Đã Có SCF 1.07.75 ^_^ ! Xem chơi ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 48
    godhoang
    Guest

Ðề: Đã Có SCF 1.07.75 ^_^ ! Xem chơi !

Ai test xem coi Fake kô
    Riêng tớ không dám test
    sry spam
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gauandy's Avatar
    Đang ở
    Mu Online DevelopMent
    Thanks
    66

theo phần tin mình được biết tieulyphidao1020 có server full wing 4 có mix pet nữa đó . nghe nói ông này đang mã hoá IP-Verion-Serial đó . Ai có thể lấy xin pm ông này
    Khách viếng thăm hãy cùng gauandy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

server TQ à ................
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi gauandy [Only registered and activated users can see links. ]
    theo phần tin mình được biết tieulyphidao1020 có server full wing 4 có mix pet nữa đó . nghe nói ông này đang mã hoá IP-Verion-Serial đó . Ai có thể lấy xin pm ông này
    ai bek mix wing 4 vô ss6 ko ????
    Lần sửa cuối bởi muller, ngày 11-06-11 lúc 11:03 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    26

w4 tào lao chẳng có gì hay cứ w3 mà sài khi nao mu han quoc nó tung w4 thì sài thì luc đó w4 moi có chứ mấy cái mod vào game nhảm nhí
    thang darkmagician share minh ko them lấy sài bản goc dang còn lỗi tùm lum lấy w4 chac lỗi nặng
    nói ko với w4
    Khách viếng thăm hãy cùng stardustdragon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi stardustdragon [Only registered and activated users can see links. ]
    w4 tào lao chẳng có gì hay cứ w3 mà sài khi nao mu han quoc nó tung w4 thì sài thì luc đó w4 moi có chứ mấy cái mod vào game nhảm nhí
    thang darkmagician share minh ko them lấy sài bản goc dang còn lỗi tùm lum lấy w4 chac lỗi nặng
    nói ko với w4
    Từ đầu tớ đã bảo W4 là thứ vớ vẩn rồi mà ^^
    PS:Giai đoạn hiện tại các bạn nên cẩn thận với hàng xuất cứ từ TQ,nói thật hacker TQ có giỏi thì giỏi thiệt nhưng ko đáng tin đâu.1 số trong họ thật sự giỏi còn 1 số là cùi bắp thui,chuyên cài Virus hoặc pack lại những file đã đc unpack của Plasma(về mãng MU).
    Nói tóm lại là nên anti China từ bây giờ,nếu họ ko từ bỏ những trò vớ vẩn cùi bắp của họ.
    YH:tanphat44

Thành Viên laitrungde's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Từ đầu tớ đã bảo W4 là thứ vớ vẩn rồi mà ^^
    PS:Giai đoạn hiện tại các bạn nên cẩn thận với hàng xuất cứ từ TQ,nói thật hacker TQ có giỏi thì giỏi thiệt nhưng ko đáng tin đâu.1 số trong họ thật sự giỏi còn 1 số là cùi bắp thui,chuyên cài Virus hoặc pack lại những file đã đc unpack của Plasma(về mãng MU).
    Nói tóm lại là nên anti China từ bây giờ,nếu họ ko từ bỏ những trò vớ vẩn cùi bắp của họ.
    ừkm hàng TQ không an toàn hay bác shera cho ae trong clb 1 bản chơi thử
    Khách viếng thăm hãy cùng laitrungde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi laitrungde [Only registered and activated users can see links. ]
    ừkm hàng TQ không an toàn hay bác shera cho ae trong clb 1 bản chơi thử
    bản SV người ta 5củ mày kêu Share nói cứ như cắn vào đít người ta ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng lovekid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

chayj sv ok...load main ok mà sao đến lúc đăng nhập nó báo tài khoản hoặc mật khẩu không đúng vậy các pac...em dung mu marker để reg acc đó
    Khách viếng thăm hãy cùng doiphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi doiphieubat [Only registered and activated users can see links. ]
    chayj sv ok...load main ok mà sao đến lúc đăng nhập nó báo tài khoản hoặc mật khẩu không đúng vậy các pac...em dung mu marker để reg acc đó
    Tắt MD5 đi bạn..................
    Khách viếng thăm hãy cùng lovekid xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối