Lỗi nhất kiếm hay lỗi win ??
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    1

Lỗi nhất kiếm hay lỗi win ??

em đang xài win xp sp2 cài nhất kiế chơi thỳ không có hình ảnh của NPC và cả quái nữa, các pro giúp e với tks
    Khách viếng thăm hãy cùng l3eshady xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Ðề: lỗi nhất kiếm hay lỗi win ??

nếu bạn vẫn đánh mất máu quái bình thường nhưng không thấy hình quái thì đó là do bạn thiếu mấy file quái
    Bạn thử xóa hết folder 1k rồi giải nén lại xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng drquochoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến drquochoai vì bài viết này !

l3eshady (08-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    1

E đã làm nhìu rùi nhưng vẫn không đc, bác nhoxbin bảo hỏi trên forum có ai bít cách không nhưng k có ai chỉ hết

Thành Viên
    Thanks
    3

Bạn đang dùng trình duyệt web nào thế.nếu đang sài Firefox thì chuyển qua Chrome xem sao,thằng này hỗ trợ tôt đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng rolldaica xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi l3eshady [Only registered and activated users can see links. ]
    E đã làm nhìu rùi nhưng vẫn không đc, bác nhoxbin bảo hỏi trên forum có ai bít cách không nhưng k có ai chỉ hết
    link truy cập đến "resource" phải đặt trên web server IIS (Internet Information Services)
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbahung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi anhbahung [Only registered and activated users can see links. ]
    link truy cập đến "resource" phải đặt trên web server IIS (Internet Information Services)
    bác chỉ rõ giùm e với iis e có rùi. tks bác

Thành Viên
    Thanks
    28

Nếu bạn vào game mà chỉ đứng được 1 chỗ không đi được và NPC không thấy ai hết thì đó là do bạn vừa mới đi Bảo vệ trụ cột ở NPC Hải thượng trừ yêu, đánh mấy con cá sấu bạn sẽ nhận được item mà indentifies, khi reset lại sẽ bị y chang thế. Bạn chỉ việc xóa hết items trong wb_item rồi vào lại thôi. (cái Navicat nó hiện thì 1000 dòng/1 trang, nên các bạn hãy chỉnh lại số hàng hiển thị của nó thành 100000 để nó hiện hết item trong 1 trang rồi xóa cho mau.-------------Nếu không biết chỉnh thì chịu khó xóa rồi save rồi lại vào xóa rồi save...)
    Nhắc luôn là ai mới chơi thì không nên đi cái đó, nếu muốn đi thì down 2 file [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ] về chép vào thư mục tương ứng.
    Lần sửa cuối bởi drquochoai, ngày 08-12-11 lúc 09:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng drquochoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến drquochoai vì bài viết này !

bboynam99 (08-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi drquochoai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bạn vào game mà chỉ đứng được 1 chỗ không đi được và NPC không thấy ai hết thì đó là do bạn vừa mới đi Bảo vệ trụ cột ở NPC Hải thượng trừ yêu, đánh mấy con cá sấu bạn sẽ nhận được item mà indentifies, khi reset lại sẽ bị y chang thế. Bạn chỉ việc xóa hết items rồi vào lại thôi.
    Nhắc luôn là ai mới chơi thì không nên đi cái đó, nếu muốn đi thì down 2 file [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ] về chép vào thư mục tương ứng.
    chưa có đi pb lần nào cả @@, chán thế chứ

Thành Viên
    Thanks
    297

Trích dẫn Gửi bởi l3eshady [Only registered and activated users can see links. ]
    em đang xài win xp sp2 cài nhất kiế chơi thỳ không có hình ảnh của NPC và cả quái nữa, các pro giúp e với tks
    lỗi resource bạn xóa hết resource rồi dùng lại cái gốc nhé ( lỗi này là do thay đổi resource (gôc )<-> resource (nào đó mà bạn muốn thử )
    Nếu ko đúng xin cho cái hình tôi xem mới biết đc
    Khách viếng thăm hãy cùng 6558503 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Lỗi nhất kiếm hay lỗi win ??

Em cũng bị thế , người thì vẫn load đc bình thường nhưng NPC , quái với pet chỉ hiện hình xanh xanh như chưa load dc thui ai hd chi tiết cách hiện lên dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng IceDeviL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối