[Release] Update Map 120 full working! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Thành Viên
    Thanks
    68

Ðề: [Release] Update Map 120 full working!

ai giúp mình với. mình muốn máy khác log đc acc GM phải làm thế nào. mình log vào nó cứ treo ở màn hình đang xác nhận thông tin
    Khách viếng thăm hãy cùng kiepvesau96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi GOVietNam [Only registered and activated users can see links. ]
    @all
    Cái này chỉ là update thôi nhé, cần server gốc
    Với cả mình chỉnh sửa trong db khá nhiều. Nên giờ viết lại hướng dẫn khá là khó ^^! Nên mới share như vậy.
    Cậu có dùng DB của Kelly hay DB riêng cậu . Tớ trước dùng riêng mà giờ phải chạy chung sau release sản phẩm nó mới đồng bộ được
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    28

Thanks Bác Go!
    Cái bản đồ sao nó trắng xóa thế Bác?
    Item 12 cái nhẫn bị lỗi "kn lv cấp 10111" lẽ ra là "kn lv cấp 111" cái này chỉnh chỗ nào vậy Bác?
    Mình muốn chỉnh mấy cái help " mini map " sang tiếng việt thì chỉnh thế nào thế?nó toàn tiếng Hàn à.
    "Lôi Thần Điện là map event săn boss nên chưa add" cái chỗ này có phải chỗ có nhiều DC không vậy?Lúc DC vào nó hiện vùng 1,2,3..,9 DC vào bị dis luôn.
    mà bản này Bác Go cũng rút bớt số lượng quái ở map Jupiter đi à?
    Mới chạy thử có tới đó có gì post típ.Play tí cho vui đã.T_T
    Lần sửa cuối bởi hellofun, ngày 28-11-11 lúc 03:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hellofun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi hellofun [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks Bác Go!
    Cái bản đồ sao nó trắng xóa thế Bác?
    Item 12 cái nhẫn bị lỗi "kn lv cấp 10111" lẽ ra là "kn lv cấp 111" cái này chỉnh chỗ nào vậy Bác?
    Mình muốn chỉnh mấy cái help " mini map " sang tiếng việt thì chỉnh thế nào thế?nó toàn tiếng Hàn à.
    "Lôi Thần Điện là map event săn boss nên chưa add" cái chỗ này có phải chỗ có nhiều DC không vậy?Lúc DC vào nó hiện vùng 1,2,3..,9 DC vào bị dis luôn.
    mà bản này Bác Go cũng rút bớt số lượng quái ở map Jupiter đi à?
    Mới chạy thử có tới đó có gì post típ.Play tí cho vui đã.T_T
    Bản đồ trắng thì chưa khắc phục được, cũng chưa thấy ở đâu khắc phục được lỗi này ^^!
    Lỗi hiển thị lv của item D12 có thể do sơ suất. Có thể thay bằng data trên này xem sao: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lôi Thần Điện là cái cổng dịch chuyển có rất nhiều lựa chọn đó Bên trong chưa add quái vì nó là map event (mình thay đổi 1 số giá trị để nó thành map thường có thể ra vào tự do). Bị diss chắc do lỗi client chưa tương thích 100% híc híc. Rảnh có thể tìm down client của PServer nào đã up map 120, rồi import cái patch của mình vào test
    Số lượng quái map Jupiter ko rút bỏ, nên rất đông mà. Map này cũng rất rộng, qua đến mấy con sông cơ mà

P/S: Cái PC của mình đã đi bh, nên giờ chả làm đc cái gì hết ^^. Đang ngồi PC từ thời đồ đá của đứa em
    Khách viếng thăm hãy cùng GOVietNam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi GOVietNam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản đồ trắng thì chưa khắc phục được, cũng chưa thấy ở đâu khắc phục được lỗi này ^^!
    Lỗi hiển thị lv của item D12 có thể do sơ suất. Có thể thay bằng data trên này xem sao: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lôi Thần Điện là cái cổng dịch chuyển có rất nhiều lựa chọn đó Bên trong chưa add quái vì nó là map event (mình thay đổi 1 số giá trị để nó thành map thường có thể ra vào tự do). Bị diss chắc do lỗi client chưa tương thích 100% híc híc. Rảnh có thể tìm down client của PServer nào đã up map 120, rồi import cái patch của mình vào test
    Số lượng quái map Jupiter ko rút bỏ, nên rất đông mà. Map này cũng rất rộng, qua đến mấy con sông cơ mà

P/S: Cái PC của mình đã đi bh, nên giờ chả làm đc cái gì hết ^^. Đang ngồi PC từ thời đồ đá của đứa em
    Bác Go cho hỏi chỗ DC vào map event ấy nếu muốn để nguyên giá trị thì chỉnh ở chỗ nào vậy.Tui muốn nó như nguyên bản khi chon DC thì nó thông báo phải "ít nhất pt 2 người trở lên" thì mới dc đc.
    Mà cái này có chạy trên SQL 2005 đc không hay bắt buộc phải chạy trên 2008r2.Tui add thử map Jupiter trên SQL 2005 thì oki rùi mà xem cái phần add mod &skill mod của Bác hướng dẫn nó loằng ngoằng quá.Bác có bài tut nào dễ hiểu chút không?
    Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng hellofun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mình đã cài đc sv rồi nhưng ko dịch chuyển đc đến map 120 chạy đến rift ấn vào chọn vùng dịch chuyển thì nó ra "Ngừng nói chuyện". DC ở thành TA 40k gold/1 lần cũng ko đc. Bác chủ thớt help với
    Khách viếng thăm hãy cùng hoannguyet91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Map này có lỗi gì không bạn. Mình gà mong các bạn chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng hiephung01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    555

Icon12 Ðề: [Release] Update Map 120 full working!

Cho Mình Hỏi cái SRO_VT_LOG.bak Đổi Tên Thành Log_DB.bak dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng nghiadht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bac nào pro huong dan chay 2gs di. máy 2 e chay mà tới golba cái bi loi
    Khách viếng thăm hãy cùng nodie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi nodie [Only registered and activated users can see links. ]
    bac nào pro huong dan chay 2gs di. máy 2 e chay mà tới golba cái bi loi
    chi tui add map 120 voi lam on di add hoai ko dc
    Khách viếng thăm hãy cùng jjkienjj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 200
    Bài viết cuối: 25-10-12, 12:51 AM
  2. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-06-11, 12:31 PM
  3. [Release] Server Travian working
    Bởi meohen1989 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES