tv web 1.80 ,giá mấy củ ,dezend file cần thiết ( đừng chém ) - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 195
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: tv web 1.80 ,giá mấy củ ,dezend file cần thiết ( đừng chém )

chubelonton cậu có thể share mình bản hôm bữa cậu share đc ko hôm bữa chưa kịp down thì close topic mất
    Khách viếng thăm hãy cùng wan0124 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

tình hình là xài mu bản SCF ko reset đc ai fix giúp tớ với hay có data của SCF reset đc thì share mình với thank nhiều

Thành Viên Tâm Huyết heroes1412's Avatar
    Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi wan0124 [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu mua thẻ 20k cào ra nạp vào mà xem rồi vào quản lý thẻ mà nạp lại xem còn hay mất nhé
    t có thể sửa để nó vừa chuyển thẻ vào trang quản lý của admin, vừa gửi tới 1 mail khác, hoặc tự động nạp thẻ vào acc ebank khác

Cái vụ này thì cứ phải xem code mới bik dc
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

HE HE HE web này bị lỗi DB ko reset được là chuyện thường, cả lỗi ko xem được danh sách nhân vật cơ, hỏi xem cao thủ nào sửa được ko

còn cái con nhỏ tiny tớ nói thật, nó là đứa ranh con, biết gì đâu, nghe nói thuê hẳn cái server để chạy web, ka ka ka, e này có máu mở server Mu để chứng tỏ bản thân, nhưng mà mù tịt ko biết cái gì, nên toàn bị lừa, hồi đó nếu ko vì cái thẻ 50k Thì có lẽ mình làm cho, nhưng mình cài mất mấy ngày cơ bản vì nhà ko có mạng phải dùng 3G, với cả mạng chậm, cài xong opent nó ko on, mem nhờ mình check hộ cái thẻ, thế là nó biết nó làm ầm lên ==> con này đếm chai nước mắm tính củ dưa hành, rùi mình cho cái server của em nó on thêm được khoảng 1h nữa rùi tắt ngấm

Quả là dại cho em ý, phải nói là ngu chứ ko phải dại, nếu hợp tác với mình đến bjo thì, có phải là có server TM của eddy rùi ko, với cả web ngon nữa đúng là tuổi trẻ bồng bột
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    43

các bạn ơi cho hỏi có phải file nạp Card vtc mr.hau code tự nạp thẻ vào tài khoản Ebank của người khác không ? wweb Zend gần hết rồi chẳng edit đc gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng TRIEN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Hàng đã zend rồi thì đừng dezend làm gì cho nó lỗi ra. cùng lắm chỉ cần dezend 1 file security rồi fix license là xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng master. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

ban nào chỉ mình sửa lỗi này không . Mu mình chơi off có 1 tài khoản 1 nhân vật mà không biết xem bảng xếp hạng các Nhân vật thì thấy nó có 1 đống.
    Top Tiên nữ. Phù thuỷ > MG , Sumon , co hết >, DK không có
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng TRIEN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Hỏi chỗ thay đổi yh hỗ trợ của web vào admin.php sửa rồi mà ngoài trang chủ vẫn y xì yh cũ ai giúp 1 tí nào

ah tiện mình sd web này lần đầu link check thẻ là link nào vâậy nhỉ :p
    Lần sửa cuối bởi wan0124, ngày 28-05-11 lúc 05:55 PM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi chubelonton [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks đại ca,nhưng thật sự nếu em ko nhầm lẫn cái nick heroes1412 với cái nick hateroc22 thì chắc ko có chuyện như bay giờ,lúc đầu định add nick huynh làm quen ai ngờ đi add nhầm thằng khùng kia,nên mới có sự việc này.
    còn babykute ơi,bên kia nó săn lùng tao à,tao ko có hoạt động bất cứ hình thư kinh doanh nào như mày cả hoặc liên quan đến online trên mạng cả,thật vớ vẫn,ko biết sẽ săn tao thế nào nữa,mà chắc ko ai rãnh như mày nghỉ đâu,còn cái web này,tao ko phải là người viết hay chế ra,tao chỉ là người mua về sử dụng,nhưng ko sử dụng thì có quyền bán đi,có ai cấm cái này ko,mua thế nào tao bán thế đó,tất nhiên là rẻ hơn so với lúc mua.nhưng chỉ bán đúng 2 người!rồi tao share luôn,vì tao thấy mày khá làm dụng nó,mày xem lại kiến thức mày đi,được gì rồi mà đòi sell này sell nó,nếu muốn sell web thieuvan,mày nên xách dép thiếu vân nhiều hơn,cho dù mày biết fix đi nữa,nhưng web đúng của thieuvan thì có máy bug mà fix,nếu nhiều bug thì còn gì gọi là thương mại,chỉ là có ai đó mua full socure rồi mày năn nỉ hay sao đó ăn cấp được rồi đòi sell thôi,cái gì là do chính tay của mày thì mày nên to miệng nói tiêng sell,còn mày nói tao lừa à,mày tưởng láy đồng tiền người khác dễ lắm à,mày thấy đó có cái web này thôi,tao đưa qua đúng như bản tao mua ko khác 1 cái gì mà còn bị chữi lên chữi xuống,chứ người ta bị lừa rồi ngậm miệng chắc!chắc dạo này ko sell được cho em nào nên ghét sửa chữ ký rồi hã!^^thui học hành cho đến nơi đến chốn với ngườita đi em,
    Đm khùng lồn má máy . M ngu đéo đủ so sánh với anh mà còn nói. ĐM chạy theo nhờ vả đéo gượng . M lừa hay ko thì bố m biết . Nói ra cũng đéo đc gì . Kể làm gì .

mình là thành viên lâu năm của xgroup ( dạo này xgoup đã close ) và chưa bao h nghe đến xgroup truy tìm ai cả ( phét). với lại mình không biêt bạn chụp cái ảnh về nbteam ko biết có ý gì hay là khoe khang ta đây là thành viến của 1 diễn đàn UG
    mình đi đã qua nhiều forum UG và nhận thấy nbteam là forum cùi bắp nhất nên làm ăn xin đừng phô nó ra vài dòng cho các hạ xin hết. ai có hứng thú thì qua thegioivohinh.com chơi nha
    Nếu cùi thì nó ko đc biết đến như FORUm cậu. Hay là ko làm ăn đc gì bảo cùi . Chưa đủ tuổi đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

Chubelonton ăn cứt anh k ???????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cần pro share các file cần thiết
    Bởi quydu1989 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-10, 06:03 PM
  2. Dezend 5 ( Giải mã hóa ZendGuard 5 )
    Bởi ghvn1991 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 30-05-09, 12:36 PM