Hướng dẫn cài nhất kiếm cho win 7 cực đơn giản
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43
    Thành Viên
    Thanks
    13

Hướng dẫn cài nhất kiếm cho win 7 cực đơn giản

Cái này là hướng dẫn cho các bác xài win 7 không mở đc 0.PnCp.cmd nha có gì sai mong các bác đừng chém em tội nghiệp

sau đây mình huóng dẫn các bạn cách cài nhất kiếm trên win 7 cũng khá đơn giãn. cái này mình hướng dẫn cài trên xampp nha đơn giãn dễ làm chắc ai cũng làm đc .
    đầu tiên là xampp: [Only registered and activated users can see links. ]

thứ 2 là bản 1k của mr.phát. cái này các bạn wa bên mr.phát tải về nha xài bản mở rộng của zin1007 cũng đc
    *Hướng dẫn config
    bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1
    bạn vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php
    [Only registered and activated users can see links. ]

tiếp theo mở YJJHserver\AccountServer\Account.iniYJJHserver\RelationServer\Account.ini cũng chỉnh thành 127.0.0.1 hết.

tiếp theo là xampp tìm bản hướng dẫn cài xampp tren google nha sau khi cài xong xampp thì ta coppy cai host trong 1k cua mr.phát vào xampp (coppy đè lên lun nha).

tiếp theo bất xampp lên khởi động apache ấn zô start thôi nha còn thằng mysql không cần ấn zô.

bắt đầu mở thằng mysql cài này hơi lâu 1 chút tại ta mở mysql bằng thủ công
    các bạn vào 1k của mr.phát vào MySQL-5.1.50\bin chọn mysqld.exe

vậy là xong các bạn bắt đầu chạy sever thôi AccountServer_Release.exe - ReServer.exe - SecurityBox.exe - MsgServer.exe - MsgServer_Release.exe cái này hình như nằm ở ngoài hết rùi chỉ việc chạy thôi
    vào game cũng giống như đường dẫn của mr.phát [Only registered and activated users can see links. ]

còn vào website của dbdatasa trong mysql giống như Navicat for MySQL thì các bạn mở internet lên đánh zô [Only registered and activated users can see links. ] hoặc xài Navicat for MySQL tại mình thấy có 2 bản hướng dân add đồ nên các bạn có thể add cách nào cũng đc .

cáo lỗi cùng các bạn chắc tại máy mình về phần đăng nhập zô [Only registered and activated users can see links. ] máy mình thì zô đc nhưng vẫn có 1 số máy zô không đc khi cài xampp mình sẽ sớm khắc phục lỗi này hiện giờ các bạn chịu khó add đồ trên Navicat for MySQL vậy nha ^^!
    Lần sửa cuối bởi nhoxbjn209, ngày 02-12-11 lúc 11:05 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxbjn209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 18 Users Say Thank You to nhoxbjn209 For This Useful Post:

detective1711 (24-04-12), hjxhjx_acac (06-12-11), kentak (02-12-11), khuek8b (26-05-12), koko111 (21-04-12), legendaryntq (24-02-12), Linh_JX (02-12-11), Mr.Phát (02-12-11), ngotunglam2 (01-04-12), nguyenhai710 (11-03-12), nhatchung1989 (26-05-12), quanghiep91 (02-12-11), thanlongbk51 (05-12-11), tienkhanha14 (02-03-12), trungtv88 (02-12-11), tuyentc (02-12-11), vuongtusamac (06-12-11), zin1007 (02-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: hướng dẫn cài nhất kiếm cho win 7 cực đơn giản

Chạy phụ bản và hí viện dược không bạn ơi??
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtv88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi trungtv88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chạy phụ bản và hí viện dược không bạn ơi??
    đc bạn minh biết cách khắc phục rùi bạn cứ làm theo rùi cài font TQ zô là hết mình đã test và thành công àk nếu bạn muốn đi full thì tải bản mở rộng của zin1007 ấy bản của zin đi đc đó
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxbjn209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

có bác nào làm đc thì pm lên from để coi có sai không nha làm đc im re hết thì không có bác nào dám cài đâu

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

bài này thật sự có ích.bữa h chưa rãnh đề hd cài = xampp .
    tks bạn đóng góp !
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

tks bạn cái này mình cũng zô tình biết biêt chứ không hay gì mò đủ cách mới tìm ra cách khắc phục còn phần việt hóa thì mình nhờ mấy pro mr.phát với zin1007 tại làm biến việt hóa với không có thời gian lo học là chủ yếu

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

ngon. có bài viết này. mấy bạn xài win7 sướng nhá. đỡ mất công team. cố gắng phát huy nha

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    ngon. có bài viết này. mấy bạn xài win7 sướng nhá. đỡ mất công team. cố gắng phát huy nha
    mò hoài mới ra chừng nào vh xong share cho anh em voi nha zin

Thành Viên
    Thanks
    84

mình làm y như bạn rồi mà vẫn còn lỗi này

chạy file số 0 thì

Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

Ðề: Hướng dẫn cài nhất kiếm cho win 7 cực đơn giản

tui ko cần cài xampp cũng bt mà. bản của phát và zin kết hợp luôn. chơi ngon lành cành đào hết. cách của bạn rất hay. tks bạn đã góp ý
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to tuyentc For This Useful Post:

boykisslove (15-03-12), detective1711 (24-04-12)

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối