[VấnĐềPortWebMU] là sao đây ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    godhoang
    Guest

[VấnĐềPortWebMU] là sao đây ?

Trước đây mình mở server bình thường, run OK all. Nhưng lâu quá không mở lại thì Web không vào đc.Hiện mình đã mở port web 80 rồi mà ng` khác vào web không đc ? thế là sao nhỉ ? Vẫn Web cũ thôi ???
    Modem mình là DSL 520T
    Lần sửa cuối bởi godhoang, ngày 27-03-11 lúc 10:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: [VấnĐềPortWebMU] là sao đây ?

mình nghĩ là do web của bạn có vấn đề thôi, chứ chỉ cần mở port rồi chạy no-ip là vào web bt. bạn thử tạo 1 file .html trong htdocs rồi vào [Only registered and activated users can see links. ] chắc chắn sẽ vào đc
    Khách viếng thăm hãy cùng hunsao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hunsao vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    7

bạn vào ổ C:\WINDOWS\system32\drivers\etc bật file host chỉnh thêm dòng iplan nhấn nút tab 1 cái xong ghi ipwan ra save lại ! xong bật xampp thử lại là oke ! thường thì khi cài xampp nó sẽ tử mở port 80 cho bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng IN_NUYASHA xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến IN_NUYASHA vì bài viết này !

godhoang
    Guest

Cảm ơn 2 bạn. Đặc biệt là Hunsao
    Nguyên nhân do Web mình không chạy đc rồi. Mình xài bản của MrHau ấy....
    Đăng nhập online đều báo "không có quyền truy cập" ???
    Là sao bạn ???

godhoang
    Guest

à, cảm ơn nha 2 bạn. Fix đc rồi
    hihi

Thành Viên
    Thanks
    21

tìm trong các file PHP rồi search cái : không có quyền đăng nhập" ra bỏ hết các câu lệnh IF......"không có wuyen dang nhập" của nó đi!
    Phải công nhận thằng Hậu nó ngồi code lắm thứ, FIx dc hết lỗi này lại ra lỗi khác! Cả chiều ngồi fix lỗi ko cho nạp thẻ, Fix dc thì lại đến lỗi " Server bảo trì" khi nạp xong!
    Mệt quá PM nó để mua bản xịn rôi`! FIx làm chi cho mệt bạn à!
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhdkny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Trích dẫn Gửi bởi khanhdkny [Only registered and activated users can see links. ]
    tìm trong các file PHP rồi search cái : không có quyền đăng nhập" ra bỏ hết các câu lệnh IF......"không có wuyen dang nhập" của nó đi!
    Phải công nhận thằng Hậu nó ngồi code lắm thứ, FIx dc hết lỗi này lại ra lỗi khác! Cả chiều ngồi fix lỗi ko cho nạp thẻ, Fix dc thì lại đến lỗi " Server bảo trì" khi nạp xong!
    Mệt quá PM nó để mua bản xịn rôi`! FIx làm chi cho mệt bạn à!
    !
    Ừ ! Bạn xem lun cái rửa tội đi
    Cũng không rửa được đâu
    Đúng là hàng free
    Làm tùm lum
    Fix bắt mệt
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!