[MU] Cách bỏ Anti-Hack ra khỏi Main ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    56

Icon5 Cách bỏ Anti-Hack ra khỏi Main ???

Mình được 1 người bạn share cho 1 bộ server Full, trong đó còn có cả anti-hack UGK đang hoạt động.
    Mình muốn bỏ anti-hack đi rồi đem lên online cho mấy anh em trong xóm gần nhà chơi cho vui thôi chứ ko cần antihack làm gì cả.

Ai biết cách bỏ anti-hack ra khỏi main để khi load main vào game nó ko chạy antihack nữa chỉ mình với

Thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng hak.hak123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Ðề: Cách bỏ Anti-Hack ra khỏi Main ???

Cứ bỏ đi bt thôi bạn, client thì lấy patch không antihack mà dùng vậy là xong
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

3. The Following 2 Users Say Thank You to lequangvu For This Useful Post:

hak.hak123 (09-09-14), hoainiemclub (09-09-14)

Vi phạm quy định
    Thanks
    84

Antihack có dùng dc nữa k bạn
    Share cho mình dùng nữa..
    Khách viếng thăm hãy cùng chicken1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Trích dẫn Gửi bởi hak.hak123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình được 1 người bạn share cho 1 bộ server Full, trong đó còn có cả anti-hack UGK đang hoạt động.
    Mình muốn bỏ anti-hack đi rồi đem lên online cho mấy anh em trong xóm gần nhà chơi cho vui thôi chứ ko cần antihack làm gì cả.

Ai biết cách bỏ anti-hack ra khỏi main để khi load main vào game nó ko chạy antihack nữa chỉ mình với

Thanks nhiều
    Vẫn là người bạn share full ( chắc bản 6.9 của nampro bên kia )

Vẫn cái lý do muôn thủa Online cho mấy anh em trong xóm chơi cho vui. Chơi vui thì có anti hay không đâu có quan trọng.
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

mình bỏ anti ra để mở online cho cả xóm chơi cho dể hút máu tý, hay là mở online cho đám bạn cùng lớp chơi, v..v..

khi xưa ta bé ta ngu ta lấy dây thun ta bắng vô cu bun bun, khi nay ta lớn ta không ta lấy con..... ta đúc vô mu.......bon bon
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    56

Icon14 Ðề: Cách bỏ Anti-Hack ra khỏi Main ???

Trích dẫn Gửi bởi YouTobe [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn là người bạn share full ( chắc bản 6.9 của nampro bên kia )

Vẫn cái lý do muôn thủa Online cho mấy anh em trong xóm chơi cho vui. Chơi vui thì có anti hay không đâu có quan trọng.
    Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bỏ anti ra để mở online cho cả xóm chơi cho dể hút máu tý, hay là mở online cho đám bạn cùng lớp chơi, v..v..

khi xưa ta bé ta ngu ta lấy dây thun ta bắng vô cu bun bun, khi nay ta lớn ta không ta lấy con..... ta đúc vô mu.......bon bon
    2 bạn đừng nhầm và hở chút là ném đá loạn xạ. Bản của nampro thì chỉ cần lấy patch Main của cuocdoisp chép vào là mất Antihack. Và bạn YouTobe ơi, Antihack của nampro bên kia ko phải của UGK nha bạn. Khuyên bạn nên xem kỹ lại điều mình định phát ngôn, nói nhầm ko hay ho cho lắm !

Còn nếu nói là lấy bản nampro mà đem Online thì có lẽ việc đầu tiên nên hỏi là Làm thế nào để Unpack Main/ Đổi IP,version và serial

Đồ của người bạn tặng thì quý, ko thích lấy Main khác chép vào trong khi của mình là bản Full. Ko ở trong tình cảnh thực tế, đánh giá trở nên thiếu khách quan !

Chân thành gửi đến 2 bạn thích góp ý giúp đỡ.

P/s: thank Lequangvu rất nhiều.
    Lần sửa cuối bởi hak.hak123, ngày 09-09-14 lúc 03:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hak.hak123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi hak.hak123 [Only registered and activated users can see links. ]
    2 bạn đừng nhầm và hở chút là ném đá loạn xạ. Bản của nampro thì chỉ cần lấy patch Main của cuocdoisp chép vào là mất Antihack. Và bạn YouTobe ơi, Antihack của nampro bên kia ko phải của UGK nha bạn. Khuyên bạn nên xem kỹ lại điều mình định phát ngôn, nói nhầm ko hay ho cho lắm !

Còn nếu nói là lấy bản nampro mà đem Online thì có lẽ việc đầu tiên nên hỏi là Làm thế nào để Unpack Main/ Đổi IP,version và serial

Đồ của người bạn tặng thì quý, ko thích lấy Main khác chép vào trong khi của mình là bản Full. Ko ở trong tình cảnh thực tế, đánh giá trở nên thiếu khách quan !

Chân thành gửi đến 2 bạn thích góp ý giúp đỡ.

P/s: thank Lequangvu rất nhiều.
    Bạn sài bàn Full mà SS mấy mới biết được chứ cứ nói bản full ai mà biết?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaitam1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    123

Xây thì nhanh chứ đạp đổ thì đơn giản mà
    ở client xóa hết mấy cái file anti đi, lên clb tìm topic share mấy cái main, đem về chép vào, hex ip=> xong
    cách này dùng 0ffline còn on thì chịu
    Khách viếng thăm hãy cùng quancan9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Cần mua main anti hack
    Bởi tuanbeo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-11, 03:52 PM
  2. Main 1.07+ Anti hack
    Bởi CutyOnljne trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-04-11, 04:44 PM
  3. Cần làm anti hack main 1.07V+
    Bởi CutyOnljne trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1