[MU] Các bác cho e hỏi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Các bác cho e hỏi

Thành Viên
    Thanks
    39

Các bác cho e hỏi

Các bác giúp e coi dùm cái querry này còn dùng được ko và nó áp dụng được vào những loại server nào ? E chạy mà ko thấy có tác dụng.
    Code:
    UPDATE Character 
    SET clevel = 1, Experience = 0, LevelUpPoint = LevelUpPoint + (350 * (Reset + 1)), Money = Money - (50000000), Strength = 18, Dexterity = 18, Vitality = 15, Energy = 30, Inventory = NULL, MagicList = NULL, MapNumber = 0, MapPosX = 130, MapPosY = 130, PkTime = 0, PkCount = 0, PkLevel = 0, Reset = Reset + 1 
    FROM Character JOIN MEMB_STAT ON Character.AccountID=MEMB_STAT.memb___id 
    COLLATE Latin1_general_CI_AI 
    WHERE ((class = 0) OR (class = 1)) AND (clevel >= 350) AND (Money >= (50000000)) AND (ConnectStat = 0) AND (Reset <50>= 350) AND (Money >= (50000000)) AND (ConnectStat = 0) AND (Reset <50>= 350) AND (Money >= (50000000)) AND (ConnectStat = 0) AND (Reset <50>= 350) AND (Money >= (50000000)) AND (ConnectStat = 0) AND (Reset < 50);
    Nếu đc bác nào có thể share cho e 1 server RS bằng lệnh lun nhé. tks nhiều ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng motminhtao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Ðề: Các bác cho e hỏi

tks bác nhiều mấy SV trên e thử cài rồi nhưng mà ko được :v
    Như bác nói ở trên thì e áp dụng cái query của bác vào SV SCF 6.3 của tuan565 là được phải ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng motminhtao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Nếu các bạn chạy rs bằng lệnh ở server scf có query như trên thì sai 1 chỗ đấy là reset thành resets nhé
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lequangvu vì bài viết này !

motminhtao (01-05-15)

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái trên ko phải là Query
    nó là dữ liệu trong GameServer/SCF_Reset.ini , sv của tuan565 share cũng có
    e thấy nó rồi, có nó nghĩa là giờ mình đủ lv thì rs luôn bằng lệnh /reset trong game hay là phải thêm cho nó cái gì nữa mới được.

Thành Viên
    Thanks
    39

Được rồi tks bác nhiều ạ
    Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])

Thành Viên
    Thanks
    39

freepro921 ơi bác cho e hỏi.
    reset bằng lệnh phải đợi lên lv 400 mới reset đc, giờ e muốn chỉnh VD 1-20 reset ở LV 200 thì chỉnh ở chỗ nào ạ.
    sau khi reset xong các vũ khí trang bị cánh cấp 2 cấp 3 bị mất hết luôn, như là reset lại nhiệm vụ ý muốn mặc lại phải làm lại nhiệm vụ
    bác giúp e với ạ.

Thành Viên
    Thanks
    39

Uppppppppppp. Bác nào biết khắc phục ko giúp e vs.

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này theo mình biết thì nó chỉ định duy nhất 1 level
    SCFResetLevel=400
    muốn ko bị mất thì cứ disable hết tức là = 0
    SCFResetClearQuests=1
    SCFResetClearEvolutions=1
    SCFResetClearInventory=1
    SCFResetClearStats=1
    SCFResetClearSkills=1
    SCFResetClearLevelUpPoint=1
    tks bác nhiều bác rảnh ghé qua bài e thì giúp e tiếp nhé hihi
    cài sv đó giờ ko đi đc CC vs devil + pk giờ muốn mở thì vào file nào vậy ạ
    lúc vào game chỗ ghi tên id vs pass được khoảng 10s thì mất kết nối có cách nào làm nó lâu hơn đc ko bác
    giờ e muốn xóa mấy NPC ko có tác dụng này đi thì làm thế nào nó nằm ở đâu vậy ?
    hihi e hỏi hơi nhiều tý có gì bác giúp e tiếp nhé tks bác nhiều
    [Only registered and activated users can see links. ]