[JX] Cài sever 3 ngày 1246 con virus ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    5

Cài sever 3 ngày 1246 con virus ???

Mình không biết mọi người nghĩ sao nữa. trước khi cài sever jx máy tình tình rất sach ( minh dung avira ) .sau khi 3 ngày tải sever tren 4rum mình. cài đi cài lại 3 sever . để tes thử.
    mỗi lần giải nén sever và pach mình đều phải tắt avira đi. vì mình nghĩ chắc avira hiểu nhầm là vius thôi chứ không sao
    nhưng đến ngày thứ 3 thì máy mình đã có vấn đề
    cài sever lỗi C++
    lỗi màn hình xanh chêt chóc
    mình đã phải ghost lại máy và quyét nguyên ổ D thì đã thấy tận 1246 con vius trong đó. nó hủy nhiều thứ từ game đến tài liệu của mình . mình biết đã lên đây xin sever về chơi thì phải chấp nhận .
    mình không nghĩ các bản sever đã úp lên tại 4rum mình lại nhiều virus đến vậy
    mình viết bài này không phải để khoe khoang gì cả , hay là kêu ca gì
    mình chỉ có 1 yêu cầu nhỏ là " xin cac MOD ADMIN hay những người viết sever. đã đưa lên chia sẻ với mọi người thì hãy 1 lần
    Scan virus để vì mình và mọi người trong 4rum
    có 1 sân chơi off giải trí và vì sự phát triển của JX nữa . (xin nói dõ là lúc giải nén sever mình phải tắt phần mền diệt virus đi. nếu không nó sẽ kil sever và không bao giờ cài thành công đc. )

mình mong mọi người trong 4rum ủng hộ vì 1 jx no virus
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhientq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: cài sever 3 ngày 1246 con virus ???

Cố gắng có báo thì cứ diệt, xem nó xóa file gì, lên đây trình báo, mình sẽ cho bạn bít nó bị nhận nhầm hay do virus, nhưng 98% là do virus, còn nhận nhầm thì 2% là cùng !

Nên xài KIS hoặc KAV 2012 cho lành
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

nhầm thì chỉ nhầm 1 vài con thôi chứ. hôm qua mình ghost lại máy phải xóa hết cả sever và clien đi. giờ không biết tính sao nữa

Thành Viên
    Thanks
    25

hjx tớ thì trên 2k

Dính con Siêu đa hình mới oải
    Khách viếng thăm hãy cùng babykool xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Ðề: Cài sever 3 ngày 1246 con virus ???

Sao chủ thớt ko xài BKAV Pro 2011 rồi crack vào, như vậy khỏe re, khỏi sợ virus, máy tui từ lúc cài BKAV pro thì chẳng còn thấy con virus nào cả
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi phamngochai2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao chủ thớt ko xài BKAV Pro 2011 rồi crack vào, như vậy khỏe re, khỏi sợ virus, máy tui từ lúc cài BKAV pro thì chẳng còn thấy con virus nào cả
    BKpro cung crack đc sao ???? . sao minh không biết nhỉ ?

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

bản 2011 thì crack dc, bản 2012 thì chưa biết !
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

trường hợp của tớ cũng không khác gì chủ top, đã chính thức die em ổ cứng . cài -- ghost >>> màn hình xanh, vừa chạy đi mua cái ổ cứng mới. mình cũng mong là ae up sever lên share cho ae thì cũng nên scan virus để cho các ace còn vọc T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng tongminhkhanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

cài 5 6 cái server chưa thấy con virus nào cả. chạy cả Sóng Gió Tình yêu cũng diệt ở client xong là hết . . cứ chạy trên máy ảo cho lành . sao phải xoắn . muốn chơi thì biết cách khắc phục . mấy ông đó diệt sao hết dc trong khi máy đầy virus đó. bật diệt virus là nó del file server nên chắc chẳng ai bật đâu . cứ thủ sẵn cái máy ảo mà test server thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

các bác nên cài sv trên win ảo cho tiện....mìh cũg cài win ảo nè...có sv virut nó vô hịu hoá card mạng , max 100% ram lun may là win ảo xoá là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin hỏi về con virus này
    Bởi heroviet2301 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-05-12, 01:50 AM
  2. [MU] Tại sao run sv mu lại báo có virus?
    Bởi TrauDatSG trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-04-12, 04:53 PM
  3. em cần 1 sever audition ofline 3.25 no virus
    Bởi 5126473 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-12-10, 06:42 PM