[MU] [Hỏi đáp] Giúp đỡ Mu Web
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    15

Icon4 [Hỏi đáp] Giúp đỡ Mu Web

Mấy bác giúp em, em làm Web theo Nbwebup
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mà làm tới bước kia để cập nhật lại Mu web mà mãi nó cứ báo lỗi rồi bị các lỗi LINE nữa. Còn cái xampp thì nó cứ báo lỗi mỗi khi cập nhật phải bật moduem gì trong php.ini mà bật lên hết rồi vẫn bị
    Còn cái No-IP em đăng ký host rồi mà thấy cập nhật domain của noip vẫn không xác nhận.
    Hỏi riêng: nếu em chạy theo bản SCF 11.70.2 anti 3 lớp của bác hoangtu_eck94 thì đi với web nào tốt ạ
    Mong các BRO giúp em, em cám ơn nhìu

Khách viếng thăm hãy cùng harrykien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenthd's Avatar
    Đang ở
    Hà Lội
    Thanks
    151

Ðề: [Hỏi đáp] Giúp đỡ Mu Web

Trích dẫn Gửi bởi harrykien [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác giúp em, em làm Web theo Nbwebup
    mà làm tới bước kia để cập nhật lại Mu web mà mãi nó cứ báo lỗi rồi bị các lỗi LINE nữa. Còn cái xampp thì nó cứ báo lỗi mỗi khi cập nhật phải bật moduem gì trong php.ini mà bật lên hết rồi vẫn bị
    Còn cái No-IP em đăng ký host rồi mà thấy cập nhật domain của noip vẫn không xác nhận.
    Hỏi riêng: nếu em chạy theo bản SCF 11.70.2 anti 3 lớp của bác hoangtu_eck94 thì đi với web nào tốt ạ
    Mong các BRO giúp em, em cám ơn nhìu

giê... sắp có muonline mới để chơi rồi 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng kenthd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)
    Alo 090 309 8374 tôi giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng SocLose8103 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi SocLose8103 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)
    Alo 090 309 8374 tôi giúp cho
    Bác có fb không cho dễ nói chuyện

Thành Viên
    Thanks
    15

Icon4 Ðề: [Hỏi đáp] Giúp đỡ Mu Web

Ai xem giùm minh đoạn này vướng mãi k sửa được, mình đã chép hết config server lên hosting mà vẫn bị noip vẫn chạy bình thường, Bro nào giúp mình với, mình cám ơn nhiều

Trong Folder Server/Config.ini
    Code:
    //Info Data$type_connect        =        'odbc';            //Dạng kết nối Database: 'odbc' hoac 'mssql'
    $localhost            =        '127.0.0.1';
    $databaseuser        =        'sa';            //User quản lý SQL MuOnline (Thường là 'sa')
    $databsepassword    =        '123456';        //Mật khẩu quản lý SQL MuOnline
    $database            =        'MuOnline';        //Database MuOnline ('MuOnline' hoặc 'MeMuOnline')
    $passadmin            =        'e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e';        //Pass để vào xem các trang: Log, Admin. Sử dụng dạng mã hóa MD5
    $passviewcard        =        'e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e';        //Pass để vào xem các trang: View Card. Sử dụng dạng mã hóa MD5
    $passcard            =        'e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e';        //Pass để vào xem các trang: CardPhone. Sử dụng dạng mã hóa MD5
    $passcode            =        'e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e';        //Pass để vào xem các trang: Online, CheckIP. Sử dụng dạng mã hóa MD5
    $server_md5            =        0;            // 1: Sử dụng md5, 0: không sử dụng md5
    $type_acc            =        0;            // 1: Tài khoản chỉ sử dụng số, 0: Tài khoản sử dụng cả số lẫn chữ
    $transfercode        =         'netbanbe';        // Mã so sánh nhận dữ liệu với Client
    $server_wz = 0;        //0-Server SCF (Phat trien tu WebZen SS3) | 1-Server phat trien tu WebZen SS4 (ENC)
    //Cach kiem tra loai Server
    // Vao Database MuOnline > Character : Design Table
    // Trong Table Character neu co : SCFMasterLevel, SCFMasterPoints => La Server SCF
    // Vao Database MuOnline : Neu co Table T_MasterLevelSystem => La Server phat trien tu WebZen SS4 (ENC)

//Danh sách IP của Hosting cho phép truy cập vào Web trên Server
    $list_ip = array(
        "127.0.0.1",
        "192.168.1.19",        // Local
        "42.115.141.227",    // Hosting
        );

Còn Server/config/config.php
    Code:
    $title    = 'Mu Online';$description    = 'Mu SS6';
    $keywords    = 'Mu Online';
    $server_url = 'http://mu123.zapto.org/Server';
    $passtransfer = 'netbanbe';
    $getcontent_method = 'POST';
    $getcontent_curl = true;

config_domain.php
    Code:
    <?php$domain_pri    = 'mu123.zapto.org';
    $host_url    = 'http://mu123.zapto.org/Hosting';
    ?>

config_sync.php
    Code:
    <?php$typeupdate    = 1;
    $sv_noip    = 'localhost';
    $url_hosting[]    = 'http://localhost/Hosting';
    ?>

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi harrykien [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác có fb không cho dễ nói chuyện
    Khách viếng thăm hãy cùng SocLose8103 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!