[Share] Nhất kiếm V2 [8-5-2012] - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 146
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: [Share] Nhất kiếm V2 [8-5-2012]

HẠI NÃO 1cái là đang học tiếng trung nên phải cài font =='bôe khỉ sao chạy app ko đc. ==' . máy em cài font hay không chạy bản cũ vô tư. còn cái ni chạy sao ko đc nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng herostreet25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

cài như cài 1k phiên bản cũ à bác
    Khách viếng thăm hãy cùng talamadayoo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

em chạy được server rồi nhưng khi đăng nhập thì nó báo lỗi này
    Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\cls_session.php on line 109

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\init.php on line 150

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\init.php on line 151

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\cls_template.php on line 58

bác nào giúp em cái lỗi này với
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thiencoi55's Avatar
    Thanks
    41

Cập nhật link download ở đầu TOPIC
    Khách viếng thăm hãy cùng thiencoi55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

bác thiencoi55 xem hộ em cái lỗi ở trên với được không chạy server ngon lành nhưng khi vào web đăng nhập thì nó báo lỗi đó bác xem hộ em cái nha.em chạy == xampp. còn nêu ko chạy qua xampp mà chạy == PcCo.cmd thì nó cứ báo lỗi pn/main.php ko hà ko chạy được còn chạy qua xammp thì chạy được nhưng đăng nhập bị lỗi đó cái lỗi của bản trên đó anh xem dùm em nha lỗi đó đây à
    Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\cls_session.php on line 109

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\init.php on line150

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\init.php on line151

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at C:\xampp\htdocs\enter\play.php:1) inC:\xampp\htdocs\enter\includes\cls_template.php on line 58
    Lần sửa cuối bởi luumin, ngày 11-05-12 lúc 11:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    bác thiencoi55 xem hộ em cái lỗi ở trên với được không chạy server ngon lành nhưng khi vào web đăng nhập thì nó báo lỗi đó bác xem hộ em cái nha.em chạy == xampp. còn nêu ko chạy qua xampp mà chạy == PcCo.cmd thì nó cứ báo lỗi pn/main.php ko hà ko chạy được còn chạy qua xammp thì chạy được nhưng đăng nhập bị lỗi đó cái lỗi của bản trên đó anh xem dùm em nha
    mình cũng bị lỗi y như bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng talamadayoo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

mình cũng bị lỗi như trên. dù cài font hay gỡ font đều bị như vậy. Láy cái folder Pn của ver1 qua cũng bó tay. com
    AI pro test hộ cái
    Khách viếng thăm hãy cùng herostreet25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thiencoi55's Avatar
    Thanks
    41

Các bạn nên dùng mysql và apache mà server đã cung cấp ko nên dùng xampp (nếu bạn thực sự biết dùng)
    Khách viếng thăm hãy cùng thiencoi55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

bạn có thể hướng dẫn cụ thể ko. mình là newbie bạn ơi

Thành Viên
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi thiencoi55 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn nên dùng mysql và apache mà server đã cung cấp ko nên dùng xampp (nếu bạn thực sự biết dùng)
    thì mình cũng chạy =sql với ap của nó đó chứ nhưng hok đc

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  2. [MU] ai có key avg 2012 cho em xin!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-04-12, 06:40 AM
  3. [JX] [Share] Toàn bộ server của box JX tính đến ngày 1/1/2012 1 link duy nhất
    Bởi tranducnam14 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 12-03-12, 08:24 AM
  4. [MU] Share intro mu.gate.vn ngày 06/03/2012
    Bởi kunyeudung trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-03-12, 07:24 AM
  5. Share code mu-2012.com
    Bởi astarzero trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 30-05-11, 10:47 PM