[JX] Lỗi [Quả Huy Hoàng]
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    160

Lỗi [Quả Huy Hoàng]

Mình dùng sv này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác cho mình hỏi chổ để chỉnh thời gian xuất hiện quả huy hoàng với. chuyện là như này:
    12h-12h5 quả chín -> hạt huy hoàng. nhưng mà đúng ra là 5 phút sau mới mọc lại quả huy hoàng, nhưng ở đây chưa kịp nhặt hạt huy hoàng nó mọc lên quả huy hoàng luôn. ai biết cách fix cái này không ợ.
    thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tuananhc1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhclub102's Avatar
    Đang ở
    clbgamesvn
    Thanks
    45

Ðề: Lỗi [Quả Huy Hoàng]

Trích dẫn Gửi bởi tuananhc1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng sv này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác cho mình hỏi chổ để chỉnh thời gian xuất hiện quả huy hoàng với. chuyện là như này:
    12h-12h5 quả chín -> hạt huy hoàng. nhưng mà đúng ra là 5 phút sau mới mọc lại quả huy hoàng, nhưng ở đây chưa kịp nhặt hạt huy hoàng nó mọc lên quả huy hoàng luôn. ai biết cách fix cái này không ợ.
    thanks
    mấy cái server đó dành cho anh em mới vào nghề đem về test chơi , chứ ngồi mà sữa lỗi chắc 8 năm, bạn cứ vọc thoải mái trên server đó đi, khi nào rành rành mình tặng bạn 1 sv ít lỗi vọc tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng minhclub102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    160

up
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuananhc1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Thực ra trước khi add lại quả huy hoàng. Server đã thực hiện một lệnh ClearMapNpcWithName(szNpcName). Bạn kiểm lại hàm đó xem tên có đúng là tênc ủa hạt huy hoàng không? Còn nếu sai tên thì sẽ add thêm quả huy hoàng chồng lên hạt huy hoàng trước đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng rcproset xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rcproset vì bài viết này !

tuananhc1 (09-04-15)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

cái này là bạn hiểu sai vấn đề rồi .
    ở đây trong tab hoạt động của VNG . nó đã chia ra làm 3 đợt . từ 12h đến 12h30 đó bạn . cho nên nó sẽ lên 3 lần . nếu bạn muốn sửa bạn vào trong gateway, rồi vào file task tìm dến file quả huy hoàng rồi fix nhé . nhớ đọc kỹ là fix dc
    nhưng mà mình nghĩ nên để yên . vì tab hoạt động của nó đã quy định cách hái quả rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bthhhz vì bài viết này !

tuananhc1 (09-04-15)