Cần giúp add đồ full, pet trong bản 026
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên love_ufo's Avatar
    Thanks
    0

Cần giúp add đồ full, pet trong bản 026

Có ai biết chỉnh sửa không, có hướng dẫn hình ảnh càng tốt. ko quen dùng linux lắm. Thank mọi người trước
    Khách viếng thăm hãy cùng love_ufo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Ðề: Cần giúp add đồ full, pet trong bản 026

Sao ko ai chỉ tui làm vậy sfdffewfwrwr

Thanks
    0

Ko ai biết làm hả, sao keo vậy, ko chịu chia sẻ gì cả

Thanks
    0

tkyiimt i tyi t ty ity ty ity

Thành Viên
    Thanks
    1

Mở bảo sương kiếm nguyên liệu chế đồ đi bạn , nhiều khi còn ra đc vải bông , tinh khiết , bí ngân C3 đó còn nguyên liệu C1 ra cũng nhiều . Lâu lâu mở cũng ra đc full 60-70-80 , mình mở ra đc gần chục cái full rồi . Ngoài cách đó kiếm đc đồ ngon dễ ra chắc ko còn cách nào dễ hơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng Xcstasyª xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Vậy thì nói làm gì, tui muốn vọc cái Server này xem nó có những cái gì hay. Chơi vậy thì gà lắm. Đang nghiên cứu dc mấy cái cấu hình cơ bản.

Thành Viên
    Thanks
    1

Muốn add đc 1 item nào trước hết bạn phải biết cái item đó có mã code là gì thì mới add đc . Bạn hỏi add đồ full thì nói thật chắc ko ai làm nổi đâu , ít ra fải có món đó trong người hoặc ngân phố thì mới code lấy ra đc . Còn ko thì chỉnh rate rớt full lên max thôi , bạn biết đc chỗ đó thì chỉnh .

Còn mình tuy chơi off nhưng ko chỉnh quá mức , làm thế ko còn hứng thú chơi nữa . Chỉ chỉnh mình vip so với khi chơi online thôi . Ko chỉnh lên 1 chỉ số nào đó quá "điêu" hoặc vô lý . Chỉ vọc vọc lên 1 hồi lại trả về chỉ số hợp lý so với khi chơi online thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng Xcstasyª xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Tui biết tìm ID của Item rồi. Ép dc vài món. Có cách nào add ngọc thuận tinh thạch vào phiên bản này ko. ko có nó thì ép ngọc sáng ko có đẹp lắm.

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Xcstasyª [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn hỏi add đồ full thì nói thật chắc ko ai làm nổi đâu , ít ra fải có món đó trong người hoặc ngân phố thì mới code lấy ra đc . Còn ko thì chỉnh rate rớt full lên max thôi , bạn biết đc chỗ đó thì chỉnh .
    Các hạ nói vậy là sai rồi trên forum này có ít nhất trên hai người add được đồ full và cả những thứ mà fpt chưa phát hành nữa nên không thể nói là không ai làm nổi mà phải nói là cái này không nên chia sẻ vì làm mất cái hay của game. Tiếp theo là muốn rớt full thì không có vụ chỉnh rate rớt full lên max mà là tạo drop box chứa mã đồ full cho nó rớt ra đây là cách làm của china đã từng sử dụng trên private server. Ngoài ra còn có cách dựa trên cơ sở sửa giá trị item theo dạng mã hex để tạo ra đồ cộng % và đồ 9* đây là những việc có thể làm được nhưng ai có khả năng tư duy và tìm kiếm các thông tin liên quan tốt thì sẽ được như ý. Còn những cao thủ đã làm được thì một số đã đem nó ra để kinh doanh những người không có ý nghĩ kinh doanh những thứ này thì không muốn chia sẻ để những người có ý tưởng kinh doanh chộp nó về sửa chữa và đem bán.

Vậy nên đừng trông chờ những bài viết hướng dẫn tạo ra những vật phẩm có giá trị trong game trên forum này mà hãy tự tìm hiểu trên trên mạng và ghép những thứ bạn tìm được lại với nhau mà sử dụng.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trong bảng item... j đó wên rồi có các cột từ p0 đến p17... hay hơn j đó lâu rùi không nhớ, bản mò ở P9 và P10 , p9 là số sao của đồ, còn P10 là các dòng của đồ, có nhìu dòng lạ lắm( vd : 1999876379 bạn cứ cho cái này vào P10 là thấy)
    vị trí đồ trên người bạn xem ở cột POS :
    100: vũ khí
    107 : hạng liên
    102: áo
    101: mủ
    115: khiên
    114: uyển
    103: tay
    105: iu đái
    104: chân
    106,111: nhẫn
    112,113: phù
    Bạn dựa vào cái POS ở trên rồi chỉnh sửa mò mò là thấy
    Mình đưa đây là cái VD đồ 9x mình chế hok phải full nhưng ngon hơn full nhiều
    p10 : 1999876379
    100 Quat : 38078777
    100 Song doan : 41093432
    107 Day chuyen : 2550
    102 Ao : 9046441
    101 Mu : 14944573
    115 Kien : 2550
    114 Uyen : 2550
    103 Tay : 12978562
    105 Yeu dai : 2350
    104 Chan : 11012395
    106-111 Nhan : 2550
    112-113 Phu : 2550

P10 là chung tất cả, còn số theo sau là p9

PS : thêm cái túi và rương 10 ô nữa
    109 : túi : 10141030
    110 : ruong : 10141040

Tại từ khi cài cái sever nó hư con chip VGA của kon lap mình nên h không cài dc nữa nhớ được nhiu đó àh
    Khách viếng thăm hãy cùng zrockmanx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM