[KT] Xin cách chỉnh pet miss skill
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    19

Xin cách chỉnh pet miss skill

Mình đã chỉnh được pet khi tăng 1 skil giảm 10 điểm lĩnh ngộ rồi nhưng khi điểm lĩnh ngộ dưới 100 có xác xuất bị miss skil thì không biết chỉnh ở đâu .Các bạn giúp mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    636

Ðề: Xin cách chỉnh pet miss skill

Số điểm lĩnh ngộ hiện tại chính là xác suất để pet up skill, vì vậy nếu điểm lĩnh ngộ < 100 thì xác suất tăng 1 skill không thể bằng 100% được.
    Mình để lĩnh ngộ nó luôn là 100 lên skill cho nhanh
    Khách viếng thăm hãy cùng cuccut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi cuccut [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điểm lĩnh ngộ hiện tại chính là xác suất để pet up skill, vì vậy nếu điểm lĩnh ngộ < 100 thì xác suất tăng 1 skill không thể bằng 100% được.
    Mình để lĩnh ngộ nó luôn là 100 lên skill cho nhanh
    Bạn ơi không phải vậy .Kể cả để 40 lĩnh ngộ up skil 10 phát lên cả 10 cơ mà .Bên KT VNG 90 van xịt như bình thường

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi không phải vậy .Kể cả để 40 lĩnh ngộ up skil 10 phát lên cả 10 cơ mà .Bên KT VNG 90 van xịt như bình thường
    ko hiểu bạn muốn hỏi cái gì nữa.nếu muốn lên 100% sao ko up lĩnh ngộ 100 rồi up skill
    với lĩnh ngộ ở mức 40 thì bạn chỉ có thể up skill tối đa cho con pet đạt cấp 54(ko tăng lĩnh ngộ lần nào)
    khi tăng lĩnh ngộ thì bạn có thể up max lv 120 tương ứng với 24 điểm skill
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko hiểu bạn muốn hỏi cái gì nữa.nếu muốn lên 100% sao ko up lĩnh ngộ 100 rồi up skill
    với lĩnh ngộ ở mức 40 thì bạn chỉ có thể up skill tối đa cho con pet đạt cấp 54(ko tăng lĩnh ngộ lần nào)
    khi tăng lĩnh ngộ thì bạn có thể up max lv 120 tương ứng với 24 điểm skill
    Cái mình cần hỏi là. Tỷ lệ up skill của pet khi điểm lĩnh ngộ không phải là 100 (100=100% lên).Server của mình để lĩnh ngộ 40 ,50,55,60 Up skill đều lên hết không xịt phát nào .Giờ mình muốn chỉnh để nó có tỷ lệ xịt khi không đủ 100 lĩnh ngộ

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái mình cần hỏi là. Tỷ lệ up skill của pet khi điểm lĩnh ngộ không phải là 100 (100=100% lên).Server của mình để lĩnh ngộ 40 ,50,55,60 Up skill đều lên hết không xịt phát nào .Giờ mình muốn chỉnh để nó có tỷ lệ xịt khi không đủ 100 lĩnh ngộ
    mình ko biết bạn dùng server nào.nhưng pet up skill 90% cũng xịt.tuy nhiên xịt nó ko trừ kinh nghiệm,không trừ lĩnh ngộ.Và khi xịt thì game.exe không thấy gì hết.nhưng bạn để ý GS.exe nó sẽ báo lỗi 2-3 dòng.Mình ko chơi của VNG nên ko biết khi xịt nó có trừ kinh nghiệm hay không.Nhưng chắc chắn dưới 100% là có xịt,chỉ có điều mình cảm thấy nó ko xịt thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko biết bạn dùng server nào.nhưng pet up skill 90% cũng xịt.tuy nhiên xịt nó ko trừ kinh nghiệm,không trừ lĩnh ngộ.Và khi xịt thì game.exe không thấy gì hết.nhưng bạn để ý GS.exe nó sẽ báo lỗi 2-3 dòng.Mình ko chơi của VNG nên ko biết khi xịt nó có trừ kinh nghiệm hay không.Nhưng chắc chắn dưới 100% là có xịt,chỉ có điều mình cảm thấy nó ko xịt thôi
    Minh chơi bên VNG gần 3 năm rồi .Bên đó nó xịt là nó bỏ qua luôn cấp lên skill đó (mốc lv 5 10 15....).Ví dụ LV từ 9 lên 10 sẽ Up 1 skill .Nếu xịt pet vẫn lên lv 11 nhưng không up skill tức là mình mất đi một mốc Up skil cho pet.Cái đó mới thực sự đáng sợ khi nuôi 1 con pet 5skill hay 6skill .Dù sao cũng cám ơn bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Miss Universe (2011)
    Bởi trutheuu trong diễn đàn Phim Ảnh - Video
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-09-11, 03:21 PM
  2. Thuc son miss
    Bởi boykjeukjeu trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Bài viết cuối: 30-07-11, 10:54 PM
  3. Seasion V Server Files Full Skill normal + Support Skill tree
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-01-11, 08:58 AM
  4. Album Quang Hà - Miss You ( 320kbps).
    Bởi DaDuyTeo trong diễn đàn [Mp3 Album] Thư Viện Âm Nhạc
    Bài viết cuối: 23-06-09, 04:20 PM