Nhặt đồ bị Ngắt kết Nối khi ở Map Thúc Hà Cổ Trấn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    28

Icon5 Nhặt đồ bị Ngắt kết Nối khi ở Map Thúc Hà Cổ Trấn

như tiêu đề đã ghi rỏ rồi đấy
    khi nhặt bất cứ vật phẩm nào trong map này đều bị ngắt kết nối ngay lặp tức
    ai đã fix được hoặc cao thủ xin được chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng red.ljon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vippro0's Avatar
    Thanks
    178

Ðề: Nhặt đồ bị Ngắt kết Nối khi ở Map Thúc Hà Cổ Trấn

ko phải nhặt bất cứ vật phẩm nào mà chỉ có 2 vật phẩm 1. đổi trùng lâu ngọc , 2. đổi trùng lâu giới, 2 cái đó nhặt là dis
    Trích dẫn Gửi bởi red.ljon [Only registered and activated users can see links. ]
    như tiêu đề đã ghi rỏ rồi đấy
    khi nhặt bất cứ vật phẩm nào trong map này đều bị ngắt kết nối ngay lặp tức
    ai đã fix được hoặc cao thủ xin được chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng vippro0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi vippro0 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko phải nhặt bất cứ vật phẩm nào mà chỉ có 2 vật phẩm 1. đổi trùng lâu ngọc , 2. đổi trùng lâu giới, 2 cái đó nhặt là dis
    Vậy có cách nào khắc phục được không vậy ông bạn hix ! nản ghê

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thanks
    178

Bạn xóa ID vật phẩm đó đi là hết cho ID vật phẩm là 0

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vippro0 vì bài viết này !

red.ljon (23-03-11)

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Mờ file DropBoxContent.txt trong Server/Config/
    Tìm ID của trùng lâu chi lệ và trùng lâu chi mang--> đổi lại thành ID vật phẩm khác (ngọc 9 chẳng hạn)
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to huuduyen_05 For This Useful Post:

red.ljon (23-03-11), vippro0 (23-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    28

Bạn xóa ID vật phẩm đó đi là hết cho ID vật phẩm là 0
    Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mờ file DropBoxContent.txt trong Server/Config/
    Tìm ID của trùng lâu chi lệ và trùng lâu chi mang--> đổi lại thành ID vật phẩm khác (ngọc 9 chẳng hạn)
    2 vật phẩm đó mình cũng không biết ID của nó nên không tìm ra được. mọi người cho mình xin ID 2 món đó nhé !

Tiện thể cho hỏi HD luôn:
    Mình đang sữ dụng clien TK (download từ website của bạn) nhưng mình tìm hoài không ra chổ nào để thay thế link StartScreen (thay trong Launch.ini thì không ăn thua gì)
    Thứ 2 là ở màn hình đăng nhập, mấy cái link như: đăng ký, nạp thẻ, ... khi click nó trỏ quá tinhkiem.com bạn có thể nói cho mình biết edit ở file nào & soft để edit luôn nhé (nếu phần mở rộng ít thông dụng)

Thanks
    178

20310101 :Trùng lâu chi l®
    20310102 : Trùng lâu chi mang
    Trích dẫn Gửi bởi red.ljon [Only registered and activated users can see links. ]
    2 vật phẩm đó mình cũng không biết ID của nó nên không tìm ra được. mọi người cho mình xin ID 2 món đó nhé !

Mình đang sữ dụng clien TK (download từ website của bạn) nhưng mình tìm hoài không ra chổ nào để thay thế link StartScreen (thay trong Launch.ini thì không ăn thua gì)
    Thứ 2 là ở màn hình đăng nhập, mấy cái link như: đăng ký, nạp thẻ, ... khi click nó trỏ quá tinhkiem.com bạn có thể nói cho mình biết edit ở file nào & soft để edit luôn nhé (nếu phần mở rộng ít thông dụng)

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vippro0 vì bài viết này !

red.ljon (25-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    28

Thứ 2 là ở màn hình chọn server & màn hình đăng nhập, mấy cái link như: đăng ký, nạp thẻ, ... khi click nó trỏ qua tinhkiem.com bạn có thể nói cho mình biết edit ở file nào & soft để edit luôn nhé (nếu phần mở rộng ít thông dụng)
    Lần sửa cuối bởi red.ljon, ngày 25-03-11 lúc 02:06 AM.

Thành Viên
    Thanks
    28

Icon14 Ðề: Nhặt đồ bị Ngắt kết Nối khi ở Map Thúc Hà Cổ Trấn

20310101 :Trùng lâu chi l®
    20310102 : Trùng lâu chi mang
    Nhưng ngặc nỗi là mình không open file này lên bằng Excel được
    File not loaded completely
    This message can appear if:
    You are trying to open a file that contains more than 65,536 rows or 256 columns. To fix this problem, open the source file in a text editor such as Microsoft Word. Save the source file as several smaller files that conform to this row and column limit, and then open the smaller files in Excel. If the source data cannot be opened in a text editor, try importing the data into Microsoft Access, and then exporting subsets of the data from Access to Excel.
    You are trying to paste tab-delimited data into an area that is too small. To fix this problem, select an area in the worksheet large enough to accommodate every delimited item.
    Notes
    You can not configure Excel to exceed the limit of 65,536 rows and 256 columns.
    By default, Excel places three worksheets in a workbook file. Each worksheet can contain 65,536 rows and 256 columns of data, and workbooks can contain more than three worksheets if your computer has enough memory to support the additional data.
    tạm hiểu nó báo là: không cho mở 1 tập tin nhiều hơn 65.536 dòng hoặc 256 cột

Còn nếu open bằng Editplus thì nó cứ loạn xà ngầu hết... không biết dòng nào, cột nào cả

Ai có soft nào open lên được thì download file phía dưới del 2 món đó, xong rồi reup dùm mình nhé
    [DOWN]http://www.mediafire.com/?hdyohbj0i26q79k[/DOWN]
    THANKS !

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Những link ở starscreen thì edit trong file Interface.axp. Tool đã có release ở diễn đàn đó là tool unpack và pack AXP file (có trong link 4share tổng hợp mình đã share)

Để mở file txt có số dòng và cột lớn thì bản office 2007 có hỗ trợ, bản 2003 không hỗ trợ.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huuduyen_05 vì bài viết này !

red.ljon (25-03-11)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối