Ý tưởng về vòng sáng hk - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

Ðề: Ý tưởng về vòng sáng hk

Trích dẫn Gửi bởi azng0cnham [Only registered and activated users can see links. ]
    nguy hiểm thì King share ra lun đi

giữ làm gì để các bạn ý nói

đừng nói là King hiện đang ko giữ Sv 2.0 nhé
    sắn nói lún với các bạn nhé , chả có thằng nào share Server TKH gì đó 2.0 lên trên clbgames cả , toàn post link lung tung DNTmaster Del bài , không biết gì quay ra xoắn , làm thì không nghĩ gì , cứ ngồi chờ ăn sẵn . Ai có SV TKH 2.0 kệ nó đi , chờ Muop chuọt chit share ra , liên quan gì đến di ễn đàn này nhỉ
    Comeback JXP

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng thân yêu - vOzf17
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi KingMax [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi bạn , nhưng ức chế lắm rồi , nhiều đứa vì mún có TKH làm mấy trò haiz vãi , nào là lập 2pic shell SV , rồi đá xoắn nhiều cái , dù là người đang có SV TKH nhưng tui chẳng thích kiểu nói chả ra sự thât :-j
    đừng del , nói thẳng ra là đừng chờ TKH , mướp đang dở 120 + nghĩ lại rồi
    chờ CBteam của hòa thì hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng cauam.tapiu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Cold.Blood [Only registered and activated users can see links. ]
    Server 2.0 của Thạch Long được release trên ClbGamesVn.Com rồi bạn ạ

Nhưng 1 số bạn MOD ỉm lại nên del topic rồi

Thần!
    Vãi hàng ! Bạn ko bít thì đừng có nói ! Hàng đó là hàng fake !

Server đó nó treo đầu dê bán thịt dog, tiêu đề là Server TKH 2.0, nhưng server là bản SGTY cài trên VMWare, Server nặng cả 500 MB mấy mà ngày up là 26/01/2011

Cái ngày đó TKH chưa có lập team, Thạch Long cũng chưa có SOURCE, thế Server này đem từ tương lai về up à @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mình đi học cảm tình đảng thấy cái viền của 1 bài slide nó làm chạy = powerpoint, nhưng chưa biết làm thế nào = slide của powerpoint ^^ nếu ghép vào đc thì ok quá , mà kinh nghiệm jx của mình còn non ^^. theo mình nghĩ nó là 1 dạng ảnh động
    Lần sửa cuối bởi Net42.Vampires, ngày 18-08-11 lúc 08:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Net42.Vampires xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Chắc phải đề nghị có một chiến dịch tìm diệt ban ít nhất 1 tháng với những thành viên có hành vi tạo clone níck để chém quá.
    Ai ủng hộ thì lập cái topic rùi đề nghị admin set quyền cho 1 lực lượng làm nhiệm vụ này đi.
    Mà tốt nhất nên ban thẳng IP luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to khoamamktvn For This Useful Post:

Mr.Phát (18-08-11), quangken (18-08-11)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc phải đề nghị có một chiến dịch tìm diệt ban ít nhất 1 tháng với những thành viên có hành vi tạo clone níck để chém quá.
    Ai ủng hộ thì lập cái topic rùi đề nghị admin set quyền cho 1 lực lượng làm nhiệm vụ này đi.
    Mà tốt nhất nên ban thẳng IP luôn.
    vụ này hơi khó rồi anh ơi với lại band IP rs modem rồi IP mới mấy hồi đâu anh
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

sao bên tụi TKH nó làm viền và có dấu hoản hảo thế này
    nếu mà sever hút hít đc cái viền sáng chạy quanh item thì sẽ có nhìu vấn đề và phát triển mới lắm á nha
    trước mắt là HK ----> đồ tím (viền tím chạy quanh item ) ----> bạch kim (....) ----->ô kim ( đổi màu xanh lá cây khác VNG sẽ đặc biệt hơn) ----> [ thanh câu , vận lộc , huyền viên , ] ( mỗi cái 1 màu đánh dấu riêng biệt )
    anh em thấy ý tưởng này như thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu mà sever hút hít đc cái viền sáng chạy quanh item thì sẽ có nhìu vấn đề và phát triển mới lắm á nha
    trước mắt là HK ----> đồ tím (viền tím chạy quanh item ) ----> bạch kim (....) ----->ô kim ( đổi màu xanh lá cây khác VNG sẽ đặc biệt hơn) ----> [ thanh câu , vận lộc , huyền viên , ] ( mỗi cái 1 màu đánh dấu riêng biệt )
    Thế nhưng còn chưa làm đc viền chạy ý bạn à
    Làm đc thì viền vàng đã đủ phê rồi
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng thân yêu - vOzf17
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn giỏi thì bạn làm đi
    hoặc dùng tiền mà mua sv của ông mướp đi
    awjx nó đâu có soucre mà đòi build coreclient
    ah hay là mình vs bạn lên VNG thương lượng cái sv của nó nhiu để xúc luôn nhỉ ?
    ý tưởng k tồi chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng cauam.tapiu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

uhm để bán nhà rồi tui vs ông lên VNG mua
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Tag của Chủ đề này