[TLBB] Thời trang phối sức
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên GameZone thienphuc86's Avatar
    Đang ở
    In the Hell
    Thanks
    55

Thời trang phối sức

các pro cho mình hỏi là thời trang phối sức trong game có vòng sáng xung quanh nhân vật,vậy add thêm vòng sáng đó như thế nào vậy các bác,mình xài server của makute , nhưng mình tìm trong server tàu các bác vừa share mình thấy trong file Config.axp có file GemEffect.txt mình tìm hiểu thì đây là effect của ngọc phối sức,nhưng mình không hiểu cách add vào ngọc phối sức như thế nào, mong các bác đã add thành công chỉ mình với...
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuc86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thienphuc86 vì bài viết này !

Sadlove123 (08-07-15)

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Ðề: Thời trang phối sức

Trích dẫn Gửi bởi thienphuc86 [Only registered and activated users can see links. ]
    các pro cho mình hỏi là thời trang phối sức trong game có vòng sáng xung quanh nhân vật,vậy add thêm vòng sáng đó như thế nào vậy các bác,mình xài server của makute , nhưng mình tìm trong server tàu các bác vừa share mình thấy trong file Config.axp có file GemEffect.txt mình tìm hiểu thì đây là effect của ngọc phối sức,nhưng mình không hiểu cách add vào ngọc phối sức như thế nào, mong các bác đã add thành công chỉ mình với...
    cái này tìm hiểu nhé: geminfor , itemivisualchar, equibase hình như là 3 file này
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến songtu vì bài viết này !

s2bac95 (08-07-15)

Thành Viên s2bac95's Avatar
    Thanks
    55

Đúng như songtu nói nó ở 3 file: GemInfo, EquipBase, ItemVisualChar! -- mấy cái mesh ở ItemVisualChar toàn tên của hiệu ứng
    Khách viếng thăm hãy cùng s2bac95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    In the Hell
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi s2bac95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng như songtu nói nó ở 3 file: GemInfo, EquipBase, ItemVisualChar! -- mấy cái mesh ở ItemVisualChar toàn tên của hiệu ứng
    Cho mình hỏi thêm là cái GemInfor với EquiqBase có liên quan gì với nhau vậy bạn , cái ItemVisual thì minh biết là nó làm gì còn hai cái kia sao mình không thấy nó liên quan gì hết bạn ơi , chỉ giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienphuc86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên s2bac95's Avatar
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi thienphuc86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi thêm là cái GemInfor với EquiqBase có liên quan gì với nhau vậy bạn , cái ItemVisual thì minh biết là nó làm gì còn hai cái kia sao mình không thấy nó liên quan gì hết bạn ơi , chỉ giúp mình với.
    3 cái đó xem qua đã hiểu rồi còn gì!
    GemInfo: Thì ngọc TTPS khi mình add vào EquipBase, thì Ngọc + Đồ thì nó mới sáng phải k? còn cái ItemVisualChar nó quy định hiệu ứng! check hiệu ứng ngọc đó sáng ở đâu chỗ nào màu gì
    nôm na là như thế !
    Khách viếng thăm hãy cùng s2bac95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    In the Hell
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi s2bac95 [Only registered and activated users can see links. ]
    3 cái đó xem qua đã hiểu rồi còn gì!
    GemInfo: Thì ngọc TTPS khi mình add vào EquipBase, thì Ngọc + Đồ thì nó mới sáng phải k? còn cái ItemVisualChar nó quy định hiệu ứng! check hiệu ứng ngọc đó sáng ở đâu chỗ nào màu gì
    nôm na là như thế !
    V§y thì phäi có một hàm lua khảm để có thể add impact cho thời trang khi khảm ngọc phối sức vào , bác co hướng đi nào cho này không chỉ minh với, mình không rành lắm.

Moderator Sadlove123's Avatar
    Đang ở
    Cung cấp soucre TLBB chuẩn
    Thanks
    76

- Bạn cũng dùng server của anh makute à?
    - Cho xin yahoo của bạn được không? Có gì giúp nhau share nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Sadlove123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sadlove123 vì bài viết này !

DevTLBB (14-07-15)

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

cái này vẫn hót thế à
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 18-10-19, 03:23 PM
  2. [Gunny] Trang Dev Gunny của Brazil như trang clbgames ?
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-03-14, 12:19 PM
  3. [KT] Xin script Chân Nguyên- Ngoại Trang - Trang bị pet để add vào sever Satthupro_95
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-13, 01:10 PM
  4. [Gunny] Share Trang Chủ DDTank II 321 Có Trang Đăng Nhập
    Bởi nhokvip99 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-07-13, 04:22 PM
  5. xin trang download file main trang cua webzen
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-11, 04:37 AM