[KT] Ai HD Cái này giúp với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Ai HD Cái này giúp với

Em thích kiếm thế. nói chung là không biết chơi kiếm thế mà h thấy muốn tập chơi muốn chơi off rồi .
    em mò cả buổi nói chung là . học nhìn 1 ngày. không ra gì hôm nay là ngày 2. em đc 1 anh trên clbgame qua team cài anh cài nhah quá. tia không đc. anh cài xong
    em nhìn đã vào game thì bản sever hay cái gì em cài ý nó ra thành không đc ra đc 1 chỗ à.
    nên em tức thoát ra vô lại thì . máy đang bảo trì quay lại lần sau.
    ức.
    em xóa . h em chống mật.
    anh cài hết rồi. giờ là chỉ dow patch + sever giải nén + run. hết mấy cái kia là chơi hà.
    em làm thử 1 lần vào game đc vui lắm nhưng vào đc 1 lần em tắt máy bởi vui quá ra đường hít thở vào lại bật lên. vào .tới sever. máy đang bảo trì . v
    vậy sao mấy anh ????
    làm cách nào. lưu vào không bảo trì anh nào chỉ em với
    hướng dẫn ADD. túi tân thủ + ADD . chức năng GM nha
    Khách viếng thăm hãy cùng taospamtiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnhianh's Avatar
    Thanks
    134

Ðề: Ai HD Cái này giúp với

chạy start_sever rồi vào thằng game luôn à không đợi nó chạy + load map xong --> sv bảo trì là đúng rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnhianh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

tìm tòi đi bạn ai
    vào mục hỏi đáp nó có rất nhiều bài nói về cách add rồi gm bla bla đó
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

ờ. chưa kịp. đợi . tải map vào. ( sao tôi cài . MySQL ) thì sao nó Xanh Có 3 cái trên. Còn 1 cái dưới X ai biết cách khắc phục không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng taospamtiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!