[JX] Giúp em về vấn đề tắt máy mất nhân vật vltk off
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    19

Giúp em về vấn đề tắt máy mất nhân vật vltk off

không hiểu tại sao. máy em thìa không đóng băng ổ nào . lúc vô chơi thìa chơi bt . thoát ra seret máy vô lại thìa không có nhân vật . các anh cho em ly do tại sao đc không a

có anh nào biết không chỉ em vơi , em tạo nhân vật lên cấp 150 . thoát game . tẳt sever ,rồi seret máy . rồi vô lại VL lại không thấy nhân vật đâu nữa , giúp em với các anh ơi
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 23-07-12 lúc 05:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tamhuyet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Ðề: Giúp em về vấn đề tắt máy mất nhân vật vltk off

Godess -> Nút Manual Backup để save nhưng cũng cần bật Server trong 1 khoảng 1-2h rồi lưu chứ 5-10 phút tắt chắc cũng không hiệu quả...
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi tamhuyet [Only registered and activated users can see links. ]
    có anh nào biết không chỉ em vơi , em tạo nhân vật lên cấp 150 . thoát game . tẳt sever ,rồi seret máy . rồi vô lại VL lại không thấy nhân vật đâu nữa , giúp em với các anh ơi
    có gì đâu khóc, tạo 1 nhân vật khác ! nhận lên 150 là được thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên SIR.ThaiBinh's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi tamhuyet [Only registered and activated users can see links. ]
    không hiểu tại sao. máy em thìa không đóng băng ổ nào . lúc vô chơi thìa chơi bt . thoát ra seret máy vô lại thìa không có nhân vật . các anh cho em ly do tại sao đc không a
    bạn tắt theo trình tự chưa bạn
    Spam nhẹ, trò chuyện không đúng chỗ v.v...
    Hãy vì một CLBGAMEsVN !

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi SIR.ThaiBinh [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn tắt theo trình tự chưa bạn
    mình làm đúng trình tự mà bạn , bạn có biết tại sao không

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Tắt gameserver trước rồi tắt mấy cái kia sau
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Tắt gameserver trước rồi tắt mấy cái kia sau
    anh jxviet ơi , sao em đổi tên nhận vật ADM trong startup_remix , vào game mất hết NPC rồi phải làm sao bây giờ

Thành Viên
    Thanks
    8

lỗi này mình mới bị cách đây 2 ngày nhưng mà mình đã khắc phục rồi rất dễ bạn chỉ cần tắt theo trình tự là được .
    Thoát Game rùi tắt theo thứ tự trong bản starup đó
    Thoát game trước , rồi trong bản starup bạn ấn cái nút hiện tất cả cửa sổ lên ( 5 6 cai gì đóa ) rồi tắt bằng tay theo trình tự cái nào mở trước thì tắt sau
    Ví dụ :
    ban đầu bạn khởi động server là nó chạy như thế này :
    Sword3PaySys --- > S3RelayServer --- > Goddess ---> Bishop --- > S3Relay ---> Gameserver
    Sau khi chơi game xong thì bạn thoát theo trình tự như thế này thì khong bị mất nhân vật ( làm ngược lại lúc khởi động sẻ
    Gameserver --- > S3Relay --- > Bishop ---> Goddess ---> S3RelayServer ---> Sword3PaySys

Mình hướng dẫn vậy là chi tiết rồi đó . Chúc các bạn thành công !
    Nhớ thank để có thêm tinh thần viết tiếp .
    Khách viếng thăm hãy cùng hoahieu946 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoahieu946 vì bài viết này !

tieusuquay79 (13-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi hoahieu946 [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này mình mới bị cách đây 2 ngày nhưng mà mình đã khắc phục rồi rất dễ bạn chỉ cần tắt theo trình tự là được .
    Thoát Game rùi tắt theo thứ tự trong bản starup đó
    Thoát game trước , rồi trong bản starup bạn ấn cái nút hiện tất cả cửa sổ lên ( 5 6 cai gì đóa ) rồi tắt bằng tay theo trình tự cái nào mở trước thì tắt sau
    Ví dụ :
    ban đầu bạn khởi động server là nó chạy như thế này :
    Sword3PaySys --- > S3RelayServer --- > Goddess ---> Bishop --- > S3Relay ---> Gameserver
    Sau khi chơi game xong thì bạn thoát theo trình tự như thế này thì khong bị mất nhân vật ( làm ngược lại lúc khởi động sẻ
    Gameserver --- > S3Relay --- > Bishop ---> Goddess ---> S3RelayServer ---> Sword3PaySys

Mình hướng dẫn vậy là chi tiết rồi đó . Chúc các bạn thành công !
    Nhớ thank để có thêm tinh thần viết tiếp .
    cảm ơn bạn . hôm qua mình đc 1 ong team qua chỉ dạy , nhưng gặp đúng thằng lừa đảo , xóa hết của mình giờ mình đang tim anh nào cài lại võ lâm cho .bạn biết cài vl off cài giùm đc không

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề về VLTK VNG
    Bởi VL1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-08-10, 11:40 AM
  2. Vào VLTK rồi, nhưng không hiện nhân vật
    Bởi hoangdungvm trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-02-09, 09:31 PM