗi báo thiếu Data\elements.data rồi tắt client luôn.

Ai đó hướng dẫn fix với. cảm ơn các bạn

FIX ĐƯỢC RỒI. CẢM ƠN ĐÃ ĐỌC ^.^

chỉ cách fix cho mấy bạn nào ko làm đc đi cậu có mấy bạn hỏi ở trang trước đó:D
p/s:lâu lắm chủ top update hàng gì nhỉ^^~

ochohieucac123
11-12-15, 04:31 PM

con gấu nó mượn cái card màn hình ùi . mới and thêm cái cửu tầng yếu lâu với pét ... khi nào chán nó trả thì vào test thử xem thế nào rùi úp >:)

nguyenhophuc87
14-12-15, 12:17 AM
Vấn đề hiện tại bị dính là:

dùng client full của TNV > Update > Patch của page 1 > Update mèo con fix ở page 1 > chạy SV Game OK > Vào game OK

Nhưng !!! Lỗi ô vuông NPC - Items - Skill.... dùng file data.pck của NHI mấy version trước thì mấy món này hiện tiếng việt OK nhưng bù lại Thương Thành lại là shop khác ko mua đc gì. Có ai có file Data.pck vừa có Thương Thành mới vừa việt hóa rồi không ? đã dùng file trên patch của page 1 vẫn bị lỗi !

Help ! thanks all !

trinhdat
14-12-15, 09:10 AM
Nhiều link quá chẳng biết nên tải cái nào. mong thớt fix lại theo thứ tự 123 cho ae rễ cài đặt

nguyenhophuc87
14-12-15, 05:46 PM

Thật ra cái lỗi "data\elements.data" này chỉ cần thay file xajh.exe khác là đc. mình dùng file : xajhviet.exe trong patch trang 1 hoặc xajh.exe của Patch china là vào Game ngon lành.

ochohieucac123
14-12-15, 06:58 PM
vạn lí trừing thành ai bít map nào k :)):)):))

nghichtu91
14-12-15, 07:24 PM
vạn lí trừing thành ai bít map nào k :)):)):))

có map nay có đến rồi! mà giờ éo nhớ.
chổ đó có góc lag :v lên ngắm cảnh được.

iuhuyanh
14-12-15, 08:40 PM
Thật ra cái lỗi "data\elements.data" này chỉ cần thay file xajh.exe khác là đc. mình dùng file : xajhviet.exe trong patch trang 1 hoặc xajh.exe của Patch china là vào Game ngon lành.

mình cũng vào đựoc như vậy nhưng ko hiểu sao shop thì ko mua được đồ :((

nguyenhophuc87
15-12-15, 08:01 AM
mình cũng vào đựoc như vậy nhưng ko hiểu sao shop thì ko mua được đồ :((

Thương Thành của bạn tiếng việt hay tiếng anh ? chụp hình cái shop lại đc ko ?

ochohieucac123
22-12-15, 09:48 AM
k mua dc thì thử unpack cái data ra rùi chép hết vào sever là dc

emlatung1
24-12-15, 12:31 PM
Vào Database zx ->online. xóa sạch acc đang online. Login lại là đc.

database ở đâu cơ hướng dẫn mình với.

emlatung1
24-12-15, 03:42 PM
Cho mình hỏi add skill thế nào. Với cả mình bị lỗi ô vuông thì fix sao giờ. Với cả mình để level limit lên 100 rồi mà vào game vẫn k up lên được

assassin062008
27-12-15, 11:02 PM
Cám ơn thím thớt đã Dev và share sever ;;)
Mình test thì thấy clien TNV va server rất ok
- 1 nếu ko lỗi việt hóa nhưng lỗi không mua hàng trong shop được=)) có lẽ do shop này của mấy thím bên TNV
- 2 nếu Ô Vuông thì mua đồ được với shop cua thím thớt share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vấn đề mình phát hiện nằm ỏ file mediaplayer.dll file của thiếm thớt thì shop ok, mediaplayer.dll của TNG ra cái shop hấp diêm vô cùng nhưng ko làm gì được;;)
Thêm vấn đề lỗi (204 server dang khoi dong) do unpak data.pck chép vào sever để đồng bộ với clien và shop cua TNV là dính liền Fix là chép đè file của thím thớt, vào CRT bấm stop bấn chay sever lại la ok
còn mở thêm map tránh bị lỗi mình nghỉ nên sữa file gs trên windown rồi dùng wincsp chép đè qua ;;)
Có gì sai thì mong bỏ qua cho. Xin cám ơn<):)
4 lỗ rốn + VK - trang bị Hoàng kim 9x Ngon

emlatung1
28-12-15, 09:52 PM
Cám ơn thím thớt đã Dev và share sever ;;)
Mình test thì thấy clien TNV va server rất ok
- 1 nếu ko lỗi việt hóa nhưng lỗi không mua hàng trong shop được=)) có lẽ do shop này của mấy thím bên TNV
- 2 nếu Ô Vuông thì mua đồ được với shop cua thím thớt share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vấn đề mình phát hiện nằm ỏ file mediaplayer.dll file của thiếm thớt thì shop ok, mediaplayer.dll của TNG ra cái shop hấp diêm vô cùng nhưng ko làm gì được;;)
Thêm vấn đề lỗi (204 server dang khoi dong) do unpak data.pck chép vào sever để đồng bộ với clien và shop cua TNV là dính liền Fix là chép đè file của thím thớt, vào CRT bấm stop bấn chay sever lại la ok
còn mở thêm map tránh bị lỗi mình nghỉ nên sữa file gs trên windown rồi dùng wincsp chép đè qua ;;)
Có gì sai thì mong bỏ qua cho. Xin cám ơn<):)
4 lỗ rốn + VK - trang bị Hoàng kim 9x Ngon

Bác làm cách nào mà vừa shop của thớt vừa k bị lỗi o vuông thế

nguyenhophuc87
28-12-15, 11:12 PM
Bác làm cách nào mà vừa shop của thớt vừa k bị lỗi o vuông thế

Nhìn hình là biết shop của thím ấy vẫn bị lỗi ô vuông. nếu muốn hết ô vuông thì sẽ bị dính lỗi không dùng được Thương Thành. Có hảo hữu nào có client Vừa dùng được thương thành vừa fix lỗi ô vuông không ? share lại đi.

nguyenhophuc87
28-12-15, 11:36 PM
Cách FIX cho các AE dùng patch NHI cũ và gặp lỗi: tên có dấu, ko bị lỗi ô vuông nhưng thương thành lạ hoắc, ko mua được.

Đơn giản các bạn UNPACK data.pck ở client ra. Chép malldata.xml trên SV về, bỏ vào thư mục DATA mới UNPACK ở client. sau đó PACK trở lại. dùng file data.pck này kết quả sẽ được cả 2
- Tên quái và item hiển thị tiếng việt
- Thương thành tùy chỉnh ngon lành cành đào.

Đã test và chạy OK hiện tại ! dev tiếp.

assassin062008
29-12-15, 12:37 AM
Cách FIX cho các AE dùng patch NHI cũ và gặp lỗi: tên có dấu, ko bị lỗi ô vuông nhưng thương thành lạ hoắc, ko mua được.

Đơn giản các bạn UNPACK data.pck ở client ra. Chép malldata.xml trên SV về, bỏ vào thư mục DATA mới UNPACK ở client. sau đó PACK trở lại. dùng file data.pck này kết quả sẽ được cả 2

Chua thử hy vọng kô bị lỗi đồ bạch kim và trang bị hoàng kim bị độ bền 1% , cố lên thím
Hóng thím thớt share update mới:">

nguyenhophuc87
29-12-15, 10:36 AM
theo mình thấy hiện tại mình build Client theo 3 hướng.

1./ Full China: đi với SV gốc của china, ổn định, chưa thấy bug gì. mở full map và nâng max level là OK. thích hợp sưu tầm (do ngôn ngử hạn chế).

2./ Tiếu Ngạo Việt: đã build full tiếng việt, nhưng thằng cha này hay chèn code bản quyền "tiếu ngạo việt" vào thông tin việt hóa item (trong khi hắn cũng lấy từ VGG ra >.<). đã fix được tên npc, skill, tên items... và mua được đồ trên thương thành, quản lý được thương thành.

3./ VGG: Ổn nhất là ông này. và cách build tốt nhất là: lấy từng thành phần nhỏ của nó để tránh phát sinh lỗi. hạn chế tối đa việc đồng bộ hóa từ client về Server (dev ngược). dễ lỗi server theo. nhưng theo ông này thì thông tin việt hóa chuẩn không cần chỉnh, item cũng theo nhà phát hành. mỗi khi thêm bớt gì nhớ backup client + server (tuyệt đối không chơi: cài lại server :D )

Hiện tại mới test sơ sơ và build thử client nhưng thấy khả quan nên chia sẽ hướng đi cho ae tập dev. mấy anh cao thủ rành quá rồi thì xin bỏ qua.

Về bộ Server-Client mình đang build: Server gốc 100% hiện tại chưa thay đổi gì, giữ nguyên truyền thống của nhà sản xuất nhưng Client full tiếng việt. chứng minh không cần việt hóa trên SERVER hay chỉnh sửa nhiều. cơ bản nếu mở giới hạn level, mở map, cập nhật item mới... thì mới đụng tới server. còn nếu không thì đừng update hàng loạt từ client lên, nếu không sẽ có lúc bug 1 đám mà không biết từ đâu đó.

assassin062008
29-12-15, 01:41 PM
Mình cũng mò Thì theo mình thấy việt hóa nằm ỏ clien ;)) mình nghỉ vậy server đồng bộ với clien qua ID chỉ mấy má thay đổi ID rồi mã hóa file lại la điếc luôn :-?cái khó không biết mổ bụng mấy file.date = gi

rolldaica
02-01-16, 04:52 PM

Bạn nào còn patch nhi cũ cho mình xin với, mình chép patch theo file mới bị lỗi ô vuông, mình dùng client của vcg

assassin062008
02-01-16, 10:15 PM
Sao mình dùng eleditor để việt hóa elements.data nhưng đến trang 7 và trang 10 thì eleditor stop working, có ai giúp minh fix không(:|.
Xin cám ơn;;)

link của thím trên đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rolldaica
03-01-16, 12:16 PM
Sao mình dùng eleditor để việt hóa elements.data nhưng đến trang 7 và trang 10 thì eleditor stop working, có ai giúp minh fix không(:|.
Xin cám ơn;;)

link của thím trên đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks bạn nhé, pass là gì vậy bạn :)

assassin062008
03-01-16, 05:50 PM
thanks bạn nhé, pass là gì vậy bạn :)
Pass nhi thì phải
Có ai chỉ mình tập dev ko chỉ mình việt hóa với vì đang mò bản gốc;)

emlatung1
07-01-16, 08:43 PM
Mình bị cái lỗi 205 ấy bác nào giúp mình cách fix với.

rocklamdat
14-01-16, 06:23 PM
ai giúp với tại sao mình shift+~ không mở đc chứ năng để nhập mã gm hix, thank các bạn,...

nguyenhophuc87
15-01-16, 10:51 AM
ai giúp với tại sao mình shift+~ không mở đc chứ năng để nhập mã gm hix, thank các bạn,...

Bạn chịu khó xem lại mấy trang trước trong topic này đi. vấn đề của bạn nhiều người hỏi và trả lời lắm rồi bạn.

rocklamdat
15-01-16, 01:04 PM
Hình ảnh bộ kỹ năng nè :
1- Hấp tinh đại pháp
2- Quỳnh hoa bảo điển
3- Sinh tử phù
4- Ám nhiên tiêu hồn chưởng
5- Giáng long thập bát chưởng
6- Long tượng ba giả công
7- Càn không đại nả di
8- Như lai thần chưởng
9- Thánh hỏa lệnh

nguyenhophuc87
15-01-16, 04:44 PM
Topic này không biết chủ topic còn hổ trợ fix tiếp không nhỉ ? vì theo như page 1 còn 1 số vấn đề mà lâu quá thấy ko có tiến triển thêm:
Làm theo hướng dẫn thứ tự ở Page 1:
- Nếu vào game bằng xajh.exe sẽ bị báo lỗi elements.data
- Nếu vào game bằng xajhviet.exe sẽ vào được, nhưng lỗi việt hóa, toàn ô vuông ở tên item và npc, skill...
- unpack elements.data và mở ra thì thấy hoàn toàn tiếng hoa (kể cả file trên Server cũng toàn tiếng hoa). nên ông nào hiển thị được tiếng việt ở tên item, npc và skill thì chắc chắn dùng elements,data khác chứ ko phải bản đang share ở page 1.

Như vậy có dẫn đến 2 hướng:
1./ Nếu dùng patch NHI cũ để vào được full tiếng việt thì: không có item mới, trang bị hoàng kim không có. chỉ dùng được mấy trang bị thông thường.
2./ Nếu dùng patch ở trang 1 như hướng dẫn thì: Có item mới, có trang bị hoàng kim... nhưng lỗi hiển thị tên item, npc và tên skill.

=>> nếu dùng patch ở trang 1 để nhận trang bị hoàng kim, xong lại dùng cách 1 để hiển thị tiếng việt, vào game thì mấy trang bị hoàng kim đã nhận sẽ hiển thị dấu chấm hỏi vì không có item đó trong patch NHI :)

AE nào hiện tại có file data.pak và xajh.exe thỏa mãn được 2 điều kiện trên (chủ topic hình như cóa vì hình ảnh demo thấy có trang bị HK và hiển thị tên NPC tiếng việt tốt). xin up lại cho AE. Nếu không giải quyết được vấn đề này thì Topic này hết đường tiến thêm >.< thiệt là nan giải

phuongkhang1
15-01-16, 05:18 PM
càng xem cái clip hd càng không hiểu file trong clip voi fle tải về khác nhau hoàn toàn, rồi thêm cái winscp làm tới đoạn password trong clip hết biết lấy pass đâu ra nhập vào. nói chung trong tgian này ai làm cái hướng dẫn cụ thể đi thèm lắm mà 2 tuần nay mò hoài ko ra

lyxuonghau
15-01-16, 06:32 PM
càng xem cái clip hd càng không hiểu file trong clip voi fle tải về khác nhau hoàn toàn, rồi thêm cái winscp làm tới đoạn password trong clip hết biết lấy pass đâu ra nhập vào. nói chung trong tgian này ai làm cái hướng dẫn cụ thể đi thèm lắm mà 2 tuần nay mò hoài ko ra

pass nhập là 123456 nhé bạn
mình vẫn đang thắc mắc dùng sv và client ở page 1 thì khi vào game bằng GM Chay thì bị lỗi còn dùng xajhviet thì không dùng được chức năng GM để up đồ!!! Mong chủ thớt chỉ giáo thêm về lỗi này :)>-

phuongkhang1
15-01-16, 11:17 PM
Sao mình dk tk xong đăng nhập vào game nó cứ báo sai mật khầu

lyxuonghau
16-01-16, 02:44 PM
Sao mình dk tk xong đăng nhập vào game nó cứ báo sai mật khầu

bạn đăng ký lại acc mới xem sao? vì có thể bạn ấn nhầm số cũng nên :D

rocklamdat
17-01-16, 05:26 PM
Mình cần hướng dẫn chạy mạng lan ai hướng dẫn mình đc không, mình hơi bị ngu nên có hình ảnh thì càng tốt, thank mọi người

khoanpm
19-01-16, 09:16 AM
Mấy bạn có ai biết cách fix Quest Chính Tuyến Phong Vân Khởi, đoạn truy đánh Tả Đình không , giúp mình với. Dù đã chạy gs.conf full trên page 1 topic rồi vẫn không qua :-s

khoanpm
20-01-16, 08:00 AM
Đã chạy được Q chính tuyến, giờ lại dính lỗi skill 4x ko có:-&

ZhouJieLun
20-01-16, 09:42 AM
:> lần đầu mò :))
Ai cho hỏi làm sao để đồng bộ shop giữa client và server với :>

khoanpm
21-01-16, 12:12 AM
Bạn nào còn giữ file TNGH130-update trong clip HD cho mình xin nhe, trang 1 không có

Anh2SiTinh
21-01-16, 10:13 AM
Ai chỉ cách thêm KNB với làm đủ trò mà vẫn không được hixx

ZhouJieLun
21-01-16, 10:19 AM
Ai chỉ cách thêm KNB với làm đủ trò mà vẫn không được hixx

d_delcmd 168 99999
quá đơn giản luôn

Anh2SiTinh
21-01-16, 04:34 PM
d_delcmd 168 99999
quá đơn giản luôn

Lệnh này dùng cho Gm , vậy bạn cho hỏi tạo GM như thế nào vậy ?

ZhouJieLun
21-01-16, 04:40 PM
Lệnh này dùng cho Gm , vậy bạn cho hỏi tạo GM như thế nào vậy ?

Tạo 1 file bat nội dung nếu xài cả patch zlatan

@echo off
cls
start "" xajhviet.exe game:cpw console:1
exit
nếu ko xài patch zlatan thì

@echo off
cls
start "" xajh.exe game:cpw console:1
exit
lưu lại rồi bật game = file bat vừa tạo vào game ấn Shift + ~

Anh2SiTinh
21-01-16, 04:49 PM
Tạo 1 file bat nội dung nếu xài cả patch zlatan

@echo off
cls
start "" xajhviet.exe game:cpw console:1
exit
nếu ko xài patch zlatan thì

@echo off
cls
start "" xajh.exe game:cpw console:1
exit
lưu lại rồi bật game = file bat vừa tạo vào game ấn Shift + ~

Đã làm được thanks bạn hổ trợ niệt tình :D

khoanpm
21-01-16, 05:59 PM
Mình xin file gs.conf full map, nhưng tắt bớt Lôi đài... chạy solo off trải nghiệm cốt truyện game. Bạn nào có cho mình xin nhe

longloveskyper
23-01-16, 05:22 AM
bác nào còn giữ CLient Tiếu Ngạo Việt ver 1.7 có thể up cho em xin được không. Em vào trang chủ tiếu ngạo việt dowload không được nữa rồi. Cám ơn các bác nhiều

khoanpm
23-01-16, 07:07 AM
thì tải trên tnv update từ từ lên, mà sao ko dùng bản mới nhất vậy bạn ???

longloveskyper
23-01-16, 07:57 AM
bị cái lỗi thương thành với NPC ô vuông, cái file xajh.exe client mình nó đọc không full được hết cái element.data , nên bị cái lỗi đó. minh lên tiếu ngạo việt nhấn dowload toàn không được nè

longloveskyper
24-01-16, 02:08 AM
các bác cho em hỏi sao cái tool ELEditor v0.54 em mở không được vậy ta, máy em cài vcredist , fornt china PRC đầy đủ hết mà vẫn không chạy được, chạy quyền admin cũng vậy , nó báo sai serial không ah. Bác nào có tool này mà đang xài bình thường có thể vui lòng upload lại cho em xin được không

blackwofl
24-01-16, 02:12 PM

khoanpm
24-01-16, 05:59 PM
Chỉnh vnet đúng chưa ? Ping server được mới đky được