Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vntech - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 56
    Thành Viên nguyenhaicntt's Avatar
    Đang ở
    ™ Hải Dương Thân Yêu ™
    Thanks
    27

Ðề: Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vn

Trích dẫn Gửi bởi k0olb0y009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không nghĩ đây là bản của nguyenhai. Đây là của Hiếu Trung. SR bạn vì lời nhận xét của mình
    Haiz, bạn không thấy nội dung bài này sao. Bài này mình tổng hợp link down và có hướng dẫn cài au off. Tại thấy trên amngj chả có bài nào dễ đọc , dễ hiểu, và link down thì die + k tổng hợp

Bạn có thấy mình nói au off này là của mình không. Haiz . đã mất công chia sẻ lại còn bị nói
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhaicntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Chính cái title của bạn gây hiểu nhầm cho mọi người đấy. Nói chung đã lên trên này rồi thì đừng đặt bản quyền hay thể hiện bản thân làm j. Căn bản tất cả các thứ trên này đều là free rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng CBDancer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

1) Client : ---------------------=> [Only registered and activated users can see links. ]
    2) MysQL 5.0 -----------------=>[Only registered and activated users can see links. ]
    3) SQL 6.15 -------------------=>[Only registered and activated users can see links. ]
    4) Server + database --------=>[Only registered and activated users can see links. ]
    5) EasyPHP-2.0b1------------=> [Only registered and activated users can see links. ]
    6) Website Au ----------------=>[Only registered and activated users can see links. ]

Đây toàn là Client Full và những link mình up share cho mọi người mà sao lại bảo là
    "Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vn
    "

Bạn viết tiêu đề thế này thì ai nhìn vào mà ko nói là phiên bản au này do bạn share. Mình yêu cầu bạn phải sửa lại tiêu đề để tránh việc tranh chấp về sau. Thân !!!
    Lần sửa cuối bởi hieu trung, ngày 29-07-11 lúc 03:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu trung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieu trung vì bài viết này !

langtu721119 (12-04-13)

Thành Viên nguyenhaicntt's Avatar
    Đang ở
    ™ Hải Dương Thân Yêu ™
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi hieu trung [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây toàn là Client Full và những link mình up share cho mọi người mà sao lại bảo là
    "Download & Setup Audition Offline v3.25 by nguyenhaicntt - Vn
    "

Bạn viết tiêu đề thế này thì ai nhìn vào mà ko nói là phiên bản au này do bạn share. Mình yêu cầu bạn phải sửa lại tiêu đề để tránh việc tranh chấp về sau. Thân !!!
    haiz. Mình tổng hợp lại và hướng dẫn setup, mà bị nói thế này sao. Chẳng ham hố mấy cái trò tranh chấp hay này kia, thấy trên các diễn đàn , link không thống nhất, đầy đủ thì viết 1 bài. Đã ghi rõ là Bản quyền bài viết, chứ không phải bản quyền Client, Server..... Còn nghĩ sao thì tùy mấy người . Haiz . Dù sao cũng cảm ơn Hiếu Trung

Bye CLB
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhaicntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

HT ơi cho xin cái forum nào. Cái forum vuonsaobang bị sao ý mình ko vào đc nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng k0olb0y009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Oack123's Avatar
    Thanks
    113

Ông share cho là phúc rồi mà còn nói năng vô trách nghiệm. Mồm thì chê tay thì dùng
    Khách viếng thăm hãy cùng Oack123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

J chứ cài đặt thì có nhiều, chẳng qua là mọi người ko chịu khó đào mộ mà thôi, vs lại lâu nay ko có j mới mà các thành viên kỳ cựu cũng đã ngừng hoạt động, nên box này đi vào vòng luẩn quẩn, thấy mới nhất là cái 6.5 nhưng nặng quá nên cũng ít ng test và nghiên cứu đc
    Khách viếng thăm hãy cùng CBDancer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

các bạn cũng thật quá đáng, nhờ vào cái bài này mà nhìu người cũng như mình có được 1 bộ au off hoàn chỉnh để chơi đó. Của Hữu Duyên thì client cũ, không có update, không share bộ hoàn chỉnh mà client 1 nơi, sever &web 1 nơi, biết đâu mà lần. Còn bên bài của Hiếu Trung thì không share link trực tiếp mà lại liên kết qua vuonsaobang9x, vào có được đâu. Các bài thì toàn lấy chung 1 clip hd, mà đâu phải bản nào cũng có file giống nhau đâu. mình đã 2 năm vất vã vs cái au off này vì không có clip chính xác, file dư file thíu, hàng tổng hợp. Một topic có ích như zậy còn chê zì nữa. Mình biết tính Hải rất hay bản quyền nhưng các bạn cũng đừng nói nặng vậy chứ, mọi người góp ý vừa phải để dần sửa chửa. Thật thất vọng về 4rum. Bye
    Khách viếng thăm hãy cùng kumanh17896 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

nói thật cái box này nó chỉ là một phần của 4rum clbgamesvn.com - nó còn rất nhiều box, đừng có lấy nó mà đem ra so chung với cái câu ' thất vọng về forum ' yep, bạn biết forum qua cái gì, google hay người quen chỉ hả bạn kumanh. nguyenhai có công tích hợp bản au này lại và kèm hd, nói vậy còn có dc tí nào đó gọi là đã có đóng góp, còn bạn làm được gì mà a dua theo hả, đóng góp gì chưa, bạn tham gia tháng 6, 2011 - bạn đóng góp được gì cho forum mà bạn phán câu thật thất vọng về forum hả, bạn vào forum với niềm tin gì mà thất vọng, tự hiểu nhé.
    client của hd thì hồi xưa ko có điều kiện, ai mà ra dc 1 lúc được, có cái gì mới thì share liền, chứ ai mà dấu dím, ko share đi nguyên 1 bộ, như tlbb, bây h nó còn ít, sau này mọi ng tổng hợp dần, cũng sẽ có cái topic như vậy, tổng hợp client sever web tlbb offline và hướng dẫn .... rồi lúc đó lại như vậy à. Đóng góp ý kiến thôi, nhìn clb giống cái forum mình ở khi xưa nên có hơi nguy hiểm tí ;] mong các bạn bỏ qua.
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

vote cho bác hải..em đang sài mấy bản ghost của anh...khá tuyệt
    Khách viếng thăm hãy cùng phamson06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. setup thiếu dung lượng audition ofline 3.25
    Bởi 6448417 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 14-08-11, 08:26 PM
  2. Xin 1 Bản Setup VL Offline Ko Cần Mạng
    Bởi chunho trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-08-10, 11:15 PM
  3. Hướng dẫn Setup Rose Offline thành công 100%
    Bởi †soulmaster† trong diễn đàn Rose Online