[JX] Giúp em với! Không biết bị lỗi chỗ nào :(
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Giúp em với! Không biết bị lỗi chỗ nào :(

Chào mọi người.

Em mới tập tành dev jx và muốn tìm hiểu từ lúc build source nên qua tìm hiểu thì em build source Minh Phụng theo trang [Only registered and activated users can see links. ].
    Build xong vào được game thì không click vào được ai hết (Dược điếm chằng hạn) . Quái thì cây máu = 0. Tìm hiểu thì một số nói là chưa chạy startup cript. Em vào tìm thì cũng không thấy nó nằm ở đâu. Ai có kinh nghiêm build source xin chỉ giúp em với ạ.

Em xin cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng kawask36903 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Giúp em với! Không biết bị lỗi chỗ nào :(

Trích dẫn Gửi bởi kawask36903 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người.

Em mới tập tành dev jx và muốn tìm hiểu từ lúc build source nên qua tìm hiểu thì em build source Minh Phụng theo trang [Only registered and activated users can see links. ].
    Build xong vào được game thì không click vào được ai hết (Dược điếm chằng hạn) . Quái thì cây máu = 0. Tìm hiểu thì một số nói là chưa chạy startup cript. Em vào tìm thì cũng không thấy nó nằm ở đâu. Ai có kinh nghiêm build source xin chỉ giúp em với ạ.

Em xin cảm ơn
    bạn xem lại script đã có chưa?
    Khách viếng thăm hãy cùng devil.lucky xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Hình như hồi xưa tui build nó ra thì nó chưa có hàm "say" nữa. Code thêm hàm say vào mới nói chuyện dc
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Gán script cho thằng Ngô Thần Y cho nó Say rồi mà cũng k ăn thua. Chạy hết map không nói chuyện được với ai. Ai có kinh nghiệm build source giúp e với
    Khách viếng thăm hãy cùng kawask36903 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!