[MU] HD config offtrade, ủy thác
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

HD config offtrade, ủy thác

Bác nào HD em cách config offtrade và ủy thác với ạ.
    Thanks các bác nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Icon1 Ðề: HD config offtrade, ủy thác

Cấu hình nên một server đặc trưng thì mình không rõ, nhưng để tạo ra nó thì không có gì là quá khó khăn cả!
    Mình bản thân chưa có nhiều thời gian nên chưa thể cùng bạn giao lưu tỉ mỉ DEV,
    Thực tế nó không có gì quá khó, minh sẽ giúp và cung cấp cho bạn những nguồn tài liệu này làm nội dung tham khảo, mong nó sẽ giúp cho bạn có cái nhìn khái quát hơn về những phương pháp cũng như thuật toán để khởi tạo những chức năng này. Điều cơ bản bạn cần nắm được là phải giám sát được nhận vật khi chủ tài khoản rời trò chơi, như vậy bạn có thể vận dụng nó để triển khai mở rộng trên chức năng khác liên quan đến vấn đề quản lý nhân vật khi rời mạng Ví dụ như : Ủy thác

Tài liệu tham khảo
    1. [SOURCE] Off trade System : [Only registered and activated users can see links. ]. Tác giả: spekinskii, (12-01-2012)
    2. How do I make a my own in game store?: [Only registered and activated users can see links. ]. Tác giả: KarLl, (31-01-2013)
    3. IA-Julia-Repack: [Only registered and activated users can see links. ], OffTrade.h, OffTrade.cpp. Tác giả: SmileYzn

Hy vọng sẽ giúp cho các bạn nhiều điều hữu ích.
    Chúc bạn luôn thành công và đạt nhiều gạt hái mới!
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 5 Users Say Thank You to dragonwall For This Useful Post:

Hung966 (01-09-16), Jackma2000 (01-09-16), nampinn (01-09-16), The Gamer (01-09-16), Yahoo.com (31-08-16)

Thành Viên
    Thanks
    135

Ðề: HD config offtrade, ủy thác

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Cấu hình nên một server đặc trưng thì mình không rõ, nhưng để tạo ra nó thì không có gì là quá khó khăn cả!
    Thực tế nó không có gì quá khó, minh sẽ giúp và cung cấp cho bạn những nguồn tài liệu này làm nội dung tham khảo, mong nó sẽ giúp cho bạn có cái nhìn khái quát hơn về những phương pháp cũng như thuật toán để khởi tạo những chức năng này. Điều cơ bản bạn cần nắm được là phải giám sát được nhận vật khi chủ tài khoản rời trò chơi, như vậy bạn có thể vận dụng nó để triển khai mở rộng trên chức năng khác liên quan đến vấn đề quản lý nhân vật khi rời mạng Ví dụ như : Ủy thác

Tài liệu tham khảo

Anh có video nào hướng dẫn bug file exe ra c++ không
    Khách viếng thăm hãy cùng Hung966 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Ðề: HD config offtrade, ủy thác

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]

Tài liệu tham khảo

Thạnks bác nhiều, cái thứ 2 không vào đựuoc bác ạ.
    Forum bị die hay sao ý.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Share tools unpack config.zt và config.xml game hắc ám tu tiên
    Bởi muon_sad_1991 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 20-07-14, 10:30 AM
  2. Cần hướng dẫn config online & config web game Lunivia vào data trả phí !
    Bởi nguyenanhthisd trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-07-14, 10:12 AM
  3. [MU] Xin Hướng dẫn config giá bán item shop (Config zen)
    Bởi phamkhanh1811 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-07-13, 02:37 PM
  4. Tìm người giúp em config gunny lên hamachi em config bị lỗi 83% + 99%
    Bởi thangngo6 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-08-12, 07:50 AM
  5. [JX] Hỏi về config trong client/config.ini
    Bởi Trung95 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-06-12, 07:04 PM