[KT] Help ! File newplayergift.lua
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    5

Help ! File newplayergift.lua

hiện tại mình đang chạy Server add thêm đồ dựa trên server của bác xaophayxoan . cái file newplayergifr.lua cho nhận cấp 90 120 và cấp 200. giờ mình mún fix làm sao cho nó chĩ nhận cấp 150. còn cấp 200 thì chỉ cho gm nhận trong thẻ gm . bác nào fix đc ko . xjn ljnk down file càng tốt ! Newbie đừng chém
    Khách viếng thăm hãy cùng GMMasterTu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

Ðề: Help ! File newplayergift.lua

Trích dẫn Gửi bởi GMMasterTu [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện tại mình đang chạy Server add thêm đồ dựa trên server của bác xaophayxoan . cái file newplayergifr.lua cho nhận cấp 90 120 và cấp 200. giờ mình mún fix làm sao cho nó chĩ nhận cấp 150. còn cấp 200 thì chỉ cho gm nhận trong thẻ gm . bác nào fix đc ko . xjn ljnk down file càng tốt ! Newbie đừng chém
    dễ thôi bác trong túi tan thủ có phần kinh nghiệm bác chỉ làm thêm 1 code nhận 150 là ok rùi như thế này nè

function tbGift:LenLevel150()
    me.AddLevel(150 - me.nLevel);
    end

là bác có thể lên 150 rùi . làm tuần tự theo đường dẫn là ok rùi bác . bác sẻ nhận dc level 150 còn cấp 200 bác chỉ cần chép cái code level như trên mà đổi thành 200 là ok rùi chép zo thẻ gm
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieu0071990 vì bài viết này !

GMMasterTu (01-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    5

thế bác có thể giúp mình sửa luôn được không! nếu được pm yh nhoc_love733 ! tks bác
    Khách viếng thăm hãy cùng GMMasterTu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi GMMasterTu [Only registered and activated users can see links. ]
    thế bác có thể giúp mình sửa luôn được không! nếu được pm yh nhoc_love733 ! tks bác
    cái này viết code thôi bác . bác muốn thì e làm jiup cho bác . khi nào xong e up cho
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieu0071990 vì bài viết này !

GMMasterTu (01-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này viết code thôi bác . bác muốn thì e làm jiup cho bác . khi nào xong e up cho
    bác có thể viết code như thế này đc ko ?
    nhận sét sát thần +ba vương + nhận cấp 200 + hàm gọi boss + vk 180 sang thẻ gm . còn túi tân thủ nhận cấp 120. set gm cho 1 nhan vat ko can pass đc ko ?

Thành Viên
    Thanks
    333

bác có thể viết code như thế này đc ko ?
    nhận sét sát thần +ba vương + nhận cấp 200 + hàm gọi boss + vk 180 sang thẻ gm . còn túi tân thủ nhận cấp 120. set gm cho 1 nhan vat ko can pass đc ko ?
    mình nghĩ chắc dc . but túi của mình da~ có nhận set sat than + bá vương +200 + hàm gọi boss ( có thể gọi 1 lần chục boss khác nhau) vk 180 + phiphong lang thien truc nhật . nói chung khá đây đủ có thêm vài thứ do mình tự ép them nữa . chỉ thiếu lên cấp 150 bạn cần . if bạn cần mình share cho . cho qua thẻ gm thì chờ mình chuyển code qua đó .bạn thấy sao

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nghĩ chắc dc . but túi của mình da~ có nhận set sat than + bá vương +200 + hàm gọi boss ( có thể gọi 1 lần chục boss khác nhau) vk 180 + phiphong lang thien truc nhật . nói chung khá đây đủ có thêm vài thứ do mình tự ép them nữa . chỉ thiếu lên cấp 150 bạn cần . if bạn cần mình share cho . cho qua thẻ gm thì chờ mình chuyển code qua đó .bạn thấy sao
    uk nếu đc thì tks bạn nhìu , chức năng giống mình nói thì ok rồi .

Thành Viên
    Thanks
    333

uk nếu đc thì tks bạn nhìu , chức năng giống mình nói thì ok rồi .
    đây bạn ban sai thu túi tan thu cua mnih xem [Only registered and activated users can see links. ] . co ji thêm vào mình sé up tiếp .nhé

Thành Viên
    Thanks
    5

đây bạn ban sai thu túi tan thu cua mnih xem [Only registered and activated users can see links. ] . co ji thêm vào mình sé up tiếp .nhé
    uk de minh test xem............................................

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Cần newplayergift.lua full chức năng ko cần admin
    Bởi vutrongphong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-02-12, 02:20 PM
  2. [KT] Cách ADd Item vào newplayergift
    Bởi ookurooo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-02-12, 11:57 PM
  3. [KT] Cho mình hỏi vấn đề nhỏ ai cũng biết, tìm newplayergift.lua ?
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-02-12, 05:25 PM
  4. [KT] Chỉnh sửa file newplayergift.lua bị lỗi
    Bởi theboy159 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-02-12, 03:50 PM
  5. [KT] help ai co newplayergift.lua hỗ trợ lên cấp 120 cho xin
    Bởi vutrongphong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-01-12, 06:05 PM