[JX] Cần xin sever win Gốc Để dev
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Cần xin sever win Gốc Để dev

như tiêu đề mình cần sever win gốc để học dev,, ai biết thì share cho mình với tai tìm trên dđ mà không có tks
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Ðề: Cần xin sever win Gốc Để dev

Server win gốc là sao win gốc là sv chưa có gì đó hả
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    165

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Server win gốc là sao win gốc là sv chưa có gì đó hả
    Đúng rùi đoa bác. Gốc là nguyên bẢn chưa build đó

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    build theo src minh phụng nha, nhớ là vậy đó, đúng sai bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Thánh này Xin sever gốc hài hước thật. SV gốc thì tải bất cứ sever nào về rồi xóa mục scprit map và seting rồi viết scprit thì thành game mới
    Còn k thì tải source Minh phụng về build rồi code C++ vào
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HungDevJX vì bài viết này !

kt2016 (20-03-16)

Thanks
    165

Trích dẫn Gửi bởi AlexKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    build theo src minh phụng nha, nhớ là vậy đó, đúng sai bó tay
    tks bac !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Thánh này Xin sever gốc hài hước thật. SV gốc thì tải bất cứ sever nào về rồi xóa mục scprit map và seting rồi viết scprit thì thành game mới
    không biêt mình moi xin.. biết rùi nc làm gì hả bác

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Ko phân biệt được gốc và nền thì im ko họ cười cho đó.lần sau nghĩ kĩ rồi hãy cmt nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi bincute1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Ko phân biệt được gốc và nền thì im ko họ cười cho đó.lần sau nghĩ kĩ rồi hãy cmt nhé
    bạn đọc xong cmt của tui chưa và hiểu dc CMT của tui chưa . Nó xin sever gốc thì xin làm cái gì. Lôi cuốn Ebook 4.1 ra đọc dùm, nó muốn SV gốc chưa thêm gì vậy thì kiếm 1 sever nào đó xóa scprit seting và map thì trắng bốc sever lúc đó thì tha hồ mà dev
    scprit cần gì phải SV gốc

Còn cái thứ 2: nếu muốn ngon hơn thì lấy nền minh phương trắng về build, rồi code c++ tính năng cho game........... Làm ra 1 Nền mới Rồi có thể đăt tên là Nền tay nhanh hơn não chẳng hạn rồi lúc đó build ra dc sever đó là sever của mình giữ source luôn khỏi phải xin sever gốc và có thể đặt tên sever là anh hùng bàn phím

Đoc hiểu đừng cmt tay nhanh hơn nào dùm nhé
    Lần sửa cuối bởi HungDevJX, ngày 20-03-16 lúc 07:35 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    31

bạn đọc xong cmt của tui chưa và hiểu dc CMT của tui chưa . Nó xin sever gốc thì xin làm cái gì. Lôi cuốn Ebook 4.1 ra đọc dùm, nó muốn SV gốc chưa thêm gì vậy thì kiếm 1 sever nào đó xóa scprit seting và map thì trắng bốc sever lúc đó thì tha hồ mà dev
    scprit cần gì phải SV gốc

Còn cái thứ 2: nếu muốn ngon hơn thì lấy nền minh phương trắng về build, rồi code c++ tính năng cho game........... Làm ra 1 Nền mới Rồi có thể đăt tên là Nền tay nhanh hơn não chẳng hạn rồi lúc đó build ra dc sever đó là sever của mình giữ source luôn khỏi phải xin sever gốc và có thể đặt tên sever là anh hùng bàn phím

Đoc hiểu đừng cmt tay nhanh hơn nào dùm nhé
    Gốc là chưa code thêm 1 thứ gì. Còn các server trên forum đã code thêm rất rất nhiều. Mình dev jx qua năm thứ 5 mà giờ mới nghe dc xóa script và settings dc server gốc. Thánh ăn gì e cúng.
    Thánh tìm cho e server nào share trên forum mà dám xưng gốc cái.
    Nói vậy cho dễ hiểu. Gốc như là gạo. Người code là kẻ nấu.nấu thành cơm hay cháo gọi là nền. Kẻ dev thì là thêm gia vị trang trí. Vậy thánh bày e cách biến cơm hay cháo thành gạo với. Họ hỏi mua gạo thánh cho cơm hay cháo rùi kêu họ biến thành gạo à ?
    Lần sửa cuối bởi bincute1, ngày 21-03-16 lúc 11:22 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bincute1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

có vậy mà cũng lăng tăng người hỏi ko nói mà 2 người lại cãi. Chủ nghĩa cá nhân của mấy bác to quá
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến killer20099 vì bài viết này !

kt2016 (21-03-16)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  2. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM
  3. File sever ddtank / boomz [original sever]
    Bởi citizone trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-06-12, 07:41 PM
  4. Xin giúp đỡ cài game sever Off Ko attack data base vào sql sever 2000 được!
    Bởi sayah trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-12, 11:34 PM