[KT] Một vài điều còn thắc mắc !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon4 Một vài điều còn thắc mắc !

1 : Muốn add 1 script thì chỉ cần copy file vào thư mục script của server thôi phải ko ? Lỡ script trùng nhau thì xảy ra gì không ?
    2 : Tải plugin cho trò này ở trang nào ? mình dùng patch có plugin của hoahongnet mà cài BVĐ , chọn start BVD mà nó ko tự làm
    3 : Mình vẫn bị lỗi 230 mặc dù đã xóa những cái có ngày trong SQL và xóa 1 hàm trong thư mục có file sql của server?
    4 : Làm thế nào để pít mình kẹt acc ở đâu ? (mình chơi 3 phái, có phái đoàn thị thì cứ có map mới thì pải ra tìm rồi load lại server, rất mệt, có khi ko pít bản đồ đó rồi chơi lại từ đầu). Có cách nào khi làm nhiệm vụ có truyền tống mà ko có acc thì nó không truyền tống đi ko (giống như là ko có map đó thì đứng yên chỗ cũ để ko bị treo acc) hoặc nếu có truyền tống mà ko có map thì trở về thành thôn gì đó được ko ?

------
    Mình có ý kiến : mình nghĩ hack tiền trong túi tân thủ nên giảm xuống còn 5 vạn > 10 vạn thôi, server của nhatrang để 500 vạn, nên vào game ko thể hack tiền được lun (giới hạn tiền mang theo trong game là 100 vạn), ngồi mò cả buổi mới tìm được cái file túi tân thủ rồi ngồi sửa lại. Đừng fang mình nhé, chỉ ý kiến thôi, lỡ những người mới chơi ko pít thì họ tìm cách sửa cũng mệt
    Khách viếng thăm hãy cùng hiencui995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    268

Ðề: Một vài điều còn thắc mắc !

Add script thì hok đơn giản thế đâu, phải xem liên kết với xem các món đồ, npc nữa.
    Cái chỗ map bạn nói cái j mà đoàn thị j j đố hok hỉu dc.
    còn cái dịch chuyển thì chắc là chịu, vì hok bít cách kiểm tra xem map đó có mở không( muốn bít phải xem cái cổng qua map giống lúc chưa mở map mà chạy bộ qua nó báo map này hok có ý).
    Kẹt acc thì hok bít có hàm nào kéo nhân vật về trong khi bị kẹt hok. Thử test cái chức năng kéo nhân vật về của admin xem (đk nhân vật bị kẹt phải ON)
    còn cái túi tân thủ là tyuf bạn chỉnh thôi, hok gọi là hack tiền đc, chằn qua chỉ là chức năng nhận vật phẩm các bạn add vào. Nếu chơi với tân thủ có thể cho nhận thỏi bạc khui ra, giới hạn tiền theo level nhân vật không phải là giới hạn 100v.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthulauhyh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Tks pác
    - Rắc rối wá , ko đụng đến script nữa

-Đoàn Thị khi đi làm nv , tới chỗ cơ wan thạch tượng, vào trong bị treo acc vì chưa mở map, ngồi mò mở một đống map mới ra đx, chạy đi chạy lại server. Mất cả buổi tối hwa
    -Bạn chỉ mình làm sao kéo nv về = admin đi. Mình chơi hết 3 acc rồi, train lại mệt lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng hiencui995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Trích dẫn Gửi bởi hiencui995 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tks pác
    - Rắc rối wá , ko đụng đến script nữa

-Đoàn Thị khi đi làm nv , tới chỗ cơ wan thạch tượng, vào trong bị treo acc vì chưa mở map, ngồi mò mở một đống map mới ra đx, chạy đi chạy lại server. Mất cả buổi tối hwa
    -Bạn chỉ mình làm sao kéo nv về = admin đi. Mình chơi hết 3 acc rồi, train lại mệt lắm
    kéo acc bằng chức năng gm cũng không đc đâu. đã test rồi. Điều kiện là nhân vật đang online mới thực hiện đc. trong khi điều kiện này là không tưởng với AE. ai cũng biết bị kẹt acc là bị văng ra ngay, chứ có login đc đâu mà nhân vật ON. còn dùng chức năng GM check thì thấy nhân vật đang ON là fake thôi, do bị treo acc nên server nhận nhầm, chứ nv đó OFF rồi. tạm thời chưa fix được vụ này ngoài cách Open MAP đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Add tiền thì bạn xem hàm túi tân thủ chỉnh cái
    function Bacthuong()
    gì đó sửa cái số dưới đó cho nó nhỏ đi là đc...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!