[JX] Nhờ Các Cao Thủ Dev giúp đỡ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Nhờ Các Cao Thủ Dev giúp đỡ

Hiện tại em đã cài được sever Lunix rồi

Em muốn chỉnh lại về đồ đạc xanh như vũ khí có hút hút, rồi không thể phá hủy, kháng cao j j đó
    Vì em mặc max sét động sát + ăn may mắn nhưng đánh boss không ra, đồ hút hít hay không thể phá hủy.
    Với lại cái sever em cài nó ko có bán ẩn hiện để ép đồ tím thì em muốn add đá vào shop thì các bác có thể chỉ cho em được không ạ

Hoặc cho em xin cái file các bác đã dev sẵn rồi chỉ em cách cho vào sever Lunix luôn với ạ.

Em xin cảm ơn! em mới vào nghề nên chưa biết cái mu tê j ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng phanmanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Ðề: Nhờ Các Cao Thủ Dev giúp đỡ

Mấy cái này đã có hết trên 4rum rồi bạn chịu khó lục lại mấy bài cũ đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

em tìm rồi nhưng không có hướng dẫn thêm code vào file nào bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng phanmanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi phanmanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại em đã cài được sever Lunix rồi

Em muốn chỉnh lại về đồ đạc xanh như vũ khí có hút hút, rồi không thể phá hủy, kháng cao j j đó
    Vì em mặc max sét động sát + ăn may mắn nhưng đánh boss không ra, đồ hút hít hay không thể phá hủy.
    Với lại cái sever em cài nó ko có bán ẩn hiện để ép đồ tím thì em muốn add đá vào shop thì các bác có thể chỉ cho em được không ạ

Hoặc cho em xin cái file các bác đã dev sẵn rồi chỉ em cách cho vào sever Lunix luôn với ạ.

Em xin cảm ơn! em mới vào nghề nên chưa biết cái mu tê j ạ
    Chỉnh trang bị “không thể phá hủy” và tỉ lệ rơi đồ maxop:
    - không thể phá hủy:
    Bạn mở file magicattrib.txt tại đường dẫn: Server\settings\item\004\magicattrib.txt

Tại cột thứ 5, bạn gióng từ trên xuống, tìm giá trị 136. Đấy là dòng quy định hút sinh lực
    Bạn chỉnh lại giá trị tại cột 13, 14 cao lên là dc.

Tương tự giá trị 137 là hút nội lực.
    Giá trị 139 là Kỹ năng vốn có.
    Giá trị 114 là Kháng tất cả.
    Giá trị 115 là Tốc độ đánh.
    Giá trị 88 là Phục hồi sinh lực.
    Giá trị 92 là Phục hồi nội lực.
    Vân vân....

Sau khi đã chỉnh tại server, bạn copy file magicattrib.txt sang client tại đường dẫn tương tự để đồng bộ hóa. Vào game thưởng thức thành quả

Bạn cũng có thể thay đổi giá trị lên cao hơn. Ví dụ tại dòng 65, hút sinh lực 1 - 3%, bạn đổi thành 3 - 5%, các dòng tiếp theo cứ thế tăng lên.
    Kỹ năng vốn có + 3, 5, 7, 9
    --> server toàn đồ xanh khủng, khỏi cần hoàng kim với đồ tím...
    Mang set động xác may mắn 100% + ăn quế hoa tửu, thiên sơn bảo lộ, treo auto là ra nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

phanmanh (16-10-15)