giúp em vể thú cưỡi môn phái 80 đi các bro
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon5 giúp em vể thú cưỡi môn phái 80 đi các bro

em đang chơi sever của bro zrockmanx và update sever có ám khí rồi, đang xài bản client 1.1 việt hóa của Thần long nhưng ko thấy pháp bảo. Em đang muốn hỏi là có thể add thú cưỡi môn phái cấp 80 vào và client có hiển thị được ko. Nếu dc xin các bro cho em ID của các con thú cưỡi này và cách add vào sever nha. Em rất cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng thinh757 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: giúp em vể thú cưỡi môn phái 80 đi các bro

Trích dẫn Gửi bởi thinh757 [Only registered and activated users can see links. ]
    em đang chơi sever của bro zrockmanx và update sever có ám khí rồi, đang xài bản client 1.1 việt hóa của Thần long nhưng ko thấy pháp bảo. Em đang muốn hỏi là có thể add thú cưỡi môn phái cấp 80 vào và client có hiển thị được ko. Nếu dc xin các bro cho em ID của các con thú cưỡi này và cách add vào sever nha. Em rất cảm ơn
    Pri của dân china còn làm không nổi thú cưỡi cấp 3 thì bạn xin làm gì vô ích ko có ai có đâu. Trừ khi xin được từ các nhà phát hành thuộc Changyou (SOHU).

Ở VN chỉ có FPT mới có cái này thôi muốn xin lên FPT nhé.

Còn vụ Client ghi là Version 1.1 nhưng nội dung bên trong thì vẫn chỉ là 0.60 thôi bạn ạ. Nếu là Client 1.1 thì đã ( có ám khí có thể nhận kinh nghiệm), và skill 45 của các phái cũng có các hiệu ứng rất đẹp khi thi triển. Ví dụ như ( Định hải thần châm - Tấn công theo dạng sóng, Phong hoả liên thành - Hút đối thủ về phía mình, Thiên địa minh diệt - Dảo chuyển vị trí với đối thủ ..). Còn skill nén ám khí thì khi thi triển sẽ thấy hình ảnh 5 cái phi tiêu bay về phía đối thủ.

Đặc sắc trong phiên bản 0.85 còn có hệ thống kết bạn trên giao diện game, Hệ thống chức vụ trong bang được phép tuỳ chỉnh, Pet 7 Skill, item có thể đục 4 lỗ...

Bạn xem trong cái client 1.1 bạn nói có cái nào trong số mấy cái trên không.?

Nói chung dân pri của VN đang bị ngộ nhận phiên bản client của tlbb. Có thể nói là tự sướng thôi chứ ko phải hiện thực. Cái này dân China pri nó ko chơi gọi version client từ lâu rồi dân pri VN giờ này vẫn còn mơ cái vụ tự sướng.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

dạ cảm ơn bro nhìu tại em thấy mấy con thú cưỡi đẹp quá. mà bro nói đúng cái ám khí ko hề nhận KN và cũng ko có skill lun nhưng mà skill 45 thì trong shop chỉ có Bổng đả cẩu đầu của CB còn các phái khác ko có.
    Khách viếng thăm hãy cùng thinh757 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Uh tất cả những blackdragon nói đều chính xác và nói rất thực tình trạng bản sv offline hiện nay trên box tlbb ofline, tất cả chỉ là hình mà không có thức , box cũng đang loãng dần vì không còn 1 ai share gì mới nữa.

Nhưng dù sao cũng cảm ơn mọi người trên forum rất nhiều trong thời gian mình tham gia vào box . Mình là người đã chơi tlbb FPT từ năm 2007 , cũng đã nạp tiền ngu vào tlbb online không ít nhưng đổi lại thì nick mình cũng chã mạnh gì , chỉ ở mức full 3.

Mình chơi tlbb không vì hơn thua nên chỉ ì ạch 92 là đứng lun tới giờ , về sau bắt đầu chơi nhiều nick môn phái khác đề trải nghiệm sự khác biệt của các phải , dự định sẽ lên 9x tất cả 9 phái , mặc set đồ , khảm mức ngọc bằng nhau rùi xem xét ưu nhược chỉ số các phái nhưng mình không thề làm được điều đó ở tlbb online vì kinh tế và sức lực có hạn .

Đến nay ở tlbb online mình chỉ chơi được 8 phái ( trừ TT vì không thấy được cái hay phái này ) , nhưng các phái lv chì dừng ở mức 5x6x7x8x . Mình thực sự vui khi vô tình biết được tlbb offline do các bạn share trên forum này , thế là để tham gia tìm hiểu cách cài đặt cũng như hỏi đáp mình đã đăng ký nick trên forum.

Giờ thì với bản tlbb offline mình phần nào trãi nghiệm đầy đủ sức mạnh 9 phái trong tlbb, đương nhiên chỉ dừng ở pb chưa có bk 45 , đục 4 lỗ , nhưng vậy cũng vui rùi , cũng được mặc thử các loại thời trang đẹp + đắt tiền mà bản tlbb online mình không làm được ( dù chỉ có 1 mình mình ngắm ^^! ) , cũng được thử cảm giác cưởi con thiên mã , thử được cảm giác trang bị trên người thần khí 102 (nếu chơi online không biết bao giờ mới biết đền mùi thần khi 102 ^^! ), ép ngọc cấp cao , thử cảm giác cầm cả 9 phái pk như thế nào , có anh em trong họ chơi mạng lan với nhau cũng vui lắm 0_o , ....vv

Hix mình chỉ tiếc 1 điều là mình không biết sớm bản offline nếu không sẽ đở tốn khoãng tiền cho FPT ^^! , từ lúc chơi bản offline mình gần như không còn đã động gì tới bản online ,chỉ lâu lâu vào xem thử FPT có update thay đổi gì không.

Cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã cho mình cảm giác trãi nghiệm thử làm đại gia - mặc "đồ đẹp" , đi "xe xịn" , cầm "hàng khủng" . ...

Nhờ bản tlbb offline mà mình không còn thích nạp tiền vào bất cứ game nào nữa, và gần như không còn hứng thú với các game online khác trên thị trường

THANKS ALL
    Lần sửa cuối bởi vouhieuso1, ngày 17-10-10 lúc 01:37 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vouhieuso1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Nói như đại ca BlackDragon thì dùng client 0.50 của FPT cũng đủ để cảm nhận server offline của zrockmanx rồi vì FPT update 0.85 là từ 0.50 mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như đại ca BlackDragon thì dùng client 0.50 của FPT cũng đủ để cảm nhận server offline của zrockmanx rồi vì FPT update 0.85 là từ 0.50 mà.
    Đúng nhưng chưa đủ:

thứ nhất mình nói là client đang xài trên forum tương đương 0.60

thứ 2 client của FPT không giống của sohu vì sohu bản 0.35 đã có thần binh 102 trong khi fpt bản 0.50 mới có thần binh 102. Sohu 0.80 có lâu lan tam hoàn fpt 0.85 mới có lâu lan tam hoàn.

Và nhiều thứ khác nữa bạn nào từng chơi bên sohu lâu đời sẽ thấy sự khác biệt của sohu và fpt.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi BlackDragon776 [Only registered and activated users can see links. ]
    Pri của dân china còn làm không nổi thú cưỡi cấp 3 thì bạn xin làm gì vô ích ko có ai có đâu. Trừ khi xin được từ các nhà phát hành thuộc Changyou (SOHU).

Ở VN chỉ có FPT mới có cái này thôi muốn xin lên FPT nhé.

Còn vụ Client ghi là Version 1.1 nhưng nội dung bên trong thì vẫn chỉ là 0.60 thôi bạn ạ. Nếu là Client 1.1 thì đã ( có ám khí có thể nhận kinh nghiệm), và skill 45 của các phái cũng có các hiệu ứng rất đẹp khi thi triển. Ví dụ như ( Định hải thần châm - Tấn công theo dạng sóng, Phong hoả liên thành - Hút đối thủ về phía mình, Thiên địa minh diệt - Dảo chuyển vị trí với đối thủ ..). Còn skill nén ám khí thì khi thi triển sẽ thấy hình ảnh 5 cái phi tiêu bay về phía đối thủ.

Đặc sắc trong phiên bản 0.85 còn có hệ thống kết bạn trên giao diện game, Hệ thống chức vụ trong bang được phép tuỳ chỉnh, Pet 7 Skill, item có thể đục 4 lỗ...

Bạn xem trong cái client 1.1 bạn nói có cái nào trong số mấy cái trên không.?

Nói chung dân pri của VN đang bị ngộ nhận phiên bản client của tlbb. Có thể nói là tự sướng thôi chứ ko phải hiện thực. Cái này dân China pri nó ko chơi gọi version client từ lâu rồi dân pri VN giờ này vẫn còn mơ cái vụ tự sướng.
    Em mới tham gia diễn đàn và cũng là biết diễn đàn qua tìm cách cài TL offline, đọc comment của ae thấy hợp quá
    Hồi trước chơi cũng cày ghê lắm, bỏ ăn bỏ ngủ, trốn tiết chơi mà chả đâu vào đâu vì ko có tiền đua nạp thẻ ^^ H mình vẫn thích TLBB lắm, thỉnh thoảng vào game ngắm tý xem có gì mới ko, có gì đẹp ko... mặc dù bảo h chơi lại thì đúng là mình rất nản, k thể nào cày cấy đc như lúc trước
    Đag down về cài thử offline k bít đc ko ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng muwa04 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ô tự nhiên sướng ??? đăng bài được rồi!
    BlackDragon776 ông tự phỉ báng mình hay seo vậy ? Nói câu thô tục xíu anh em đừng đụng chạm nghen "ngu bày đặt văn tự". Tôi nói ví dụ nghen windows xp sp2 bản pro thì ông co thể nói ở vn và us khác nhau ko?
    Tui đọc nhiều bài của ông trả lời rồi à nghen. ông trả lời được thì trả lời còn ko dẹp đi. Lên dóc thôi cũng đỡ chán. Ông đọc các topic khác ông có khi nào cho anh em cái script hay câu trả lời hoàn chỉnh đâu. Tui thấy ông loãng quá. Và còn nhiều ông nữa lên đây tự sướng thì về nhà ngủ luôn đi. Ở đây tui khoái ông HD thôi à. Nhiệt tình và tận tình đúng với nghĩa dev community.
    Đây đọc lại xem nghen :
    "Còn vụ Client ghi là Version 1.1 nhưng nội dung bên trong thì vẫn chỉ là 0.60 thôi bạn ạ. Nếu là Client 1.1 thì đã ( có ám khí có thể nhận kinh nghiệm), và skill 45 của các phái cũng có các hiệu ứng rất đẹp khi thi triển"
    Tui mới xem sv tlbb. Nhưng cũng đủ hiểu vì seo version của các bạn dùng dù là bản nâng cấp mới nhất nhưng vẫn chưa có các skill hay pet như của FPT. Bởi vì server và client không có các item và equaibase, impact ... giống nhau.
    Nếu bạn unpack file config ra lấy các dữ liệu và rồi về add trên sv. Tui nghĩ là được "lý thuyết". Vì tui mới vào đọc đúng 14h ngày 12/12/2010 hôm nay. Nên chưa thật sự nắm bắt hết.
    Nhưng tôi nói là để mấy ông bỏ cái thói khing đời không ai bằng mình đi. Hãy nhìn mình là thế nào rồi hãy nói.
    Vì cộng đồng nói lên tiếng share & no fake show ^^.
    Xin lỗi duyệt lại bài nhiều từ sai. Tiếng việt em viết chưa chuẩn đang học lại ^^ anh em thông cảm.
    Lần sửa cuối bởi johnlee, ngày 12-12-10 lúc 05:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng johnlee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi johnlee [Only registered and activated users can see links. ]
    may ong noi sao ay! muon chinh thi chinh equaibase o server lan client la dc. chu no nhu ong black thi noac ah
    Sủa như cái máu.................
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi johnlee [Only registered and activated users can see links. ]
    Ô tự nhiên sướng ??? đăng bài được rồi!
    BlackDragon776 ông tự phỉ báng mình hay seo vậy ? Nói câu thô tục xíu anh em đừng đụng chạm nghen "ngu bày đặt văn tự". Tôi nói ví dụ nghen windows xp sp2 bản pro thì ông co thể nói ở vn và us khác nhau ko?
    Tui đọc nhiều bài của ông trả lời rồi à nghen. ông trả lời được thì trả lời còn ko dẹp đi. Lên dóc thôi cũng đỡ chán. Ông đọc các topic khác ông có khi nào cho anh em cái script hay câu trả lời hoàn chỉnh đâu. Tui thấy ông loãng quá. Và còn nhiều ông nữa lên đây tự sướng thì về nhà ngủ luôn đi. Ở đây tui khoái ông HD thôi à. Nhiệt tình và tận tình đúng với nghĩa dev community.
    Đây đọc lại xem nghen :
    "Còn vụ Client ghi là Version 1.1 nhưng nội dung bên trong thì vẫn chỉ là 0.60 thôi bạn ạ. Nếu là Client 1.1 thì đã ( có ám khí có thể nhận kinh nghiệm), và skill 45 của các phái cũng có các hiệu ứng rất đẹp khi thi triển"
    Tui mới xem sv tlbb. Nhưng cũng đủ hiểu vì seo version của các bạn dùng dù là bản nâng cấp mới nhất nhưng vẫn chưa có các skill hay pet như của FPT. Bởi vì server và client không có các item và equaibase, impact ... giống nhau.
    Nếu bạn unpack file config ra lấy các dữ liệu và rồi về add trên sv. Tui nghĩ là được "lý thuyết". Vì tui mới vào đọc đúng 14h ngày 12/12/2010 hôm nay. Nên chưa thật sự nắm bắt hết.
    Nhưng tôi nói là để mấy ông bỏ cái thói khing đời không ai bằng mình đi. Hãy nhìn mình là thế nào rồi hãy nói.
    Vì cộng đồng nói lên tiếng share & no fake show ^^.
    Xin lỗi duyệt lại bài nhiều từ sai. Tiếng việt em viết chưa chuẩn đang học lại ^^ anh em thông cảm.
    Bạn không nói thì không ai nói bạn câm nhưng bạn nói ra rồi thì người ta nói bạn n g u ,giỏi thì làm được rồi hãy nói.

Chỉnh như bạn nói mà được thú cưỡi cấp 3 thì những người làm sever pri đã làm từ lâu rồi bạn ạ.

Còn về winxp sp2 thì bạn muốn bàn về phương diện nào rồi tôi sẽ bàn về winxp sp2 với bạn
    Lần sửa cuối bởi BlackDragon776, ngày 12-12-10 lúc 05:56 PM.

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này