[JX] Cho Mình Hỏi Về Vấn Đề NPC EVENT
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    34

Cho Mình Hỏi Về Vấn Đề NPC EVENT

Như tiêu đề, các bạn cho mình hỏi về vấn đề gọi NPC trong event, mình đã config thời gian trong head,config và thậm chí trong những file vật phẩm event về đúng ngày giờ, dùng lệnh add vp event vào thì sử dụng được, train quái vẫn ra vật phẩm nhưng npc thì làm các kiểu đều không hiện ra tại các MAP, mình đang dùng 2 event, ghép áo và làm bánh kem cụ thể folder là 1010 và 198 trong config. Mong các bạn giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng menvoicam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Cho Mình Hỏi Về Vấn Đề NPC EVENT

Trích dẫn Gửi bởi menvoicam [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề, các bạn cho mình hỏi về vấn đề gọi NPC trong event, mình đã config thời gian trong head,config và thậm chí trong những file vật phẩm event về đúng ngày giờ, dùng lệnh add vp event vào thì sử dụng được, train quái vẫn ra vật phẩm nhưng npc thì làm các kiểu đều không hiện ra tại các MAP, mình đang dùng 2 event, ghép áo và làm bánh kem cụ thể folder là 1010 và 198 trong config. Mong các bạn giúp đỡ
    bạn có thể tham khảo bài viết này xem mình còn có làm thiếu hay sai bước nào ko nhé...... [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

3. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

kenlucky2000 (06-04-16), menvoicam (06-04-16)

Thành Viên kenlucky2000's Avatar
    Thanks
    129

cũng dính lỗi tương tự ai có cách fix chỉ giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng kenlucky2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể tham khảo bài viết này xem mình còn có làm thiếu hay sai bước nào ko nhé...... [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bạn, nhưng hình như nó bị sai gì đó, mình dùng các event trong activitysys, với lại lúc năm trước mình dùng bản này thì con npc Thợ May vẫn hiện bình thường, giờ mình cài lại thì không thấy nó đâu cả. Bản này lúc trước mình có ông anh cài giúp mà giờ mất liên lạc rồi. Hay có phải do chỉnh time thiế ở đâu không bạn. Mình chỉ chỉnh time trong folder 198.
    Khách viếng thăm hãy cùng menvoicam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Event Auto Drop Item + Blue Event zTeam :D
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Development
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 14-04-17, 01:02 AM
  2. [MU] Xin hướng dẫn chỉnh drop event Gaigon và Blue Event
    Bởi bomnong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-01-15, 11:28 AM
  3. [MU] Event Medusa - một trong những event tệ hại của SCF ?
    Bởi HRain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-08-14, 04:37 PM
  4. [MU] lỗi Blue event và summer event sever 11.70.52
    Bởi teomeo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-04-14, 01:51 PM
  5. [MU] Xin giúp đỡ về Event Thỏ trắng (Blue Event) trong MU ss6
    Bởi minhtrong90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-06-13, 01:40 AM