[KT] Cần các bạn giúp đỡ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    21

Cần các bạn giúp đỡ

Mình có thắc mắc là nếu một nhân vật bị kẹt acc do mặc 2 set đồ full 16 =>> load dữ liệu ko được.
    Thì mình là GM có cách nào mở NV đó được ko? em là newbie mong các bác chỉ giúp. thanks!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkuter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Cần các bạn giúp đỡ

sao bạn k xài server danhkiem-nhatrang ý, 2 set full 16 cũng k kẹt acc. còn nếu bạn là GM thì vào đc acc đấy, tháo hết đồ ra là lại vào đc ( nó mặc vào là lại kẹt thôi )
    Khách viếng thăm hãy cùng kyeljnk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kyeljnk vì bài viết này !

trungkuter (31-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi kyeljnk [Only registered and activated users can see links. ]
    sao bạn k xài server danhkiem-nhatrang ý, 2 set full 16 cũng k kẹt acc. còn nếu bạn là GM thì vào đc acc đấy, tháo hết đồ ra là lại vào đc ( nó mặc vào là lại kẹt thôi )
    thanks bạn đã giúp đỡ mình thắc mắc nên hỏi vậy ak mà tại đang tình đưa sever len hamachi cho mấy đứa bạn pk mà sợ nó bị kẹt acc
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkuter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bình thường như chán chường vậy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng sxyken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi trungkuter [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks bạn đã giúp đỡ mình thắc mắc nên hỏi vậy ak mà tại đang tình đưa sever len hamachi cho mấy đứa bạn pk mà sợ nó bị kẹt acc
    mình cũng đang mở 1 server hamachi và chưa thấy ai kêu là bị kẹt acc cả, nếu ko vào map mà mình chưa mở. mình thấy server danhkiem-nhatrang là tương đối hoàn thiện nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng kyeljnk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đakmil,Daknong
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi kyeljnk [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng đang mở 1 server hamachi và chưa thấy ai kêu là bị kẹt acc cả, nếu ko vào map mà mình chưa mở. mình thấy server danhkiem-nhatrang là tương đối hoàn thiện nhất
    danh kiếm nha trang nào bạn có 2 cái lận .
    bạn có thể config dùm mình mấy cái ip này với [Only registered and activated users can see links. ] mình bó tay rồi
    ko bạn share máy file đã online dc bằng Hamachi gc_config ở gamecenter, bishop.ini ở folder bishop, kg_goddess.ini ở folder goddess, kg_cslogserver.ini ở folder logserver
    với servercfg.ini mình tham khảo
    Ai giúp với [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng khungvonline1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!