thương thành dkvs 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: thương thành dkvs 2

Thành Viên
    Thanks
    9

thương thành dkvs 2

em có dùng bản dkvs 2 của anh tuan565 giờ muốn chỉnh đồ trên shop mà ko biết chỉnh những file nào có pro nào biết chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng boydtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Ðề: thương thành dkvs 2

Trích dẫn Gửi bởi boydtc [Only registered and activated users can see links. ]
    em có dùng bản dkvs 2 của anh tuan565 giờ muốn chỉnh đồ trên shop mà ko biết chỉnh những file nào có pro nào biết chỉ em với
    chuẩn bị có thánh vào nói ''sửa trong xml với file config đó bạn''
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    chuẩn bị có thánh vào nói ''sửa trong xml với file config đó bạn''

Sự thật thì nó ở trong xml với file config mà

mall.xml (server định giá KNB) + config.swf(client hiện thị giá)
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi boydtc [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa bạn và mn chạy được hả, mình cũng down bản VH của tuan565 về nhưng ko chạy được. bấm [1] nó chạy cái bảng xanh lè toàn Erorr, chạy vs quyền Admin thì nó bảo thiếu file sql...exe tùm lum..
    minh win 8.1 font Eng.
    Khách viếng thăm hãy cùng jayle289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Sự thật thì nó ở trong xml với file config mà

mall.xml (server định giá KNB) + config.swf(client hiện thị giá)
    thì ai k biết nó nằm trong đó,ý nói là ng ta k biết thì chỉ cho nó tận tình tí,nói sơ qua thì khó hiểu

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi jayle289 [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa bạn và mn chạy được hả, mình cũng down bản VH của tuan565 về nhưng ko chạy được. bấm [1] nó chạy cái bảng xanh lè toàn Erorr, chạy vs quyền Admin thì nó bảo thiếu file sql...exe tùm lum..
    minh win 8.1 font Eng.
    nó erro thì kệ nó đọc lại cái hd đi
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi nhokdaik1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    thì ai k biết nó nằm trong đó,ý nói là ng ta k biết thì chỉ cho nó tận tình tí,nói sơ qua thì khó hiểu

--- Chế độ gộp bài viết ---

nó erro thì kệ nó đọc lại cái hd đi
    Ko đọc mà chạy được hả? Gõ 127.0.0.1 có vào được đâu, trong Navicat thì Tuan đã chỉnh ip hết trong đó rồi...
    đang nghĩ là có cần đổi sang font Chi or gõ 127.0.0.1/ cái gì nữa k?
    Khách viếng thăm hãy cùng jayle289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi jayle289 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko đọc mà chạy được hả? Gõ 127.0.0.1 có vào được đâu, trong Navicat thì Tuan đã chỉnh ip hết trong đó rồi...
    đang nghĩ là có cần đổi sang font Chi or gõ 127.0.0.1/ cái gì nữa k?
    bạn nói thế bố ai hiểu nó bị gì.đầu tiên b nói start sv cái nó hiện cái bảng màu xanh erro,cái đó đúng rồi trong hd có nói kệ nó mà.để cái đó chạy xong thì lên web bật 127.0.0.1 chơi.thế thôi còn nó không vào được là lỗi,lỗi thì ở máy b.t chơi vù vù có sao đâu nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. [DKVS]Cần giúp đỡ chi tiết về cách đưa DKVS D5 lên online
    Bởi daigiaduy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-08-14, 06:09 PM
  2. Trả lời: 87
    Bài viết cuối: 21-07-14, 08:08 PM
  3. [HOT] [DKVS] Share Data full việt hóa (http://dkvs.kiemthien.com)
    Bởi vudung trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 01-07-13, 12:19 PM
  4. [DKVS] Xin update shop DKVS
    Bởi moonluvb63 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-03-13, 07:47 AM
  5. [DKVS] update và fix lỗi cho DKVS D4 & D5 nhân giáng sinh
    Bởi ngotuanthinh trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 03-02-13, 05:45 PM