Xin Lỗi adm cho em đăng bải . Tổ Cha Thằng hichay
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Xin Lỗi adm cho em đăng bải . Tổ Cha Thằng hichay

Em chỉ muốn nói gắn gọn thôi.
    Tổ cha thằng hichay .
    Nó là thằng ăn cắp bộ server Trang bị Tinh Sương của em rồi vừa bán cho 1 bác
    Nó nhận làm KT server cho em rồi tạo acc game bung điểm vào đánh game của em.
    Làm thì ko có trách nhiệm.
    Tay nghề kém mà lúc nào cũng nói là server bị ddos
    ĐM mày ngon vào đây hichay tao vạch cái mặt chó mày ra
    Xl Adm em quá lời .
    Lần sửa cuối bởi newlife90, ngày 19-04-16 lúc 07:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng newlife90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến newlife90 vì bài viết này !

trandainghia (19-04-16)

Thành Viên
    Thanks
    46

Ðề: Xin Lỗi adm cho em đăng bải . Tổ Cha Thằng hichay

Trích dẫn Gửi bởi newlife90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tổ cha thằng hichay .
    Nó là thằng ăn cắp bộ server Trang bị Tinh Sương của em rồi vừa bán cho 1 bác [Only registered and activated users can see links. ]
    Xl Adm em quá lời .
    Thế rốt cuộc thím mất bao nhiêu ?..chuyển sang bên tố cáo ấy ..chứ ở đây dễ bị close topic lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhhello9091 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

................................................
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 19-11-16 lúc 01:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hichay mà đi hack SV của ng khác sao
    Em lỡ tay dell hết tn fb rồi chứ ko em úp lên cho thấy bộ mặt chó của nó
    ĐM nó
    Nó dám vào đây ko ??

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Nói chung không có lửa sao có khói. Bác hichay không có vậy thì cứ vào đối chấp sẽ rỏ thị phi trắng đen . Còn nếu có thì phải chiệu tiếng thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung không có lửa sao có khói. Bác hichay không có vậy thì cứ vào đối chấp sẽ rỏ thị phi trắng đen . Còn nếu có thì phải chiệu tiếng thôi.
    Lửa khói gì ở đây bác ơi
    Chứ mấy bác cứ nghĩ nó thanh cao lắm hay sao ?
    Nhìn mặt nó là biết gian rồi

ĐM mẹ nó.
    Cái thứ nó vậy nên mình bố thí cho nó thêm 300k đó

Phải nói là bố thí cho nó 2tr + thêm bộ server của mình.

Nó chặn luôn fb của mình mà

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi newlife90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lửa khói gì ở đây bác ơi
    Chứ mấy bác cứ nghĩ nó thanh cao lắm hay sao ?
    Nhìn mặt nó là biết gian rồi

ĐM mẹ nó.
    Cái thứ nó vậy nên mình bố thí cho nó thêm 300k đó

Phải nói là bố thí cho nó 2tr + thêm bộ server của mình.

Nó chặn luôn fb của mình mà
    Đở hơn mình r. Thà là như vậy đi anh em dể ăn nói. Còn mình thì gặp sự phụ này. Nói thật mình chẵng muốn nói. Sẵng thì nói luôn. Lúc đầu pm kêu trao đổi file . Mình đưa sever . Đổi lại lấy bộ web jx. Tới lúc đưa sever 2 bên giao kèo chủ nhật đưa web. Đến chủ nhật kêu bận k làm đc để hôm sao. Tới hôm tui nói thẳng giờ mua sever hay đổi web. Thì kêu chiều sent wen jx. Đến chiều pm cái web demo mình mới kêu khi nào đưa web và đưa web vậy à thì nói chưa biết . Vl chưa. Đấy bắt đầu. Chữi . Mày tao đ*t mẹ các thứ nói là không xù web. Còn đưa 200$ ra kêu mua ? Của tran...do rùi share cho mình. Rùi nói cái gì tao k phải lính làm web cho rùi làm web làm cho thì phải từ từ. Rùi dở chứng kêu xóa sever rồi. Các thứ tui giờ k liên quan nữa biến dùm. Tui thì nói thật cái sever k đáng đâu hết. Nhưng thà là nói mẹ uk tao éo đưa. Rồi chấm hết . Chứ đừng lèo nhèo lằng nhằng. Khi nói ra mày tao bla bla... Các bác nghĩ sao. Giờ tui còn chưa biết mình phải bị lừa không. Ai thông hộ phát

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Đở hơn mình r. Thà là như vậy đi anh em dể ăn nói. Còn mình thì gặp sự phụ này. Nói thật mình chẵng muốn nói. Sẵng thì nói luôn. Lúc đầu pm kêu trao đổi file . Mình đưa sever . Đổi lại lấy bộ web jx. Tới lúc đưa sever 2 bên giao kèo chủ nhật đưa web. Đến chủ nhật kêu bận k làm đc để hôm sao. Tới hôm tui nói thẳng giờ mua sever hay đổi web. Thì kêu chiều sent wen jx. Đến chiều pm cái web demo mình mới kêu khi nào đưa web và đưa web vậy à thì nói chưa biết . Vl chưa. Đấy bắt đầu. Chữi . Mày tao đ*t mẹ các thứ nói là không xù web. Còn đưa 200$ ra kêu mua ? Của tran...do rùi share cho mình. Rùi nói cái gì tao k phải lính làm web cho rùi làm web làm cho thì phải từ từ. Rùi dở chứng kêu xóa sever rồi. Các thứ tui giờ k liên quan nữa biến dùm. Tui thì nói thật cái sever k đáng đâu hết. Nhưng thà là nói mẹ uk tao éo đưa. Rồi chấm hết . Chứ đừng lèo nhèo lằng nhằng. Khi nói ra mày tao bla bla... Các bác nghĩ sao. Giờ tui còn chưa biết mình phải bị lừa không. Ai thông hộ phát
    ĐỜi này đéo tin tưởng thằng nào cả ..😑
    Khách viếng thăm hãy cùng khanhhello9091 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi khanhhello9091 [Only registered and activated users can see links. ]
    ĐỜi này đéo tin tưởng thằng nào cả ..😑
    Đây không phải mình tố cáo hay lừa gì. Chỉ là mình k thích vì vấn đề làm ăn không uy tín. Mà nhắc tới là thế này thế kia. Rồi dùng tiền nói này nói nọ. Mình nghèo thật. Chứ k ăn xin của ai cả. Vì đã giao kèo là đổi jx lấy web jx. Đưa sever rồi Giờ quay lại Nói làm free cho đ*o đc hối. Hài

Vi phạm quy định
    Thanks
    10

Tổ cha thằng hichay .
    Nó là thằng ăn cắp bộ server Trang bị Tinh Sương của em rồi vừa bán cho 1 bác
    Xl Adm em quá lời .
    Up
    Up
    Tổ cha thằng hichay mày nói hùng tiền mua bộ server này với ai vậy con chó

Cái tổ cha mày ăn cắp còn la làng

Ko phải server của mình cũng đem đi bán cho người khác giờ ngừoi ta lỗi tè le éo fix đc cũng mang đi bán.

AE tránh xa thằng này ra nha. Mua về ăn nguyên củ hành đó vì ko phải server của nó nên nó ko hỗ trợ đc gì đâu

Nick Fb của nó nè AE : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi newlife90, ngày 20-04-16 lúc 11:58 AM.

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] đăng nhập tự động đăng kí trong server Chiến Quốc by ben
    Bởi capslocke0 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-01-15, 07:01 PM
  2. [JX] A ( hichay ) vào giúp e về vấn đề hok đưa võ lâm lên online đc với ạ :(
    Bởi seohyun309 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 07-03-14, 10:13 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-08-12, 03:40 PM
  4. Share trang đăng nhập , đăng ký Ngao Kiếm.
    Bởi dkn2911 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-06-12, 11:27 PM