Server Phi Đội EP2 mod items EP3 (LM + IF weapon) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Server Phi Đội EP2 mod items EP3 (LM + IF weapon)

bác nào cho em hỏi về bản ep2 với:
    1 : về cái thẻ premium, làm sao để mua được trong warpoint shop vì thẻ Pre trong đó hình như lỗi, ko thể mua được giống thẻ rename => muốn rename thì phải vào SQL rồi add thẻ rename vào mới được, còn vụ Pre thì phải vào SQL set cho acc nào pre mới được, chứ không để mua tự nhiên trong shop (vấn đề này có ai giống tớ không?).
    2 : có thể set được character nào làm thủ lĩnh, phó thủ lĩnh ... bằng cách vào sql như bạn nào nói ở trên, nhưng nếu trong mạng Lan có khoảng 10-20 người chơi và muốn chọn thủ lĩnh theo kiểu bầu chọn như ở Online thì phải chỉnh thế nào ? Bác nào biết chỉ giúp với , thx nhiều lắm !!!
    3 : hệ thống chiến tranh thì cái akron và rakion đến giờ nó mới mở nhưng lúc tớ vào thì ko thấy cái ''Protector" nào cả, lại phải vào char Admin , gọi nó ra rồi bắt đầu từ đó mọi thứ mới bình thường, nhưng nếu reset server thì phải gọi lại. Đó là vụ Akron và Rakion còn cái trụ chiến thuật, biết là có thể dùng lệnh của Admin để gọi nó ra nhưng nếu không dùng lệnh của admin mà muốn cho ra 1 cách tự nhiên, thời gian trụ xuất hiện random trong ngày hoặc đặt giờ trong ngày thì có làm được không ? và làm thế nào (nếu làm được) ? chứ cứ mỗi lần muốn trụ ra lại vào Char Admin gọi ... hơi chán
    Mong các bác giúp cho !!! thx nhiều lắm lắm !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng tathichthethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

sao chẳng thấy ai nói gì tiếp vậy nhỉ ? topic này chết rồi à ? chán thật, hình như rất ít người khoái game này hay sao ý nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tathichthethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

nếu mà sửa dc hết mấy cái đó thì đã có server pre cho ae chơi rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Cô Hồn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ae nào pro giúp em cái lổi này với mới cài win 7 64bit cài game xog xuôi h chỉ dc như này nè [Only registered and activated users can see links. ]
    ae nào có cách sửa lổi thì tl dùm e và pm yahoo ba_boo0919787665 dùm e cái de e bik mà vào coi
    trước tiên xin tks trước..........................
    Khách viếng thăm hãy cùng lebaokhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà của Khách viếng thăm
    Thanks
    50

Dã man nhìn cái tên topic thấy choáng tưởng ông dời share server EP3 chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng fuimensuda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi lebaokhang [Only registered and activated users can see links. ]
    ae nào pro giúp em cái lổi này với mới cài win 7 64bit cài game xog xuôi h chỉ dc như này nè [Only registered and activated users can see links. ]
    ae nào có cách sửa lổi thì tl dùm e và pm yahoo ba_boo0919787665 dùm e cái de e bik mà vào coi
    trước tiên xin tks trước..........................
    cái của bạn là do 1 server chưa log xong hoàn toàn. phải cho nó chạy full thì bạn mới hết đc lỗi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng tranlong0411 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai đã thử cài server ep 3.2 chưa. Mình đang cố gắng làm nhưng toàn bị lỗi logserver thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng tranlong0411 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

mình cài cái này cũng ko kết nối đc sever nản quá.à mà cho hỏi cách add đồ vào shop kiểu gì add MS trụ luôn cam ơn các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng huypro1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huypro1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài cái này cũng ko kết nối đc sever nản quá.à mà cho hỏi cách add đồ vào shop kiểu gì add MS trụ luôn cam ơn các bạn
    bạn có thể vào [Only registered and activated users can see links. ] để xem chi tiết

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tranlong0411 vì bài viết này !

huypro1994 (18-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    0

mình tìm trên mạng đc link down sever ep3.2 có cả video hướng dẫn làm mọi người thử làm xem sao [Only registered and activated users can see links. ]. Mình đã thiết lập và chạy server ngon lành chưa test thử với client. Tối mình về thử. Khuyến cáo mọi người là ram phải từ 4g ( ko có ram ảo) trở lên mới dùng sever này nhé. DB rất nhẹ nhưng server chạy lại nặng bộ nhớ

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-12-10, 07:52 PM
  2. Hướng dẫn Add Item - Weapon vào Rose
    Bởi ckpro2 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-06-09, 07:56 PM
  3. [Released] Main104DFix Glow+Texture Items+New Items
    Bởi tratphuong trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-05-08, 10:30 PM