[TLBB] Kết bạn mong được giúp làm tlbb offline
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên buixuanchien's Avatar
    Thanks
    0

Icon9 Kết bạn mong được giúp làm tlbb offline

Người ta thì làm được offline từ lâu rồi nhưng giờ mình mới mò vào. Có gì là quá muộn màng không. Mình đã đọc các hướng dẫn làm tlbb offline trên diễn đàn [Only registered and activated users can see links. ] và các bài khác liên quan nhưng mà làm theo hoài mà không được. Mình có 2 máy tính kết nối qua swith mạng Lan. 1 máy mình muốn làm máy sv còn 1 máy làm client thay cho việc cài máy ảo trên 1 máy tình vì máy mình cấu hình không được cao lắm làm như vậy có được không. bạn nào giúp mình thì pm mình qua yahoo: [Only registered and activated users can see links. ] hoặc inbox chỉ mình trên diễn đàn cũng được. Mình rất mong được các bạn giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng buixuanchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Kết bạn mong được giúp làm tlbb offline

Trích dẫn Gửi bởi buixuanchien [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta thì làm được offline từ lâu rồi nhưng giờ mình mới mò vào. Có gì là quá muộn màng không. Mình đã đọc các hướng dẫn làm tlbb offline trên diễn đàn [Only registered and activated users can see links. ] và các bài khác liên quan nhưng mà làm theo hoài mà không được. Mình có 2 máy tính kết nối qua swith mạng Lan. 1 máy mình muốn làm máy sv còn 1 máy làm client thay cho việc cài máy ảo trên 1 máy tình vì máy mình cấu hình không được cao lắm làm như vậy có được không. bạn nào giúp mình thì pm mình qua yahoo: [Only registered and activated users can see links. ] hoặc inbox chỉ mình trên diễn đàn cũng được. Mình rất mong được các bạn giúp đỡ
    Lấy máy khỏe chạy SV ram 2 GB là đủ, có thể đánh trên cả 2 máy qua lan thế nên mới nói chọn máy khỏe để chạy sv
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

chenglong (26-03-14)

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Lấy máy khỏe chạy SV ram 2 GB là đủ, có thể đánh trên cả 2 máy qua lan thế nên mới nói chọn máy khỏe để chạy sv
    Theo như cái tiêu đề là thế này này.Mong kết bạn để được cài tlbb offline.Còn nếu cài được thì anh nghĩ sẽ không mong kết bạn đâu em
    Cho nên kệ cậu ấy đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to Lâm Ngọc Huy For This Useful Post:

anhkhongdoiqua (26-03-14), vinateam (27-03-14)

Ở nhà chăm con... anhkhongdoiqua's Avatar
    Đang ở
    Nơi bắt đầu đến !
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo như cái tiêu đề là thế này này.Mong kết bạn để được cài tlbb offline.Còn nếu cài được thì anh nghĩ sẽ không mong kết bạn đâu em
    Cho nên kệ cậu ấy đi
    bổ sung thêm 1 vế: không biết cài thì không cần kết bạn ( điều hiển nhiên )
    Khách viếng thăm hãy cùng anhkhongdoiqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho nên kệ cậu ấy đi
    Trích dẫn Gửi bởi anhkhongdoiqua [Only registered and activated users can see links. ]
    bổ sung thêm 1 vế: không biết cài thì không cần kết bạn ( điều hiển nhiên )
    Mấy chú bắt bẻ mem quá

@chủ topic: bạn nên tự cài theo hướng dẫn, phần nào không biết hoặc bí thì post lên chứ post như này thì ít có khả năng được giúp đỡ đâu bạn à.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên buixuanchien's Avatar
    Thanks
    0

Member mới mà còn chưa có tí kinh nghiệm nào cài đặt sv offline. Mong mọi người giúp đỡ, bạn nào cũng muốn kết bạn mà chứ đâu có phải là mổ xẻ từng câu từng chữ đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng buixuanchien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi buixuanchien [Only registered and activated users can see links. ]
    Member mới mà còn chưa có tí kinh nghiệm nào cài đặt sv offline. Mong mọi người giúp đỡ, bạn nào cũng muốn kết bạn mà chứ đâu có phải là mổ xẻ từng câu từng chữ đâu.
    Để cài đặt Sv đã có rất nhiều HD cũng như Video hướng dẫn rồi ( khá rõ ràng) bạn có thể dow và cài đặt theo, nếu có vướng mắc hãy đăng bài post mọi người sẽ nhiệt tình giúp đỡ...Phải biết cách cài đặt mới có thể đi sâu vào game được...
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

topic này kinh điển nhất, toàn super mod với mod
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

pm yahoo ngoisaola_1451 minh giúp cho ,khả năng có hạn nên máy thứ cao siêu mình ko giúp được nha
    Lối Cũ Ta Về

Thành Viên akiem9x's Avatar
    Thanks
    260

Bạn xem theo bài này nhé [Only registered and activated users can see links. ] khá đơn giản đó, muốn nghiên cứu thì phải tự mày mò mới có được kinh nghiệm cho mình từ việc sao chép, copy đến config ip để khởi động 1 server game để kết nối với client từ đó bạn có thể khởi động được bất cứ server nào mà ae share. Nâng cao hơn là chỉnh sửa thông số các file .txt, .lua add item, npc v.v..Các bài share sau này của mod cũng khá dễ rồi...ngày trc khi bước vào diễn đàn mình cũng phải mất 3 tuần mới biết config ip mà chạy được server vào game giờ nghĩ lại mà còn vui...8 -}
    Khách viếng thăm hãy cùng akiem9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Chia sẻ mong muốn mem-box TLBB
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 18-11-14, 03:47 PM
  2. Mong tất cả anh em mới bước vào TLBB off chú ý
    Bởi 0241618026 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-06-12, 08:48 AM
  3. [TLBB] Lỗi TLBB Server Kiếm Tiên mong các cao thủ giúp đỡ
    Bởi linhthsm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu