[MU] Thảo luận về ( Lưu ý : Mỗi LIC NWebMU chỉ sử dụng cho 1 Web Server ) của NBB - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 45 của 45
    CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Ðề: Thảo luận về ( Lưu ý : Mỗi LIC NWebMU chỉ sử dụng cho 1 Web Server ) của NBB

@All: mình chả cần biết thằng khoanamktvn là thằng ml nào cả, mod mà ăn nó như căng cù cọt. => Thứ nhất mình chả phải là MOD, thứ hai là MOD cũng chỉ là NGƯỜI THƯỜNG, gặp phải loại ăn không được lên sủa lung tung thì ném vào mặt bạn vài thứ để thông não mà đúng là đầu óc bạn kiểu "Độ N... của bạn mang tính tổ chức tốt!" =]] À mà đừng gọi người khác là ml. Tại vì mặt cậu, mặt bố cậu, mẹ cậu, cả dòng họ nhà cậu. Nó cũng y xì mặt mình =]]

--- Chế độ gộp bài viết ---

nhớ là phải 1 mình nbb làm đc. => Lúc nào cũng nhớ là nhớ là KHÔNG ĐỘC QUYỀN =]] Nta đuổi k cho sài nữa rồi còn ngồi đó nhớ với chả nhọ =]]
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Ðề: Thảo luận về ( Lưu ý : Mỗi LIC NWebMU chỉ sử dụng cho 1 Web Server ) của NBB

Trích dẫn Gửi bởi kubi.l0v3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đệch mie, ng nhà tao ko chêu mày nhé
    Gì cũng vừa phải thôi con chó à.

mày cắn trước thì tao mới nói thôi. chứ ko tao đ ị t vào nói chuyên với mày, vì mày chả tuổi gì cả.

P/s: xem admin band hay làm gì?
    Tí tuổi đầu cứ ngồi vào máy tính là đòi địt người này địt người kia. Rồi lại còn không có tuổi nói chuyện =]] Mới tí tuổi đầu biết đi nói người khác, khi bị người khác bật lại cái nhảy đong đỏng giở giọng đàn bà chửi om sòm cả lên =]] Chúc bé ngủ ngon nhé =]]
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thiensu_muvn's Avatar
    Thanks
    23

Anh Vinh càng nhân nhượng chúng nó càng lấn tới
    Thử hỏi ko có nbb các adm lấy đâu web mà vọc
    Lấy đâu web mà ăn cắp về sửa rồi tự to tiếng bán full web ,full api,
    Đặc biệt 2 thằng qweb và sweb nó lấy đâu web mang về sửa tùm lum mang bán lại
    Anh cứ đưa em cái Toll nào mạnh nhất em tự nguyện thuê máy chủ treo cho cái sweb và qweb hết ăn cắp.
    Khách viếng thăm hãy cùng thiensu_muvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi kubi.l0v3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đệch mie, ng nhà tao ko chêu mày nhé
    Gì cũng vừa phải thôi con chó à.

mày cắn trước thì tao mới nói thôi. chứ ko tao đ ị t vào nói chuyên với mày, vì mày chả tuổi gì cả.

P/s: xem admin band hay làm gì?
    Chà, chẳng biết tuổi đời bao nhiêu, biết chữ mà ăn nói thua đứa không học. Đụng tí là địt này địt nọ, có ngày sida đó.
    Với mấy người như chú thì chẳng ai muốn giữ, đi càng sớm càng tốt.
    P/s: Chuẩn bị ban nick và clone nick khác vào chửi tiếp nè. Mod del topic đi là vừa.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thiensu_muvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Vinh càng nhân nhượng chúng nó càng lấn tới
    Thử hỏi ko có nbb các adm lấy đâu web mà vọc
    Lấy đâu web mà ăn cắp về sửa rồi tự to tiếng bán full web ,full api,
    Đặc biệt 2 thằng qweb và sweb nó lấy đâu web mang về sửa tùm lum mang bán lại
    Anh cứ đưa em cái Toll nào mạnh nhất em tự nguyện thuê máy chủ treo cho cái sweb và qweb hết ăn cắp.
    i like you, baby

Viết thêm mấy chữ nữa cho đủ 30 kí tự
    Khách viếng thăm hãy cùng BladeKnight109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Topic đã đi quá nội dung cần thảo luận
    Close Topic !
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Hỏi về nwebmu
    Bởi lathuvang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-07-13, 02:22 PM
  2. [MU] Các bro cho em hỏi về lỗi web NwebMU
    Bởi Ba.Duy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-03-13, 08:34 PM
  3. [MU] giúp fix bảng xếp hạng guild NWebMU v4 server ss3.5 và 4.6
    Bởi camxuc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu