Tùy chỉnh sv như thế nào đây?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    8

Tùy chỉnh sv như thế nào đây?

Chơi TLBB mà mình thấy khan hiếm vàng quá.
    Bác nào biết cách chỉnh chạy thương nhân được nhiều vàng không.
    Mình muốn chỉnh để chạy TN 1 chuyến được 200v, 500 điểm tặng và 500 knb nhưng không biết làm thế nào. tìm trong các bài viết không thấy ai nhắc đến vấn đề này. Mình chơi game lấy vui vẻ mà. Kiếm vàng khó quá nản mà nếu dùng quyền hạn GM chỉnh nhân vật có nhiều vàng, knb điểm tặng thì lại không hay. Ai biết giúp mình với nhé. Nếu chưa thì lần mò dùm mình với. à còn một điều nữa là: tư chất pet bắt trong game thấp quá, ai biết chỉnh tư chất quái bắt được trên thánh thú sơn hay yến cổ mộ cao hơn chỉ cho mình luôn nhé mình không biết mày mò chỗ ấy sao nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng note87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Ðề: Tùy chỉnh sv như thế nào đây?

Mở file Script/city0_building5.lua
    x805012_g_MerchandiseRate = 1.5 -- Lợi nhuận (vàng lẫn exp) thêm khi là ngày Thương nhân
    x805012_g_PlayerRate = 2.00 -- Lợi nhuận khi thực hiện nhiệm vụ Thương nhân: 20%
    Và còn nhiều thứ khác nữa. Bạn có thể tìm hiểu thêm.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Bạn này iu cầu có vẻ giống vuathienlong nhỉ mình thì chỉ biết chỉnh trong navicat thui [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

vua thiên long - lạc ảnh kiếm - LờoVờeLOVE :->
    đoạt mệnh - Yuhari :->
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

tôi chơi VTL từ hồi nó mới ra bản 0.26 thấy nó cũng hay, đồ không bán trong shop mấy full 80 và 100 đánh quái rớt ra. sau nay vtl mở sv mang rất đậm mùi money thì chán. ở sv kim đỉnh miên chưởng tôi có acc tên ZzVipzZ chán rồi bỏ cho đứa khác chơi. Ghét vtl vì nó dùng lậu mà thu phí rất là cao. bộ full 80 400 ngàn full 100 thì điên mới mua. thần khí không thể chế tạo và bán tk 102 giá 400 ngàn nốt. ( tất nhiên acc tui có full 80 full 90 và t khí 102 ^^ mình cũng điên)
    trước tôi theo diễn đàn từ năm 2008, từ lúc tlbb private còn trong trứng nhưng không có máy cấu hình cao lên đành chịu giờ muốn chơi sv gần như free mọi thứ cái đó chắc chỉ mình lập ra mới free đc. nhưng tôi biết để đưa lên online thì cần có kinh phí duy trì ( nhưng nó không đc quá lớn với người chơi không đậm mùi money) tôi thấy sv của hữu duyên cũng hay, không quá tốn kém nhưng sv đó đang hạn chế người chơi có thể do đường truyền không được tốt lắm lên HD làm vậy....................
    Nói chung là giờ tôi đang tìm hiểu để tạo lên 1 sv với mong muốn giúp người chơi thoải mái nhất không lo phải nạp thẻ chạy đua để sắp đồ khủng hay knb hoặc điểm tặng, miễn là cần cù cày cuốc sẽ có tất cả.............................................. ...
    Lần sửa cuối bởi note87, ngày 02-08-10 lúc 11:03 PM.

Thành Viên
    Thanks
    8

ai đã test sv tlbb offline nhiều rồi chắc hẳn cũng có ít nhiều kinh nghiệm tùy chỉnh sv. mình mong các bạn ai biết dù chỉ 1 chút gì đó về tùy chỉnh sv như chạy TN đc knb, điểm tặng hay tào vận được nhiều vàng... săn thẻ tài phú đổi được điểm tặng hoặc đồ, nhập môm phái tặng thời trang cấp 2 thần khi( hoặc món đồ hay con pet gì đó).
    Nếu bạn biết cái gì đó liên quan đến việc tùy chỉnh sv thì bạn hãy chia sẻ với tôi và mọi người nhé cùng nhau hướng tới xây dựng 1 sv nhiều tính năng, event thú vị
    chờ hoài không thấy đc nhiều người chỉ bảo oải quá.

Thành Viên
    Thanks
    7

hehe , có phải bạn là người làm click auto phải ko
    đó cũng là mod ở vtl đó cũng giúp admin săn mấy thằng " hack knb " nên cũng dc ưu tiên lắm ở server lạc ảnh kiếm LờoVờeLOVE thật là pro thần khí full ngọc 9 full thể lực 9 Server có top 1 - 2 -5 bảo kê, nên rất an tâm =]]
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Auto đúng là do tôi viết nhưng không bao giờ làm chuyện hack vớ vẩn đâu. vì tôi chơi có thua gì ai đâu, đồ đạc cũng không thiếu. mà cái auto tôi đưa lên blog chỉ là auto cùi thôi auto xịn hiện chỉ chia sẻ nội bộ hảo hữu.
    hay là mình viết cái auto cho sv của Hữu Duyên nhỉ giờ đang rỗi.

Thành Viên
    Thanks
    8

ax không thấy ai chia sẻ tùy chỉnh sv à. chán thiệt
    Tên các NCP lung ta lung tung tầu dịch 1 kiểu ta dịch 1 kiểu không biết ai với ai nữa. Không hiểu FPT dịch kiểu gì mà ra tên NPC với Map hay thế google dịch làm mình hoa cả mắt.

Thành Viên
    Thanks
    22

chán gê............................................... .......
    Lần sửa cuối bởi heronet, ngày 05-08-10 lúc 08:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối