[MU] Sữa hiện thị ở mu.exe
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    66

Sữa hiện thị ở mu.exe

pro nào từng gặp tình trạng này giúp mình fix với.1 lần run mu.exe hiện cái lỗi rất khó chịu,
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Ðề: sữa hiện thị ở mu.exe

do trang bạn add vào khung trái và khung phải nó có flash , mu.exe lại không phải là 1 trình duyệt lên nó ko hỗ trợ flash luôn--> mỗi lần mở mu.exe là nó hiện lên một loạt các thông báo . Khắc phục là bạn add cái địa chỉ khác vào khung trái và khung phải ( ví dụ chỉ add tin tức thôi )
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

supberman (19-06-12)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Sữa hiện thị ở mu.exe

Các bác cho em hỏi , làm sao mà em bật mu.exe lên rồi nhấn statsgame mà nó ko vào đc mu
    hình như phải mở khóa main để mu.exe kết nối phải ko
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: sữa hiện thị ở mu.exe

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    do trang bạn add vào khung trái và khung phải nó có flash , mu.exe lại không phải là 1 trình duyệt lên nó ko hỗ trợ flash luôn--> mỗi lần mở mu.exe là nó hiện lên một loạt các thông báo . Khắc phục là bạn add cái địa chỉ khác vào khung trái và khung phải ( ví dụ chỉ add tin tức thôi )

@ Cuocdoisp: Chỉ sai mất rồi còn đâu

Lỗi ở trên là lỗi Script của cái site html trong laucher. Trong cái laucher này có chèn 2 cái iframe (2 site html). Mặc định của nó bên trái (left) là 1 đoạn html chạy ảnh . bên phải (right)chạy tin tức, lấy tin từ diễn đàn ra.

Chủ topic lấy nguyên cái site quản lý vứt vào iframe đó. Bản thân site quản lý bị lỗi script nên khi chạy MU.exe nó sẽ báo lỗi như thế. KO tin cứ chạy cái site quản lý trên IE 6 là thấy báo lỗi tương tự.

Còn cách sửa chủ topic có thể sử dụng 1 đoạn html khác thay vào thay thế.
    Tớ chỉ nêu ra lỗi đó thôi. còn sửa thì sẽ có 1 số bạn khác hỗ trợ sửa
    Khách viếng thăm hãy cùng deekanj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến deekanj vì bài viết này !

supberman (19-06-12)