[Hot] Demo hiệu ứng phong cảnh mới trong nhất kiếm - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: [Hot] Demo hiệu ứng phong cảnh mới trong nhất kiếm

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin Chào mọi người, hôm qua ghé topic HKGH thấy vài cái phong cảnh đẹp quá, nên mình quyết định tự tay làm cho nhất kiếm và đây là sản phẩm của mình
    Demo
    Hiệu ứng phong cảnh tuyết rơi khi di chuyển vào map : Giang Lang, có 2 hiệu ứng tuyết là rơi thằng và rơi chéo ( cái này là sắp đến giáng sinh rồi, được chơi game trong khung cảnh tuyết rơi lãng mạng thế,này thì tuyệt quá.hi )
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiệu ứng lá mùa thu bay khi di chuyển vào map kết hôn. lá bay rất tình củm, phải vào các bạn mới thấy nó đep
    Hiệu ứng phong cảnh mưa rơi ( cho giống thật ) khi các bạn đi train quái

Hiệu ứng pháo hoa nổ khi hoàn thành nhiệm vụ ( khá cool )

Hiện nay mình đang tìm flash về con thú cưỡi, vd như như hạc trắng này :[Only registered and activated users can see links. ]

để đưa vào nhất kiếm, bạn nào có post cho mình nhé.tks
    Kết : mình lập ra topic này để các bạn vào tham khảo và đóng góp ý kiến, như nên thêm hiệu ứng phong cảnh gì nữa, hay thêm quái, npc….v..v nói chung là các bạn cứ phát biểu mong muốn của mình khi chơi nhất kiếm ( như kiểu NPH game muốn nghe ý kiến của các game thủ cho sản phẩm của họ được tốt hơn ý ) từ những ý kiến đó mình sẽ tổng hợp lại để rồi làm thành 1 bản nhất kiếm do tự tay mình dev rồi share cho các bạn ( đảm bảo ko đụng hàng )
    Bạn nào thắc mắc hỏi mình làm như thế nào thì mình cũng xin nói luôn,hem giấu nghề,đầu tiên bạn phải có nền móng về flash càng chắc càng tốt , bạn phải hiểu dc cách làm 1 file flash và cấu tạo của 1 flash , tiếp theo mình chỉnh sửa 3 file chính : LoadInterface.swf , GameLoaderInterface.swf , GameLoader.swf.. ngoài ra còn phải thêm 1 số cái nữa, và cái quan trọng nhất là bạn phải có file flash phong cảnh, các bạn có thể tự làm hoặc kiếm, zin thì tự làm để nó ko bị đụng hàng Bạn nào có nhu cầu học về flash hay chia sẻ kiến thức về flash thì có thể pm yh cho mình : zyn91- Luôn luôn lắng nge, luôn luôn thấu hiểu ( câu này như bảo hiểm nhân thọ nhỉ )
    Chicken như Zin còn có thể làm được thì các bạn cũng có thể làm dc ^^!~

"Luôn luôn lắng nge, luôn luôn thấu hiểu ( câu này như bảo hiểm nhân thọ nhỉ " câu này của Prudential mà anh
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.tee113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Icon10 Ðề: [Hot] Demo hiệu ứng phong cảnh mới trong nhất kiếm

cậu post lên đây rồi thì cần gì pm yaho nữa . chỉ cần print screen rồi past vào paint sau đó save và fix lại size rồi copy vào game là xong mà
    Share hiệu ứng đi zin !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng songjinchan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Icon14 Ðề: [Hot] Demo hiệu ứng phong cảnh mới trong nhất kiếm

Trích dẫn Gửi bởi zunathan [Only registered and activated users can see links. ]
    Haha đổi đc zùi nè
    Zô đó mà xem![Only registered and activated users can see links. ]
    Làm sao để có con rồng bay quanh người thế ?? Chỉ hay share đi zunathan
    Khách viếng thăm hãy cùng songjinchan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trời ơi con Rồng là trong game mà. Zin đã hd để có zùi đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng sazakuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    123
    Thanks
    265

Xin Chào mọi người, hôm qua ghé topic HKGH thấy vài cái phong cảnh đẹp quá, nên mình quyết định tự tay làm cho nhất kiếm và đây là sản phẩm của mình
    Demo
    Hiệu ứng phong cảnh tuyết rơi khi di chuyển vào map : Giang Lang, có 2 hiệu ứng tuyết là rơi thằng và rơi chéo ( cái này là sắp đến giáng sinh rồi, được chơi game trong khung cảnh tuyết rơi lãng mạng thế,này thì tuyệt quá.hi )
    Hiệu ứng lá mùa thu bay khi di chuyển vào map kết hôn. lá bay rất tình củm, phải vào các bạn mới thấy nó đep
    Hiệu ứng phong cảnh mưa rơi ( cho giống thật ) khi các bạn đi train quái

Hiệu ứng pháo hoa nổ khi hoàn thành nhiệm vụ ( khá cool )

Hiện nay mình đang tìm flash về con thú cưỡi, vd như như hạc trắng này :[Only registered and activated users can see links. ]

để đưa vào nhất kiếm, bạn nào có post cho mình nhé.tks
    Kết : mình lập ra topic này để các bạn vào tham khảo và đóng góp ý kiến, như nên thêm hiệu ứng phong cảnh gì nữa, hay thêm quái, npc….v..v nói chung là các bạn cứ phát biểu mong muốn của mình khi chơi nhất kiếm ( như kiểu NPH game muốn nghe ý kiến của các game thủ cho sản phẩm của họ được tốt hơn ý ) từ những ý kiến đó mình sẽ tổng hợp lại để rồi làm thành 1 bản nhất kiếm do tự tay mình dev rồi share cho các bạn ( đảm bảo ko đụng hàng )
    Bạn nào thắc mắc hỏi mình làm như thế nào thì mình cũng xin nói luôn,hem giấu nghề,đầu tiên bạn phải có nền móng về flash càng chắc càng tốt , bạn phải hiểu dc cách làm 1 file flash và cấu tạo của 1 flash , tiếp theo mình chỉnh sửa 3 file chính : LoadInterface.swf , GameLoaderInterface.swf , GameLoader.swf.. ngoài ra còn phải thêm 1 số cái nữa, và cái quan trọng nhất là bạn phải có file flash phong cảnh, các bạn có thể tự làm hoặc kiếm, zin thì tự làm để nó ko bị đụng hàng Bạn nào có nhu cầu học về flash hay chia sẻ kiến thức về flash thì có thể pm yh cho mình : zyn91- Luôn luôn lắng nge, luôn luôn thấu hiểu ( câu này như bảo hiểm nhân thọ nhỉ )
    Chicken như Zin còn có thể làm được thì các bạn cũng có thể làm dc ^^!~

dạo qua box web thấy bài nay về nhất kiếm hay này. bác này pro thế. ngay cả NPH nhất kiếm cũng ko có phong cảnh ntn. còn các sv pri thì nhìn đồ ko dc tỏa sáng như vlcm. bác nào làm pri 1k mà làm sv như bác zin này thì đuổi cũng k hết khách
    Khách viếng thăm hãy cùng produck xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    123
    Thanks
    265

up thêm cái hình nữa trong sever của tớ . bấm nút C ko còn cái màn đen xì xì mà có ảnh của phái. vd tớ phái nga my thì có anh nga mi, đồ hình ảnh: vũ khí, ngọc,... y hệt vlcm
    Cái này cũng đẹp.....................................
    Khách viếng thăm hãy cùng produck xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nhìn phê quá . Cái hiệu ứng trang bị giống VLCM nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng calm18 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề phi phong trong VL
    Bởi Tung_Meo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-11-11, 12:10 AM
  2. Vấn đề phi phong trong võ lâm
    Bởi J4cksparrow trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-03-11, 06:34 PM
  3. xin hỏi đường dẫn spr phi phong trong jx
    Bởi superjunior trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 27-03-11, 01:46 PM
  4. Tại sao SV TSBD không có mấy ông giống trong ảnh demo vậy ?
    Bởi alimutrinh80 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-08-10, 03:41 PM
  5. [Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Development
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 18-07-08, 04:57 PM