[JX] Share mã nguồn Full của Võ Lâm Truyền Kỳ - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 180
    Thành Viên
    Thanks
    83

Ðề: Share mã nguồn Full của Võ Lâm Truyền Kỳ

Em mới download source về và built được source rùi ! Đã chạy server thành công nhưng có lỗi phía client như sau :
    + Sau khi load thành công server vào game thì đến phải xác minh tài khoản là đứng đó không vào tạo nhân vật được (Do tiến TQ nên ko dịch đc câu ...... ji đó)
    + Em chép file game.exe built dc vào client thì khi chạy bug lỗi C++ ko load đc hàm trong file FilterText.dll
    Do em mới tìm hiểu không đc bao lâu nên mong các pro chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi trananh88vt [Only registered and activated users can see links. ]
    Em mới download source về và built được source rùi ! Đã chạy server thành công nhưng có lỗi phía client như sau :
    + Sau khi load thành công server vào game thì đến phải xác minh tài khoản là đứng đó không vào tạo nhân vật được (Do tiến TQ nên ko dịch đc câu ...... ji đó)
    + Em chép file game.exe built dc vào client thì khi chạy bug lỗi C++ ko load đc hàm trong file FilterText.dll
    Do em mới tìm hiểu không đc bao lâu nên mong các pro chỉ em với
    Tài khoản của bạn đã hết hạn. Xin vui lòng nạp thêm trước khi bắt đầu trò chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng rtsyryth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi rtsyryth [Only registered and activated users can see links. ]
    Tài khoản của bạn đã hết hạn. Xin vui lòng nạp thêm trước khi bắt đầu trò chơi
    Thanks Pro ! Để mai em tối mai em test lại xem h phải ngủ mai đi làm nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trananh88vt vì bài viết này !

nhocvuong (12-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    369

thanks bác dù không đụng đến jx nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Có pro nào giúp em với ! Em built server lên xong vào game thì không nc được với NPC và quái máu = 0
    Mong các pro giúp em ! em là newbie hì em có tìm kiếm trên forum rùi ! cách fix là Download file datafiles bỏ vào server mà em làm như vậy cho server em không được

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi trananh88vt [Only registered and activated users can see links. ]
    Có pro nào giúp em với ! Em built server lên xong vào game thì không nc được với NPC và quái máu = 0
    Mong các pro giúp em ! em là newbie hì em có tìm kiếm trên forum rùi ! cách fix là Download file datafiles bỏ vào server mà em làm như vậy cho server em không được
    Newbie như bạn buil sv còn chạy , thế mà mấy thằng tự xưng Bro lại đếch buil được ;p Ảo !

Quái máu 0 trên gz có toppic chỉ fix rồi, bạn tìm lại thử 1
    Khách viếng thăm hãy cùng rtsyryth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rtsyryth vì bài viết này !

trananh88vt (17-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi rtsyryth [Only registered and activated users can see links. ]
    Newbie như bạn buil sv còn chạy , thế mà mấy thằng tự xưng Bro lại đếch buil được ;p Ảo !

Minh đã đọc và fix theo mà không được ! Không bít có ai có cách fix khác không còn mình built dc là do mình cũng là dân IT nên vấn đề built soucre thì có chút ít kiến thức

Thành Viên
    Thanks
    0

Hic newbie bọn tôi là dân lập trình để build 1 project từ code thì không quá phức tạp nhưng phát triển được code thì chục năm kinh nghiệm lập trình cũng thấy oải vì quá mất thời gian
    Khách viếng thăm hãy cùng tung1278 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tung1278 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hic newbie bọn tôi là dân lập trình để build 1 project từ code thì không quá phức tạp nhưng phát triển được code thì chục năm kinh nghiệm lập trình cũng thấy oải vì quá mất thời gian
    Ko hẳn cần nhìu năm kinh nghiệm, tui thì ko có nhìu kinh nghiệm lập trình, các chức năng đa số na ná cái code mẫu có sẵn, điển hình chức năng Kỳ Trân Các thì dựa vào chức năng bán shop bình thường để làm, bảng SayNew dựa vào bảng Say cũ để làm....
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    265

ah a Thái hòa ơi e hỏi cái,e build scr thành công và cũng chạy sv thành công vào sv không có npc k có gì hết.
    e chép Script của sv khác +map+setting vào cũng thế a có thể hướng dẫn dùm e k
    Khách viếng thăm hãy cùng debaf9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Source full Võ lâm truyền kỳ !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 10-04-12, 06:11 PM
  2. [JX]Hỏi về chức năng bộ mã nguồn full
    Bởi pro812731 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-12-11, 11:51 PM
  3. [JX] Chuẩn bị sẽ share source full jx online nguồn china nhé!
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 22-12-11, 09:22 PM
  4. share Mã Nguồn WebGames bổi tiếng tranvian.Com
    Bởi giangleloi trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 10-08-10, 07:44 AM
  5. Hướng dẫn cài đặt và server Cabal Full nguồn ragezone new update!
    Bởi DUYHAI trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-08-08, 10:24 AM