Ai biết c++ vào đây thảo luận nào - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Ðề: Ai biết c++ vào đây thảo luận nào

Trích dẫn Gửi bởi KingMax [Only registered and activated users can see links. ]
    Source code là beta mà bác , cứ cố gắng phát triển bác sẽ nhận được Source code thôi
    beta tức là có luôn hệ thống đồ hoàng kim và M ý hả, ơ mà bạn có code mà bạn chưa làm ra à,
    Ký cái gì?

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

mình không nản mà là nó to quá nuốt mãi không thấy trôi
    làm cả ngày mới song được cái font để render

mà king max biết khai báo cái tham số load fotn sao không tôi định render theo font của jx nhưng không biết cái đó
    nó khai báo như thế nào,tìm chưa thấy ví dụ
    đang render font = ảnh png,không biết font jx nó có nhanh hơn không
    Khách viếng thăm hãy cùng LeHuyetVoHon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

beta là chưa có gì , mình có source nhưng không phát triển được , còn minhf chuyển nhượng toàn bộ Source lại cho người có khả năng rồi nhé bạn . Fix M và Hoàng Kim làm lâu hết rồi chủ yếu còn FW và hack nữa thôi
    Comeback JXP

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

KingMax làm item hk được thì chỉ hộ tui xí.
    LeHuyet: Bạn thực sự có khả năng thì sẽ được share sc cho thôi. Có thể sắp tới CyBerTeam tìm thêm vài người vào làm chung. Bọn tui làm mí cái nhỏ nhỏ nhiều lắm

P/s: Thể công onl thì giúp tui cái web xí nhen
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tui có ý tưởng như thế này. Chủ topic xem coi nhé
    Vòng sáng của sẻver hut hit cũng là 1 phần.Giờ ta cho thêm 1 cái for vào.Cho cái vòng đứng im đổi màu từ nhạt đến đậm( mấy con số trong ui phần golditem ) là ta được vòng ẩn hiện.
    còn vòng chạy thì ta cũng cho vòng lập for.Nhưng thay đổi pos của của nó.( vẽ tầm bao nhiu cm đó )
    Ví dụ hình chữ nhật thì ta vẽ tầm nữa chiều rộng của nó.Rồi cho nó dịch chuyển

2 vòng đó nằm đè lên nhau thì chắc cũng ra như VNG.Sỡ dĩ mình nghĩ tl k làm màu như vng là cũng có lí do

Cái đó là ý tưởng của tui.Sai gì đừng có nói nguy hiểm này nguy hiểm nọ.Mình cũng chưa biết bắt đầu từ đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng SOURCECODE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    KingMax làm item hk được thì chỉ hộ tui xí.
    LeHuyet: Bạn thực sự có khả năng thì sẽ được share sc cho thôi. Có thể sắp tới CyBerTeam tìm thêm vài người vào làm chung. Bọn tui làm mí cái nhỏ nhỏ nhiều lắm

P/s: Thể công onl thì giúp tui cái web xí nhen
    Ừm công nhận kingMax làm được chỉ mọi người đi dù gì jx mấy năm rồi cũng phát triển như bjo nhưng sao ko cho mọi người hưởng thành quả với

@cu bin: web có vấn đề gì thế đang on mà!
    Ký cái gì?

Thanks
    143

mình nói rồi, mình không rành sỎurce code tất cả đã chuyển nhượng cho những người làm được trong Team và 1 số người bạn khác nữa
    Comeback JXP

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi SOURCECODE [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui có ý tưởng như thế này. Chủ topic xem coi nhé
    Vòng sáng của sẻver hut hit cũng là 1 phần.Giờ ta cho thêm 1 cái for vào.Cho cái vòng đứng im đổi màu từ nhạt đến đậm( mấy con số trong ui phần golditem ) là ta được vòng ẩn hiện.
    còn vòng chạy thì ta cũng cho vòng lập for.Nhưng thay đổi pos của của nó.( vẽ tầm bao nhiu cm đó )
    Ví dụ hình chữ nhật thì ta vẽ tầm nữa chiều rộng của nó.Rồi cho nó dịch chuyển

2 vòng đó nằm đè lên nhau thì chắc cũng ra như VNG.Sỡ dĩ mình nghĩ tl k làm màu như vng là cũng có lí do

Cái đó là ý tưởng của tui.Sai gì đừng có nói nguy hiểm này nguy hiểm nọ.Mình cũng chưa biết bắt đầu từ đâu
    Cái này mình nghĩ là phải viết thêm trong coreclient, để nó có màu nhưng vng thì chỉnh mã màu đậm lên một chút là được mà, còn cái server hut hit ko có source của nó nên ko làm cho nó được đâu, chỉ làm trên nền jx49 thôi à
    Ký cái gì?

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi KingMax [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nói rồi, mình không rành sỎurce code tất cả đã chuyển nhượng cho những người làm được trong Team và 1 số người bạn khác nữa
    HUm nọ thấy cha a3pic show cái hình có hệ thống đồ hoàng kim, chắc làm được rùi, nhưng sao các cậu ko update vào bản online của các cậu đi
    Ký cái gì?

Thanks
    143

sv online và sv mới là khác nen chúng tôi chẳng mún úp
    Comeback JXP

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối