[TLBB] Anh Hà Hoàng và Hữu Duyên cùng các pro gúp em với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    53

Anh Hà Hoàng và Hữu Duyên cùng các pro gúp em với

Hiện tại em đã down bản 4 lỗ 7 skill của HaHoang share và client đi kèm cũng của HaHoang share luôn.
    Cho em hỏi bản này với client của HaHoang có hiển thị tốt thú cưỡi 80 và full map không ạ.

Nếu có link nào down bản client có hiển thị tốt thú 80 và full map cũng như không bị lỗi thì share lên cho em test với. Mất tiền cho FPT nhiều rồi giờ chơi với mấy thằng bạn sướng ghê.

Cảm ơn các bác Mod.
    Khách viếng thăm hãy cùng natuan86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Ðề: Anh HaHoang và Hữu Duyên cùng các pro gúp em với

Trích dẫn Gửi bởi natuan86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại em đã down bản 4 lỗ 7 skill của HaHoang share và client đi kèm cũng của HaHoang share luôn.
    Cho em hỏi bản này với client của HaHoang có hiển thị tốt thú cưỡi 80 và full map không ạ.

Nếu có link nào down bản client có hiển thị tốt thú 80 và full map cũng như không bị lỗi thì share lên cho em test với. Mất tiền cho FPT nhiều rồi giờ chơi với mấy thằng bạn sướng ghê.

Cảm ơn các bác Mod.
    Muốn biết thì hãy chạy lệnh ./tlbbx.sh đi bạn ạ
    Thấy client a HD hiển thị rất nhiều nhưng tiếc là sv anh HàHoàng ko tích hợp được với client.
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    53

Vậy tức là bản server này chỉ xài với client của HaHoang thôi chứ ko có bản client nào khác phù hợp được hả bạn.

Không biết server có nhiều lỗi không. Mình dự định cho hội cùng lớp ĐH có khoảng 30 ae chơi thì có được không bạn.

Thành Viên
    Thanks
    211

Trích dẫn Gửi bởi natuan86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy tức là bản server này chỉ xài với client của HaHoang thôi chứ ko có bản client nào khác phù hợp được hả bạn.

Không biết server có nhiều lỗi không. Mình dự định cho hội cùng lớp ĐH có khoảng 30 ae chơi thì có được không bạn.
    1: ko phải chỉ dùng client đó mới được mà là có đồng bộ được giữa client và sv hay ko mà thôi, client này vốn là client tàu mình mang về vh rồi đưa cho lão hoàng fix giai đoạn cuối, tạm thời thì đây là client ổn để chiến 4 lỗ
    2: sv nhiều lỗi vặt, còn cần phải fix thêm, nhưng dùng để chơi đã là được rồi
    3: cho bạn trong lớp chơi thì mình giúp chứ đưa online thì mình đá đít đấy nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng vietthol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    53

Ðề: Anh Hà Hoàng và Hữu Duyên cùng các pro gúp em với

Đưa lên online thì tất nhiên rồi, nhưng mà online thế nào cho đúng.
    Ví dụ online bạn bè cùng lớp thì rất ok.
    Nhưng mà ol để kiếm tiền trên server lỗi thì ko được.

Tiện đây bạn có thể liệt kê một số lỗi của bản HaHoang được không để mình mò mẫm xem có fix được cái gì không

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Anh Hà Hoàng và Hữu Duyên cùng các pro gúp em với

Trước mắt cái lỗi Billing là lớn nhất đó... Fix sao cho Billing ngon được như bản 3 lỗ là đc Còn mấy cái khác cũng từ đó mà đơn giản hơn
    Nếu để cho bạn chơi có thể tham khảo cái Hamachi còn Online thì mình cũng ko giúp đc đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Tiên Lữ Kỳ Duyên 3
    Bởi Kakarot96 trong diễn đàn Kho Lưu Trữ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-11-11, 08:52 PM
  2. hữu duyên giúp dùm
    Bởi cautun3rai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-07-11, 04:25 PM
  3. Hữu Duyên vào Đây Xem Dùm
    Bởi 192168123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3