Xin Mod Hữu Duyên Giúp Đỡ !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    6

Xin Mod Hữu Duyên Giúp Đỡ !

Mod Hữu duyên ơi . bạn có thễ làm 1 tút hướng dẫn các gà như tôi 1 bài hướng dẫn chạy server TLBB online . và web đăng ký chạy ở máy ảo linux hay máy thật và cách chạy no-ip trên máy ảo vì tôi nghỉ ko phải ai cũng có IP wan tỉnh . nếu mạng nhà tôi ko có IP tỉnh thì tắt router modem thì IP sẻ đổi chẳng lẻ mổi lần mở server là phải cập nhật IP sao . híc còn bạn nói sữa IP trong mấy file bạn hướng dẫn nhưng sữa dòng nào và để lại dòng nào là 192.16.1.3 . cái này rất khó khăn cho những người như tôi chưa từng làm online cho server TLBB vì nó là linux nên kiến thức kẻm cỏi quá phải chi nó chạy như MU trên windows thì quá dể rồi đúng hok . xin được bài hồi âm và hướng dẫn . 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn MOD HD đã cống hiến và đóng gớp cho CLB .
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinemcn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Ðề: Xin Mod Hữu Duyên Giúp Đỡ !

IP động thì mỗi lần phải cập nhật ip thôi. Dạng domain thì server ko hiểu.

Cách chỉnh sửa các file đó tốt nhât là dùng lệnh vi hoặc gedit trong Linux. Bạn nào không quen linux thì chịu thôi.
    Hướng dẫn đã có ở 3 topic dươc dán lên chú ý/

Topic closed!
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Sửa lồi việt hóa Tiên lữ kì duyêm dùm em với
    Bởi zthanhbinhxz trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-08-10, 02:40 PM