[MU] Hỏi về item_eng.bmd
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    0

Hỏi về item_eng.bmd

File này thì hầu như sv MU nào cũng check rồi, nhưng thằng bạn em đang tập làm MU.
    Em copy file item_eng của em riêng để lấy 255 speed từ vũ khí và tay, thế nhưng ở shop lorencia tự dưng có thêm vài viên ngọc mới mà đập vào đồ lên 15 hoặc thêm socket, thêm dòng exl, luck, skill...
    Để nguyên file item_eng của MU nó thì không thấy mấy viên ngọc đó trong shop loren.
    Giờ nó làm lại sv, em vẫn copy item_eng để lấy 255 speed được nhưng không còn các loại ngọc đó...
    Nó làm cho anh em quán net nghịch nghịch thôi =.=" Em cũng không có đi phá game gì, vì mấy file item hay player mu nào cũng check hết.
    Vậy nên em thắc mắc có ai biết giải thích dùm em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng motcaiten0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ---Ở Nhà---
    Thanks
    119

Ðề: Hỏi về item_eng.bmd

Trích dẫn Gửi bởi motcaiten0 [Only registered and activated users can see links. ]
    File này thì hầu như sv MU nào cũng check rồi, nhưng thằng bạn em đang tập làm MU.
    Em copy file item_eng của em riêng để lấy 255 speed từ vũ khí và tay, thế nhưng ở shop lorencia tự dưng có thêm vài viên ngọc mới mà đập vào đồ lên 15 hoặc thêm socket, thêm dòng exl, luck, skill...
    Để nguyên file item_eng của MU nó thì không thấy mấy viên ngọc đó trong shop loren.
    Giờ nó làm lại sv, em vẫn copy item_eng để lấy 255 speed được nhưng không còn các loại ngọc đó...
    Nó làm cho anh em quán net nghịch nghịch thôi =.=" Em cũng không có đi phá game gì, vì mấy file item hay player mu nào cũng check hết.
    Vậy nên em thắc mắc có ai biết giải thích dùm em với.
    255 speed là cái gì thế
    mà tóm lại chú mún hỏi về cái gì nói lung tung @@
    Lần sửa cuối bởi freepro2101, ngày 15-07-13 lúc 10:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro2101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi freepro2101 [Only registered and activated users can see links. ]
    255 speed là cái gì thế
    mà tóm lại chú mún hỏi về cái gì nói lung tung @@
    nghĩa là em chỉnh sửa 1 file item_eng từ mu khác, em chỉnh tăng speed lên 255 của Vũ khí và tay. Tổng là lên đc hơn 500 speed.
    Vấn đề là sao tự nhiên nó có mấy loại ngọc mới đó được.
    Khách viếng thăm hãy cùng motcaiten0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ---Ở Nhà---
    Thanks
    119

Trích dẫn Gửi bởi motcaiten0 [Only registered and activated users can see links. ]
    nghĩa là em chỉnh sửa 1 file item_eng từ mu khác, em chỉnh tăng speed lên 255 của Vũ khí và tay. Tổng là lên đc hơn 500 speed.
    Vấn đề là sao tự nhiên nó có mấy loại ngọc mới đó được.
    thì mu đó nó add ngọc đó vào
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro2101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi freepro2101 [Only registered and activated users can see links. ]
    thì mu đó nó add ngọc đó vào
    em không hiểu lắm.
    item_eng của mu khác, có các loại ngọc đó nhưng không bán shop, mà phải đánh ra.
    Mu1 của thằng bạn em copy item_eng vào thì thấy nó ở shop, vài món vật phẩm hoặc ngọc khác sao nó không ở shop @@ mà ngọc trong shop không có hình, nó trong suốt thôi @@
    Mu2 của thằng bạn em copy tiếp vẫn bt, nhưng không thấy ngọc đó nữa, còn lại mọi thứ vẫn ổn.

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

admin mu nào nó thẳng ra đi sao phải tỏ vẻ ko biết gì về mu vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Nói chung là thằng em này tập tành hack speed
    - MU1 cop file item_eng.bmd vào tăng 510 speed+có ngọc bán trong shop: đó là vì server đấy có add các loại ngọc đó và bán shop, nhưng ko có file skin nên bình thường nó vẫn nằm trong shop nhưng không nhìn thấy và ko tác động được vào.
    - MU2 cop file item_eng.bmd vào tăng 510 speed+ko có ngọc bán trong shop: đơn giản là vì server đấy không có các loại ngọc custom đấy, hoặc các loại ngọc đấy không được add trong shop.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin Hướng Dẫn Add Thêm Vào Item_eng Của Cline Mu
    Bởi 8gamevn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-13, 08:42 AM
  2. [MU] Hỏi cách thay item_eng.bmd
    Bởi LoveBol trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-03-13, 10:06 PM
  3. [MU] Can thiệp vào item_eng.bmd, và Item.bmd ở Client tốc độ đánh lên 500
    Bởi talama3000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 26-02-13, 02:12 PM
  4. [MU] Lỗi khi chuyển từ file item(New).txt sang file item_eng.bmd
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-10-12, 11:36 AM
  5. [MU] Xin hướng dẫn checksum file item_eng và player.bmd !
    Bởi kipphong3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-06-12, 07:44 AM