[MU] Xin hỏi về autoupdate
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    135

Xin hỏi về autoupdate

Chẳng là e muốn chuyển vps này sang vps khác, Có thể dùng autoupdate thay ip launcher luôn không nhỉ, launcher của e tên mu.exe, giờ e muốn nó tự update ip của nó sang vps mới, e thử đút một file mu.exe cho nó tự đè lên nhưng không được, ai chỉ giáo e voi
    Lần sửa cuối bởi Hung966, ngày 13-09-16 lúc 06:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hung966 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Xin hỏi về autoupdate

Lần sau tạo subdomain là cs.mu.com, rồi trò hướng subdomain này về IP VPS, khi chuyển thì sửa lại IP trên DNS tên miền là xong, chứ lần sau đừng có mà ghi IP của VPS vô mu.exe, lúc chuyển thì làm nhiều thứ mệt hơn.

Tạo Subdomain rồi thì giờ sau này mọi IP đều ghi là cs.mu.com là xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến heroviet2301 vì bài viết này !

Hung966 (14-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sau tạo subdomain là cs.mu.com, rồi trò hướng subdomain này về IP VPS, khi chuyển thì sửa lại IP trên DNS tên miền là xong, chứ lần sau đừng có mà ghi IP của VPS vô mu.exe, lúc chuyển thì làm nhiều thứ mệt hơn.

bạn ơi, bạn có thể hướng dẫn mình auto update = xamp ko, mình thay ID và pass của xamp mà nó ko cập nhật gì cả, toàn báo lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng viethung91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi viethung91 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi, bạn có thể hướng dẫn mình auto update = xamp ko, mình thay ID và pass của xamp mà nó ko cập nhật gì cả, toàn báo lỗi
    Thuê Hosting dùng cpanel 11 rồi tạo acc nhỏ FTP mà dùng, các thư mục chứa file update cần chmod 101 khi sửa xong nếu không bị hacker nó chèn virus rồi cho mem update về đó, tôi không sài xampp, nếu sài được cũng nguy hiểm trả kém
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thuê Hosting dùng cpanel 11 rồi tạo acc nhỏ FTP mà dùng, các thư mục chứa file update cần chmod 101 khi sửa xong nếu không bị hacker nó chèn virus rồi cho mem update về đó, tôi không sài xampp, nếu sài được cũng nguy hiểm trả kém
    chèn chmod 101 như nào hả bạn, có thể chỉ mình ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng viethung91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi viethung91 [Only registered and activated users can see links. ]
    chèn chmod 101 như nào hả bạn, có thể chỉ mình ko?
    01662249787 khi nao on thì gửi id va pass teamw mình giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng exegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

ôi thế mà em không nghĩ ra, cám ơn anh nhiều nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Hung966 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] hỏi autoupdate mu ss2
    Bởi Dragon7x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-08-14, 03:53 PM
  2. [MU] xin autoupdate cho 11.70.24
    Bởi divine9966 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-06-13, 11:03 AM
  3. [MU] Pro nào rảnh rỗi giúp em làm cai autoupdate với
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-04-12, 07:10 AM
  4. [MU] Hỏi về Autoupdate FTP do Mr.Quy hướng dẩn.
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 22-03-12, 09:29 PM
  5. Vấn Đề Về AutoUpdate
    Bởi mrrainnt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-05-11, 11:52 AM