Link MegaUpload cho các SV và Hướng Dẫn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Thành Viên
    Thanks
    22

Icon12 Link MegaUpload cho các SV và Hướng Dẫn

Updated 11/03/2011

Hôm bữa mình vào mấy SV đa số các link bị die và có mấy host cùi down không được (30-60KB/s) bó tay, nên mình post lên MegaUpload cho các bạn nào muốn down ở đây.

Account megaupload premium mình mua bằng thẻ visa của mình nên file chắc không die. Trừ khi mình tự xóa. Các file mình leech thẳng từ các topic post trên forum này nên việc bị virus là không thể (vẫn câu cũ: ko down xin đừng nói lời đắng cay).

Lưu ý: đa số đều là bản Patch cho server và client, không phải bản full, vì thế để chơi được, trước tiên:
    _ Client: phải down các bản Patch của ThaiHoa [Only registered and activated users can see links. ]đè lên client của VNG, xong rồi mới lấy client của mỗi bản SV mà đè lên nó
    _ Server: phải cài DB v.v. trước rồi chép đè bản Patch của mỗi bản sv lên

Nếu bạn muốn không phiền phức với Server về vấn cài DB, config bishop v.v. thì xài bản SV không cần tắt mạng Sóng Gió TÌnh Yêu 3.0.0 [Only registered and activated users can see links. ] (cần leech MegaUpload thì mình leech cho)

1. Sóng Gió Tình Yêu 3.0.0: [Only registered and activated users can see links. ] của Tiến Đạt
    Link MU: [Only registered and activated users can see links. ]

2. Thái Sơn Bắc Đẩu 0.3: [Only registered and activated users can see links. ] của Ohishu
    chú ý: server patch khi chạy pass giải nén là Ohishu

3. JXServer v7.0 II: [Only registered and activated users can see links. ] của Mr.Rezo
    chú ý: mình đã cài thử nhưng chắc do mình patch chồng quá nhiều bản rồi nên bị lỗi hay sao mà chạy server ko ra nổi (bản này nếu patch chồng lên patch khác thì chú ý phải sửa khá nhiều đường dẫn trong file *.cfg, *.ini - mở hết bằng NotePad lên rồi sửa bằng cảm tính )

4. Hướng dẫn cho Developer:
    Những hướng dẫn này dành cho ai muốn phát triển server
    [Only registered and activated users can see links. ]

Mình sẽ cập nhật bài viết này khi nào add thêm 1 SV nào đó vào (hoặc khi các bạn yêu cầu leech link). Mình ko có lên Yaheo thường xuyên nên các bạn yêu cầu gì cứ post vào topic này.

Riêng các bác phát triển server nếu có gì không thích cứ nói mình sẽ xóa link.

1 ngày vui vẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng ndxtg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to ndxtg For This Useful Post:

kidcrazy187 (11-03-11), kny270691 (12-03-11), thaihoa91 (11-03-11), vokilanok (12-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Link MegaUpload cho các SV và Hướng Dẫn

xin loi vi viet khong dau nha,ban co ban Thai Son Bac Dau v1 khong,chominh voi
    Khách viếng thăm hãy cùng kny270691 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi kny270691 [Only registered and activated users can see links. ]
    xin loi vi viet khong dau nha,ban co ban Thai Son Bac Dau v1 khong,chominh voi
    Của bạn nè :
    Re-Upload By Chiritokaji
    1. Server JX - Password: ohishu

2. Patch Thái Sơn

Thành Viên
    Thanks
    6

cho tớ hỏi là chủ topic có thể chỉ tớ lại cách cài võ lâm off đc ko.to cai lại win xong thi không cà lại được .tớ đọc eboook v 1 v2 v3 rôi ma ko cài được.t muốn cài thái sơn bắc v1 va v3'giúp t voi

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Bạn cài cái nào 1 cái thui ! Cài 2 3 server 1 lượt đâu có dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

kny270691 (13-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    6

bạn thaihoa chỉ mình cách cài TSBD Ve3 duoc không.Mình cài lại win xong thi thôi,không cài đc gị cả,toàn lỗi và lỗi.Bạn có thể chỉ mình từ A-Z đi.mình gà lắm

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Bạn cài lại win gì thế ?????? 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

HIHIH,sinh viên thì chỉ có XP thôi,tớ dùng xp sp3.hôm nọ cài sever sóng gió tình yêu thế là bị virut,cài máy lại.Xong tớ thấy bản v3 của ohishu hay nên down về làm mải chả đc.từ sever đến patch tó ko hiểu nên chịu.Chú thaihoa mà biết rõ thì chỉ tớ cách cài bản v3 nhé,chỉ bản v3 thôi.mấy bản sever ko hay lắm.cảm ơn chú trước nhé

Thành Viên
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    33

Bạn kiu thaihoa = chú nghe mắc cười ghê . Nếu bạn muốn cài thì pm wa YH [Only registered and activated users can see links. ] để mình team dùm vậy , nhưng trước hết bác fải down đầy đủ Patch + server + SQL 2000 rùi giải nén sẵn ra hết nha
    Khách viếng thăm hãy cùng natureboys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6
    hihi,sinh viên nghèo lắm,mua đc cái 3 g của viettel thì lên mạng như rùa bò ý,nên nhò thaihoa giúp,thấy chú ấy nhiều đóng góp cho clbgame nên tin tưởng thôi.Ai giúp dc thì cảm ơn,

Thaihoa mà biết hay mọi người trong clbgames biết thì chỉ giáo

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Client Tiên Lữ Kỳ Duyên link Megaupload nè.
    Bởi Bo Lùn trong diễn đàn Tiên Lữ Kỳ Duyên
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-05-16, 10:56 PM
  2. Mượn Acc MegaUpload
    Bởi VL1995 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-07-10, 04:45 PM