[LờiBìnhMuOnline] Hãy đọc và suy nghĩ ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    Thành Viên nvtpro's Avatar
    Thanks
    17

Ðề: [LờiBìnhMuOnline] Hãy đọc và suy nghĩ !

Ddos làm gì, ddos sụp 1 MU thì nó đến với MU của bạn chắc?
    Server nó làm ra chỉ để 1 nhóm bạn chơi thì sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng nvtpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone 033718730's Avatar
    Thanks
    14

nản mới alphatest thôi mà bị botnet thì cũng pro rồi đến nản mấy thằng pệnh chắc dỗi éo có việc gì làm. mấy con :o đó to mồm trên mạng thôi gặp ngoài đường thì không còn xác mà về
    Khách viếng thăm hãy cùng 033718730 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Em gà, thấy các bác làm Mu ghê quá mà cũng nản. Sau này em có làm Server Online thì các bác đừng ddos em nhé kẻo em chưa đủ trình đỡ lại các bác đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    @boyz4: tùy người bạn à. Có những người có ý định quất 3 cái MU cứ vô là bắt nạp thẻ tùm lum thì bb
    Gamer có quyền lựa chọn mà. Nói chung, tham thì thâm, nó ddos người khác, có ngày trời mưa sét đánh vào đường dây điện thoại nhà nó, nó bị giật điện từ lết tới lết
    Khách viếng thăm hãy cùng papichloe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến papichloe vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên
    Đang ở
    StrawHat Crew
    Thanks
    24

1 phiếu cho godhoang ... đó là lẽ tất yếu của xã hội mà , ai mạnh kẻ đó thắng , phải có lý do người ta mới ddos , ... thôi kệ đi . lâu lắm mới quay lại 4r , không biết dạo này Vũ It'sme còn vào ko nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng Luffy[D.E.V] xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Luffy[D.E.V] vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    36

Đêm nay không ngủ, lang thang diễn đàn gặp topic của bạn GH nên ghe vào đọc! Cam r ơn bạn nhé GH vì bạn đã lên tiếng...
    Riêng về phần mình thì cũng đã trải qua 2 server game đó là Aion và MuOnline! Đúng là ở VN mình những Server Game do tâm huyết của các bạn mà tạo ra ( số nhỏ )... mà lại bị vùi dập bởi cái nạn gọi là nạn DDOS!... Có bệnh thì cầu cứu tứ phương nhưng có phương nào chịu nghe và hiểu giúp?

Các bạn hãy cố lên! Đừng để những hành động phá hoại của bọn vô văn hóa làm suy sụp...
    Khách viếng thăm hãy cùng truong90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến truong90 vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    15

Mình còn bị botnet ấy chứ. Vãi luyện quá
    Khách viếng thăm hãy cùng garllado xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến garllado vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Mình bị DDos liền cài Beethink IP Block xem những IP nào thì thôi rồi hẳn 1 đoàn chứ chẳng phải 1 2 cái. Login vào Modem nó được mới hài, đổi mẹ Pass Modem trước rồi đổi IP với Pass account của nó. Vừa mới qua lũ được mấy ngày thì bị anh điện lực tra tấn thêm 8 ngày cắt điện, chẳng biết nó sửa cái gì cứ thứ 7 chủ nhật nó làm liên tục. Đúng lúc mem đang đông sau bỏ hết, tưởng mình off Server. Vừa lôi kéo lại được tý lại đến anh nhà mạng chơi cho 1 vố nữa. Mem nản hẳn luôn.
    Sự thật là 1 hệ thống không ổn định thì rất khó thu hút khách. Con đường đến sự hoàn thiện còn xa, cứ phấn đấu dần dần, khó khăn nào cũng vượt qua, DDos nào cũng đáng ghét.
    Khách viếng thăm hãy cùng luutrunhac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

THật sự các mu bây h làm ra thì chất lượng càng ngày càng tệ... VND như
    bavuong.vn
    truyennhanmu.com
    Hoalongmu.com
    mu.thanhchien.com
    Những cái MU đó Mình chỉ mất 20s~1p ( Ko dùng Botnet KO Ddos ) cũng có thể làm Server tắt disconnect hàng loạt cho đến lúc mấy thằng GameMaster bật server lại mới thôi...Pm dạy cách Fix thì chúng nó khinh không thèm trả lời....Bây h cũng ko biết có còn ai tâm huyết thực sự với mu mà làm cái bảo mật tốt 1 chút hay không...hay cứ lập MU ra để gom đống thẻ Vcoin ,Gate
    Thật là đáng buồn cho MU việt Nam bây h GameMaster mở server không tâm huyết với member..Chỉ mở ra để kiếm lợi nhuật ( nói cách khác là đã si đa lại còn thích sông hpa đi hiến máu )
    mà 1 lần nữa Thằng Admin bavuong.vn Có lên thì ngồi mà đọc..Đéo cái kiểu CLient MU đếch gì trong toàn w32 Gây hỏng hết cả windows và File hệ thống ( qua điều tra thì là botnet ) vậy những thằng Admin như thế thì đãng là Admin hay không hay cứ coi member là con mồi cho Mình cài Zombie..hay đơn giản là con quỷ hút máu gamer mà chỉ có các đại gia mới có quyền lợi...!
    Khách viếng thăm hãy cùng xaoemxauthe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xaoemxauthe vì bài viết này !

heoan (31-08-14)

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Theo mình biết thì bavuong.vn là mu của khue8b và 1 ông em của thangvtv trước đây bán vps , domain, ông ý là UG
    DarkKu trong forum này thì phải
    sai đừng chém
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bọn rẻ rách VTC lại nghĩ ra 1 trò ăn tiền mới!
    Bởi khanhdkny trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-06-11, 07:19 PM
  2. ai ở HÀ Đông Bxe yên nghĩa giúp cài cabal hộ với
    Bởi kaandko trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-12-10, 06:12 PM
  3. những cái này nghĩa là gì
    Bởi hellomoto2508 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-11-10, 07:53 AM