[KT] Cấu hình này có chơi được KT ko mấy bác ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Cấu hình này có chơi được KT ko mấy bác ?

[Only registered and activated users can see links. ]

Sao mình chép patch vào thì nó báo lỗi ko vào được client, còn chưa chép patch vào thì vào client bt.Bác nào biết fix dùm mình với !
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Ðề: Cấu hình này có chơi được KT ko mấy bác ?

Chơi thì cx được nhưng hại máy lắm bác ^^
    Máy nhà e chạy 1 server của bác xoan là gần 2gb bác ạ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chơi thì cx được nhưng hại máy lắm bác ^^
    Máy nhà e chạy 1 server của bác xoan là gần 2gb bác ạ ^^
    vậy bác xem sao mình chép patch vào thì ko vào client dc, mà ko chép patch thì zô client dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi phamngochai2 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy bác xem sao mình chép patch vào thì ko vào client dc, mà ko chép patch thì zô client dc !
    Bác chỉnh address trong user của client chưa bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

phamngochai2 (14-06-12)

Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác chỉnh address trong user của client chưa bác ?
    mình vào game là nó báo ứng dụng sẽ đóng do cấu hình máy ko đáp ứng yêu cầu...j j đó nữa ( lỗi thông báo = tiếng anh).Còn về chỉnh address trong user thì mình chưa chỉnh.

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi phamngochai2 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình vào game là nó báo ứng dụng sẽ đóng do cấu hình máy ko đáp ứng yêu cầu...j j đó nữa ( lỗi thông báo = tiếng anh).Còn về chỉnh address trong user thì mình chưa chỉnh.
    bạn xem lại cái độ phân giải của bạn xem là 32bit hay la 16bit nếu là 16bit thì hãy chỉnh lại thành 32bit còn nếu đã là 32bit mà vẫn không vào được thì bạn lên chọn chơi game ở chế độ 2D đừng có chọn 3D.
    với cấu hình Ram 1G card 128 bạn chạy server ngon lành, bạn chỉ cần set thêm cái Ram ảo lên khoảng 3G là chạy ngon chú ý chỉ lên chơi 1 mình thôi chứ bạn mở online hoặc chơi Lan thì không lên sẽ hại máy lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn xem lại cái độ phân giải của bạn xem là 32bit hay la 16bit nếu là 16bit thì hãy chỉnh lại thành 32bit còn nếu đã là 32bit mà vẫn không vào được thì bạn lên chọn chơi game ở chế độ 2D đừng có chọn 3D.
    với cấu hình Ram 1G card 128 bạn chạy server ngon lành, bạn chỉ cần set thêm cái Ram ảo lên khoảng 3G là chạy ngon chú ý chỉ lên chơi 1 mình thôi chứ bạn mở online hoặc chơi Lan thì không lên sẽ hại máy lắm
    @chủ pic:bạn nên nâng cấp ram lên tối thiểu là 2GB để tránh cháy máy.lời khuyên chân thành đấy.đừng nghe bạn này ko thì máy sẽ được đưa tới vechai.info đấy.
    Ram thật khoảng 2GB rồi mở khoảng 30map trở xuống là ổn
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

phamngochai2 (16-06-12)

Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    @chủ pic:bạn nên nâng cấp ram lên tối thiểu là 2GB để tránh cháy máy.lời khuyên chân thành đấy.đừng nghe bạn này ko thì máy sẽ được đưa tới vechai.info đấy.
    Ram thật khoảng 2GB rồi mở khoảng 30map trở xuống là ổn
    Server thì mình chạy ổn rồi, nhưng chép patch vào thì ko vào được client bác ạ ! Đã chỉnh thử 32bit và 16bit rồi, ko vào được game !

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Server thì mình chạy ổn rồi, nhưng chép patch vào thì ko vào được client bác ạ ! Đã chỉnh thử 32bit và 16bit rồi, ko vào được game !
    Chỉnh IP client chưa bạn, hoặc phải cài yahoo mới nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

lúc đầu tưởng hỏi con này đủ để chạy server KT chưa
    định bảo là con này sợ chưa đủ để chơi KT chứ nói gì là làm
    nhìn kỹ lại mới thấy

thật sự con này tạo thêm 2gb ram ảo nữa thì đủ chạy rồi đấy nhưng mà đừng hỏi tại sao die máy nha
    Khách viếng thăm hãy cùng testdangky123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối