cau hinh yeu co choi dc ko???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    0

cau hinh yeu co choi dc ko???

Pà con ơi ?Tui cài mãi mà ko dược co phai do cau hinh may wa thap nen ko choi dc phai ko?Chu tui lam dung huong dan roi lai co kinh nghiem cai muoff roi the ma lam mai ma dang nhap toan bi dis ra hoai?pa con nao co bi quyet gi chi bao tui voi pc cua tui p4 CPU 2.8 RAM 256 CAD 64 The co yeu wa ko cac ban co gi chi bao lien he wa yahoo nhin_men_ruiyeu chi gium minh cai ngheCẢM ƠN
    Khách viếng thăm hãy cùng toongteeng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Ðề: cau hinh yeu co choi dc ko???

Cấu hình thế là tạm ổn rùi ko sao cả
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói chng thì cũng hơi thấp đó bạn, game này nói chung cũng nặng lắm đó, để chơi tốt hơn bạn set ram ảo lên, thì ok.
    Khách viếng thăm hãy cùng thehuy1987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

sặc tớ xài CPU 1.8 ram 256 CAR 64mb mà vẫn còn chơi được mà
    > cho dù hơi bị laggg máy của bạn chỉ cần lên ram 1 thanh DDR256 nữa là ngon ngay thui
    ^^ con 1.8 của tớ DDR512 roài
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có p 4. car of 64 mb là ngon rồi.nhà tui còn Celeron2.0.vga on 64mb.chipset 8tho-ram 512 vẫn chạy vì vì. chỉ tội quay góc nhị rộng giật chút xíu. máy nhà bạn the cũng ổn rồi. kiếm thanh ram 512 đi. dd Ram1 256 giờ chỉ có mua đồ cũ thôi. ram mà 512 chạy nó ổn định hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng mashimaro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tôi đã chơi đươc rồi và cung thấy tạm ổn .Lúc đăng nhập tui vào Task Manager vào severlogin và severgame de chế độ high thi dang nhap tot ,con luc vao game thi tui chỉnh lai low chay rat nhanh ko he lag nhung quai thi ko chiu chay cu dung im 1 cho cho minh danh .con neu chinh realtime thi co ve tam on nhung cung van con cham lam >Cac ban co cach nao khac phuc chi bay minh voi bye bye
    Khách viếng thăm hãy cùng toongteeng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

HKGH chạy server rất nhẹ chứ kô như MU, vì vậy cấu hình máy bạn thế là đc. rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng _KeiO_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. thanh ram 256 MB cho choi dc tlbb hok may anh
    Bởi nhock1ku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-06-11, 07:42 PM
  2. can mua mot ban tlbb de lam may server online cho anh em choi
    Bởi ookeyoo2009 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-05-11, 12:06 AM
  3. Hinh anh server 99% tieng Viet ne
    Bởi phuongnam trong diễn đàn Release
    Trả lời: 16